TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/01/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Hà Lan

17/02   01h00 VVV Venlo11 vs FC Groningen13               

VĐQG Bắc Ai Len

17/02   03h45 Cliftonville4 vs Linfield FC5               
17/02   03h45 Glentoran FC7 vs Ards FC9               
17/02   03h45 Ballinamallard United12 vs Coleraine2               
17/02   03h45 Dungannon Swifts8 vs Ballymena United6               
17/02   03h45 Glenavon Lurgan3 vs Crusaders FC1               
17/02   03h45 Carrick Rangers11 vs Warrenpoint Town10               

VĐQG Bỉ

17/02   01h30 Gent5 vs KV Mechelen15               
17/02   01h30 Sporting Charleroi2 vs Standard Liege7               
17/02   01h30 Royal Antwerp FC4 vs KV Oostende12               
17/02   01h30 KSC Lokeren13 vs Kortrijk10               
17/02   01h30 St.-Truidense VV6 vs Anderlecht3               
17/02   01h30 Zulte Waregem14 vs AS Eupen16               
17/02   01h30 Royal Excel Mouscron11 vs Red Star Waasland-Beveren8               
17/02   01h30 Club Brugge1 vs Genk9               

VĐQG Australia

16/02   15h50 Western Sydney Wanderers6 vs Newcastle Jets FC2               

VĐQG Kuwait

16/02   19h50 Al-Nasar6 vs Kazma5               
16/02   22h20 Al-Qadsia SC4 vs Al-Jahra3               

VĐQG Qatar

16/02   20h45 Al Rayyan2 vs Al-Sailiya4               
16/02   22h55 Al-Ahli Doha7 vs Qatar SC10               
16/02   22h55 Al-Garrafa6 vs Al-Khuraitiat12               

VĐQG Nam Phi

17/02   01h00 Maritzburg United5 vs AmaZulu13               

Hạng 2 Pháp

17/02   01h00 Bourg Peronnas19 vs Nancy17               
17/02   01h00 Nimes2 vs Tours FC20               
17/02   01h00 Orleans US 4516 vs Paris FC3               
17/02   01h00 Clermont Foot8 vs Chateauroux9               
17/02   01h00 Quevilly Rouen18 vs Lens15               
17/02   01h00 Ajaccio GFCO11 vs Stade Reims1               
17/02   01h00 Stade Brestois7 vs Chamois Niortais13               
17/02   01h00 Lorient6 vs Auxerre12               
17/02   01h00 Sochaux10 vs Le Havre5               
17/02   01h00 Valenciennes US14 vs Ajaccio4               

Hạng 2 Hà Lan

17/02   01h00 Emmen8 vs De Graafschap9               
17/02   01h00 Volendam16 vs FC Dordrecht 9014               
17/02   01h00 Fortuna Sittard1 vs Telstar4               
17/02   01h00 Almere City FC6 vs Go Ahead Eagles15               
17/02   01h00 MVV Maastricht12 vs N.E.C. Nijmegen2               
17/02   01h00 FC Eindhoven11 vs AZ Alkmaar 219               
17/02   01h00 Helmond Sport18 vs FC Utrecht Am.20               
17/02   01h00 RKC Waalwijk17 vs Cambuur Leeuwarden13               

Hạng 2 Israel

16/02   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Petah Tikva7               
16/02   19h00 Maccabi Ahi Nazareth9 vs Hapoel Kfar Saba2               
16/02   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Hapoel Ramat Gan FC12               
16/02   19h00 Maccabi Herzliya15 vs Ironi Ramat Hasharon10               
16/02   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla8 vs Hapoel Natzrat Illit13               
16/02   19h00 Hapoel Afula6 vs Hapoel Marmorek Irony Rehovot11               
16/02   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Hadera5               
16/02   19h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Katamon Jerusalem3               

Hạng 2 Thụy Sỹ

17/02   01h00 Vaduz4 vs Wohlen8               
17/02   01h00 Aarau7 vs Chiasso6               

Hạng 2 Argentina

17/02   01h00 Instituto Cordoba13 vs Los Andes12               
17/02   01h00 Aldosivi6 vs Atletico Mitre de Santiago del Estero9               
17/02   01h00 Ferrol Carril Oeste23 vs Atletico Rafaela1               
17/02   01h00 Guillermo Brown7 vs Quilmes16               
17/02   01h00 Nueva Chicago21 vs Santa Marina Tandil20               
17/02   01h00 Independiente Rivadavia22 vs Deportivo Moron14               
17/02   01h00 San Martin Tucuman8 vs Estudiantes de San Luis15               
17/02   01h00 CSyD Juventud Unida Gualeguaychu5 vs Gimnasia Jujuy11               
17/02   01h00 CA Brown Adrogue10 vs Boca Unidos25               
17/02   01h00 Flandria24 vs Sarmiento Junin17               
17/02   01h00 Almagro2 vs Deportivo Riestra18               
17/02   01h00 Agropecuario de Carlos Casares4 vs Villa Dalmine3               

Hạng 3 Pháp

17/02   01h00 GS Consolat Marseille9 vs Lyon Duchere8               
17/02   01h00 Cholet So4 vs Avranches17               
17/02   01h00 Rodez Aveyron1 vs Les Herbiers15               
17/02   01h00 Pau FC7 vs Bastia                
17/02   01h00 Dunkerque5 vs Avenir Sportif Beziers13               
17/02   01h00 Entente Sannois6 vs Concarneau10               
17/02   01h00 Red Star FC 932 vs Grenoble3               
17/02   01h00 US Boulogne14 vs Chambly FC11               
17/02   01h00 Creteil16 vs Stade Lavallois MFC12               

U23 Anh

17/02   02h00 Blackburn Rovers U232-5 vs Brighton U232-8               
17/02   02h05 Manchester United(U23)1-11 vs Chelsea(U23)1-1               

U21 Ukraine

16/02   17h00 FC Karpaty Lviv(U21)3 vs Zorya(U21)4               
16/02   17h00 FC Shakhtar Donetsk(U21)1 vs Chernomorets Odessa(U21)8               
16/02   17h00 Dynamo Kyiv(U21)2 vs Olimpic Donetsk(U21)11               
16/02   17h00 FC Vorskla (U21)6 vs Veres Rivne(U21)10               
16/02   17h00 Zirka Kirovohrad(U21)12 vs Illichivets (U21)7               
16/02   17h00 Stal Kamianske(U21)9 vs PFC Oleksandria(U21)5