TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/03/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

29/04   20h15 West Ham United15 vs Manchester City1 1 1/4 : 0-0.900.801/4 : 0-0.990.875.008.801.371 1/4-0.930.7830.900.98
29/04   22h30 Manchester United2 vs Arsenal6 0 : 1 1/4-0.930.820 : 1/40.75-0.884.451.487.0010.79-0.932 3/40.980.90

VĐQG Tây Ban Nha

29/04   22h00 Alaves13 vs Atletico Madrid2 1/2 : 00.88-0.981/4 : 00.83-0.953.404.002.023/40.77-0.9220.920.96
29/04   22h00 Real Betis5 vs Malaga20 0 : 1 1/40.89-0.990 : 1/20.85-0.974.901.398.4010.75-0.892 3/40.910.97
29/04   22h00 Deportivo La Coruna18 vs Barcelona1 1 1/2 : 0-0.980.881/2 : 0-0.980.865.808.801.321 1/40.861.003 1/40.82-0.94
29/04   22h00 Espanyol16 vs Las Palmas19 0 : 1 1/41.000.880 : 1/2-0.880.764.401.429.0010.980.882 1/21.000.86
29/04   22h00 Getafe7 vs Girona9 0 : 1/20.960.940 : 1/4-0.860.743.451.964.153/40.79-0.9320.83-0.95
29/04   22h00 Levante17 vs Sevilla8 1/4 : 0-0.920.810 : 0-0.860.743.653.502.0810.920.942 1/20.881.00
29/04   22h00 Real Madrid3 vs Leganes15 0 : 1 3/40.940.940 : 3/40.84-0.966.301.2611.501 1/2-0.940.803 1/40.960.90
29/04   22h00 Real Sociedad11 vs Athletic Bilbao14 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.890.773.551.944.1010.940.922 1/20.910.95
29/04   22h00 Valencia4 vs Eibar12 0 : 10.88-0.980 : 1/2-0.880.754.301.517.0010.861.002 1/20.900.98
29/04   22h00 Villarreal6 vs Celta Vigo10 0 : 3/40.960.920 : 1/41.000.883.901.754.6510.861.002 3/40.960.90

VĐQG Italia

29/04   17h30 Crotone17 vs US Sassuolo Calcio13 0 : 1/40.87-0.970 : 00.66-0.783.302.173.601-0.880.732 1/40.960.92
29/04   20h00 Benevento20 vs Udinese14 1/2 : 00.85-0.971/4 : 00.71-0.833.603.702.0310.81-0.952 1/20.84-0.98
29/04   20h00 Atalanta6 vs Genoa11 0 : 1 1/2-0.960.860 : 1/20.950.934.901.3212.001-0.980.842 1/20.980.90
29/04   20h00 Bologna12 vs AC Milan7 3/4 : 00.950.951/4 : 00.85-0.973.705.101.731-0.990.852 1/40.84-0.96
29/04   20h00 Sampdoria9 vs Cagliari15 0 : 1/20.86-0.960 : 1/4-0.970.853.651.864.3510.900.962 1/20.920.96
29/04   20h00 Hellas Verona19 vs Spal18 1/4 : 00.84-0.940 : 0-0.950.833.203.252.363/40.76-0.902 1/4-0.940.82
29/04   23h00 Fiorentina8 vs Napoli2 1 : 00.980.921/4 : 00.970.914.206.901.5210.81-0.952 3/4-0.960.84
30/04   01h45 Torino10 vs Lazio3 3/4 : 0-0.990.891/4 : 00.950.934.104.851.691 1/4-0.880.732 3/40.83-0.95

VĐQG Đức

29/04   20h30 Mainz15 vs RB Leipzig6 1/4 : 01.000.901/4 : 00.74-0.863.803.202.1610.940.922 1/20.86-0.98
29/04   23h00 Werder Bremen12 vs Borussia Dortmund3 1/2 : 00.901.000 : 0-0.830.713.803.602.001 1/4-0.980.8430.960.92

VĐQG Scotland

29/04   18h00 Celtic1 vs Glasgow Rangers2 0 : 1 1/4-0.840.720 : 1/2-0.880.754.301.515.401 1/4-0.890.752 3/40.930.93

VĐQG Bồ Đào Nha

29/04   22h00 Portimonense11 vs Sporting Clube de Portugal3 1 : 0-0.930.80   4.405.401.45   2 3/40.73-0.88
29/04   22h00 Aves16 vs GD Estoril-Praia18 0 : 1/40.900.98   3.352.142.98   2 1/20.980.88
29/04   22h00 Belenenses12 vs Sporting Braga4 3/4 : 0-0.900.78   4.004.751.56   2 1/20.78-0.93
29/04   22h00 SL Benfica2 vs Desportivo de Tondela10 0 : 2 1/40.75-0.88   8.501.0816.50   3 1/40.75-0.89
29/04   22h00 Boavista FC8 vs Pacos Ferreira15 0 : 1/4-0.940.82   3.152.352.78   2 1/40.980.88
29/04   22h00 Maritimo6 vs FC Porto1 1 1/2 : 00.930.95   4.958.701.27   2 3/4-0.960.82
29/04   22h00 Rio Ave5 vs Chaves7 0 : 1/21.000.88   3.351.973.40   2 1/40.74-0.88
29/04   22h00 Vitoria FC Setubal14 vs Feirense17 0 : 1/20.900.98   3.301.873.80   2 1/40.930.93
29/04   22h00 Vitoria Guimaraes9 vs Moreirense13 0 : 1/20.960.92   3.401.933.45   2 1/20.930.93

VĐQG Hà Lan

29/04   19h30 VVV Venlo13 vs Roda JC Kerkrade16 0 : 1/4-0.940.820 : 00.79-0.923.552.312.6010.75-0.892 3/40.920.94
29/04   19h30 FC Zwolle8 vs Willem II14 0 : 3/40.84-0.960 : 1/40.890.993.901.664.151 1/4-0.890.752 3/40.80-0.94
29/04   19h30 ADO Den Haag9 vs PSV Eindhoven1 1 : 00.82-0.941/4 : 0-0.880.764.104.001.651 1/40.82-0.963 1/40.940.92
29/04   19h30 Ajax Amsterdam2 vs AZ Alkmaar3 0 : 10.910.970 : 1/40.76-0.884.601.534.351 1/2-0.950.813 1/20.880.98
29/04   19h30 Feyenoord Rotterdam4 vs Sparta Rotterdam17 0 : 2-0.940.820 : 3/40.83-0.956.301.218.801 1/20.85-0.993 3/40.990.87
29/04   19h30 FC Groningen12 vs SBV Excelsior10 0 : 1/20.890.990 : 1/4-0.920.793.801.893.251 1/4-0.950.8130.85-0.99
29/04   19h30 Heracles Almelo11 vs FC Utrecht5 1/2 : 00.960.921/4 : 00.75-0.883.853.201.891 1/40.861.003 1/40.980.88
29/04   19h30 NAC Breda15 vs SC Heerenveen6 0 : 00.980.900 : 0-0.970.853.552.482.401 1/4-0.900.763-0.940.80
29/04   19h30 Vitesse Arnhem7 vs FC Twente Enschede18 0 : 1/20.881.000 : 1/4-0.960.843.801.853.351 1/40.980.8830.920.94

VĐQG Nga

29/04   17h00 Amkar Perm13 vs Spartak Moscow3               
29/04   17h00 Dinamo Moscow11 vs Rubin Kazan9               
29/04   17h00 Arsenal Tula8 vs Anzhi Makhachkala14               
29/04   17h00 FC Akhmat Grozny10 vs FC Ural Yekaterinburg7               
29/04   17h00 Krasnodar FK5 vs Lokomotiv Moscow1               
29/04   17h00 FC Ufa6 vs SKA Khabarovsk16               
29/04   17h00 FK Rostov12 vs Tosno15               
29/04   17h00 Zenit St.Petersburg4 vs CSKA Moscow2               

VĐQG Azerbaijan

29/04   20h00 Standard Sumqayit3 vs Sabail7               

VĐQG Ba Lan

29/04   20h30 Cracovia Krakow10 vs Bruk Bet Termalica Nieciecza15               
29/04   23h00 Jagiellonia Bialystok2 vs Wisla Krakow7               

VĐQG Belarus

29/04   20h00 Smolevichi11 vs FC Vitebsk5               
29/04   22h00 Luch Minsk16 vs Dnepr Mogilev4               
30/04   00h00 FC Gorodeya15 vs FC Torpedo Zhodino6               

VĐQG Bosnia

29/04   23h00 NK Siroki Brijeg3 vs FK Krupa5               
29/04   23h00 GOSK Gabela8 vs NK Celik11               
30/04   02h00 Borac Banja Luka9 vs Mladost Doboj Kakanj6               

VĐQG Bulgary

29/04   21h45 Beroe4 vs Levski Sofia3               
30/04   00h15 Botev Plovdiv5 vs CSKA Sofia2               

VĐQG Bỉ

29/04   20h30 K.F.C.O.Wilrijk17 vs Royal Antwerp FC8               
30/04   00h00 Anderlecht2 vs Sporting Charleroi3               
30/04   02h30 Gent4 vs Standard Liege6               

VĐQG Estonia

30/04   00h00 Viljandi JK Tulevik8 vs Parnu Linnameeskond10               

VĐQG Georgia

29/04   20h00 Torpedo Kutaisi5 vs FC Sioni Bolnisi7               
29/04   20h00 Chikhura Sachkhere6 vs FC Saburtalo Tbilisi1               
29/04   20h00 Samtredia9 vs FC Metalurgi Rustavi3               
29/04   20h00 Dinamo Tbilisi2 vs FC Kolkheti-1913 Poti8               
29/04   20h00 Lokomotiv Tbilisi10 vs Dila Gori4               

VĐQG Hy Lạp

30/04   00h00 Kerkyra15 vs AEK Athens1               
30/04   00h00 Lamia14 vs Pas Giannina11               
30/04   00h00 Asteras Tripolis7 vs Apollon Smirnis13               
30/04   00h00 Levadiakos9 vs Atromitos Athens4               
30/04   00h00 Platanias FC16 vs Panionios10               
30/04   00h00 Olympiakos Piraeus3 vs Panaitolikos Agrinio8               
30/04   00h00 Panathinaikos5 vs PAOK Saloniki2               
30/04   01h30 Xanthi6 vs AEL Larisa12               

VĐQG Kazakhstan

29/04   18h00 Kaisar Kyzylorda12 vs Ordabasy4               
29/04   18h00 FK Aktobe9 vs Kyzylzhar Petropavlovsk10               
29/04   18h00 FC Akzhayik6 vs FC Shakhtyor Karagandy5               
29/04   18h00 FC Astana1 vs Tobol Kostanai3               
29/04   18h00 FK Atyrau11 vs FC Zhetysu Taldykorgan7               
29/04   18h00 Irtysh Pavlodar8 vs FC Kairat Almaty2               

VĐQG Latvia

29/04   20h00 FK Ventspils2 vs Caramba/Dinamo Riga5               

VĐQG Lithuania

29/04   18h00 Kauno Zalgiris8 vs Atlantas Klaipeda7               
29/04   23h00 Stumbras6 vs FK Trakai3               

VĐQG Luxembourg

29/04   22h00 Progres Niederkorn2 vs Rodange 9113               
29/04   22h00 Hostert9 vs Victoria Rosport12               
29/04   22h00 UNA Strassen11 vs US Mondorf-les-Bains5               
29/04   22h00 Racing Union Luxemburg6 vs Hamm RM Benfica FC10               
29/04   22h00 Union Titus Petange8 vs F91 Dudelange1               
29/04   22h00 US Esch14 vs FC Differdange 034               
29/04   22h00 Fola Esch3 vs Jeunesse Esch7               

VĐQG Macedonia

29/04   22h00 FC Vardar Skopje2 vs Rabotnicki Skopje4               
29/04   22h00 FC Vardar Skopje2 vs FK Skopje10               
29/04   22h00 FK Shkupi7 vs Pobeda Prilep8               
29/04   22h00 FK Shkupi7 vs Sileks3               
29/04   22h00 Akademija Pandev5 vs Pobeda Prilep8               
29/04   22h00 Akademija Pandev5 vs FK Shkendija 791               
29/04   22h00 Renova Cepciste6 vs FK Skopje10               
29/04   22h00 Pelister Bitola9 vs Sileks3               
29/04   22h00 Pelister Bitola9 vs Renova Cepciste6               
29/04   22h00 FK Shkendija 791 vs Rabotnicki Skopje4               

VĐQG Moldova

29/04   19h00 Dinamo-Auto4 vs Zimbru Chisinau5               
29/04   19h00 FC Sfintul Gheorghe8 vs FC Sheriff1               

VĐQG Na Uy

30/04   00h00 Start Kristiansand16 vs FK Haugesund5 0 : 1/40.980.900 : 00.70-0.833.402.252.9310.900.962 1/20.930.93
30/04   00h00 Sandefjord12 vs Brann1 1/2 : 0-0.980.861/4 : 00.86-0.983.553.851.8610.910.952 1/20.930.93
30/04   00h00 Molde2 vs Odd Grenland10 0 : 1-0.930.800 : 1/40.80-0.933.901.634.7510.81-0.952 3/4-0.940.80
30/04   00h00 Tromso IL9 vs Kristiansund BK11 0 : 3/40.940.940 : 1/40.900.983.701.724.3510.84-0.982 3/4-0.940.80
30/04   00h00 Sarpsborg 08 FF8 vs Bodo Glimt14 0 : 3/40.980.900 : 1/40.930.953.651.754.3010.85-0.992 3/4-0.890.75
30/04   02h00 Stromsgodset7 vs Rosenborg4 1/4 : 00.950.930 : 0-0.800.683.503.002.1710.77-0.922 3/4-0.990.85

VĐQG Serbia

29/04   22h00 FK Javor Ivanjica14 vs Borac Cacak15               
29/04   22h00 FK Rad Beograd16 vs FK Backa Backa Palanka13               
29/04   22h00 Cukaricki3 vs Spartak Subotica5               
29/04   22h00 FK Napredak Krusevac7 vs Crvena Zvezda1               
29/04   22h00 Radnicki Nis4 vs FK Vozdovac6               
29/04   22h00 Zemun11 vs Mladost Lucani10               
29/04   22h00 Macva Sabac12 vs Radnik Surdulica9               
29/04   22h00 Vojvodina8 vs Partizan Belgrade2               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

29/04   23h00 Kayserispor8 vs Alanyaspor15               
29/04   23h00 Goztepe6 vs Karabukspor18               
29/04   23h00 Bursaspor11 vs Konyaspor14               
29/04   23h00 Sivasspor7 vs Genclerbirligi17               
29/04   23h00 Antalyaspor13 vs Trabzonspor5               
29/04   23h00 Osmanlispor FC16 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi2               
29/04   23h00 Kasimpasa9 vs Fenerbahce4               
29/04   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Akhisar Bld.Geng12               
29/04   23h00 Galatasaray1 vs Besiktas JK3               

VĐQG Thụy Điển

29/04   21h00 Djurgardens5 vs Hammarby1 0 : 1/40.74-0.86   3.501.953.55   2 3/4-0.940.80
29/04   21h00 GIF Sundsvall9 vs Elfsborg11 0 : 00.980.90   3.352.612.51   2 1/2-0.990.85
29/04   23h30 Kalmar FF8 vs Malmo FF7 3/4 : 00.78-0.90   3.603.801.86   2 1/2-0.970.83
29/04   23h30 IFK Norrkoping3 vs Trelleborgs FF16 0 : 1 1/20.900.98   5.301.307.90   30.85-0.99

VĐQG Đan Mạch

29/04   20h00 Lyngby12 vs Randers FC13 1/4 : 0-0.970.851/4 : 00.69-0.813.603.102.0910.82-0.962 1/20.85-0.99
29/04   20h00 Sonderjyske8 vs Odense BK9 0 : 00.980.900 : 00.950.933.452.592.4710.870.992 1/20.85-0.99
29/04   22h00 Midtjylland2 vs Aalborg BK5 0 : 1 1/40.890.990 : 1/20.910.974.901.406.201 1/40.940.9230.85-0.99
30/04   00h00 Brondby1 vs FC Nordsjaelland3 0 : 1 1/40.940.940 : 1/20.930.954.951.435.501 1/2-0.930.793 1/2-0.990.85

VĐQG Nhật Bản

29/04   15h00 Gamba Osaka17 vs Sagan Tosu16               

VĐQG Hàn Quốc

29/04   13h00 Jeonbuk Hyundai Motors1 vs Suwon Samsung Bluewings2               
29/04   15h00 Gangwon FC5 vs Pohang Steelers4               
29/04   15h00 Incheon United FC10 vs Gyeongnam FC3               

VĐQG Trung Quốc

29/04   14h30 Changchun YaTai11 vs Shanghai SIPG F.C.1               
29/04   18h35 Chongqing Lifan6 vs Guangzhou R&F9               
29/04   18h35 ShenHua SVA FC7 vs Dalian Yifang16               
29/04   18h35 Shandong Luneng2 vs HeNan JianYe14               
29/04   18h35 Beijing Guoan5 vs Guizhou Hengfeng FC15               

VĐQG Hồng Kông

29/04   13h30 Wofoo Tai Po3 vs R&F7               
29/04   16h30 Dreams Sports Club9 vs LeeMan8               

VĐQG Singapore

29/04   16h30 Balestier Khalsa FC3 vs Singapore Warriors7               

VĐQG UAE

29/04   23h30 Hatta Club12 vs Ajman Club8               
29/04   23h30 Al-Sharjah7 vs Dabba Al-Fujairah9               
29/04   23h30 Al Ahli Dubai5 vs Al Wasl FC3               
29/04   23h30 Emirates Club11 vs Al Nasr Dubai4               
29/04   23h30 Al Wahda2 vs Al-Jazira(UAE)6               

VĐQG Uzbekistan

29/04   21h00 Metallurg Bekobod7 vs Buxoro FK3               
29/04   21h00 Navbahor Namangan5 vs Neftchi Fargona12               

VĐQG Argentina

30/04   02h00 Defensa Y Justicia11 vs Rosario Central17               
30/04   02h00 Patronato Parana20 vs San Lorenzo5               
30/04   02h00 Belgrano13 vs Colon9               
30/04   02h00 Godoy Cruz2 vs San Martin San Juan18               
30/04   02h00 Chacarita Juniors25 vs Temperley26               
30/04   02h00 Gimnasia LP23 vs Boca Juniors1               
30/04   02h00 Lanus22 vs Argentinos Juniors8               
30/04   02h00 Newells Old Boys21 vs Independiente6               
30/04   02h00 Olimpo28 vs Tigre24               
30/04   02h00 Racing Club7 vs Arsenal de Sarandi27               
30/04   02h00 River Plate10 vs Estudiantes La Plata14               
30/04   02h00 Union Santa Fe12 vs Talleres Cordoba3               
30/04   02h00 Velez Sarsfield19 vs CA Banfield16               

VĐQG Brazil

30/04   02h00 Atletico Mineiro (MG)11 vs Corinthians Paulista (SP)1               
30/04   02h00 Esporte Clube Bahia13 vs Atletico Paranaense2               
30/04   02h00 Ceara16 vs CR Flamengo (RJ)3               
30/04   02h00 Fluminense (RJ)12 vs Sao Paulo7               
30/04   02h00 Parana PR20 vs Sport Club Recife (PE)17               
30/04   05h00 Internacional (RS)9 vs Cruzeiro (MG)19               

VĐQG Bolivia

30/04   03h00 Sport Boys WarnesB-6 vs Royal PariB-5               
30/04   03h00 Universitario de SucreA-6 vs CD San JoseB-1               
30/04   03h00 Real PotosiA-4 vs Jorge WilstermannA-1               
30/04   03h00 DestroyersA-5 vs Club GuabiraA-7               
30/04   03h00 BolivarA-2 vs Oriente PetroleroA-3               
30/04   03h00 AuroraB-7 vs Nacional PotosiB-4               

VĐQG Colombia

30/04   03h30 Millonarios12 vs Atletico Huila2               
30/04   03h30 Rionegro Aguilas9 vs Jaguares de Cordoba11               
30/04   03h30 Deportes Tolima4 vs Independiente Santa Fe10               
30/04   03h30 Dep.Independiente Medellin3 vs Deportivo Pasto15               
30/04   03h30 Leones20 vs Patriotas FC7               
30/04   03h30 Deportivo Cali5 vs Atletico Bucaramanga14               
30/04   03h30 Boyaca Chico19 vs Envigado13               
30/04   03h30 Atletico Junior Barranquilla8 vs Alianza Petrolera16               
30/04   03h30 Deportiva Once Caldas6 vs America de Cali18               
30/04   03h30 La Equidad17 vs Atletico Nacional1               

VĐQG Ecuador

30/04   00h00 Macara8 vs Universidad Catolica Quito4               
30/04   00h00 Sociedad Deportiva Aucas7 vs Club Sport Emelec5               
30/04   00h00 Delfin SC6 vs Independiente Del Valle3               
30/04   00h00 Guayaquil City12 vs Deportivo Cuenca11               
30/04   00h00 Barcelona SC(ECU)1 vs Liga Deportiva Universitaria2               
30/04   00h00 CD El Nacional9 vs Tecnico Universitario10               

VĐQG Peru

30/04   03h00 Dep. San MartinA-4 vs Alianza LimaA-5               
30/04   03h00 Deportivo Union ComercioB-8 vs Academia CantolaoB-5               
30/04   03h00 Sport Boys AssociationB-7 vs Deportivo MunicipalB-6               
30/04   03h00 Universitario de DeportesA-8 vs Sporting CristalA-1               
30/04   03h00 UTC CajamarcaA-3 vs Ayacucho Futbol ClubA-7               
30/04   03h00 Sport RosarioA-2 vs Comerciantes UnidosA-6               
30/04   03h00 EM Deportivo BinacionalB-4 vs Real GarcilasoB-3               
30/04   03h00 Sport HuancayoB-1 vs MelgarB-2               

VĐQG Venezuela

30/04   03h00 Monagas SC15 vs Mineros de Guayana4               
30/04   03h00 Zulia FC10 vs Estudiantes Merida FC7               
30/04   03h00 Deportivo La Guaira5 vs Aragua FC11               
30/04   03h00 Atletico Venezuela13 vs Portuguesa FC12               
30/04   03h00 Carabobo FC1 vs Anzoategui17               
30/04   03h00 Estudiantes Caracas SC18 vs Metropolitanos FC16               
30/04   03h00 Deportivo Tachira6 vs Caracas FC3               
30/04   03h00 Zamora FC Barinas2 vs Trujillanos FC9               
30/04   03h00 Deportivo Lara8 vs Academia Puerto Cabello14               

VĐQG Mỹ

30/04   04h00 Colorado RapidsTay-8 vs Orlando CityDong-3               
30/04   04h00 Columbus CrewDong-5 vs San Jose EarthquakesTay-11               
30/04   04h00 Minnesota United FCTay-10 vs Houston DynamoTay-7               
30/04   04h00 New York City Football ClubDong-1 vs FC DallasTay-2               
30/04   04h00 Los Angeles GalaxyTay-4 vs New York Red BullsDong-6               
30/04   04h00 New England RevolutionDong-4 vs Sporting Kansas CityTay-1               

VĐQG Mexico

29/04   11h00 Club America5 vs Santos Laguna2               
29/04   11h06 Chivas Guadalajara17 vs Club Leon13               
30/04   02h00 Pumas UNAM6 vs Queretaro FC15               
30/04   08h00 Veracruz14 vs Cruz Azul12               

Hạng 2 Tây Ban Nha

30/04   00h00 CF Reus Deportiu13 vs Zaragoza5               
30/04   00h00 Cultural Leonesa17 vs Cordoba C.F.19               
30/04   00h00 Rayo Vallecano1 vs Tenerife11               
30/04   00h00 Sevilla Atletico22 vs Alcorcon15               
30/04   00h00 SD Huesca3 vs Granada CF8               
30/04   00h00 Almeria18 vs Barcelona B20               
30/04   00h00 La Hoya Lorca CF21 vs Gimnastic Tarragona16               
30/04   00h00 Numancia6 vs Real Oviedo7               
30/04   00h00 Osasuna10 vs CD Lugo12               
30/04   00h00 Sporting de Gijon2 vs Albacete14               
30/04   00h00 Valladolid9 vs Cadiz4               

Hạng 2 Đức

29/04   18h30 SV Darmstadt 9817 vs Union Berlin9               
29/04   18h30 FC Ingolstadt 047 vs Holstein Kiel3 0 : 1/4-0.950.83   3.452.312.79   2 3/4-0.940.80
29/04   18h30 1. FC Heidenheim 184614 vs SV Sandhausen8 0 : 1/40.980.90   3.302.253.00   2 1/2-0.940.80
29/04   18h30 Arminia Bielefeld5 vs FC Kaiserslautern18 0 : 3/40.980.90   3.801.773.95   2 3/40.960.90
29/04   18h30 VfL Bochum6 vs FC Erzgebirge Aue13 0 : 3/40.980.90   3.651.764.20   2 3/4-0.940.80
29/04   18h30 Dynamo Dresden11 vs Fortuna Dusseldorf1 0 : 00.900.98   3.552.432.57   2 3/40.940.92
29/04   18h30 MSV Duisburg10 vs SSV Jahn Regensburg4 0 : 00.84-0.96   3.552.382.65   2 1/20.78-0.93
29/04   18h30 FC Nurnberg2 vs Eintr. Braunschweig12 0 : 3/4-0.930.80   3.451.824.15   2 1/2-0.940.80
29/04   18h30 St. Pauli16 vs Greuther Furth15 0 : 1/40.910.97   3.452.163.05   2 1/20.950.91

Hạng 2 Bồ Đào Nha

29/04   22h00 SL Benfica B11 vs Vitoria Guimaraes B10               
29/04   22h00 Porto B8 vs Sporting Braga II16               
29/04   22h00 CD Nacional1 vs Leixoes6               
29/04   22h00 Academico Viseu5 vs Gil Vicente19               
29/04   22h00 FC Famalicao9 vs CF Uniao Madeira17               
29/04   22h00 Real SC20 vs Cova Piedade14               
29/04   22h00 SC Covilha15 vs Academica Coimbra7               
29/04   22h00 UD Oliveirense13 vs Santa Clara2               
29/04   22h00 FC Arouca3 vs FC Penafiel4               
29/04   22h00 Varzim12 vs Sporting CP B18               

Hạng 2 Bỉ

29/04   21h00 Westerlo7 vs Tubize8               
29/04   22h00 Roeselare6 vs St. Gilloise5               

Hạng 2 Na Uy

29/04   21h00 Ullensaker/Kisa IL5 vs Viking3               
30/04   00h00 Levanger FK14 vs Ham-Kam12               
30/04   00h00 Notodden FK2 vs Sogndal7               
30/04   00h00 Mjondalen8 vs Tromsdalen UIL15               
30/04   00h00 Strommen6 vs Nest-Sotra16               
30/04   00h00 Sandnes Ulf4 vs Jerv13               
30/04   00h00 Asane Fotball9 vs Floro10               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

29/04   19h00 Adana Demirspor14 vs Altinordu5               
29/04   19h00 Denizlispor16 vs Gaziantepspor18               
29/04   19h00 Umraniyespor3 vs Rizespor1               
29/04   19h00 Istanbulspor10 vs Adanaspor11               
29/04   19h00 Erzurum BB7 vs Elazigspor9               
29/04   19h00 Vestel Manisaspor17 vs Ankaragucu2               
29/04   19h00 Giresunspor12 vs Samsunspor15               
29/04   19h00 Eskisehirspor13 vs Boluspor4               
29/04   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi6 vs Balikesirspor8               

Hạng 2 Thụy Điển

29/04   21h00 IK Brage3 vs Helsingborg IF7               
29/04   23h30 IK Frej Taby14 vs Varbergs BoIS FC12               

Hạng 2 Đan Mạch

29/04   19h45 Esbjerg FB1 vs Fredericia5               
29/04   19h45 Viborg3 vs Vejle4               
29/04   19h45 Vendsyssel2 vs Brabrand IF11               
29/04   19h45 Nykobing FC9 vs Fremad Amager8               
29/04   19h45 Herfolge Boldklub Koge6 vs Skive IK12               
29/04   19h45 FC Roskilde10 vs Thisted FC7               

Hạng 2 Hàn Quốc

29/04   14h00 Suwon FC7 vs Daejeon Citizen8               
29/04   15h00 Asan Mugunghwa FC4 vs Gwangju Football Club6               

Hạng 2 Trung Quốc

29/04   14h30 Shanghai Shenxin8 vs Inner Mongolia Zhongyou13               
29/04   14h30 Heilongjiang Lava Spring11 vs Meizhou Meixian Techand F.C.10               
29/04   15h00 Xinjiang Tianshan Leopard16 vs Dalian Transcendence15               
29/04   18h30 Shenzhen JiaZhaoye9 vs Shijiazhuang Ever Bright FC5               
29/04   18h30 Wuhan ZALL1 vs Qingdao Yellow Sea pharmaceutical3               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

30/04   04h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-1 vs Tulsa RoughnecksNhóm 2-17               
30/04   04h00 Toronto FC IINhóm 1-15 vs New York Red Bulls BNhóm 1-3               
30/04   04h00 Swope Park RangersNhóm 2-5 vs Saint Louis FCNhóm 2-6               

Hạng 3 Tây Ban Nha

29/04   22h00 C.D. San Fernando IslenoD-9 vs CD El Ejido 2012D-5               
29/04   22h00 UE OlotC-9 vs Valencia CF MestallaC-8               
29/04   22h00 CF PeraladaC-5 vs CD EbroC-6               
29/04   22h00 Barakaldo CFB-8 vs Burgos CFB-14               
29/04   22h00 SD AmorebietaB-12 vs LeioaB-9               
29/04   22h00 FuenlabradaA-6 vs CF Rayo MajadahondaA-1               
29/04   22h00 Atletico BalearesC-19 vs AlcoyanoC-16               
29/04   22h00 CF BadalonaC-4 vs SD FormenteraC-18               
29/04   22h00 Sporting de Gijon BB-1 vs Real Sociedad BB-3               
29/04   22h00 San Sebastian ReyesA-10 vs Real Madrid CastillaA-16               
29/04   22h00 Atletico de Madrid BA-4 vs CD Artistico NavalcarneroA-13               
29/04   22h00 Athletic Bilbao BB-2 vs CD LealtadB-16               
29/04   22h00 CD IzarraB-15 vs Osasuna BB-17               
29/04   22h00 Rapido de BouzasA-11 vs Deportivo La Coruna BA-3               
29/04   22h00 Atletico SaguntinoC-17 vs UE LlagosteraC-13               
29/04   22h00 Celta Vigo BA-5 vs Talavera de la ReinaA-2               
29/04   22h00 Las Palmas AtleticoD-8 vs Ecija BalompieA-20               
29/04   22h00 Cordoba CF BD-18 vs UCAM MurciaD-13               
29/04   22h00 Granada CF BD-14 vs Recreativo HuelvaD-10               
29/04   22h00 SCR Pena DeportivaC-14 vs UE CornellaC-7               
29/04   22h00 SD GernikaB-5 vs Arenas Club de GetxoA-15               
29/04   22h00 Merida ADD-15 vs VillanovenseD-4               
29/04   22h00 FC CartagenaD-3 vs Lorca Deportiva FCD-17               
29/04   22h00 ToledoA-19 vs Coruxo FCA-21               
29/04   22h00 CD Pena SportB-10 vs CD TudelanoB-11               
29/04   22h00 JumillaD-12 vs LinenseD-16               
29/04   22h00 AD Union AdarveA-9 vs CD GuijueloA-12               
29/04   22h00 Gimnastica SegovianaA-22 vs PontevedraA-14               
29/04   22h00 CercedaA-25 vs SD PonferradinaA-7               
29/04   22h00 CD Vitoria(SPA)A-17 vs Caudal DeportivoB-18               
29/04   22h00 Zaragoza BA-23 vs Villarreal BC-3               
29/04   22h00 Marbella FCD-2 vs UD MelillaD-7               
29/04   22h00 Ontinyent CFC-15 vs Hercules CFC-11               
29/04   22h00 CD MirandesB-6 vs Real Union de IrunB-13               
29/04   22h00 CD BadajozD-11 vs ExtremaduraD-6               
29/04   22h00 SabadellC-12 vs MallorcaC-1               
29/04   22h00 ElcheC-2 vs LleidaC-10               
29/04   22h00 Racing de FerrolA-18 vs Valladolid BA-8               
29/04   22h00 Racing SantanderB-4 vs UD LogronesB-7               
29/04   22h00 MurciaD-1 vs Real Betis BD-19               

Hạng 3 Italia

29/04   20h00 Pro PiacenzaA-16 vs ArzachenaA-19               
29/04   21h00 Renate ACB-13 vs FermanaB-18               
29/04   21h00 TrapaniC-2 vs AC MonopoliC-7               
29/04   21h00 Juve StabiaC-6 vs US SiracusaC-13               
29/04   21h00 FeralpiSaloB-4 vs TriestinaB-12               
29/04   21h00 RendeC-12 vs Fidelis AndriaC-11               
29/04   21h00 PontederaA-7 vs PratoA-18               
29/04   21h00 CuneoA-14 vs S.S.D. Monza 1912A-4               
29/04   21h00 Giana ErminioA-10 vs GavorranoA-12               
29/04   21h00 MateraC-8 vs CataniaC-3               
29/04   21h00 PistoieseA-17 vs AlessandriaA-1               
29/04   21h00 USD AkragasC-19 vs FondiC-18               
29/04   21h00 SambenedetteseB-3 vs AlbinoleffeB-8               
29/04   21h00 Virtus FrancavillaC-10 vs Cosenza Calcio 1914C-5               
29/04   21h00 OlbiaA-13 vs ViterbeseA-9               
29/04   21h00 Sicula LeonzioC-9 vs RegginaC-14               
29/04   21h00 BisceglieC-15 vs US Casertana 1908C-4               
29/04   21h00 AC MestreB-14 vs SantarcangeloB-15               
29/04   21h00 ReggianaB-1 vs PadovaB-10               
29/04   21h00 ArezzoA-15 vs PisaA-3               
29/04   21h00 Alma Juventus FanoB-9 vs TeramoB-16               
29/04   21h00 VicenzaB-17 vs BassanoB-2               
29/04   21h00 LivornoA-6 vs CarrareseA-2               
29/04   21h00 RavennaB-5 vs Alto Adige/SudtirolB-7               
29/04   21h00 Robur Siena S.S.D.A-5 vs PiacenzaA-11               
29/04   21h00 LecceC-1 vs PaganeseC-16               

Aus New South Wales

29/04   12h00 Bonnyrigg White Eagles11 vs Sydney United3               
29/04   13h00 Sydney Olympic2 vs Sydney FC Youth12               
29/04   14h50 A.P.I.A. Leichhardt Tigers1 vs South Coast Wolves7               

Hạng 3 Nhật Bản

29/04   11h00 YSCC Yokohama3 vs FC Ryukyu5               
29/04   11h00 Fukushima United FC7 vs Fujieda MYFC14               
29/04   11h00 Kataller Toyama16 vs Blaublitz Akita9               
29/04   12h00 Giravanz Kitakyushu15 vs Thespa Kusatsu Gunma13               

Nữ Nhật

29/04   12h00 INAC Kobe Women's1 vs Kanagawa University Women's5               
29/04   12h00 Vegalta Sendai Women's8 vs Nagano Parceiro Women's3               
29/04   13h00 Urawa Reds Women's2 vs Jef U Ichi.Chiba Women's6               

U21 Séc

29/04   15h15 Dukla Praha(U21)CFL-9 vs FC Bohemians 1905 U21CFL-10               
29/04   16h00 Fotbal Trinec(U21)MSFL-8 vs Brno(U21)MSFL-5               
29/04   21h00 Slovan Liberec(U21)CFL-6 vs Sparta Praha(U21)CFL-2               
29/04   21h00 Synot Slovacko(U21)MSFL-2 vs Banik Ostrava(U21)MSFL-4               
29/04   21h00 Teplice(U21)CFL-1 vs Hradec Kralove(U21)CFL-4               
29/04   21h00 Mlada Boleslav(U21)CFL-3 vs Marila Pribram(U21)CFL-5