TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/03/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Hà Lan

17/03   01h00 SBV Excelsior11 vs ADO Den Haag9               

VĐQG Armenia

16/03   17h00 Alashkert1 vs Banants3               

VĐQG Azerbaijan

16/03   20h00 Standard Sumqayit4 vs FK Kapaz Ganca7               

VĐQG Malta

16/03   21h00 Tarxien Rainbows F.C.13 vs Valletta FC2               
17/03   00h00 Tarxien Rainbows F.C.13 vs Birkirkara FC5               

VĐQG New Zealand

17/03   08h00 Hawke's Bay United6 vs Southern United7               
17/03   08h00 Eastern Suburbs AFC3 vs Canterbury United4               
17/03   10h45 Wellington Phoenix Reserve9 vs Auckland City1               

VĐQG UAE

16/03   20h40 Dabba Al-Fujairah9 vs Al Ahli Dubai7               
16/03   20h45 Al Nasr Dubai4 vs Hatta Club11               
16/03   23h30 Al Wahda3 vs Emirates Club10               

VĐQG Nam Phi

17/03   01h00 Ajax Cape Town15 vs Supersport United11               
17/03   01h00 Maritzburg United6 vs Polokwane City FC12               

Hạng 2 Pháp

17/03   01h00 Bourg Peronnas18 vs Chamois Niortais15               
17/03   01h00 Clermont Foot8 vs Nancy17               
17/03   01h00 Quevilly Rouen19 vs Auxerre14               
17/03   01h00 Ajaccio GFCO11 vs Ajaccio4               
17/03   01h00 Stade Brestois7 vs Nimes2               
17/03   01h00 Chateauroux9 vs Le Havre5               
17/03   01h00 Lorient6 vs Orleans US 4513               
17/03   01h00 Stade Reims1 vs Lens16               
17/03   01h00 Sochaux10 vs Tours FC20               
17/03   01h00 Valenciennes US12 vs Paris FC3               

Hạng 2 Hà Lan

17/03   01h00 Jong PSV Eindhoven5 vs Volendam15               
17/03   01h00 Emmen7 vs Helmond Sport18               
17/03   01h00 AZ Alkmaar 219 vs Almere City FC6               
17/03   01h00 De Graafschap9 vs Jong Ajax Amsterdam2               
17/03   01h00 Go Ahead Eagles16 vs Telstar4               
17/03   01h00 FC Den Bosch10 vs FC Dordrecht 9013               
17/03   01h00 Cambuur Leeuwarden11 vs N.E.C. Nijmegen1               
17/03   01h00 FC Oss8 vs Fortuna Sittard3               
17/03   01h00 FC Eindhoven12 vs FC Utrecht Am.20               
17/03   01h00 RKC Waalwijk17 vs MVV Maastricht14               

Hạng 2 Israel

16/03   19h00 Hapoel Petah Tikva8 vs Maccabi Ahi Nazareth9               
16/03   19h00 Hapoel Ramat Gan FC13 vs Ironi Nesher16               
16/03   19h00 Ironi Ramat Hasharon11 vs Hapoel Katamon Jerusalem3               
16/03   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Afula6               
16/03   19h00 Hapoel Natzrat Illit10 vs Hapoel Tel Aviv1               
16/03   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Maccabi Herzliya15               
16/03   19h00 Hapoel Marmorek Irony Rehovot12 vs Hapoel Kfar Saba2               
16/03   19h00 Hapoel Hadera5 vs Beitar Tel Aviv Ramla7               

Hạng 2 Áo

16/03   22h30 SV Ried1 vs FC Wacker Innsbruck3               
16/03   22h30 FC Liefering4 vs Floridsdorfer AC9               
16/03   22h30 FC Blau Weiss Linz10 vs TSV Hartberg5               
16/03   22h30 Kapfenberg Superfund7 vs SC Wiener Neustadt2               
16/03   22h30 WSG Wattens8 vs Austria Lustenau6               

Hạng 3 Pháp

17/03   01h00 GS Consolat Marseille9 vs Stade Lavallois MFC12               
17/03   01h00 Cholet So4 vs Avenir Sportif Beziers13               
17/03   01h00 Pau FC5 vs Chambly FC11               
17/03   01h00 Dunkerque6 vs Entente Sannois7               
17/03   01h00 Avranches17 vs Grenoble3               
17/03   01h00 Red Star FC 932 vs Les Herbiers15               
17/03   01h00 Bastia  vs Lyon Duchere8               
17/03   01h00 US Boulogne14 vs Rodez Aveyron1               
17/03   01h00 Creteil16 vs Concarneau10