TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/07/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu CLB

27/01   20h00 Basel  vs FC Luzern                

VĐQG Đức

27/01   21h30 RB Leipzig2 vs Hamburger17               
27/01   21h30 Borussia Dortmund4 vs SC Freiburg14               
27/01   21h30 Koln18 vs Augsburg7               
27/01   21h30 Bayern Munich1 vs Hoffenheim8               
27/01   21h30 VfB Stuttgart13 vs Schalke 043               
28/01   00h30 Werder Bremen16 vs Hertha BSC Berlin11               

VĐQG Pháp

28/01   01h00 Angers SCO18 vs Amiens SC16               
28/01   01h00 Bordeaux13 vs Lyonnais3               
28/01   01h00 Dijon9 vs Stade Rennais FC10               
28/01   01h00 Saint-Etienne14 vs Caen12               
28/01   01h00 Guingamp7 vs Nantes5               
28/01   01h00 Lille OSC15 vs Strasbourg11               
28/01   01h00 Marseille4 vs AS Monaco2               
28/01   01h00 Metz20 vs Nice6               
28/01   01h00 Paris Saint Germain1 vs Montpellier HSC8               
28/01   01h00 Toulouse19 vs ES Troyes AC17               

VĐQG Hà Lan

28/01   00h45 FC Zwolle4 vs Vitesse Arnhem8               
28/01   00h45 FC Twente Enschede16 vs PSV Eindhoven1               
28/01   01h45 NAC Breda15 vs VVV Venlo10               

VĐQG Albania

27/01   19h00 Skenderbeu Korce1 vs Vllaznia Shkoder8               
27/01   19h00 FK Kukesi3 vs Flamurtari4               
27/01   19h00 Lushnja KS10 vs Luftetari Gjirokaster7               
27/01   19h00 Partizani Tirana5 vs FK Kukesi3               
27/01   19h00 Partizani Tirana5 vs Kamza6               
27/01   19h00 Kamza6 vs Skenderbeu Korce1               
27/01   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Teuta Durres9               
27/01   19h00 Flamurtari4 vs Lushnja KS10               
27/01   19h00 KF Laci2 vs Teuta Durres9               
27/01   19h00 KF Laci2 vs Luftetari Gjirokaster7               

VĐQG Bắc Ai Len

27/01   22h00 Glentoran FC7 vs Coleraine2               
27/01   22h00 Ballinamallard United12 vs Cliftonville5               
27/01   22h00 Dungannon Swifts8 vs Ards FC9               
27/01   22h00 Glenavon Lurgan3 vs Warrenpoint Town10               
27/01   22h00 Ballymena United6 vs Linfield FC4               
27/01   22h00 Crusaders FC1 vs Carrick Rangers11               

VĐQG Hy Lạp

27/01   20h00 Kerkyra15 vs Platanias FC16               
27/01   22h15 Apollon Smirnis14 vs Panathinaikos8               
28/01   00h30 AEK Athens2 vs Lamia13               

VĐQG Israel

27/01   23h00 Hapoel Acco14 vs Hapoel Haifa4               
27/01   23h00 Hapoel Beer Sheva2 vs Hapoel Raanana12               
27/01   23h00 Hapoel Ashkelon11 vs F.C. Ashdod13               
27/01   23h00 Maccabi Haifa10 vs Maccabi Petah Tikva FC7               
27/01   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv5 vs Maccabi Tel Aviv1               
27/01   23h00 Maccabi Netanya6 vs Beitar Jerusalem3               
27/01   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC8 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona9               

VĐQG Malta

27/01   19h00 Tarxien Rainbows F.C.13 vs Mosta FC9               
27/01   19h00 Lija Athletic14 vs Naxxar Lions11               
27/01   21h00 Hibernians FC5 vs Gzira United3               
27/01   21h15 St. Andrews12 vs Floriana F.C.4               

VĐQG Síp

27/01   20h00 Olympiakos Nicosia FC11 vs AEL Limassol5               
27/01   20h00 AC Omonia Nicosia6 vs Nea Salamis12               
27/01   20h00 Ethnikos Achnas14 vs Aris Limassol13               
27/01   20h00 Apollon Limassol FC4 vs APOEL Nicosia2               
27/01   20h00 Pafos FC8 vs Anorthosis Famagusta FC3               
27/01   20h00 Alki Oroklini9 vs Ermis Aradippou10               
27/01   20h00 AEK Larnaca1 vs Doxa Katokopias7               

VĐQG Australia

27/01   13h35 Wellington Phoenix10 vs Adelaide United FC5               
27/01   15h50 Central Coast Mariners FC8 vs Brisbane Roar FC9               

VĐQG Qatar

27/01   20h30 Al Khor SC10 vs Al-Khuraitiat11               
27/01   22h30 Umm Salal5 vs Al-Ahli Doha7               
27/01   22h40 Al Duhail SC1 vs Al Rayyan2               

VĐQG Mexico

28/01   08h00 Tigres UANL10 vs Pachuca12               
28/01   08h06 Club Leon2 vs Necaxa13               
28/01   10h00 Chivas Guadalajara14 vs Monterrey4               
28/01   10h00 Club America5 vs Atlas17               

VĐQG Nam Phi

27/01   20h30 Platinum Stars13 vs Orlando Pirates5               
27/01   20h30 Polokwane City FC12 vs Ajax Cape Town14               
27/01   20h30 Kaizer Chiefs FC4 vs Mamelodi Sundowns1               
28/01   01h15 Supersport United11 vs Bidvest Wits16               

Hạng Nhất Anh

27/01   21h00 Nottingham Forest15 vs Preston North End10               
27/01   21h00 Barnsley19 vs Fulham8               
27/01   21h00 Birmingham23 vs Sunderland24               
27/01   21h00 Brentford11 vs Norwich City13               
27/01   21h00 Bristol City5 vs Queens Park Rangers14               
27/01   21h00 Burton Albion FC22 vs Reading18               
27/01   21h00 Cardiff City3 vs Bolton Wanderers21               
27/01   21h00 Hull City20 vs Leeds United7               
27/01   21h00 Ipswich12 vs Wolves1               
27/01   21h00 Middlesbrough9 vs Sheffield Wed.17               
27/01   21h00 Millwall16 vs Derby County2               
27/01   21h00 Sheffield United6 vs Aston Villa4               

Hạng 2 Italia

27/01   21h00 Avellino13 vs Cremonese6               
27/01   21h00 FC Bari 19084 vs Empoli3               
27/01   21h00 Cittadella7 vs Frosinone2               
27/01   21h00 Carpi10 vs Spezia8               
27/01   21h00 Palermo1 vs Brescia17               

Hạng Nhất Scotland

27/01   22h00 Queen of South5 vs Brechin City10               
27/01   22h00 Dundee United2 vs Greenock6               
27/01   22h00 Falkirk9 vs Inverness C.T.7               
27/01   22h00 Livingston4 vs Dumbarton8               

Hạng 2 Bỉ

28/01   01h30 Cercle Brugge2 vs Roeselare5               
28/01   01h30 Lierse4 vs St. Gilloise6               
28/01   01h30 K.F.C.O.Wilrijk3 vs Tubize7               
28/01   01h30 Oud Heverlee Leuven1 vs Westerlo8               

Hạng 2 Argentina

28/01   01h00 Aldosivi6 vs Atletico Rafaela1               
28/01   01h00 CA Brown Adrogue10 vs Sarmiento Junin17               
28/01   01h00 Agropecuario de Carlos Casares4 vs Los Andes12               
28/01   01h00 All Boys19 vs Deportivo Moron14               

Hạng 2 Mexico

27/01   11h00 Murcielagos13 vs Zacatepec4               
28/01   08h00 Alebrijes de Oaxaca5 vs Mineros de Zacatecas6               
28/01   09h00 FC Juarez2 vs UAEM Potros15               
28/01   09h00 Tampico Madero3 vs Correcaminos UAT8               

League One

27/01   22h00 Southend United18 vs Scunthorpe United4               
27/01   22h00 Blackpool15 vs Charlton Athletic6               
27/01   22h00 Bury24 vs Peterborough United9               
27/01   22h00 Milton Keynes Dons19 vs Rotherham United8               
27/01   22h00 Blackburn Rovers3 vs Northampton Town21               
27/01   22h00 Bradford AFC5 vs AFC Wimbledon22               
27/01   22h00 Doncaster Rovers17 vs Bristol Rovers16               
27/01   22h00 Gillingham13 vs Fleetwood Town11               
27/01   22h00 Oldham Athletic AFC20 vs Plymouth Argyle12               
27/01   22h00 Portsmouth7 vs Shrewsbury Town2               
27/01   22h00 Walsall14 vs Rochdale23               
27/01   22h00 Wigan Athletic1 vs Oxford United10               

Hạng 3 Đức

27/01   19h00 Carl Zeiss Jena12 vs Hallescher FC13               
27/01   19h00 FSV Zwickau16 vs SG Sonnenhof Grobaspach7               
27/01   19h00 1. FC Magdeburg1 vs SV Meppen11               
27/01   19h00 Preuben Munster17 vs Wurzburger Kickers10               
27/01   19h00 VfR Aalen9 vs Chemnitzer19               
27/01   19h00 Karlsruher SC8 vs Werder Bremen (Am)18               
27/01   19h00 VfL Osnabruck15 vs Fortuna Koln6               
27/01   19h00 SC Paderborn 072 vs Sportfreunde Lotte14               
27/01   19h00 Hansa Rostock4 vs Rot-Weiss Erfurt20               
27/01   19h00 SpVgg Unterhaching5 vs SV Wehen Wiesbaden3               

Hạng 2 Scotland

27/01   22h00 East Fife7 vs Forfar Athletic5               
27/01   22h00 Airdrieonians6 vs Arbroath2               
27/01   22h00 Queen's Park4 vs Ayr Utd.9               
27/01   22h00 Alloa Athletic3 vs Raith Rovers1               
27/01   22h00 Albion Rovers FC8 vs Stranraer10               

League Two

27/01   21h00 Lincoln City6 vs Newport County10               
27/01   21h00 Chesterfield22 vs Stevenage Borough15               
27/01   21h00 Swindon9 vs Crewe Alexandra20               
27/01   21h00 Wycombe Wanderers4 vs Coventry8               
27/01   21h00 Carlisle13 vs Forest Green Rovers23               
27/01   21h00 Morecambe19 vs Mansfield Town7               
27/01   21h00 Cambridge United12 vs Notts County2               
27/01   21h00 Crawley Town14 vs Accrington Stanley3               
27/01   21h00 Exeter City5 vs Yeovil Town21               
27/01   21h00 Cheltenham Town16 vs Barnet24               
27/01   21h00 Grimsby Town17 vs Luton Town1               
27/01   21h00 Port Vale18 vs Colchester United11               

U23 Anh

27/01   21h00 Stoke City U232-9 vs Southampton(U23)2-10               

U21 Australia

27/01   12h30 Newcastle Jets FC YouthB-2 vs Western Sydney Wanderers AMB-3               
27/01   12h30 Canberra United AMB-5 vs Sydney FC YouthB-1               
28/01   07h00 Adelaide United FC YouthA-4 vs Brisbane Roar FC AmA-5