TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

03/03   19h30 Burnley7 vs Everton9 0 : 00.85-0.970 : 00.86-0.983.152.512.763/40.80-0.9420.900.96
03/03   22h00 Swansea City18 vs West Ham United13 0 : 1/4-0.950.830 : 00.76-0.883.252.332.913/40.72-0.862 1/4-0.980.84
03/03   22h00 Leicester City8 vs AFC Bournemouth11 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.960.843.601.893.601 1/4-0.890.752 3/40.980.88
03/03   22h00 Southampton16 vs Stoke City19 0 : 3/40.980.900 : 1/40.940.943.601.754.3010.950.912 1/2-0.960.82
03/03   22h00 Tottenham Hotspur4 vs Huddersfield Town14 0 : 1 3/40.86-0.980 : 3/40.890.996.201.2012.001 1/4-0.980.843-0.990.85
03/03   22h00 Watford10 vs West Bromwich(WBA)20 0 : 1/40.87-0.990 : 00.67-0.793.302.133.251-0.890.752 1/40.960.90
04/03   00h30 Liverpool3 vs Newcastle15 0 : 1 3/40.86-0.980 : 3/40.940.946.301.2110.501 1/40.80-0.943 1/40.930.93

VĐQG Italia

03/03   21h00 Spal18 vs Bologna12 0 : 00.82-0.940 : 00.84-0.963.302.422.751-0.880.742 1/40.980.88
04/03   00h00 Lazio3 vs Juventus2 1/2 : 00.70-0.831/4 : 00.73-0.853.403.002.2110.960.902 1/2-0.930.78
04/03   02h45 Napoli1 vs AS Roma5 0 : 3/40.940.940 : 1/40.980.903.851.744.051 1/4-0.880.742 3/40.920.94

VĐQG Đức

03/03   20h30 RB Leipzig6 vs Borussia Dortmund2 0 : 1/4-0.930.810 : 00.83-0.953.502.352.701 1/4-0.950.8130.990.87
03/03   20h30 Augsburg10 vs Hoffenheim8 0 : 1/4-0.970.850 : 00.78-0.903.452.282.811 1/4-0.840.702 3/40.980.88
03/03   20h30 Eintracht Frankfurt4 vs Hannover 969 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.860.743.501.893.7510.900.962 1/20.940.92
03/03   20h30 SC Freiburg13 vs Bayern Munich1 1 1/2 : 00.920.961/2 : 01.000.885.107.501.331 1/40.900.9630.85-0.99
03/03   20h30 Hamburger17 vs Mainz16 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.790.673.352.113.251-0.980.842 1/2-0.880.73
03/03   20h30 Koln18 vs VfB Stuttgart12 0 : 1/4-0.970.850 : 00.71-0.833.302.253.001-0.940.802 1/40.82-0.96
03/03   20h30 Monchengladbach7 vs Werder Bremen14 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.850.733.551.913.6510.78-0.932 3/4-0.990.85
03/03   20h30 Schalke 043 vs Hertha BSC Berlin11 0 : 3/40.86-0.980 : 1/40.82-0.943.701.664.8011.000.862 1/2-0.940.80
03/03   20h30 Wolfsburg15 vs Bayer Leverkusen5 1/4 : 0-0.960.841/4 : 00.70-0.833.403.202.1110.82-0.962 1/20.84-0.98

VĐQG Pháp

03/03   23h00 ES Troyes AC18 vs Paris Saint-Germain1               
04/03   02h00 Angers SCO16 vs Guingamp10               
04/03   02h00 Saint-Etienne12 vs Dijon11               
04/03   02h00 Metz20 vs Toulouse17               
04/03   02h00 Amiens SC15 vs Stade Rennais FC7               

VĐQG Hà Lan

03/03   23h30 PSV Eindhoven1 vs FC Utrecht4               
04/03   00h45 SBV Excelsior10 vs AZ Alkmaar3               
04/03   00h45 Roda JC Kerkrade17 vs Heracles Almelo12               
04/03   01h45 NAC Breda15 vs Feyenoord Rotterdam5               

VĐQG Albania

03/03   19h00 Skenderbeu Korce1 vs KF Laci3               
03/03   19h00 Luftetari Gjirokaster6 vs Kamza5               
03/03   19h00 Luftetari Gjirokaster6 vs FK Kukesi2               
03/03   19h00 Lushnja KS10 vs FK Kukesi2               
03/03   19h00 Lushnja KS10 vs KF Laci3               
03/03   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Flamurtari4               
03/03   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Partizani Tirana7               
03/03   19h00 Teuta Durres9 vs Skenderbeu Korce1               
03/03   19h00 Teuta Durres9 vs Partizani Tirana7               
03/03   19h00 Flamurtari4 vs Kamza5               

VĐQG Armenia

03/03   19h00 FC Pyunik5 vs Banants3               

VĐQG Azerbaijan

03/03   20h00 Standard Sumqayit4 vs Qarabag1               
03/03   20h00 FK Kapaz Ganca7 vs Sabail6               

VĐQG Ba Lan

03/03   23h00 Zaglebie Lubin8 vs Lechia Gdansk12               
03/03   23h00 Bruk Bet Termalica Nieciecza13 vs Wisla Plock7               
03/03   23h00 Legia Warszawa2 vs Lech Poznan4               
03/03   23h00 Korona Kielce5 vs Pogon Szczecin15               
03/03   23h00 Jagiellonia Bialystok1 vs Wisla Krakow6               
03/03   23h00 Cracovia Krakow11 vs Arka Gdynia9               
03/03   23h00 Slask Wroclaw10 vs Sandecja16               
03/03   23h00 Piast Gliwice14 vs Gornik Zabrze3               

VĐQG Bosnia

03/03   22h00 FK Sarajevo4 vs Sloboda Tuzla10               
03/03   22h00 NK Siroki Brijeg3 vs FK Krupa5               
03/03   22h00 FK Zeljeznicar Sarajevo1 vs NK Celik11               
03/03   22h00 Vitez12 vs Radnik Bijeljina6               
03/03   22h00 Mladost Doboj Kakanj7 vs GOSK Gabela9               
03/03   22h00 Borac Banja Luka8 vs Zrinjski Mostar2               

VĐQG Bulgary

03/03   21h00 Cherno More Varna8 vs Levski Sofia3               
03/03   21h00 Pirin Blagoevgrad11 vs FC Dunav Ruse12               
03/03   21h00 Septemvri Sofia10 vs Lokomotiv Plovdiv7               
03/03   21h00 Slavia Sofia9 vs FC Vereya6               
03/03   21h00 Botev Plovdiv5 vs Vitosha Bistritsa14               
03/03   21h00 Beroe4 vs Ludogorets Razgrad2               
03/03   21h00 CSKA Sofia1 vs Etar Veliko Tarnovo13               

VĐQG Bỉ

04/03   01h30 Gent4 vs KV Oostende12               
04/03   01h30 Sporting Charleroi2 vs St.-Truidense VV9               
04/03   01h30 Royal Antwerp FC7 vs AS Eupen15               
04/03   01h30 Standard Liege8 vs KV Mechelen16               
04/03   01h30 Zulte Waregem11 vs Anderlecht3               
04/03   01h30 Royal Excel Mouscron13 vs KSC Lokeren14               
04/03   01h30 Red Star Waasland-Beveren10 vs Genk5               
04/03   01h30 Club Brugge1 vs Kortrijk6               

VĐQG Croatia

03/03   22h00 Istra 19618 vs HNK Cibalia10               
03/03   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Slaven Belupo Koprivnica5               
03/03   22h00 NK Rijeka4 vs NK Lokomotiva Zagreb7               
03/03   22h00 Rudes9 vs Hajduk Split2               
03/03   22h00 NK Osijek3 vs Inter Zapresic6               

VĐQG Hungary

03/03   23h00 Diosgyor VTK7 vs Ferencvarosi TC1               
03/03   23h00 Ujpesti TE4 vs Mezokovesd-Zsory12               
03/03   23h00 Puskas Akademia Fehervar8 vs Debreceni VSC3               
03/03   23h00 Balmazujvaros9 vs Paksi SE6               
03/03   23h00 Budapest Honved5 vs Fehervar Videoton2               
03/03   23h00 Szombathelyi Haladas11 vs Vasas10               

VĐQG Ireland

04/03   01h30 Limerick FC3 vs Shamrock Rovers9               

VĐQG Israel

03/03   23h00 F.C. Ashdod12 vs Maccabi Tel Aviv1               
03/03   23h00 Maccabi Haifa10 vs Hapoel Haifa4               
03/03   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Hapoel Acco14               
03/03   23h00 Maccabi Tel Aviv1 vs Hapoel Beer Sheva2               
03/03   23h00 Maccabi Netanya5 vs Hapoel Ashkelon13               
03/03   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC8 vs Bnei Yehuda Tel Aviv6               
03/03   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona7 vs Hapoel Beer Sheva2               
03/03   23h00 Maccabi Petah Tikva FC9 vs Hapoel Raanana11               

VĐQG Malta

03/03   19h00 Floriana F.C.5 vs Mosta FC9               
03/03   19h00 Birkirkara FC3 vs Lija Athletic14               
03/03   21h00 St. Andrews11 vs Naxxar Lions13               

VĐQG Montenegro

03/03   23h00 FK Mladost Podgorica3 vs FK Kom8               
03/03   23h00 FK Grbalj Radanovici6 vs FK Buducnost Podgorica2               
03/03   23h00 FK Zeta4 vs FK Sutjeska Niksic1               
03/03   23h00 OFK Petrovac9 vs FK Iskra Danilovgrad5               
03/03   23h00 FK Rudar Pljevlja7 vs Decic Tuzi10               

VĐQG Slovakia

03/03   19h00 FC DAC 1904 Dunajska Streda3 vs Spartak Trnava1               
03/03   19h00 Zemplin Michalovce9 vs MSK Zilina4               
03/03   19h00 Zlate Moravce8 vs Trencin5               
03/03   19h00 FC Nitra7 vs Slovan Bratislava2               
03/03   19h00 1. FC Tatran Presov11 vs MFK Ruzomberok6               
03/03   19h00 FK Senica12 vs FK Zeleziarne Podbrezova10               

VĐQG Séc

03/03   22h00 Vysocina Jihlava15 vs Teplice8               
03/03   22h00 Banik Ostrava16 vs FC Viktoria Plzen1               
03/03   22h00 Mlada Boleslav13 vs Slavia Praha2               
03/03   22h00 FC Bohemians 19057 vs Dukla Praha11               
03/03   22h00 Zlin9 vs FK Baumit Jablonec6               
03/03   22h00 SK Sigma Olomouc3 vs Synot Slovacko14               
03/03   22h00 Sparta Praha5 vs Brno12               
03/03   22h00 Slovan Liberec4 vs MFK Karvina10               

VĐQG Thụy Sỹ

03/03   21h00 Grasshoppers6 vs Lausanne Sports8               
03/03   21h00 Sion10 vs FC Luzern7               
03/03   21h00 FC Lugano5 vs Young Boys1               
03/03   21h00 Basel2 vs Zurich4               
03/03   21h00 FC Thun9 vs St. Gallen3               

VĐQG Ukraina

03/03   21h00 Zirka Kirovohrad10 vs PFC Oleksandria8               
03/03   21h00 FC Karpaty Lviv9 vs FC Shakhtar Donetsk1               
03/03   21h00 Dynamo Kyiv2 vs Zorya4               
03/03   21h00 FC Mariupol7 vs Olimpik Donetsk6               
03/03   21h00 Stal Kamianske12 vs Veres Rivne5               
03/03   21h00 FC Vorskla Poltava3 vs Chernomorets Odessa11               

VĐQG Wales

03/03  Hoãn Prestatyn Town FC11 vs Barry Town United9 1/2 : 00.850.971/4 : 00.75-0.93   10.70-0.902 3/40.950.85

VĐQG Áo

04/03   00h30 Red Bull Salzburg1 vs Rapid Wien4               
04/03   00h30 LASK Linz5 vs Sturm Graz2               
04/03   00h30 Austria Wien7 vs Wolfsberger AC9               
04/03   00h30 St.Polten10 vs Rheindorf Altach8               
04/03   00h30 Mattersburg6 vs FC Trenkwalder Admira3               

VĐQG Australia

03/03   13h35 Newcastle Jets FC2 vs Sydney FC1               
03/03   15h50 Brisbane Roar FC7 vs Adelaide United FC5               

VĐQG Nhật Bản

03/03   12h00 Nagoya Grampus Eight2 vs Jubilo Iwata18               
03/03   13h00 FC Tokyo10 vs Vegalta Sendai5               
03/03   14h00 Kashima Antlers13 vs Gamba Osaka14               
03/03   14h00 Vissel Kobe8 vs Shimizu S-Pulse12               
03/03   17h00 V-Varen Nagasaki15 vs Sagan Tosu7               

VĐQG Hàn Quốc

03/03   12h00 Pohang Steelers7 vs Daegu FC8 0 : 1/40.900.980 : 00.69-0.813.502.163.301-0.930.792 1/40.900.96
03/03   14h00 Gangwon FC6 vs Incheon United FC10 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.790.673.402.163.401-0.940.802 1/4-0.940.80

VĐQG Hồng Kông

03/03   13h30 Wofoo Tai Po2 vs Kitchee1               
03/03   16h30 Yuen Long FC9 vs Southern District6               

VĐQG New Zealand

04/03   10h35 Eastern Suburbs AFC4 vs Waitakere United7               

VĐQG Qatar

03/03   22h00 Qatar SC8 vs Umm Salal4               
04/03   00h10 Al-Arabi SC11 vs Al Markhiya9               

VĐQG Thái Lan

03/03   17h45 Police Tero14 vs Nakhon Ratchasima4               
03/03   18h00 Ubon UMT United11 vs Air Force Central18               
03/03   19h00 Muang Thong United6 vs Chiangrai United10               
03/03   20h00 Pattaya United13 vs Navy FC8               

VĐQG Bolivia

04/03   02h00 AuroraB-6 vs CD San JoseB-5               
04/03   04h15 Sport Boys WarnesB-7 vs The StrongestB-1               

VĐQG Paraguay

04/03   03h00 3 de Febrero11 vs Club Libertad1               
04/03   03h00 Deportivo Santani9 vs Olimpia Asuncion3               
04/03   03h00 Sportivo Luqueno12 vs General Diaz10               
04/03   03h00 Club Guarani4 vs Independiente F.B.C.2               
04/03   03h00 Cerro Porteno6 vs Deportivo Capiata7               
04/03   03h00 FC Nacional Asuncion8 vs Sol de America5               

VĐQG Uruguay

04/03   02h30 Cerro Montevideo11 vs Boston River6               
04/03   02h30 CA Progreso3 vs Nacional Montevideo2               
04/03   02h30 Montevideo Wanderers7 vs Danubio FC5               
04/03   02h30 El Tanque Sisley14 vs CA Penarol1               
04/03   02h30 Liverpool P.12 vs CA Atenas10               
04/03   02h30 Defensor SC4 vs Centro Atletico Fenix8               
04/03   02h30 CA River Plate9 vs CA Torque16               
04/03   02h30 Racing Club Montevideo15 vs Rampla Juniors FC13               

VĐQG Mexico

04/03   08h00 Monterrey2 vs Puebla7               
04/03   08h06 Club Leon12 vs Pumas UNAM8               
04/03   10h00 Necaxa9 vs Santos Laguna5               
04/03   10h06 Chivas Guadalajara17 vs Club America1               

VĐQG Nam Phi

03/03   20h30 Orlando Pirates2 vs Kaizer Chiefs FC3               
03/03   23h00 Supersport United11 vs Maritzburg United5               
04/03   01h15 AmaZulu7 vs Mamelodi Sundowns1               
04/03   01h15 Platinum Stars16 vs Free State Stars4               

Hạng Nhất Anh

03/03   21h00 Nottingham Forest15 vs Birmingham22               
03/03   21h00 Aston Villa3 vs Queens Park Rangers16               
03/03   21h00 Barnsley21 vs Norwich City14               
03/03   21h00 Bolton Wanderers19 vs Preston North End9               
03/03   21h00 Brentford10 vs Cardiff City2               
03/03   21h00 Bristol City6 vs Sheffield Wed.17               
03/03   21h00 Derby County4 vs Fulham5               
03/03   21h00 Ipswich13 vs Hull City20               
03/03   21h00 Middlesbrough7 vs Leeds United11               
03/03   21h00 Millwall12 vs Sunderland24               
03/03   21h00 Sheffield United8 vs Burton Albion FC23               
03/03   21h00 Wolves1 vs Reading18               

Hạng 2 Italia

03/03   21h00 Pro Vercelli20 vs Perugia10               
03/03   21h00 Spezia7 vs Cesena19               
03/03   21h00 Foggia13 vs Empoli1               
03/03   21h00 Frosinone2 vs Novara Calcio16               
03/03   21h00 Ascoli21 vs Salernitana17               
03/03   21h00 Avellino15 vs FC Bari 19084               
03/03   21h00 Brescia14 vs Virtus Entella18               
03/03   21h00 Cittadella5 vs Delfino Pescara 193612               
03/03   21h00 Carpi11 vs Venezia F.C.6               
03/03   21h00 Parma9 vs Palermo3               
03/03   21h00 Ternana22 vs Cremonese8               

Hạng Nhất Scotland

03/03   22h00 Greenock4 vs Dumbarton9               
03/03   22h00 Queen of South5 vs Falkirk7               
03/03   22h00 Dunfermline6 vs Livingston2               
03/03   22h00 Dundee United3 vs St. Mirren1               

Hạng 2 Ba Lan

03/03   22h00 Podbeskidzie12 vs Stomil Olsztyn17               
03/03   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Stal Mielec5               
03/03   22h00 Miedz Legnica4 vs Odra Opole2               
03/03   22h00 Gornik Leczna18 vs Wigry Suwalki9               
03/03   22h00 Chojniczanka Chojnice1 vs Rakow Czestochowa3               
03/03   22h00 Puszcza Niepolomice8 vs GKS Katowice7               
03/03   22h00 Pogon Siedlce13 vs Zaglebie Sosnowiec10               
03/03   22h00 Ruch Chorzow14 vs Bytovia Bytow11               

Hạng 2 Ireland

04/03   02h45 Cobh Ramblers4 vs Galway United1               

Hạng 2 Séc

03/03   20h00 Fotbal Trinec2 vs Frydek-Mistek16               
03/03   20h00 Viktoria Zizkov13 vs Olymp.Hradec Kralove9               
03/03   20h00 Pardubice5 vs Hradec Kralove10               
03/03   20h00 FK Graffin Vlasim8 vs FK Pribram3               
03/03   20h00 FK MAS Taborsko11 vs FK Banik Sokolov7               
03/03   20h00 Opava1 vs Usti nad Labem15               
03/03   20h00 Ceske Budejovice4 vs SK Slovan Varnsdorf12               
03/03   20h00 SC Znojmo6 vs Vitkovice14               

Hạng 2 Nhật Bản

03/03   12h00 Ventforet Kofu  vs Tokyo Verdy5               
03/03   13h00 Albirex Niigata  vs Matsumoto Yamaga FC8               
03/03   13h00 FC Gifu18 vs Yokohama FC9               
03/03   14h00 Avispa Fukuoka3 vs Kyoto Purple Sanga13               

Hạng 2 Hàn Quốc

03/03   12h00 Busan I'Park2 vs Seongnam FC                
03/03   13h00 Gwangju Football Club  vs FC Anyang7               
03/03   13h00 Daejeon Citizen10 vs Bucheon FC 19954               

Hạng 2 Colombia

04/03   03h30 Deportes Quindio10 vs Union Magdalena14               
04/03   03h30 Valledupar FC2 vs Real Santander16               
04/03   03h30 Fortaleza F.C11 vs Bogota FC15               
04/03   03h30 Deportivo Pereira1 vs Orsomarso7               
04/03   03h30 Llaneros FC12 vs Cucuta3               
04/03   03h30 Barranquilla FC5 vs Cortulua13               
04/03   03h30 Tigres FC6 vs Universitario de Popayan8               
04/03   03h30 Atletico FC4 vs Real Cartagena9               

Hạng 2 Mexico

04/03   08h00 Alebrijes de Oaxaca3 vs Cimarrones de Sonora12               
04/03   09h00 FC Juarez6 vs CF Atlante10               
04/03   09h00 Tampico Madero9 vs Venados FC11               
04/03   10h00 CSyD Dorados de Sinaloa1 vs Cafetaleros de Tapachula8               

Cúp Phần Lan

03/03   18h00 Inter TurkuE-1 vs Klubi 04E-5               
03/03   20h00 PallohonkaE-3 vs TPS TurkuE-4               
03/03   20h00 PEPOD-4 vs HonkaD-2               

Cúp Thụy Điển

03/03   20h00 Djurgardens  vs Jonkopings Sodra IF                
03/03   20h00 Trelleborgs FF  vs Atvidabergs FF                
03/03   20h00 Degerfors IF  vs IK Frej Taby                
03/03   20h00 Ostersunds FK  vs Kalmar FF                
03/03   22h00 Helsingborg IF  vs Tvaakers IF                
03/03   22h00 Hacken  vs GIF Sundsvall                
03/03   22h00 IFK Norrkoping  vs Orebro                
03/03   22h00 IFK Varnamo  vs Norrby IF                

League One

03/03   22h00 Southend United13 vs Walsall16               
03/03   22h00 Rochdale24 vs Plymouth Argyle6               
03/03   22h00 Shrewsbury Town2 vs Peterborough United10               
03/03   22h00 Blackpool15 vs Northampton Town19               
03/03   22h00 Milton Keynes Dons22 vs Bristol Rovers12               
03/03   22h00 AFC Wimbledon18 vs Charlton Athletic7               
03/03   22h00 Bradford AFC8 vs Portsmouth9               
03/03   22h00 Doncaster Rovers17 vs Bury23               
03/03   22h00 Gillingham11 vs Rotherham United4               
03/03   22h00 Oxford United14 vs Fleetwood Town20               
03/03   22h00 Scunthorpe United5 vs Oldham Athletic AFC21               

Hạng 3 Đức

03/03   19h00 Sportfreunde Lotte17 vs Karlsruher SC4               
03/03   19h00 Wurzburger Kickers10 vs VfR Aalen8               
03/03   19h00 Chemnitzer18 vs SV Wehen Wiesbaden3               
03/03   19h00 1. FC Magdeburg1 vs FSV Zwickau14               
03/03   19h00 Preuben Munster15 vs SC Paderborn 072               
03/03   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs VfL Osnabruck13               
03/03   19h00 SV Meppen9 vs Carl Zeiss Jena12               
03/03   19h00 Werder Bremen (Am)19 vs Hansa Rostock5               
03/03   19h00 Hallescher FC16 vs Fortuna Koln6               
03/03   19h00 SG Sonnenhof Grobaspach11 vs SpVgg Unterhaching7               

Hạng 2 Scotland

03/03   22h00 Forfar Athletic5 vs Raith Rovers1               
03/03   22h00 Airdrieonians7 vs Stranraer6               
03/03   22h00 Arbroath2 vs Ayr Utd.4               
03/03   22h00 Alloa Athletic3 vs East Fife8               
03/03   22h00 Albion Rovers FC10 vs Queen's Park9               

Aus FB West Premier

03/03   16h00 Bayswater City2 vs Joondalup United14               
03/03   16h00 Perth Glory FC Am4 vs Balcatta13               
03/03   18h00 Inglewood United6 vs Subiaco AFC11               
03/03   18h00 Perth S.C12 vs Sorrento F.C.9               
03/03   18h00 Cockburn City3 vs Stirling Lions5               
03/03   18h00 Forrestfield United8 vs Armadale1               

Aus Queensland

03/03   15h00 Brisbane Strikers13 vs Gold Coast United10               
03/03   15h30 Cairns FC6 vs Brisbane City SC14               
03/03   16h00 Western Pride3 vs Sunshine Coast FC12               
03/03   16h00 Moreton Bay United2 vs Queensland Lions FC5               
03/03   16h00 North Queensland United7 vs Moreton Bay United2               
03/03   16h00 SWQ Thunder8 vs Moreton Bay United2               

Aus South Sup.League

03/03   11h30 Adelaide City FC9 vs West Torrens Birkalla12               
03/03   11h30 Para Hills Knights11 vs Adelaide Panthers10               
03/03   11h30 Croydon Kings2 vs Campbelltown City SC6               
03/03   11h30 Sturt Lions7 vs Adelaide Olympic3               
03/03   13h30 North Eastern Metrostars1 vs Adelaide United FC Youth4               
04/03   00h00 Adelaide United FC Youth4 vs Adelaide City FC9               

Aus Victoria

03/03   11h00 Avondale FC3 vs Kingston City8               
03/03   15h00 Heidelberg United5 vs FC Bulleen Lions6               
03/03   15h00 Dandenong Thunder13 vs South Melbourne9               
03/03   16h00 Hume City7 vs Northcote City14               

Brazil Mineiro

04/03   02h00 Tupi FC8 vs Boa Esporte Clube10               
04/03   02h00 America MG2 vs Democrata12               

Brazil Paranaense

04/03   02h00 Atletico Paranaense1 vs CE Uniao PR12               
04/03   02h00 Cianorte PR5 vs Parana PR9               

League Two

03/03   22h00 Swindon7 vs Yeovil Town17               
03/03   22h00 Carlisle10 vs Grimsby Town20               
03/03   22h00 Morecambe21 vs Colchester United12               
03/03   22h00 Newport County13 vs Accrington Stanley2               
03/03   22h00 Cambridge United14 vs Luton Town1               
03/03   22h00 Crawley Town11 vs Wycombe Wanderers3               
03/03   22h00 Crewe Alexandra18 vs Forest Green Rovers19               
03/03   22h00 Exeter City6 vs Chesterfield23               
03/03   22h00 Barnet24 vs Port Vale22               
03/03   22h00 Cheltenham Town16 vs Notts County4               
03/03   22h00 Coventry9 vs Lincoln City8               
03/03   22h00 Stevenage FC15 vs Mansfield Town5               

Hạng 4 Đức - Bavaria

03/03   19h00 Greuther Furth II18 vs Wacker Burghausen9               
03/03   19h00 FC Augsburg II16 vs Nurnberg Am1               
03/03   19h00 FC Pipinsried10 vs Bayern Munich (Am)2               
03/03   19h00 FC Unterfohring 192719 vs FC Memmingen11               

U23 Anh

03/03   21h00 Stoke City U232-6 vs Blackburn Rovers U232-4               

U21 Nga

03/03   17h00 Zenit St.Petersburg Youth4 vs Amkar Perm Youth11               
03/03   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs FK Rostov Youth7               
03/03   17h00 CSKA Moscow Youth2 vs FK Ural Youth16               
03/03   17h00 FK Anzhi Youth10 vs Rubin Kazan Youth6               
03/03   17h00 Lokomotiv Moscow Youth5 vs Spartak Moscow Youth9               
03/03   17h00 Arsenal Tula Youth13 vs Akhmat Grozny Youth15               
03/03   17h00 Ufa Youth8 vs Dinamo Moscow Youth3               
03/03   17h00 SKA Khabarovsk Youth14 vs FC Tosno Youth12               

U20 Hy Lạp

03/03   16h00 Olympiakos Piraeus(U20)  vs Panathinaikos U20                
03/03   16h00 PAE Atromitos(U20)  vs Xanthi U20                
03/03   16h00 Asteras Tripolis(U20)  vs PAOK Saloniki U20                
03/03   16h00 AEK Athens U20  vs Panionios U20                
03/03   16h00 Kerkyra U20  vs Pas Giannina(U20)                
03/03   16h00 PAE Levadiakos(U20)  vs AEL Larisa U20                
03/03   16h00 Platanias FC(U20)  vs Lamia U20                
03/03   16h00 Apollon Smirnis(U20)  vs Panaitolikos Agrinio(U20)