TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/10/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

18/05   18h59 Iran  vs Uzbekistan                

VĐQG Bỉ

19/05   02h30 Zulte Waregem9 vs Lierse18               
19/05   02h30 Royal Excel Mouscron14 vs Oud Heverlee Leuven19               
19/05   02h30 Red Star Waasland-Beveren12 vs Kortrijk7               

VĐQG Estonia

19/05   00h00 Viljandi JK Tulevik8 vs Paide Linnameeskond7               

VĐQG Ireland

19/05   01h45 Cork City F.C.2 vs Bray Wanderers10               
19/05   01h45 Bohemians7 vs Dundalk1               
19/05   01h45 St. Patrick's6 vs Derry City4               
19/05   01h45 Waterford United3 vs Limerick FC9               

VĐQG Thụy Điển

19/05   01h00 Brommapojkarna15 vs Kalmar FF8               

VĐQG Đan Mạch

19/05   00h00 Aalborg BK5 vs FC Nordsjaelland3               
19/05   00h00 AC Horsens6 vs Brondby1               
19/05   00h00 FC Kobenhavn4 vs Midtjylland2               

VĐQG Trung Quốc

18/05   18h35 Tianjin Teda8 vs Shandong Luneng2               

VĐQG Việt Nam

18/05   18h00 Sai Gon FC13 vs Sanna Khanh Hoa3               

Hạng 2 Italia

18/05   21h00 Spezia11 vs Parma3               
18/05   21h00 Venezia F.C.6 vs Delfino Pescara 193615               
18/05   21h00 Salernitana13 vs Palermo2               
18/05   21h00 Novara Calcio16 vs Virtus Entella18               
18/05   21h00 Frosinone4 vs Foggia9               
18/05   21h00 Ascoli20 vs Brescia12               
18/05   21h00 FC Bari 19087 vs Carpi10               
18/05   21h00 Cesena19 vs Cremonese14               
18/05   21h00 Cittadella8 vs Pro Vercelli22               
18/05   21h00 Empoli1 vs Perugia5               
18/05   21h00 Ternana21 vs Avellino17               

Hạng 2 Israel

18/05   20h00 Hapoel Ramat Gan FC14 vs Hapoel Kfar Saba9               
18/05   20h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Maccabi Ahi Nazareth10               
18/05   20h00 Hapoel Natzrat Illit5 vs Hapoel Hadera2               
18/05   20h00 Maccabi Herzliya15 vs Hapoel Bnei Lod8               
18/05   20h00 Beitar Tel Aviv Ramla6 vs Hapoel Tel Aviv1               
18/05   20h00 Hapoel Afula7 vs Hapoel Katamon Jerusalem3               
18/05   20h00 Ironi Nesher16 vs Ironi Ramat Hasharon11               
18/05   20h00 Hapoel Marmorek Irony Rehovot12 vs Hapoel Petah Tikva13               

Hạng 2 Thụy Sỹ

19/05   02h00 Vaduz3 vs Chiasso8               
19/05   02h00 FC Rapperswil-Jona5 vs Neuchatel Xamax1               
19/05   02h00 FC Wil 19006 vs Servette4               
19/05   02h00 Wohlen10 vs FC Schaffhausen2               
19/05   02h00 Winterthur9 vs Aarau7               

Hạng 2 Áo

18/05   23h30 Floridsdorfer AC10 vs FC Blau Weiss Linz9               
18/05   23h30 Kapfenberg Superfund7 vs TSV Hartberg2               
18/05   23h30 Austria Lustenau6 vs FC Liefering5               
18/05   23h30 WSG Wattens8 vs SV Ried4               
18/05   23h30 SC Wiener Neustadt3 vs FC Wacker Innsbruck1               

Hạng 2 Nhật Bản

18/05   18h00 Fagiano Okayama2 vs Tokyo Verdy4               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

19/05   04h00 Portland Timbers BNhóm 2-8 vs Los Angeles Galaxy IINhóm 2-14               

Cúp FA

19/05   01h45 Manchester United  vs Chelsea FC                

Aus Victoria

18/05   17h15 Bentleigh Greens2 vs Port Melbourne Sharks6               
18/05   17h15 Pascoe Vale SC5 vs Oakleigh Cannons11               
18/05   17h30 Green Gully Cavaliers4 vs Hume City13               

Japan Football League

19/05   10h00 Osaka FC4 vs Honda FC1               

U21 Ukraine

18/05   18h00 Chernomorets Odessa(U21)8 vs Zirka Kirovohrad(U21)12               
18/05   18h00 Zorya(U21)6 vs Stal Kamianske(U21)11               
18/05   18h00 Dynamo Kyiv(U21)1 vs FC Shakhtar Donetsk(U21)2               
18/05   18h00 FC Vorskla (U21)7 vs FC Karpaty Lviv(U21)3               
18/05   18h00 PFC Oleksandria(U21)5 vs FC Mariupol (U21)4               
18/05   18h00 Veres Rivne(U21)10 vs Olimpic Donetsk(U21)9