TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/06/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

08/03   02h45 Manchester CityF-1 vs BaselA-2               
08/03   02h45 Tottenham HotspurH-1 vs JuventusD-2               

C1 Châu Á

07/03   16h00 Sydney FCH-4 vs Kashima AntlersH-2               
07/03   17h00 Kawasaki FrontaleF-4 vs Melbourne Victory FCF-2               
07/03   17h00 Suwon Samsung BluewingsH-1 vs ShenHua SVA FCH-3               
07/03   19h00 Shanghai SIPG F.C.F-1 vs Ulsan Hyundai FCF-3               

VĐQG Bolivia

08/03   02h30 Club GuabiraA-7 vs DestroyersA-5               
08/03   07h30 Royal PariB-3 vs Sport Boys WarnesB-7               

VĐQG Costa Rica

08/03   09h00 Cartagines Deportiva SA12 vs Limon FC10               

C2 Châu Á

07/03   14h30 Bali United FCG-4 vs Thanh Hoa FCG-2               
07/03   16h00 Yangon UnitedG-1 vs Global CebuG-3               

Copa Sudamericana

08/03   05h15 Cerro Montevideo  vs Sport Rosario                
08/03   05h15 General Diaz  vs Barcelona SC(ECU)                
08/03   07h30 Sporting Cristal  vs Lanus                
08/03   07h30 Deportivo Cuenca  vs Sportivo Luqueno                

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

07/03   19h00 Adana Demirspor15 vs Denizlispor17               
07/03   19h00 Ankaragucu2 vs Adanaspor12               
07/03   19h00 Rizespor3 vs Gaziantepspor18               
07/03   19h00 Balikesirspor7 vs Boluspor9               
07/03   19h00 Altinordu4 vs Istanbulspor5               
07/03   19h00 Erzurum BB13 vs Eskisehirspor11               
07/03   19h00 Vestel Manisaspor16 vs Giresunspor8               
07/03   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi6 vs Umraniyespor1               
07/03   19h00 Samsunspor14 vs Elazigspor10               

Hạng 2 Arập Xeut

07/03   20h05 Dhamk10 vs Al-Kawkab2               
07/03   22h25 Al-Nojoom8 vs Al Mojzel12               
07/03   22h50 Al-Hazm1 vs Jeddah15               

Hạng 3 Đức

07/03   19h00 VfL Osnabruck17 vs SV Meppen8               
08/03   00h00 Fortuna Koln6 vs Chemnitzer18               
08/03   00h00 Carl Zeiss Jena14 vs Wurzburger Kickers10               
08/03   00h00 FSV Zwickau16 vs Hansa Rostock4               
08/03   00h00 SV Wehen Wiesbaden3 vs Sportfreunde Lotte13               
08/03   00h00 VfR Aalen9 vs Preuben Munster15               
08/03   00h00 Hallescher FC12 vs Werder Bremen (Am)19               
08/03   00h00 Karlsruher SC5 vs SG Sonnenhof Grobaspach11               
08/03   00h00 SC Paderborn 071 vs 1. FC Magdeburg2               
08/03   00h00 SpVgg Unterhaching7 vs Rot-Weiss Erfurt20               

Brazil Mineiro

08/03   05h30 America MG2 vs Caldense(MG)5               
08/03   06h30 Democrata12 vs Villa Nova-MG3               
08/03   07h45 Cruzeiro (MG)1 vs URT MG4               

Brazil Paranaense

08/03   05h00 Prudentopolis11 vs Atletico Paranaense1               
08/03   05h00 CE Uniao PR12 vs Rio Branco PR7               
08/03   06h00 Gremio Metropolitano Maringa6 vs Foz do Iguacu PR2               
08/03   06h00 Cascavel PR4 vs Cianorte PR5               
08/03   07h45 Toledo Colonia Work(TCW) PR10 vs Londrina (PR)8               
08/03   07h45 Parana PR9 vs Coritiba (PR)3               

Brazil Gaucho

08/03   02h00 Cruzeiro RS7 vs Internacional (RS)4               
08/03   02h00 Sao Jose PoA RS3 vs Juventude (RS)9               
08/03   02h00 Veranopolis RS6 vs Novo Hamburgo RS12               
08/03   02h00 Brasil de Pelotas RS2 vs Avenida RS8               
08/03   02h00 SER Caxias Do Su RS1 vs Sao Luiz(RS)5               
08/03   02h00 Gremio (RS)10 vs Sao Paulo RS11               

Brazil Paulista

08/03   02h00 Linense(BRA)A-4 vs EC Santo AndreB-3               
08/03   02h00 Red Bull BrasilD-3 vs Ponte PretaB-2               
08/03   02h00 Sao BentoC-2 vs Ituano (SP)A-3               
08/03   02h00 Gremio NovorizontinoC-4 vs SantosD-1               
08/03   02h00 Ferroviaria SPC-3 vs Bragantino SPA-2               
08/03   02h00 Corinthians Paulista (SP)A-1 vs MirassolD-4               
08/03   02h00 PalmeirasC-1 vs Sao PauloB-1               
08/03   02h00 Sao Caetano (SP)B-4 vs Botafogo SPD-2