TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Copa Libertadores

01/03   03h59 MillonariosG-4 vs Corinthians Paulista (SP)G-1               
01/03   03h59 Delfin SCB-4 vs BolivarB-2               
01/03   03h59 CR Flamengo (RJ)D-2 vs River PlateD-3               

C1 Concacaf

01/03   08h00 Chivas Guadalajara2 vs Cibao14               
01/03   08h00 FC Dallas13 vs Tauro FC5               
01/03   10h00 Club America1 vs Deportivo Saprissa16               

VĐQG Tây Ban Nha

01/03   01h30 Athletic Bilbao12 vs Valencia4 0 : 1/4-0.850.730 : 00.85-0.973.502.442.6110.920.942 1/20.950.91K+PM
01/03   01h30 Getafe10 vs Deportivo La Coruna19 0 : 1/20.85-0.970 : 1/4-0.930.803.501.824.051-0.930.782 1/40.861.00
01/03   01h30 Malaga20 vs Sevilla6 1/2 : 00.85-0.971/4 : 00.74-0.863.453.452.001-0.960.822 1/2-0.940.80K+NS
01/03   03h30 Atletico Madrid2 vs Leganes13 0 : 1 1/20.900.980 : 1/20.78-0.905.001.2512.501-0.880.742 1/40.910.95K+PM
01/03   03h30 Eibar8 vs Villarreal5 0 : 1/40.950.930 : 1/4-0.810.693.452.212.981-0.940.802 1/2-0.960.82K+PC

VĐQG Scotland

01/03   02h45 Ross County12 vs Partick Thistle11               
01/03   02h45 Celtic1 vs Dundee9               
01/03   02h45 Hearts5 vs Kilmarnock6               
01/03   02h45 Hibernian FC4 vs Hamilton Academical FC10               
01/03   02h45 Motherwell FC7 vs Aberdeen3               

VĐQG Albania

28/02   19h00 FK Kukesi2 vs Skenderbeu Korce1               
28/02   19h00 Partizani Tirana7 vs Lushnja KS10               
28/02   19h00 Kamza5 vs Teuta Durres9               
28/02   19h00 Flamurtari4 vs Luftetari Gjirokaster6               
28/02   19h00 KF Laci3 vs Vllaznia Shkoder8               

VĐQG Ba Lan

28/02   23h00 Sandecja16 vs Zaglebie Lubin8               
28/02   23h00 Wisla Krakow6 vs Korona Kielce5               
28/02   23h00 Legia Warszawa2 vs Jagiellonia Bialystok1               
28/02   23h00 Wisla Plock7 vs Cracovia Krakow11               
28/02   23h00 Gornik Zabrze3 vs Pogon Szczecin15               
28/02   23h00 Lech Poznan4 vs Slask Wroclaw10               
28/02   23h00 Lechia Gdansk12 vs Bruk Bet Termalica Nieciecza13               
28/02   23h00 Arka Gdynia9 vs Piast Gliwice14               

VĐQG Bosnia

28/02   22h00 Zrinjski Mostar2 vs FK Zeljeznicar Sarajevo1               
28/02   22h00 Radnik Bijeljina6 vs NK Siroki Brijeg3               
28/02   22h00 Sloboda Tuzla10 vs Borac Banja Luka8               
28/02   22h00 FK Krupa5 vs FK Sarajevo4               
28/02   22h00 GOSK Gabela9 vs Vitez12               
28/02   22h00 NK Celik11 vs Mladost Doboj Kakanj7               

VĐQG Bulgary

28/02   21h00 Ludogorets Razgrad2 vs Septemvri Sofia10               
28/02   21h00 Lokomotiv Plovdiv7 vs Botev Plovdiv5               
28/02   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Slavia Sofia9               
28/02   21h00 FC Dunav Ruse12 vs CSKA Sofia1               
28/02   21h00 FC Vereya6 vs Pirin Blagoevgrad11               
28/02   21h00 Etar Veliko Tarnovo13 vs Cherno More Varna8               
28/02   21h00 Levski Sofia3 vs Beroe4               

VĐQG Serbia

28/02   22h00 FK Rad Beograd16 vs Borac Cacak15               
28/02   22h00 Cukaricki3 vs FK Backa Backa Palanka13               
28/02   22h00 FK Napredak Krusevac8 vs Vojvodina7               
28/02   22h00 Radnicki Nis6 vs Partizan Belgrade2               
28/02   22h00 Mladost Lucani9 vs Spartak Subotica4               
28/02   22h00 Radnik Surdulica10 vs Macva Sabac12               
28/02   22h00 Zemun11 vs FK Javor Ivanjica14               
28/02   22h00 Crvena Zvezda1 vs FK Vozdovac5               

VĐQG Đan Mạch

28/02   21h00 Odense BK6 vs Lyngby12               
28/02   21h00 Midtjylland1 vs Brondby2               
28/02   21h00 FC Nordsjaelland3 vs Silkeborg IF10               
28/02   21h00 Randers FC13 vs Elite 3000 Helsingor14               
28/02   21h00 AC Horsens5 vs Aarhus AGF11               
28/02   21h00 Sonderjyske9 vs Aalborg BK8               
28/02   21h00 Hobro I.K.7 vs FC Kobenhavn4               

VĐQG UAE

28/02   20h35 Al Ahli Dubai7 vs Al-Jazira(UAE)5               
28/02   23h15 Al Wasl FC3 vs Al Nasr Dubai4               

VĐQG Bolivia

01/03   02h30 Club GuabiraA-5 vs Jorge WilstermannA-3               

VĐQG Peru

01/03   03h00 Dep. San MartinA-1 vs Sport RosarioA-4               
01/03   03h00 Ayacucho Futbol ClubA-7 vs Sporting CristalA-2               
01/03   03h00 Sport Boys AssociationB-4 vs EM Deportivo BinacionalB-5               
01/03   03h00 MelgarB-2 vs Academia CantolaoB-1               
01/03   03h00 Real Atletico GarcilasoB-6 vs Deportivo Union ComercioB-7               
01/03   03h00 Deportivo MunicipalB-8 vs Sport HuancayoB-3               
01/03   03h00 Comerciantes UnidosA-3 vs Universitario de DeportesA-8               
01/03   03h00 Alianza LimaA-5 vs UTC CajamarcaA-6               

VĐQG Venezuela

01/03   03h00 Deportivo La Guaira6 vs Monagas SC12               
01/03   03h00 Metropolitanos FC8 vs Trujillanos FC14               
01/03   03h00 Deportivo Tachira13 vs Carabobo FC3               
01/03   03h00 Anzoategui16 vs Estudiantes Merida FC17               
01/03   03h00 Deportivo Lara4 vs Portuguesa FC2               

VĐQG Ai Cập

28/02   19h45 Tanta16 vs Ittihad Alexandria14               
28/02   22h00 Petrojet FC9 vs Masr El Maqassah13               
28/02   22h00 Al Masry4 vs Alassiouty Sport11               
01/03   01h00 El Dakhleya12 vs Al Ahly SC1               

C2 Châu Á

28/02   15h30 Song Lam Nghe AnH-2 vs Johor Darul TakzimH-1               
28/02   18h30 Persija JakartaH-4 vs Tampines Rovers FCH-3               

Hạng 2 Arập Xeut

28/02   19h35 Al Khaleej Club4 vs Al-Hazm1               
28/02   20h05 Al-Tai5 vs Dhamk8               
28/02   22h30 Al-Kawkab2 vs Al-Nojoom11               
28/02   23h05 Jeddah15 vs Al-Watani10               

Cúp FA

01/03   03h05 Tottenham Hotspur  vs Rochdale  0 : 2 1/20.960.920 : 10.960.928.201.1019.501 1/2-0.880.743 1/40.85-0.99

Cúp Bồ Đào Nha

01/03   03h15 Aves  vs Caldas                

Cúp Israel

01/03   00h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona  vs Hapoel Beer Sheva                
01/03   02h00 Hapoel Kfar Saba  vs Beitar Jerusalem                

Cúp Síp

28/02   22h00 Apollon Limassol FC  vs Othellos Athienou                
28/02   22h00 Nea Salamis  vs Olympiakos Nicosia FC                

Cúp Mexico

01/03   08h00 Alebrijes de OaxacaF-3 vs PueblaD-3               
01/03   08h00 Cafetaleros de Tapachula  vs Venados FC                
01/03   09h30 FC JuarezG-3 vs Pumas UNAMB-2