TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/05/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

26/11   21h00 Burnley7 vs Arsenal6               
26/11   23h00 Huddersfield Town10 vs Manchester City1               

VĐQG Tây Ban Nha

26/11   18h00 Deportivo La Coruna16 vs Athletic Bilbao15               
26/11   22h15 Real Sociedad7 vs Las Palmas20               
27/11   00h30 Villarreal6 vs Sevilla5               
27/11   02h45 Valencia2 vs Barcelona1               

VĐQG Italia

26/11   21h00 Genoa18 vs AS Roma4               
26/11   21h00 AC Milan7 vs Torino8               
26/11   21h00 Udinese14 vs Napoli1               
27/11   00h00 Lazio5 vs Fiorentina9               
27/11   02h45 Juventus3 vs Crotone15               

VĐQG Đức

26/11   21h30 Hamburger15 vs Hoffenheim6               
27/11   00h00 Koln18 vs Hertha BSC Berlin14               

VĐQG Pháp

26/11   21h00 Nice16 vs Lyonnais3               
26/11   23h00 Marseille4 vs Guingamp14               
27/11   03h00 AS Monaco2 vs Paris Saint Germain1               

VĐQG Bồ Đào Nha

26/11   22h00 Portimonense11 vs Desportivo de Tondela10               
26/11   22h00 Aves16 vs FC Porto1               
26/11   22h00 Belenenses7 vs Chaves14               
26/11   22h00 SL Benfica3 vs Vitoria FC Setubal15               
26/11   22h00 Sporting Braga4 vs Feirense13               
26/11   22h00 Boavista FC9 vs Moreirense17               
26/11   22h00 Maritimo5 vs GD Estoril-Praia18               
26/11   22h00 Pacos Ferreira12 vs Sporting Clube de Portugal2               
26/11   22h00 Rio Ave6 vs Vitoria Guimaraes8               

VĐQG Hà Lan

26/11   17h30 Ajax Amsterdam2 vs Roda JC Kerkrade18               
26/11   19h30 SBV Excelsior10 vs PSV Eindhoven1               
26/11   19h30 Sparta Rotterdam14 vs FC Utrecht5               
26/11   21h45 Vitesse Arnhem6 vs ADO Den Haag9               

VĐQG Nga

26/11   17h00 Rubin Kazan10 vs CSKA Moscow3               
26/11   17h00 Spartak Moscow4 vs Zenit St.Petersburg2               
26/11   17h00 Amkar Perm12 vs Dinamo Moscow14               
26/11   17h00 FC Tosno13 vs Arsenal Tula8               
26/11   17h00 FC Terek Groznyi9 vs Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa6               
26/11   17h00 Ural S.r.7 vs Krasnodar FK5               
26/11   17h00 SKA Khabarovsk16 vs Lokomotiv Moscow1               
26/11   17h00 FK Rostov11 vs FK Anzhi15               

VĐQG Armenia

26/11   18h00 Banants4 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

26/11   20h00 Standard Sumqayit4 vs Sabail6               
26/11   20h00 Zira FK2 vs Qarabag1               

VĐQG Belarus

26/11   20h00 Neman Grodno6 vs Shakhter Soligorsk3               
26/11   20h00 FC Gomel10 vs Dinamo Brest4               
26/11   20h00 FC Gorodeya9 vs BATE Borisov1               
26/11   20h00 FC Vitebsk7 vs Dinamo Minsk2               
26/11   20h00 Krumkachy14 vs FC Minsk13               
26/11   20h00 Naftan Novopolock16 vs FK Isloch Minsk11               
26/11   20h00 Dnepr Mogilev12 vs Slutsksakhar Slutsk8               
26/11   20h00 FC Torpedo Zhodino5 vs Slavia Mozyr15               

VĐQG Georgia

26/11   16h00 Chikhura Sachkhere6 vs Lokomotiv Tbilisi5               
26/11   16h00 Dinamo Batumi8 vs FC Kolkheti Poti9               
26/11   16h00 FC Shukura Kobuleti10 vs FC Saburtalo Tbilisi4               
26/11   16h00 Samtredia3 vs Dila Gori7               
26/11   16h00 Dinamo Tbilisi1 vs Torpedo Kutaisi2               

VĐQG Hy Lạp

26/11   19h00 Panionios7 vs PAOK Saloniki4               
26/11   21h15 Asteras Tripolis12 vs Levadiakos8               
26/11   21h15 Panaitolikos Agrinio14 vs AEL Larisa11               
26/11   23h30 Kerkyra13 vs Olympiakos Piraeus3               

VĐQG Luxembourg

26/11   21h00 F91 Dudelange1 vs FC Differdange 034               
26/11   21h00 Progres Niederkorn3 vs Hostert8               
26/11   21h00 Hamm RM Benfica FC6 vs UNA Strassen12               
26/11   21h00 US Mondorf-les-Bains5 vs US Esch14               
26/11   21h00 Victoria Rosport11 vs Racing Union Luxemburg10               
26/11   21h00 Rodange 9113 vs Fola Esch2               
26/11   21h00 Jeunesse Esch9 vs Union Titus Petange7               

VĐQG Macedonia

26/11   18h00 FC Vardar Skopje2 vs Akademija Pandev3               
26/11   18h00 Sileks4 vs Rabotnicki Skopje5               
26/11   18h00 FK Skopje10 vs Pobeda Prilep9               
26/11   18h00 Renova Cepciste6 vs FK Shkendija 791               
26/11   18h00 Pelister Bitola7 vs FK Korzo Prilep8               

VĐQG Malta

26/11   19h00 Tarxien Rainbows F.C.12 vs Hibernians FC5               
26/11   21h00 Valletta FC2 vs Floriana F.C.4               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

26/11   23h00 Kayserispor4 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi1               
26/11   23h00 Goztepe8 vs Akhisar Bld.Geng9               
26/11   23h00 Bursaspor7 vs Karabukspor18               
26/11   23h00 Sivasspor6 vs Trabzonspor11               
26/11   23h00 Antalyaspor13 vs Fenerbahce5               
26/11   23h00 Osmanlispor FC16 vs Genclerbirligi17               
26/11   23h00 Kasimpasa14 vs Konyaspor15               
26/11   23h00 Yeni Malatyaspor12 vs Besiktas JK3               
26/11   23h00 Galatasaray2 vs Alanyaspor10               

VĐQG Wales

26/11   20h30 Cardiff Metropolitan University FC2 vs Connah's QN3               

VĐQG Đan Mạch

26/11   21h00 Odense BK7 vs Hobro I.K.4               
26/11   21h00 Midtjylland2 vs Aarhus AGF11               
26/11   21h00 FC Nordsjaelland3 vs AC Horsens5               
26/11   21h00 Randers FC12 vs Sonderjyske9               
26/11   21h00 Silkeborg IF13 vs Brondby1               
26/11   21h00 FC Kobenhavn6 vs Lyngby10               
26/11   21h00 Elite 3000 Helsingor14 vs Aalborg BK8               

VĐQG Australia

26/11   14h00 Adelaide United FC5 vs Western Sydney Wanderers4               

VĐQG Nhật Bản

26/11   17h00 Urawa Red Diamonds7 vs Kawasaki Frontale2               
26/11   17h00 Kashima Antlers1 vs Kashiwa Reysol4               
26/11   17h00 Shimizu S-Pulse14 vs Albirex Niigata18               
26/11   17h00 Sanfrecce Hiroshima15 vs FC Tokyo12               
26/11   17h00 Omiya Ardija17 vs Ventforet Kofu16               
26/11   17h00 Cerezo Osaka3 vs Vissel Kobe9               
26/11   17h00 Sagan Tosu8 vs Jubilo Iwata6               
26/11   17h00 Vegalta Sendai11 vs Yokohama F Marinos5               
26/11   17h00 Gamba Osaka10 vs Consadole Sapporo13               

VĐQG Argentina

27/11   02h00 Patronato Parana17 vs Union Santa Fe3               
27/11   02h00 Belgrano12 vs Gimnasia LP23               
27/11   02h00 Godoy Cruz11 vs Lanus15               
27/11   02h00 Temperley27 vs San Martin San Juan9               
27/11   02h00 Chacarita Juniors24 vs CA Huracan8               
27/11   02h00 Arsenal de Sarandi25 vs Talleres Cordoba5               
27/11   02h00 CA Banfield6 vs Defensa Y Justicia13               
27/11   02h00 Colon4 vs Tigre22               
27/11   02h00 Estudiantes La Plata16 vs Atletico Tucuman10               
27/11   02h00 Racing Club20 vs Independiente7               
27/11   02h00 River Plate14 vs Newells Old Boys21               
27/11   02h00 Rosario Central28 vs Boca Juniors1               
27/11   02h00 San Lorenzo2 vs Argentinos Juniors18               
27/11   02h00 Velez Sarsfield19 vs Olimpo26               

VĐQG Ecuador

27/11   00h00 Independiente Del Valle6 vs Guayaquil City12               
27/11   00h00 Delfin SC2 vs Macara4               
27/11   00h00 Fuerza Amarilla11 vs CD Clan Juvenil9               
27/11   00h00 Barcelona SC(ECU)8 vs Deportivo Cuenca5               
27/11   00h00 CD El Nacional3 vs Universidad Catolica Quito10               
27/11   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito7 vs Club Sport Emelec1               

VĐQG Paraguay

27/11   02h00 Independiente F.B.C.12 vs Olimpia Asuncion4               
27/11   02h00 General Diaz2 vs Club Rubio Nu9               
27/11   02h00 Sportivo Trinidense10 vs FC Nacional Asuncion11               
27/11   02h00 Club Guarani3 vs Sol de America8               
27/11   02h00 Cerro Porteno1 vs Sportivo Luqueno5               
27/11   02h00 Club Libertad6 vs Deportivo Capiata7               

VĐQG Peru

26/11   23h00 Academia Cantolao8 vs Universitario de Deportes4               
26/11   23h00 Alianza Lima1 vs Comerciantes Unidos6               

VĐQG Uruguay

27/11   02h00 CA Juventud de Las Piedras15 vs Wanderers FC16               
27/11   02h00 IA Sud America10 vs Nacional Montevideo3               
27/11   02h00 Rampla Juniors FC5 vs Cerro Montevideo8               
27/11   02h00 Plaza Colonia14 vs Liverpool P.12               
27/11   02h00 Danubio FC6 vs Boston River7               
27/11   02h00 Defensor SC2 vs Centro Atletico Fenix11               
27/11   02h00 CA River Plate4 vs El Tanque Sisley9               

VĐQG Nam Phi

26/11   20h30 Bloemfontein Celtic3 vs Orlando Pirates6               
26/11   20h30 Baroka FC1 vs Platinum Stars14               

Hạng 2 Tây Ban Nha

26/11   17h00 Barcelona B18 vs Almeria19               
26/11   21h00 Granada CF5 vs SD Huesca1               
26/11   23h00 CD Lugo2 vs Osasuna3               
26/11   23h00 Cordoba C.F.22 vs Cultural Leonesa16               
27/11   01h00 Albacete17 vs Sporting de Gijon9               

Hạng 2 Đức

26/11   18h30 Holstein Kiel1 vs FC Ingolstadt 045               
26/11   18h30 SSV Jahn Regensburg13 vs MSV Duisburg8               
26/11   18h30 SV Sandhausen6 vs Heidenheimer15               
26/11   18h30 Union Berlin3 vs Darmstadt12               
26/11   18h30 Fortuna Dusseldorf2 vs Dynamo Dresden16               
26/11   18h30 FC Erzgebirge Aue11 vs Bochum14               
26/11   18h30 Eintr. Braunschweig10 vs Nuremberg4               
26/11   18h30 Greuther Furth17 vs St. Pauli7               
26/11   18h30 FC Kaiserslautern18 vs Arminia Bielefeld9               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

26/11   22h00 Porto B2 vs Academica Coimbra6               
26/11   22h00 Sporting Braga II12 vs Gil Vicente10               
26/11   22h00 CD Nacional8 vs CF Uniao Madeira15               
26/11   22h00 Academico Viseu1 vs Varzim17               
26/11   22h00 FC Famalicao5 vs Sporting CP B11               
26/11   22h00 SC Covilha13 vs Real SC19               
26/11   22h00 UD Oliveirense16 vs Cova Piedade18               
26/11   22h00 FC Arouca9 vs Santa Clara3               
26/11   22h00 Leixoes4 vs SL Benfica B14               
26/11   22h00 FC Penafiel7 vs Vitoria Guimaraes B20               

Hạng 2 Bỉ

26/11   21h00 Westerlo7 vs K.F.C.O.Wilrijk2               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

26/11   19h00 Elazigspor7 vs Boluspor16               
26/11   19h00 Denizlispor17 vs Balikesirspor6               
26/11   19h00 Umraniyespor1 vs Altinordu5               
26/11   19h00 Istanbulspor9 vs Samsunspor12               
26/11   19h00 Vestel Manisaspor15 vs Adana Demirspor11               
26/11   19h00 Giresunspor3 vs Ankaragucu2               
26/11   19h00 Eskisehirspor13 vs Rizespor4               
26/11   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi10 vs Erzurum BB14               
26/11   19h00 Adanaspor8 vs Gaziantepspor18               

Hạng 2 Đan Mạch

26/11   18h45 Vejle1 vs Vendsyssel2               
26/11   18h45 Thisted FC3 vs Fremad Amager10               
26/11   18h45 Herfolge Boldklub Koge6 vs Esbjerg FB4               
26/11   18h45 Skive IK12 vs Nykobing Falster9               
26/11   18h45 Brabrand IF11 vs Fredericia7               
26/11   18h45 FC Roskilde8 vs Viborg5               

Vòng loại WC Nữ 2019

26/11   17h59 Finland Women'sA-21 vs Israel Women'sC-3               

Hạng 3 Tây Ban Nha

26/11   22h00 C.D. San Fernando IslenoD-1 vs Recreativo HuelvaD-2               
26/11   22h00 UE OlotC-16 vs MallorcaC-2               
26/11   22h00 CF PeraladaC-8 vs UE CornellaC-6               
26/11   22h00 Barakaldo CFB-17 vs SD AmorebietaB-8               
26/11   22h00 FuenlabradaA-1 vs Real Madrid CastillaA-10               
26/11   22h00 Atletico BalearesC-17 vs UE LlagosteraC-18               
26/11   22h00 CF BadalonaC-4 vs Villarreal BC-13               
26/11   22h00 LleidaC-19 vs Hercules CFC-11               
26/11   22h00 PontevedraA-14 vs Valladolid BA-17               
26/11   22h00 Sporting de Gijon BB-2 vs UD LogronesB-12               
26/11   22h00 San Sebastian ReyesA-12 vs Racing de FerrolA-18               
26/11   22h00 Atletico de Madrid BA-3 vs Talavera de la ReinaA-13               
26/11   22h00 Athletic Bilbao BB-16 vs Caudal DeportivoB-19               
26/11   22h00 CD IzarraB-4 vs CD LealtadB-18               
26/11   22h00 VillanovenseD-5 vs ExtremaduraD-7               
26/11   22h00 Atletico SaguntinoC-1 vs Ontinyent CFC-3               
26/11   22h00 Celta Vigo BA-17 vs Deportivo La Coruna BA-15               
26/11   22h00 Las Palmas AtleticoD-19 vs LinenseD-18               
26/11   22h00 Cordoba CF BD-17 vs UD MelillaD-13               
26/11   22h00 SCR Pena DeportivaC-14 vs AlcoyanoC-15               
26/11   22h00 SD GernikaB-3 vs Real Union de IrunB-11               
26/11   22h00 Merida ADD-12 vs UCAM MurciaD-15               
26/11   22h00 Gimnastica SegovianaA-6 vs CD GuijueloA-5               
26/11   22h00 FC CartagenaD-11 vs Real Betis BD-16               
26/11   22h00 ToledoA-7 vs CF Rayo MajadahondaA-11               
26/11   22h00 CD Pena SportB-9 vs Osasuna BB-15               
26/11   22h00 JumillaD-8 vs Lorca Deportiva FCD-14               
26/11   22h00 Arenas Club de GetxoB-14 vs LeioaB-5               
26/11   22h00 AD Union AdarveA-4 vs CD Artistico NavalcarneroA-2               
26/11   22h00 UD MarbellaD-6 vs CD El Ejido 2012D-4               
26/11   22h00 CD MirandesB-6 vs Real Sociedad BB-10               
26/11   22h00 SabadellC-10 vs SD FormenteraC-5               
26/11   22h00 ElcheC-12 vs Valencia CF MestallaC-7               
26/11   22h00 Racing SantanderB-1 vs CD TudelanoB-7               
26/11   22h00 MurciaD-3 vs CD BadajozD-9               

Hạng 3 Nhật Bản

26/11   11h00 Fujieda MYFC9 vs Blaublitz Akita1               
26/11   11h00 SC Sagamihara11 vs Gamba Osaka (U23)16               
26/11   11h00 Grulla Morioka15 vs Cerezo Osaka(U23)13               
26/11   11h00 Tochigi SC2 vs AC Nagano Parceiro5               
26/11   11h00 Fukushima United FC12 vs YSCC Yokohama14               
26/11   11h00 Giravanz Kitakyushu8 vs Azul Claro Numazu3               
26/11   11h00 Kataller Toyama7 vs Gainare Tottori17               
26/11   11h00 Kagoshima United4 vs FC Tokyo(U23)10               

U21 Séc

26/11   16h00 FC Viktoria Plzen(U21)9 vs Slovan Liberec(U21)7               
26/11   21h00 FK Baumit Jablonec(U21)19 vs Dukla Praha(U21)18               
26/11   21h00 FC Bohemians 1905 U2114 vs Sparta Praha(U21)3               
26/11   21h00 Mlada Boleslav(U21)8 vs Hradec Kralove(U21)2