TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/01/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

04/03   02h45 Real Betis15 vs Real Sociedad5               

VĐQG Đức

04/03   02h30 Augsburg13 vs RB Leipzig2               

VĐQG Pháp

04/03   02h45 Bordeaux7 vs Lyonnais4               

VĐQG Ba Lan

04/03   00h00 Zaglebie Lubin5 vs Legia Warszawa3               
04/03   00h00 LKS Nieciecza6 vs Ruch Chorzow14               
04/03   00h00 Korona Kielce8 vs Gornik Leczna16               
04/03   00h00 Jagiellonia Bialystok2 vs Slask Wroclaw11               
04/03   00h00 Cracovia Krakow12 vs Arka Gdynia10               
04/03   00h00 Lech Poznan4 vs Lechia Gdansk1               
04/03   00h00 Piast Gliwice15 vs Wisla Krakow9               
04/03   00h00 Pogon Szczecin7 vs Wisla Plock13               

VĐQG Séc

04/03   00h00 Hradec Kralove14 vs Mlada Boleslav5               
04/03   00h00 FK Baumit Jablonec10 vs FC Bohemians 190511               
04/03   00h00 Slavia Praha2 vs FC Viktoria Plzen1               
04/03   00h00 Synot Slovacko9 vs Brno13               
04/03   00h00 MFK Karvina7 vs Zlin4               
04/03   00h00 Sparta Praha3 vs Dukla Praha8               
04/03   00h00 Slovan Liberec12 vs Marila Pribram16               
04/03   00h00 Teplice6 vs Vysocina Jihlava15               

VĐQG Síp

04/03   00h00 Nea Salamis8 vs Karmiotissa Pano Polemidion10               
04/03   00h00 AEL Limassol4 vs Ermis Aradippou7               
04/03   00h00 Aris Limassol11 vs Ethnikos Achnas9               
04/03   00h00 AE Zakakiou13 vs Doxa Katokopias12               
04/03   00h00 Anorthosis Famagusta FC6 vs Apollon Limassol FC2               
04/03   00h00 AEK Larnaca3 vs Anagennisi Deryneia14               
04/03   00h00 APOEL Nicosia1 vs Omonia Nicosia FC5               

VĐQG Ukraina

04/03   03h30 Volyn Lutsk12 vs FC Shakhtar Donetsk1               
04/03   03h30 FC Karpaty Lviv11 vs PFC Oleksandria4               
04/03   03h30 Dynamo Kyiv2 vs Olimpic Donetsk5               
04/03   03h30 Stal Dniprodzerzhynsk10 vs Zirka Kirovohrad9               
04/03   03h30 FC Vorskla Poltava6 vs Zorya3               
04/03   03h30 FC Dnipro Dnipropetrovsk8 vs Chernomorets Odessa7               

VĐQG Australia

03/03   15h50 Sydney FC1 vs Melbourne Victory FC2               

VĐQG Jordan

03/03   20h00 Al-Baq'a12 vs That ras11               
03/03   22h30 Al Hussein Irbid5 vs Sahab SC10               
03/03   22h30 Al Wihdat Amman4 vs Ramtha SC7               

VĐQG UAE

03/03   20h30 Emirates Club13 vs Al-Dhafra7               
03/03   20h40 Banni Yas14 vs Al Wasl Dubai3               
03/03   23h30 Al Nasr Dubai6 vs Al-Sharjah11               
03/03   23h30 Dabba Al-Fujairah12 vs Al Shabab Dubai8               

VĐQG Việt Nam

03/03   17h00 Da Nang5 vs Than Quang Ninh10               

VĐQG Argentina

04/03   06h00 Aldosivi26 vs Olimpo23               
04/03   06h00 Defensa Y Justicia19 vs Gimnasia LP16               
04/03   06h00 Patronato Parana17 vs Atletico Tucuman13               
04/03   06h00 Talleres Cordoba11 vs San Lorenzo3               
04/03   06h00 Atletico Rafaela18 vs Sarmiento Junin21               
04/03   06h00 San Martin San Juan25 vs Rosario Central22               
04/03   06h00 Arsenal de Sarandi30 vs Tigre15               
04/03   06h00 CA Banfield5 vs Racing Club10               
04/03   06h00 Boca Juniors1 vs Union Santa Fe8               
04/03   06h00 Colon12 vs River Plate7               
04/03   06h00 Estudiantes La Plata4 vs Quilmes14               
04/03   06h00 Independiente9 vs Lanus6               
04/03   06h00 Newells Old Boys2 vs Godoy Cruz20               
04/03   06h00 CA Huracan28 vs Belgrano29               
04/03   06h00 Velez Sarsfield24 vs Temperley27               

VĐQG Mexico

04/03   10h00 Club Tijuana3 vs Pachuca6               

Hạng 2 Hà Lan

04/03   02h00 Volendam3 vs FC Dordrecht 9019               
04/03   02h00 FC Den Bosch13 vs Emmen11               
04/03   02h00 Fortuna Sittard14 vs Jong PSV Eindhoven4               
04/03   02h00 FC Oss16 vs Jong Ajax Amsterdam2               
04/03   02h00 MVV Maastricht5 vs Almere City FC7               
04/03   02h00 FC Eindhoven9 vs Telstar15               
04/03   02h00 RKC Waalwijk10 vs Helmond Sport12               

Hạng 2 Áo

03/03   23h30 SV Horn8 vs FC Blau Weiss Linz10               
03/03   23h30 LASK Linz1 vs FC Wacker Innsbruck5               
03/03   23h30 FC Liefering2 vs FAC Team Fur Wien9               
03/03   23h30 Austria Lustenau3 vs Kapfenberg Superfund4               
03/03   23h30 WSG Wattens7 vs SC Wiener Neustadt6               

Hạng 2 Argentina

04/03   06h00 Ferrol Carril Oeste7 vs Santa Marina Tandil18               
04/03   06h00 Guillermo Brown1 vs CSyD Juventud Unida Gualeguaychu20               
04/03   06h00 Crucero del Norte21 vs Chacarita Juniors3               
04/03   06h00 CA Douglas Haig15 vs Argentinos Juniors2               
04/03   06h00 Central Cordoba SdE16 vs Boca Unidos8               
04/03   06h00 CA Brown Adrogue12 vs Los Andes17               
04/03   06h00 Atletico Parana23 vs Gimnasia Jujuy19               
04/03   06h00 Estudiantes de San Luis14 vs Instituto5               
04/03   06h00 Villa Dalmine13 vs Nueva Chicago9               
04/03   06h00 Almagro6 vs Independiente Rivadavia4               
04/03   06h00 All Boys11 vs Flandria22               

Aus Victoria

03/03   16h30 Port Melbourne Sharks5 vs Green Gully Cavaliers12               
03/03   16h30 Melbourne Knights10 vs Kingston City7               

Hạng 4 Đức - Bavaria

04/03   01h00 Bayern Munich (Am)2 vs FC Ingolstadt 04 Am13