TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/07/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

29/01   03h59 USA  vs Bosnia and Herzegovina                

VĐQG Tây Ban Nha

28/01   22h00 Leganes13 vs Espanyol14 0 : 1/4-0.980.880 : 00.75-0.883.102.333.453/40.870.992-0.930.80
28/01   22h00 Atletico Madrid2 vs Las Palmas19 0 : 20.901.000 : 3/40.78-0.907.501.1816.001 1/4-0.990.853 1/4-0.950.83
28/01   22h00 Barcelona1 vs Alaves16 0 : 2 3/40.85-0.950 : 1 1/40.82-0.9412.001.1020.001 3/40.81-0.954 1/4-0.940.82
28/01   22h00 Athletic Bilbao12 vs Eibar10 0 : 3/4-0.920.810 : 1/4-0.970.853.601.844.501-0.960.822 1/40.920.96
28/01   22h00 Celta Vigo7 vs Real Betis11 0 : 3/41.000.900 : 1/4-0.970.854.101.774.301 1/4-0.890.7530.960.92
28/01   22h00 Deportivo La Coruna18 vs Levante17 0 : 1/2-0.920.810 : 1/4-0.900.783.452.083.651-0.930.792 1/40.84-0.96
28/01   22h00 Malaga20 vs Girona9 0 : 00.82-0.930 : 00.82-0.943.302.473.001-0.930.792 1/40.960.92
28/01   22h00 Sevilla6 vs Getafe8 0 : 11.000.900 : 1/40.77-0.894.251.595.6010.81-0.952 3/41.000.88
28/01   22h00 Valencia3 vs Real Madrid4 1 : 00.930.971/4 : 00.930.954.854.701.611 1/40.79-0.933 1/20.881.00
28/01   22h00 Villarreal5 vs Real Sociedad15 0 : 1/40.950.950 : 1/4-0.880.753.602.253.1010.83-0.972 3/40.950.93

VĐQG Italia

28/01   20h00 US Sassuolo Calcio14 vs Atalanta8 1/4 : 0-0.950.851/4 : 00.80-0.933.453.652.0910.82-0.962 1/40.83-0.95
28/01   20h00 Spal18 vs Inter Milan4 3/4 : 00.920.981/4 : 0-0.920.793.954.701.741 1/4-0.880.732 1/20.84-0.96
28/01   20h00 Chievo13 vs Juventus2 1 1/4 : 01.000.901/2 : 00.980.905.008.301.391 1/4-0.900.762 3/40.970.91
28/01   20h00 Crotone17 vs Cagliari16 0 : 00.72-0.830 : 00.960.923.302.403.101-0.920.772 1/2-0.840.72
28/01   20h00 Fiorentina11 vs Hellas Verona19 0 : 1 1/20.87-0.970 : 1/20.79-0.925.701.3010.501 1/40.970.8930.930.95
28/01   20h00 Genoa15 vs Udinese9 0 : 1/4-0.980.880 : 00.74-0.863.352.353.151-0.920.772 1/40.950.93
28/01   20h00 AC Milan7 vs Lazio3 0 : 00.80-0.900 : 00.73-0.853.402.442.8510.930.932 1/20.990.89
28/01   20h00 Napoli1 vs Bologna12 0 : 2-0.960.860 : 3/40.80-0.936.501.2115.501 1/40.78-0.933 1/4-0.960.84
28/01   20h00 AS Roma5 vs Sampdoria6 0 : 1 1/40.84-0.940 : 1/20.84-0.965.301.387.801 1/40.950.9130.920.96
28/01   20h00 Torino10 vs Benevento20 0 : 1 1/4-0.960.860 : 1/20.84-0.964.751.466.801 1/41.000.862 3/40.83-0.95

VĐQG Đức

28/01   21h30 Bayer Leverkusen2 vs Mainz15 0 : 1 1/40.901.000 : 1/20.920.965.101.427.201 1/40.880.9830.85-0.97
29/01   00h00 Hannover 9610 vs Wolfsburg13 0 : 00.87-0.970 : 00.78-0.903.502.512.7910.84-0.982 1/20.86-0.98

VĐQG Hà Lan

28/01   17h30 FC Utrecht6 vs Ajax Amsterdam2 3/4 : 00.950.931/4 : 00.930.953.903.701.751 1/40.950.9130.900.96
28/01   19h30 Feyenoord Rotterdam5 vs ADO Den Haag8 0 : 1 3/40.85-0.970 : 3/40.890.995.901.2010.001 1/40.80-0.943 1/40.980.88
28/01   19h30 Roda JC Kerkrade17 vs SBV Excelsior10 0 : 00.82-0.940 : 00.87-0.993.402.372.6110.880.982 1/20.980.88
28/01   21h45 Willem II14 vs AZ Alkmaar3 3/4 : 00.85-0.971/4 : 00.910.973.703.601.801 1/41.000.862 3/40.83-0.97

VĐQG Hy Lạp

28/01   20h00 Panaitolikos Agrinio12 vs PAOK Saloniki2               
28/01   22h15 Atromitos Athens4 vs AEL Larisa9               
28/01   22h15 Panionios5 vs Pas Giannina11               
28/01   22h15 Xanthi8 vs Levadiakos10               
29/01   00h30 Asteras Tripolis6 vs Olympiakos Piraeus1               

VĐQG Malta

28/01   19h00 Birkirkara FC6 vs Senglea Athletic10               
28/01   21h00 Balzan FC1 vs Hamrun Spartans7               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

28/01   23h00 Akhisar Bld.Geng12 vs Antalyaspor16               
28/01   23h00 Goztepe7 vs Kayserispor5               
28/01   23h00 Trabzonspor6 vs Fenerbahce2               
28/01   23h00 Genclerbirligi15 vs Konyaspor17               
28/01   23h00 Alanyaspor13 vs Bursaspor9               
28/01   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi1 vs Karabukspor18               
28/01   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Sivasspor8               
28/01   23h00 Besiktas JK4 vs Kasimpasa11               
28/01   23h00 Galatasaray3 vs Osmanlispor FC14               

VĐQG Australia

28/01   16h30 Perth Glory FC9 vs Western Sydney Wanderers6 0 : 00.80-0.930 : 00.85-0.973.602.362.6610.73-0.882 3/40.85-0.99

VĐQG UAE

28/01   20h25 Al-Dhafra11 vs Al Wahda3               
28/01   23h00 Al Wasl Dubai2 vs Al-Sharjah5               

VĐQG Argentina

29/01   02h00 Defensa Y Justicia10 vs Velez Sarsfield19               
29/01   02h00 Talleres Cordoba4 vs San Lorenzo2               
29/01   02h00 Godoy Cruz11 vs Chacarita Juniors25               
29/01   02h00 Argentinos Juniors18 vs San Martin San Juan8               
29/01   02h00 Gimnasia LP21 vs Rosario Central22               
29/01   02h00 Independiente6 vs Estudiantes La Plata12               
29/01   02h00 Lanus23 vs Patronato Parana17               
29/01   02h00 Atletico Tucuman14 vs Temperley24               
29/01   02h00 Newells Old Boys20 vs Arsenal de Sarandi28               
29/01   02h00 Olimpo26 vs Belgrano9               
29/01   02h00 Union Santa Fe3 vs Racing Club13               
29/01   02h00 Tigre27 vs CA Banfield15               
29/01   02h00 CA Huracan5 vs River Plate16               

VĐQG Mexico

29/01   01h00 Toluca12 vs Cruz Azul5               
29/01   03h00 Lobos BUAP18 vs Pumas UNAM1               
29/01   07h00 Veracruz16 vs Santos Laguna3               

VĐQG Costa Rica

29/01   00h00 AD Carmelita7 vs Guadalupe FC4               
29/01   00h00 Santos De Guapiles8 vs Limon FC10               
29/01   00h00 Universidad de Costa Rica6 vs Municipal Liberia9               
29/01   00h00 AD Grecia12 vs Cartagines Deportiva SA11               
29/01   00h00 Deportivo Saprissa1 vs Alajuelense2               
29/01   00h00 Herediano3 vs Perez Zeledon5               

VĐQG Ai Cập

28/01   19h30 Alassiouty Sport10 vs Ittihad Alexandria14               
28/01   22h00 Arab Contractors6 vs Al Nasr Cairo17               

VĐQG Nam Phi

28/01   20h30 Bloemfontein Celtic8 vs Cape Town City2               
28/01   20h30 Lamontville Golden Arrows10 vs Baroka FC7               

Hạng 2 Tây Ban Nha

28/01   18h00 Cultural Leonesa18 vs Sevilla Atletico21               
28/01   22h00 Sporting de Gijon10 vs Gimnastic Tarragona14               
29/01   00h00 SD Huesca1 vs Osasuna5               
29/01   00h00 Almeria17 vs Numancia6               
29/01   00h00 Tenerife11 vs Valladolid9               

Hạng 2 Đức

28/01   18h30 SSV Jahn Regensburg8 vs FC Ingolstadt 044               
28/01   18h30 SV Sandhausen5 vs Dynamo Dresden11               
28/01   18h30 Union Berlin6 vs FC Nurnberg3               
28/01   18h30 FC Erzgebirge Aue13 vs Eintr. Braunschweig14               
28/01   18h30 Bochum12 vs Arminia Bielefeld9               
28/01   18h30 MSV Duisburg7 vs Heidenheimer15               
28/01   18h30 Greuther Furth17 vs Holstein Kiel2               
28/01   18h30 FC Kaiserslautern18 vs Fortuna Dusseldorf1               
28/01   18h30 St. Pauli10 vs Darmstadt16               

Hạng 2 Hà Lan

29/01   01h00 Volendam16 vs Go Ahead Eagles15               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

28/01   19h00 Adana Demirspor14 vs Samsunspor16               
28/01   19h00 Ankaragucu2 vs Elazigspor12               
28/01   19h00 Denizlispor17 vs Eskisehirspor13               
28/01   19h00 Altinordu7 vs Balikesirspor5               
28/01   19h00 Umraniyespor1 vs Adanaspor9               
28/01   19h00 Erzurum BB10 vs Rizespor3               
28/01   19h00 Vestel Manisaspor15 vs Gaziantepspor18               
28/01   19h00 Giresunspor4 vs Istanbulspor8               
28/01   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi11 vs Boluspor6               

Hạng 2 Mexico

29/01   01h00 Leones Univ Guadalajara14 vs CSyD Dorados de Sinaloa12               

Hạng 3 Italia

28/01   21h00 S.S.D. Monza 1912A-5 vs LuccheseA-14               
28/01   21h00 Alto Adige/SudtirolB-10 vs TriestinaB-15               
28/01   21h00 TrapaniC-13 vs Juve StabiaC-10               
28/01   21h00 CatanzaroC-17 vs BisceglieC-11               
28/01   21h00 US SiracusaC-14 vs FondiC-6               
28/01   21h00 Pordenone Calcio SSDB-13 vs BassanoB-3               
28/01   21h00 RendeC-3 vs LecceC-1               
28/01   21h00 PaganeseC-19 vs USD AkragasC-18               
28/01   21h00 CuneoA-9 vs Giana ErminioA-3               
28/01   21h00 SantarcangeloB-7 vs AlbinoleffeB-8               
28/01   21h00 MateraC-4 vs RegginaC-15               
28/01   21h00 Fidelis AndriaC-12 vs Cosenza Calcio 1914C-2               
28/01   21h00 AC MonopoliC-8 vs Sicula LeonzioC-16               
28/01   21h00 SambenedetteseB-5 vs GubbioB-6               
28/01   21h00 ViterbeseA-6 vs PisaA-4               
28/01   21h00 Pro PiacenzaA-10 vs PistoieseA-12               
28/01   21h00 OlbiaA-15 vs CarrareseA-8               
28/01   21h00 ArezzoA-11 vs PiacenzaA-19               
28/01   21h00 Alma Juventus FanoB-16 vs FeralpiSaloB-2               
28/01   21h00 CataniaC-5 vs Virtus FrancavillaC-7               
28/01   21h00 VicenzaB-9 vs PadovaB-14               
28/01   21h00 LivornoA-1 vs AlessandriaA-2               
28/01   21h00 RavennaB-12 vs TeramoB-11               
28/01   21h00 Robur Siena S.S.D.A-7 vs GavorranoA-18               

Nữ Australia

28/01   11h30 Canberra United Women's5 vs Newcastle Jets Women's3               
28/01   11h30 Adelaide United Women's9 vs Brisbane Roar Women's1               
28/01   18h15 Perth Glory Women's6 vs WS Wanderers Women's8               

Brazil Mineiro

28/01   19h00 Democrata11 vs URT MG2               
29/01   01h00 Tupi FC12 vs Caldense(MG)5               
29/01   02h00 Tombense9 vs Cruzeiro (MG)3               
29/01   02h00 Uberlandia MG7 vs Villa Nova-MG10               
29/01   02h00 America MG4 vs Boa Esporte Clube6               

Brazil Paranaense

29/01   02h00 Prudentopolis9 vs Foz do Iguacu PR6               
29/01   02h00 Gremio Metropolitano Maringa10 vs Toledo Colonia Work(TCW) PR3               
29/01   02h00 CE Uniao PR2 vs Coritiba (PR)8               
29/01   02h00 Rio Branco PR5 vs Cascavel PR12               
29/01   02h00 Parana PR11 vs Londrina (PR)7               

Brazil Carioca

29/01   01h30 MacaeB-1 vs Portuguesa RJB-5               
29/01   01h30 BanguA-2 vs Nova IguacuA-5               
29/01   02h00 Botafogo (RJ)B-4 vs Boavista SC (RJ)B-2               
29/01   04h00 MadureiraB-3 vs Fluminense (RJ)B-6               

Brazil Gaucho

29/01   02h00 Cruzeiro RS11 vs Veranopolis RS4               
29/01   02h00 Sao Jose PoA RS6 vs Gremio (RS)10               
29/01   02h00 Sao Luiz(RS)8 vs Brasil de Pelotas RS3               
29/01   02h00 Sao Paulo RS7 vs Caxias RS1               
29/01   02h00 Internacional (RS)2 vs Avenida RS9               
29/01   02h00 Juventude (RS)5 vs Novo Hamburgo RS12               

Brazil Paulista

29/01   02h00 Red Bull BrasilD-2 vs Linense(BRA)A-4               
29/01   02h00 Sao BentoC-3 vs Ponte PretaB-1               
29/01   02h00 Gremio NovorizontinoC-2 vs Sao Caetano (SP)B-4               
29/01   02h00 Ferroviaria SPC-4 vs Botafogo SPD-4               
29/01   02h00 EC Santo AndreB-2 vs MirassolD-3               
29/01   02h00 Bragantino SPA-3 vs PalmeirasC-1               
29/01   02h00 Corinthians Paulista (SP)A-2 vs Sao PauloB-3               
29/01   02h00 SantosD-1 vs Ituano (SP)A-1               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

28/01   19h30 Chemie Leipzig  vs Energie Cottbus                

U23 Anh

28/01   19h00 Sunderland(U23)1-3 vs Arsenal(U23)1-4               
28/01   20h00 Liverpool(U23)1-12 vs Derby County(U23)1-9               

U21 Australia

29/01   06h30 Melbourne Victory FC AmA-1 vs Perth Glory FC AmA-2