TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/06/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

09/12   21h00 Swansea City19 vs West Bromwich(WBA)16               
09/12   21h00 Burnley7 vs Watford9               
09/12   21h00 Crystal Palace20 vs AFC Bournemouth17               
09/12   21h00 Huddersfield Town10 vs Brighton & Hove Albion8               
09/12   21h00 Liverpool5 vs Everton15               
09/12   21h00 Manchester United2 vs Manchester City1               
09/12   21h00 Newcastle11 vs Leicester City12               
09/12   21h00 Southampton13 vs Arsenal6               
09/12   21h00 Tottenham Hotspur3 vs Stoke City14               
09/12   21h00 West Ham United18 vs Chelsea FC4               

VĐQG Italia

10/12   00h00 Cagliari14 vs Sampdoria6               
10/12   02h45 Juventus2 vs Inter Milan3               

VĐQG Đức

09/12   20h30 RB Leipzig2 vs Mainz13               
09/12   20h30 Augsburg10 vs Hertha BSC Berlin11               
09/12   20h30 Borussia Dortmund3 vs Werder Bremen17               
09/12   20h30 Eintracht Frankfurt7 vs Bayern Munich1               
09/12   20h30 Hamburger15 vs Wolfsburg14               
09/12   20h30 Hannover 966 vs Hoffenheim5               
09/12   20h30 Koln18 vs SC Freiburg16               
09/12   20h30 Monchengladbach8 vs Schalke 044               
09/12   20h30 VfB Stuttgart12 vs Bayer Leverkusen9               

VĐQG Pháp

10/12   01h00 Angers SCO14 vs Montpellier8               
10/12   01h00 Bordeaux9 vs Strasbourg18               
10/12   01h00 Guingamp13 vs Dijon16               
10/12   01h00 Marseille4 vs Saint-Etienne6               
10/12   01h00 Metz20 vs Stade Rennais FC10               
10/12   01h00 Amiens SC17 vs Lyonnais3               
10/12   01h00 AS Monaco2 vs ES Troyes AC11               
10/12   01h00 Nantes5 vs Nice15               
10/12   01h00 Paris Saint Germain1 vs Lille OSC19               
10/12   01h00 Toulouse12 vs Caen7               

VĐQG Scotland

09/12   21h00 Hamilton FC9 vs St. Johnstone7               
09/12   21h00 Dundee12 vs Aberdeen2               
09/12   21h00 Hearts6 vs Motherwell FC5               
09/12   21h00 Hibernian FC3 vs Celtic1               
09/12   21h00 Kilmarnock11 vs Partick Thistle10               
09/12   21h00 Glasgow Rangers4 vs Ross County8               

VĐQG Hà Lan

09/12   23h30 SC Heerenveen10 vs VVV Venlo12               
10/12   00h45 SBV Excelsior7 vs FC Zwolle3               
10/12   00h45 AZ Alkmaar4 vs Heracles Almelo9               
10/12   01h45 FC Twente Enschede14 vs ADO Den Haag11               

VĐQG Ba Lan

09/12   23h00 Sandecja11 vs Jagiellonia Bialystok3               
09/12   23h00 Wisla Krakow6 vs Wisla Plock8               
09/12   23h00 Legia Warszawa2 vs Bruk Bet Termalica Nieciecza13               
09/12   23h00 Korona Kielce4 vs Arka Gdynia10               
09/12   23h00 Gornik Zabrze1 vs Lechia Gdansk12               
09/12   23h00 Lech Poznan5 vs Cracovia Krakow14               
09/12   23h00 Slask Wroclaw9 vs Piast Gliwice15               
09/12   23h00 Pogon Szczecin16 vs Zaglebie Lubin7               

VĐQG Bosnia

09/12   22h00 FK Zeljeznicar Sarajevo3 vs Radnik Bijeljina8               
09/12   22h00 Vitez12 vs FK Sarajevo4               
09/12   22h00 Mladost Doboj Kakanj6 vs FK Krupa5               
09/12   22h00 GOSK Gabela9 vs Sloboda Tuzla10               
09/12   22h00 NK Celik11 vs Zrinjski Mostar2               
09/12   22h00 Borac Banja Luka7 vs NK Siroki Brijeg1               

VĐQG Bulgary

09/12   21h00 FC Dunav Ruse13 vs Lokomotiv Plovdiv8               
09/12   21h00 Pirin Blagoevgrad12 vs Ludogorets Razgrad1               
09/12   21h00 FC Vereya6 vs Vitosha Bistritsa14               
09/12   21h00 Septemvri Sofia9 vs Cherno More Varna7               
09/12   21h00 Slavia Sofia10 vs Levski Sofia3               
09/12   21h00 Botev Plovdiv4 vs Etar Veliko Tarnovo11               
09/12   21h00 CSKA Sofia2 vs Beroe5               

VĐQG Bắc Ai Len

09/12   21h00 Cliftonville4 vs Glenavon Lurgan2               
09/12   21h00 Glentoran FC6 vs Ballinamallard United12               
09/12   21h00 Coleraine1 vs Dungannon Swifts8               
09/12   21h00 Ards FC10 vs Ballymena United7               
09/12   21h00 Warrenpoint Town9 vs Crusaders FC3               
09/12   21h00 Carrick Rangers11 vs Linfield FC5               

VĐQG Hungary

09/12   23h00 Diosgyor VTK5 vs Debreceni VSC3               
09/12   23h00 Puskas Akademia Fehervar9 vs Ujpesti TE8               
09/12   23h00 Balmazujvaros10 vs Mezokovesd-Zsory12               
09/12   23h00 Budapest Honved4 vs Paksi SE6               
09/12   23h00 Vasas7 vs Ferencvarosi TC2               
09/12   23h00 Szombathelyi Haladas11 vs Fehervar Videoton1               

VĐQG Hy Lạp

09/12   19h00 AEL Larisa13 vs Xanthi8               
09/12   21h15 Panionios5 vs Platanias FC16               
09/12   23h30 Panaitolikos Agrinio14 vs Olympiakos Piraeus4               

VĐQG Israel

09/12   23h00 F.C. Ashdod13 vs Hapoel Haifa1               
09/12   23h00 Maccabi Haifa6 vs Hapoel Ashkelon10               
09/12   23h00 Beitar Jerusalem2 vs Hapoel Raanana14               
09/12   23h00 Maccabi Netanya5 vs Bnei Yehuda Tel Aviv7               
09/12   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Hapoel Beer Sheva4               
09/12   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona8 vs Hapoel Acco12               
09/12   23h00 Maccabi Petah Tikva FC11 vs Maccabi Tel Aviv3               

VĐQG Malta

09/12   19h00 Hamrun Spartans7 vs Birkirkara FC8               
09/12   19h00 Senglea Athletic10 vs Naxxar Lions12               
09/12   21h00 Balzan FC2 vs Hibernians FC6               
09/12   21h15 Floriana F.C.4 vs Lija Athletic14               

VĐQG Romania

09/12   22h00 FC Viitorul Constanta5 vs Concordia Chiajna11               
09/12   22h00 FC Botosani4 vs Steaua Bucuresti1               
09/12   22h00 Juventus Bucharest14 vs FC Astra Giurgiu6               
09/12   22h00 Sepsi12 vs CSM Studentesc Iasi9               
09/12   22h00 CFR Cluj2 vs ACS Poli Timisoara8               
09/12   22h00 Gaz Metan Medias13 vs CS Universitatea Craiova3               
09/12   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs FC Voluntari10               

VĐQG Serbia

09/12   22h00 FK Rad Beograd15 vs Macva Sabac11               
09/12   22h00 FK Napredak Krusevac7 vs Partizan Belgrade2               
09/12   22h00 Radnicki Nis9 vs Cukaricki6               
09/12   22h00 FK Vozdovac5 vs Spartak Subotica4               
09/12   22h00 Mladost Lucani10 vs FK Backa Backa Palanka13               
09/12   22h00 Zemun12 vs Radnik Surdulica8               
09/12   22h00 Vojvodina3 vs FK Javor Ivanjica14               
09/12   22h00 Crvena Zvezda1 vs Borac Cacak16               

VĐQG Slovakia

09/12   19h00 Spartak Trnava1 vs 1. FC Tatran Presov10               
09/12   19h00 MFK Ruzomberok7 vs Slovan Bratislava4               
09/12   19h00 FC DAC 1904 Dunajska Streda2 vs Zlate Moravce8               
09/12   19h00 FK Zeleziarne Podbrezova11 vs FC Nitra5               
09/12   19h00 Trencin6 vs MSK Zilina3               
09/12   19h00 FK Senica12 vs Zemplin Michalovce9               

VĐQG Síp

09/12   20h00 Olympiakos Nicosia FC9 vs AEK Larnaca1               
09/12   20h00 Omonia Nicosia FC5 vs Apollon Limassol FC4               
09/12   20h00 Nea Salamis13 vs Aris Limassol12               
09/12   20h00 AEL Limassol3 vs APOEL Nicosia8               
09/12   20h00 Ermis Aradippou10 vs Doxa Katokopias6               
09/12   20h00 Pafos FC7 vs Ethnikos Achnas14               
09/12   20h00 Anorthosis Famagusta FC2 vs Alki Oroklini11               

VĐQG Ukraina

09/12   21h00 PFC Oleksandria10 vs Dynamo Kyiv2               
09/12   21h00 Olimpic Donetsk3 vs FC Vorskla Poltava5               
09/12   21h00 Chernomorets Odessa11 vs Zirka Kirovohrad8               
09/12   21h00 Illichivets FC Mariupol7 vs Stal Dniprodzerzhynsk12               
09/12   21h00 Veres Rivne4 vs FC Karpaty Lviv9               
09/12   21h00 Zorya6 vs FC Shakhtar Donetsk1               

VĐQG Wales

09/12   20h30 Newtown AFC9 vs Cardiff Metropolitan University FC1               
09/12   20h30 Barry Town United8 vs Bangor City FC4               
09/12   20h30 Carmarthen Town12 vs Llandudno7               

VĐQG Australia

09/12   12h35 Brisbane Roar FC10 vs Wellington Phoenix8               
09/12   14h50 Western Sydney Wanderers4 vs Sydney FC3               
09/12   17h00 Perth Glory FC6 vs Newcastle Jets FC1               

VĐQG Arập Xeut

09/12   18h10 Al-Baten4 vs Al-Feiha13               
09/12   22h40 Al-Qadasiya6 vs Al-Nassr FC5               

VĐQG Hồng Kông

09/12   13h30 R&F6 vs Eastern A.A Football Team9               
09/12   16h30 Hong Kong Pegasus FC3 vs Hong Kong Sapling5               

VĐQG New Zealand

10/12   07h00 Hawke's Bay United3 vs Tasman United4               
10/12   07h00 Southern United6 vs Canterbury United8               
10/12   09h35 Hamilton Wanderers AFC10 vs Waitakere United7               

VĐQG Nam Phi

09/12   20h30 Supersport United9 vs Cape Town City2               
09/12   20h30 Polokwane City FC13 vs Bidvest Wits16               
09/12   23h00 Platinum Stars14 vs Kaizer Chiefs FC5               
10/12   01h15 Ajax Cape Town15 vs Chippa United FC8               
10/12   01h15 Orlando Pirates6 vs AmaZulu12               

Hạng Nhất Anh

09/12   21h00 Nottingham Forest9 vs Bolton Wanderers23               
09/12   21h00 Aston Villa6 vs Millwall19               
09/12   21h00 Barnsley16 vs Derby County7               
09/12   21h00 Burton Albion FC21 vs Preston North End14               
09/12   21h00 Fulham17 vs Birmingham22               
09/12   21h00 Hull City20 vs Brentford12               
09/12   21h00 Middlesbrough5 vs Ipswich8               
09/12   21h00 Norwich City13 vs Sheffield Wed.11               
09/12   21h00 Queens Park Rangers15 vs Leeds United10               
09/12   21h00 Reading18 vs Cardiff City3               
09/12   21h00 Sheffield United2 vs Bristol City4               
09/12   21h00 Wolves1 vs Sunderland24               

Hạng 2 Italia

09/12   20h00 Spezia17 vs Foggia15               
09/12   20h00 Venezia F.C.3 vs Pro Vercelli16               
09/12   20h00 Salernitana8 vs Perugia18               
09/12   20h00 Novara Calcio11 vs Cremonese6               
09/12   20h00 Frosinone2 vs Brescia14               
09/12   20h00 Ascoli22 vs Virtus Entella19               
09/12   20h00 FC Bari 19084 vs Palermo1               
09/12   20h00 Cesena21 vs Delfino Pescara 193613               
09/12   20h00 Cittadella10 vs Avellino12               
09/12   20h00 Empoli7 vs Carpi9               
09/12   20h00 Ternana20 vs Parma5               

Hạng Nhất Scotland

09/12   21h00 Greenock6 vs Dundee United2               
09/12   21h00 Brechin City10 vs St. Mirren1               
09/12   21h00 Dumbarton8 vs Livingston3               
09/12   21h00 Dunfermline4 vs Queen of South5               
09/12   21h00 Inverness C.T.7 vs Falkirk9               

Hạng 2 Bỉ

10/12   01h30 Roeselare4 vs Cercle Brugge3               
10/12   01h30 Westerlo7 vs Oud Heverlee Leuven1               
10/12   01h30 St. Gilloise6 vs Lierse5               
10/12   01h30 Tubize8 vs K.F.C.O.Wilrijk2               

Hạng 3 Đức

09/12   19h00 Carl Zeiss Jena14 vs Karlsruher SC9               
09/12   19h00 Wurzburger Kickers18 vs Rot-Weiss Erfurt20               
09/12   19h00 FSV Zwickau15 vs Hallescher FC11               
09/12   19h00 1. FC Magdeburg3 vs Sportfreunde Lotte12               
09/12   19h00 Preuben Munster16 vs SG Sonnenhof Grobaspach6               
09/12   19h00 SV Meppen7 vs Werder Bremen (Am)17               
09/12   19h00 VfR Aalen10 vs SV Wehen Wiesbaden4               
09/12   19h00 VfL Osnabruck19 vs SpVgg Unterhaching5               
09/12   19h00 SC Paderborn 071 vs Fortuna Koln2               
09/12   19h00 Hansa Rostock8 vs Chemnitzer13               

Nữ Australia

09/12   12h00 WS Wanderers Women's8 vs Sydney FC Women's9               

League Two

09/12   21h00 Yeovil Town17 vs Lincoln City8               
09/12   21h00 Chesterfield24 vs Barnet23               
09/12   21h00 Accrington Stanley2 vs Swindon5               
09/12   21h00 Morecambe19 vs Coventry6               
09/12   21h00 Newport County9 vs Carlisle14               
09/12   21h00 Crawley Town18 vs Mansfield Town11               
09/12   21h00 Cheltenham Town16 vs Crewe Alexandra20               
09/12   21h00 Colchester United10 vs Exeter City3               
09/12   21h00 Grimsby Town15 vs Forest Green Rovers21               
09/12   21h00 Luton Town4 vs Notts County1               
09/12   21h00 Port Vale22 vs Cambridge United12               
09/12   21h00 Stevenage Borough13 vs Wycombe Wanderers7               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

09/12   19h00 SSV Ulm 1846  vs TSV Schott Mainz                
09/12   19h00 SC Freiburg (Am)  vs SV Waldhof Mannheim                
09/12   19h00 Mainz Am  vs TuS Koblenz                
09/12   19h00 Steinbach  vs TSG Hoffenheim Am.                
09/12   19h00 SV Rochling Volklingen  vs Saarbrucken                
09/12   19h00 KSV Hessen Kassel  vs Kickers Offenbach                
09/12   19h00 Stuttgarter Kickers  vs Eintracht Stadtallendorf                
09/12   19h00 SV Elversberg  vs Stuttgart Amateure                
09/12   19h00 FSV Frankfurt  vs Astoria Walldorf                

Hạng 4 Đức - Miền Tây

09/12   19h00 SV Rodinghausen  vs TSV Alemannia Aachen                
09/12   19h00 Viktoria koln  vs SC Wiedenbruck                
09/12   19h00 Monchengladbach AM.  vs Erndtebruck                
09/12   19h00 RW Essen(T)  vs Uerdingen                
09/12   19h00 Bonner sc  vs Koln Am.                
09/12   19h00 Wegberg-Beeck  vs Wuppertaler SV                
09/12   19h00 SV Westfalia Rhynern  vs Fortuna Dusseldorf II                
09/12   19h00 Wattenscheid  vs Dortmund(Am)                
09/12   19h00 SC Verl  vs RW Oberhausen                

U21 Nga

09/12   17h00 Amkar Perm Youth13 vs FK Krasnodar Youth2               
09/12   17h00 FK Rostov Youth9 vs Ufa Youth5               
09/12   17h00 Rubin Kazan Youth4 vs SKA Khabarovsk Youth10               
09/12   17h00 Akhmat Grozny Youth15 vs Zenit St.Petersburg Youth7               
09/12   17h00 Dinamo Moscow Youth1 vs FK Anzhi Youth8               
09/12   17h00 Spartak Moscow Youth6 vs CSKA Moscow Youth3               
09/12   17h00 FK Ural Youth16 vs Arsenal Tula Youth14               
09/12   17h00 FC Tosno Youth12 vs Lokomotiv Moscow Youth11