TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

04/03   20h30 Brighton & Hove Albion12 vs Arsenal6               
04/03   23h00 Manchester City1 vs Chelsea FC5               

VĐQG Tây Ban Nha

04/03   22h00 Leganes13 vs Malaga20               
04/03   22h00 Barcelona1 vs Atletico Madrid2               
04/03   22h00 Celta Vigo7 vs Las Palmas18               
04/03   22h00 Deportivo La Coruna19 vs Eibar8               
04/03   22h00 Levante17 vs Espanyol15               
04/03   22h00 Real Madrid3 vs Getafe10               
04/03   22h00 Real Sociedad14 vs Alaves16               
04/03   22h00 Sevilla6 vs Athletic Bilbao12               
04/03   22h00 Valencia4 vs Real Betis11               
04/03   22h00 Villarreal5 vs Girona9               

VĐQG Italia

04/03   18h30 Genoa13 vs Cagliari14               
04/03   21h00 Benevento20 vs Hellas Verona19               
04/03   21h00 Atalanta8 vs Sampdoria6               
04/03   21h00 Chievo15 vs US Sassuolo Calcio16               
04/03   21h00 Torino9 vs Crotone17               
04/03   21h00 Udinese11 vs Fiorentina10               
05/03   02h45 AC Milan7 vs Inter Milan4               

VĐQG Pháp

04/03   21h00 Caen13 vs Strasbourg14               
04/03   23h00 Montpellier HSC5 vs Lyonnais4               
05/03   03h00 Marseille3 vs Nantes6               

VĐQG Bồ Đào Nha

04/03   22h00 Desportivo de Tondela12 vs Chaves6               
04/03   22h00 Aves13 vs Portimonense10               
04/03   22h00 GD Estoril-Praia16 vs Sporting Braga4               
04/03   22h00 Feirense17 vs Boavista FC7               
04/03   22h00 Moreirense18 vs Pacos Ferreira14               
04/03   22h00 SL Benfica2 vs Maritimo8               
04/03   22h00 FC Porto1 vs Sporting Clube de Portugal3               
04/03   22h00 Vitoria FC Setubal15 vs Rio Ave5               
04/03   22h00 Vitoria Guimaraes9 vs Belenenses11               

VĐQG Hà Lan

04/03   17h30 FC Zwolle6 vs VVV Venlo11               
04/03   19h30 Sparta Rotterdam18 vs ADO Den Haag8               
04/03   19h30 Vitesse Arnhem7 vs Ajax Amsterdam2               
04/03   21h45 FC Twente Enschede16 vs FC Groningen13               

VĐQG Nga

04/03   17h00 Arsenal Tula10 vs FC Terek Groznyi7               
04/03   17h00 SKA Khabarovsk16 vs FC Tosno14               
04/03   17h00 FK Anzhi15 vs Rubin Kazan11               
04/03   17h00 Krasnodar FK4 vs FK Rostov9               
04/03   17h00 Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa6 vs Dinamo Moscow12               
04/03   17h00 CSKA Moscow5 vs Ural S.r.8               
04/03   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Spartak Moscow3               
04/03   17h00 Zenit St.Petersburg2 vs Amkar Perm13               

VĐQG Armenia

04/03   17h00 Ararat Yerevan6 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

04/03   20h00 Qabala2 vs FC Neftci Baku5               
04/03   20h00 Zira FK3 vs Keshla FK8               

VĐQG Hy Lạp

04/03   20h00 Asteras Tripolis9 vs PAOK Saloniki1               
04/03   22h15 Levadiakos11 vs AEL Larisa12               
04/03   22h15 AEK Athens2 vs Panionios5               
05/03   00h30 Olympiakos Piraeus3 vs Panathinaikos6               

VĐQG Luxembourg

04/03   21h00 F91 Dudelange1 vs Hamm RM Benfica FC6               
04/03   21h00 US Mondorf-les-Bains4 vs Jeunesse Esch10               
04/03   21h00 UNA Strassen12 vs Racing Union Luxemburg9               
04/03   21h00 Union Titus Petange8 vs Progres Niederkorn3               
04/03   21h00 US Esch14 vs Victoria Rosport11               
04/03   21h00 FC Differdange 035 vs Rodange 9113               
04/03   21h00 Fola Esch2 vs Hostert7               

VĐQG Malta

04/03   19h00 Hamrun Spartans7 vs Senglea Athletic10               
04/03   21h00 Hibernians FC6 vs Sliema Wanderers FC8               

VĐQG Serbia

04/03   22h00 FK Javor Ivanjica14 vs Radnicki Nis6               
04/03   22h00 Partizan Belgrade2 vs FK Rad Beograd16               
04/03   22h00 Spartak Subotica4 vs Zemun11               
04/03   22h00 FK Vozdovac5 vs Mladost Lucani9               
04/03   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Radnik Surdulica10               
04/03   22h00 Macva Sabac12 vs FK Napredak Krusevac8               
04/03   22h00 Vojvodina7 vs Crvena Zvezda1               
04/03   22h00 Borac Cacak15 vs Cukaricki3               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

04/03   23h00 Trabzonspor6 vs Besiktas JK3               
04/03   23h00 Konyaspor16 vs Yeni Malatyaspor11               
04/03   23h00 Bursaspor12 vs Kayserispor5               
04/03   23h00 Genclerbirligi13 vs Alanyaspor15               
04/03   23h00 Antalyaspor14 vs Sivasspor8               
04/03   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi2 vs Goztepe7               
04/03   23h00 Kasimpasa10 vs Osmanlispor FC17               
04/03   23h00 Karabukspor18 vs Galatasaray1               
04/03   23h00 Fenerbahce4 vs Akhisar Bld.Geng9               

VĐQG Đan Mạch

04/03   21h00 Aalborg BK8 vs AC Horsens5               
04/03   21h00 Randers FC13 vs FC Nordsjaelland3               
04/03   21h00 Silkeborg IF10 vs Midtjylland1               
04/03   21h00 Aarhus AGF11 vs FC Kobenhavn4               
04/03   21h00 Elite 3000 Helsingor14 vs Sonderjyske9               
04/03   21h00 Lyngby12 vs Hobro I.K.7               
04/03   21h00 Brondby2 vs Odense BK6               

VĐQG Australia

04/03   13h00 Western Sydney Wanderers6 vs Perth Glory FC8               

VĐQG Nhật Bản

04/03   14h00 Urawa Red Diamonds11 vs Sanfrecce Hiroshima4               

VĐQG Hàn Quốc

04/03   12h00 Gyeongnam FC  vs Sangju Sangmu FC11 0 : 1/40.980.900 : 00.75-0.883.452.253.151-0.920.772 1/40.930.93

VĐQG Hồng Kông

04/03   13h30 R&F5 vs Hong Kong Rangers FC10               
04/03   16h30 Dreams Sports Club8 vs Eastern A.A Football Team4               

VĐQG Thái Lan

04/03   18h00 Bangkok Glass16 vs Port FC1               
04/03   18h00 Sukhothai FC2 vs Chainat Hornbill FC17               
04/03   19h00 Ratchaburi Mitr Phol12 vs Bangkok United FC9               
04/03   19h00 Suphanburi FC7 vs Chonburi FC15               

VĐQG Argentina

05/03   02h00 Belgrano8 vs Patronato Parana16               
05/03   02h00 Temperley25 vs Gimnasia LP22               
05/03   02h00 San Martin San Juan17 vs Independiente4               
05/03   02h00 Argentinos Juniors14 vs Boca Juniors1               
05/03   02h00 Arsenal de Sarandi28 vs Lanus21               
05/03   02h00 CA Banfield19 vs Newells Old Boys23               
05/03   02h00 Colon11 vs CA Huracan6               
05/03   02h00 Estudiantes La Plata10 vs Olimpo27               
05/03   02h00 Atletico Tucuman12 vs Defensa Y Justicia13               
05/03   02h00 Racing Club5 vs Velez Sarsfield18               
05/03   02h00 River Plate20 vs Chacarita Juniors26               
05/03   02h00 Rosario Central15 vs Godoy Cruz7               
05/03   02h00 Tigre24 vs Talleres Cordoba2               

VĐQG Bolivia

05/03   02h00 Universitario de SucreA-6 vs Jorge WilstermannA-3               
05/03   03h00 BolivarA-1 vs Club GuabiraA-5               
05/03   04h15 Real PotosiA-2 vs Oriente PetroleroA-7               
05/03   06h30 Royal PariB-3 vs DestroyersA-4               

VĐQG Ecuador

05/03   00h00 Tecnico Universitario11 vs Universidad Catolica Quito9               
05/03   00h00 Independiente Del Valle3 vs Guayaquil City6               
05/03   00h00 Delfin SC12 vs Barcelona SC(ECU)2               
05/03   00h00 Club Sport Emelec7 vs Deportivo Cuenca4               
05/03   00h00 CD El Nacional1 vs Macara10               
05/03   00h00 Liga Deportiva Universitaria5 vs Sociedad Deportiva Aucas8               

VĐQG Peru

05/03   03h00 Dep. San MartinA-1 vs Sporting CristalA-2               
05/03   03h00 Deportivo Union ComercioB-7 vs MelgarB-2               
05/03   03h00 Sport Boys AssociationB-4 vs Academia CantolaoB-1               
05/03   03h00 Universitario de DeportesA-8 vs Ayacucho Futbol ClubA-7               
05/03   03h00 UTC CajamarcaA-6 vs Comerciantes UnidosA-3               
05/03   03h00 Sport RosarioA-4 vs Alianza LimaA-5               
05/03   03h00 EM Deportivo BinacionalB-5 vs Deportivo MunicipalB-8               
05/03   03h00 Sport HuancayoB-3 vs Real Atletico GarcilasoB-6               

VĐQG Mexico

05/03   01h00 Toluca3 vs Pachuca6               
05/03   03h00 Cruz Azul15 vs Queretaro FC13               
05/03   07h00 Veracruz14 vs Tigres UANL4               

VĐQG Costa Rica

05/03   00h00 Perez Zeledon4 vs Universidad de Costa Rica9               
05/03   00h00 Santos De Guapiles5 vs AD Carmelita7               
05/03   00h00 Limon FC10 vs AD Grecia6               
05/03   00h00 Guadalupe FC8 vs Municipal Liberia12               
05/03   00h00 Deportivo Saprissa3 vs Cartagines Deportiva SA11               
05/03   00h00 Herediano1 vs Alajuelense2               

VĐQG Ai Cập

04/03   22h00 Masr El Maqassah13 vs Zamalek2               
05/03   01h00 Al Ahly SC1 vs Al Masry4               

VĐQG Nam Phi

04/03   20h30 Bloemfontein Celtic10 vs Ajax Cape Town15               
04/03   20h30 Polokwane City FC14 vs Lamontville Golden Arrows12               

Hạng 2 Tây Ban Nha

05/03   00h00 Cultural Leonesa19 vs CF Reus Deportiu12               
05/03   00h00 CD Lugo10 vs Granada CF3               
05/03   00h00 Sevilla Atletico22 vs Sporting de Gijon7               
05/03   00h00 SD Huesca1 vs Almeria14               
05/03   00h00 Real Oviedo5 vs Barcelona B17               
05/03   00h00 Alcorcon16 vs Cordoba C.F.20               
05/03   00h00 La Hoya Lorca CF21 vs Albacete13               
05/03   00h00 Gimnastic Tarragona18 vs Tenerife15               
05/03   00h00 Numancia6 vs Zaragoza11               
05/03   00h00 Osasuna8 vs Cadiz4               
05/03   00h00 Valladolid9 vs Rayo Vallecano2               

Hạng 2 Đức

04/03   18h30 Holstein Kiel3 vs MSV Duisburg4               
04/03   18h30 FC Ingolstadt 0410 vs Bochum15               
04/03   18h30 SV Sandhausen6 vs FC Erzgebirge Aue14               
04/03   18h30 Fortuna Dusseldorf2 vs St. Pauli9               
04/03   18h30 1. FC Heidenheim 184611 vs Arminia Bielefeld8               
04/03   18h30 Eintr. Braunschweig13 vs SSV Jahn Regensburg5               
04/03   18h30 Dynamo Dresden12 vs Darmstadt17               
04/03   18h30 FC Kaiserslautern18 vs Union Berlin7               
04/03   18h30 FC Nurnberg1 vs Greuther Furth16               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

04/03   22h00 Sporting CP B15 vs FC Arouca5               
04/03   22h00 Sporting Braga II18 vs FC Famalicao10               
04/03   22h00 Academico Viseu6 vs UD Oliveirense17               
04/03   22h00 Cova Piedade14 vs Porto B3               
04/03   22h00 Real SC20 vs CD Nacional8               
04/03   22h00 Gil Vicente19 vs Leixoes7               
04/03   22h00 SC Covilha13 vs SL Benfica B11               
04/03   22h00 CF Uniao Madeira16 vs Vitoria Guimaraes B9               
04/03   22h00 Academica Coimbra2 vs FC Penafiel4               
04/03   22h00 Varzim12 vs Santa Clara1               

Hạng 2 Hà Lan

05/03   01h00 Go Ahead Eagles16 vs De Graafschap7               

Hạng 2 Nga

04/03   19h00 Baltika6 vs Zenit-2 St.Petersburg18               
04/03   19h00 Shinnik Yaroslavl9 vs FC Tom Tomsk17               
04/03   19h00 FC Tyumen16 vs Volga Olimpiets12               
04/03   19h00 Spartak Moscow II11 vs Fakel Voronezh19               
04/03   19h00 Spartak Tambov4 vs Rotor Volgograd20               
04/03   19h00 Gazovik Orenburg2 vs Kuban Krasnodar10               
04/03   19h00 Sibir7 vs Luch Energiya Vladivostok15               
04/03   19h00 Volgar Astrachan8 vs FK Khimki13               
04/03   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Avangard Kursk14               
04/03   19h00 Dynamo St. Petersburg5 vs Krylya Sovetov Samara3               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

04/03   19h00 Boluspor9 vs Ankaragucu3               
04/03   19h00 Elazigspor8 vs Umraniyespor2               
04/03   19h00 Gaziantepspor18 vs Balikesirspor7               
04/03   19h00 Denizlispor16 vs Vestel Manisaspor17               
04/03   19h00 Istanbulspor6 vs Erzurum BB13               
04/03   19h00 Giresunspor12 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi5               
04/03   19h00 Eskisehirspor10 vs Adana Demirspor15               
04/03   19h00 Samsunspor14 vs Rizespor1               
04/03   19h00 Adanaspor11 vs Altinordu4               

Hạng 2 Đan Mạch

04/03   18h45 Esbjerg FB4 vs Skive IK12               
04/03   18h45 Vejle1 vs Thisted FC2               
04/03   18h45 Viborg7 vs Nykobing Falster9               
04/03   18h45 Vendsyssel3 vs FC Roskilde8               
04/03   18h45 Fremad Amager10 vs Brabrand IF11               
04/03   18h45 Fredericia6 vs Herfolge Boldklub Koge5               

Hạng 2 Nhật Bản

04/03   11h00 Roasso Kumamoto21 vs Tokushima Vortis17               
04/03   12h00 JEF United Ichihara14 vs Mito Hollyhock2               
04/03   12h00 Fagiano Okayama10 vs Tochigi SC18               
04/03   12h00 FC Machida Zelvia5 vs Omiya Ardija6               
04/03   12h00 Zweigen Kanazawa FC8 vs Kamatamare Sanuki16               
04/03   13h00 Renofa Yamaguchi1 vs Ehime FC13               
04/03   13h00 Oita Trinita3 vs Yamagata Montedio22               

Hạng 2 Hàn Quốc

04/03   13h00 Suwon FC6 vs Seoul E-Land FC8               
04/03   15h00 Asan Mugunghwa FC5 vs Ansan Greeners FC9               

Hạng 2 Mexico

05/03   01h00 Leones Univ Guadalajara4 vs Murcielagos16               

Liên Đoàn Iceland

05/03   00h00 Thor AkureyriD-5 vs UMF SelfossD-6               
05/03   03h15 FjolnirC-5 vs Stjarnan GardabaerC-1               

Cúp Thụy Điển

04/03   21h00 AIK Solna  vs Halmstads                
04/03   21h00 Elfsborg  vs Hammarby                
04/03   21h00 GAIS  vs Vasalunds IF                
04/03   21h00 Syrianska FC  vs IK Oddevold                
04/03   23h00 Malmo FF  vs Brommapojkarna                
04/03   23h00 Dalkurd FF  vs Gefle IF                
04/03   23h00 Osters IF  vs Varbergs BoIS FC                
04/03   23h00 IK Sirius FK  vs IFK Goteborg                

League One

04/03   19h00 Blackburn Rovers1 vs Wigan Athletic3               

Hạng 3 Italia

04/03   21h00 S.S.D. Monza 1912A-5 vs PratoA-18               
04/03   21h00 TrapaniC-6 vs FondiC-15               
04/03   21h00 CarrareseA-3 vs Giana ErminioA-7               
04/03   21h00 Juve StabiaC-9 vs Sicula LeonzioC-10               
04/03   21h00 FeralpiSaloB-3 vs RavennaB-17               
04/03   21h00 Pordenone Calcio SSDB-9 vs AlbinoleffeB-10               
04/03   21h00 RendeC-8 vs BisceglieC-11               
04/03   21h00 GavorranoA-17 vs PisaA-4               
04/03   21h00 SantarcangeloB-12 vs Alto Adige/SudtirolB-14               
04/03   21h00 MateraC-3 vs CatanzaroC-18               
04/03   21h00 Fidelis AndriaC-14 vs RegginaC-16               
04/03   21h00 AC MonopoliC-4 vs US Casertana 1908C-12               
04/03   21h00 USD AkragasC-19 vs LecceC-1               
04/03   21h00 SambenedetteseB-5 vs Renate ACB-15               
04/03   21h00 ViterbeseA-2 vs PiacenzaA-14               
04/03   21h00 Pro PiacenzaA-9 vs Robur Siena S.S.D.A-8               
04/03   21h00 Virtus FrancavillaC-13 vs PaganeseC-17               
04/03   21h00 Robur Siena S.S.D.A-10 vs ArezzoA-16               
04/03   21h00 PadovaB-4 vs TeramoB-16               
04/03   21h00 ReggianaB-1 vs AC MestreB-13               
04/03   21h00 Alma Juventus FanoB-11 vs GubbioB-6               
04/03   21h00 CataniaC-5 vs US SiracusaC-7               
04/03   21h00 VicenzaB-7 vs FermanaB-18               
04/03   21h00 LuccheseA-13 vs PistoieseA-15               
04/03   21h00 LivornoA-6 vs CuneoA-12               
04/03   21h00 TriestinaB-8 vs BassanoB-2               

Aus Brisbane

04/03   12h00 Mount Gravatt7 vs Acacia Ridge1               
04/03   14h00 Taringa Rovers9 vs Centenary Stormers5               
04/03   15h00 North Pine8 vs Brisbane Knights4               
04/03   15h00 Bayside United FC3 vs UQ FC11               

Aus FB West Premier

04/03   18h00 Floreat Athena7 vs ECU Joondalup10               

Aus Queensland

04/03   14h00 Brisbane Olympic United FC1 vs SWQ Thunder8               

Brazil Mineiro

05/03   02h00 Villa Nova-MG8 vs Caldense(MG)6               
05/03   02h00 URT MG5 vs Tombense3               
05/03   02h00 Uberlandia MG11 vs Patrocinense MG4               
05/03   02h00 Atletico Mineiro (MG)9 vs Cruzeiro (MG)1               

Brazil Paranaense

05/03   02h00 Londrina (PR)8 vs Prudentopolis11               
05/03   02h00 Foz do Iguacu PR2 vs Cascavel PR4               
05/03   02h00 Rio Branco PR7 vs Toledo Colonia Work(TCW) PR10               
05/03   02h00 Coritiba (PR)3 vs Gremio Metropolitano Maringa6               

Brazil Gaucho

05/03   02h00 Novo Hamburgo RS11 vs Brasil de Pelotas RS1               
05/03   02h00 Sao Luiz(RS)6 vs Cruzeiro RS9               
05/03   02h00 Sao Paulo RS12 vs Veranopolis RS5               
05/03   02h00 Avenida RS7 vs SER Caxias Do Su RS2               
05/03   02h00 Internacional (RS)3 vs Sao Jose PoA RS4               
05/03   02h00 Juventude (RS)8 vs Gremio (RS)10               

Brazil Paulista

05/03   02h00 Linense(BRA)A-4 vs Sao PauloB-1               
05/03   02h00 Red Bull BrasilD-2 vs Sao BentoC-2               
05/03   02h00 Gremio NovorizontinoC-3 vs Ituano (SP)A-2               
05/03   02h00 Ferroviaria SPC-4 vs MirassolD-4               
05/03   02h00 EC Santo AndreB-3 vs Botafogo SPD-3               
05/03   02h00 PalmeirasC-1 vs Sao Caetano (SP)B-4               
05/03   02h00 Ponte PretaB-2 vs Bragantino SPA-3               
05/03   02h00 SantosD-1 vs Corinthians Paulista (SP)A-1               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

04/03   19h30 Germania Halberstadt  vs Budissa Bautzen                
04/03   19h30 Berliner FC Dynamo  vs Energie Cottbus                
04/03   19h30 SV Babelsberg 03  vs Viktoria Berlin 1889                
04/03   19h30 Berliner AK 07  vs TSG Neustrelitz                

U23 Anh

04/03   21h00 Norwich City U232-1 vs Fulham U232-7               

U21 Séc

04/03   19h00 SK Sigma Olomouc(U21)15 vs MFK Karvina(U21)11               
04/03   19h00 Vysocina Jihlava(U21)16 vs Synot Slovacko(U21)17               
04/03   19h00 Banik Ostrava(U21)10 vs Brno(U21)12               
04/03   19h00 Zlin(U21)6 vs Fotbal Trinec(U21)20               
04/03   21h00 FK Baumit Jablonec(U21)18 vs Ceske Budejovice(U21)19               
04/03   21h00 FC Viktoria Plzen(U21)8 vs Teplice(U21)2               
04/03   21h00 Hradec Kralove(U21)3 vs Slovan Liberec(U21)9               
04/03   21h00 Marila Pribram(U21)4 vs Dukla Praha(U21)13               
04/03   21h00 Mlada Boleslav(U21)7 vs FC Bohemians 1905 U2114