TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/03/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Belarus

02/06   20h00 FC Gorodeya15 vs BATE Borisov1               
02/06   20h00 Dnepr Mogilev9 vs FC Vitebsk6               

VĐQG Hungary

03/06   00h00 Diosgyor VTK11 vs Videoton FC2               
03/06   00h00 Ujpest FC5 vs Debreceni VSC3               
03/06   00h00 Puskas Akademia Fehervar7 vs Paksi SE6               
03/06   00h00 Balmazujvaros Sport KFT12 vs Ferencvarosi TC1               
03/06   00h00 Budapest Honved4 vs Vasas10               
03/06   00h00 Szombathelyi Haladas8 vs Mezokovesd-Zsory9               

VĐQG Moldova

02/06   19h00 Zimbru Chisinau4 vs FC Zaria Balti8               
02/06   19h00 FC Sheriff1 vs FC Milsami2               
02/06   19h00 Dinamo-Auto6 vs Speranta Nisporeni5               
02/06   19h00 CS Petrocub3 vs FC Sfintul Gheorghe7               

VĐQG Romania

02/06   23h00 FC Botosani8 vs Gaz Metan Medias13               
02/06   23h00 Juventus Bucharest14 vs FC Voluntari10               
02/06   23h00 Concordia Chiajna9 vs ACS Poli Timisoara11               
02/06   23h00 Dinamo Bucuresti6 vs Sepsi12               

VĐQG Singapore

02/06   19h30 Balestier Khalsa FC4 vs Geylang United FC8               
02/06   19h30 Singapore Warriors7 vs Hougang United FC9               

VĐQG Uzbekistan

02/06   20h00 Lokomotiv Tashkent4 vs Navbahor Namangan3               
02/06   20h00 Sogdiana Jizzakh11 vs FC Bunyodkor5               
02/06   20h00 FC AGMK9 vs Pakhtakor Tashkent1               

VĐQG Uruguay

03/06   01h00 Montevideo Wanderers11 vs Liverpool P.6               
03/06   01h00 Rampla Juniors FC15 vs Nacional Montevideo1               
03/06   01h00 CA Atenas12 vs CA River Plate5               
03/06   01h00 Boston River10 vs CA Progreso8               
03/06   01h00 CA Torque14 vs Defensor SC4               
03/06   01h00 Racing Club Montevideo13 vs Danubio FC3               
03/06   01h00 Centro Atletico Fenix9 vs Club Atletico Cerro7               

VĐQG Mỹ

03/06   04h00 Colorado RapidsTay-11 vs Vancouver Whitecaps FCTay-4               
03/06   04h00 Chicago FireDong-7 vs San Jose EarthquakesTay-10               
03/06   04h00 Portland TimbersTay-5 vs Los Angeles GalaxyTay-9               

VĐQG Nam Phi

02/06   20h00 Jomo Cosmos18 vs Ajax Cape Town15               

Hạng 2 Ba Lan

02/06   22h00 GKS Katowice5 vs Gornik Leczna16               
02/06   22h00 Chojniczanka Chojnice2 vs Bytovia Bytow13               
02/06   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs Miedz Legnica1               
02/06   22h00 Odra Opole10 vs Olimpia Grudziadz18               
02/06   22h00 Wigry Suwalki7 vs Ruch Chorzow15               
02/06   22h00 Chrobry Glogow9 vs Stomil Olsztyn17               
02/06   22h00 Stal Mielec3 vs Podbeskidzie11               
02/06   22h00 Rakow Czestochowa6 vs Pogon Siedlce14               
02/06   22h00 Zaglebie Sosnowiec4 vs GKS Tychy8               

Hạng 2 Ireland

03/06   01h30 Longford Town5 vs Galway United3               

Hạng 2 Na Uy

02/06   23h00 Sandnes Ulf4 vs Kongsvinger14               

Hạng 2 Thụy Điển

02/06   21h00 Varbergs BoIS FC8 vs Halmstads6               
02/06   21h00 IK Frej Taby16 vs Osters IF12               
02/06   21h00 Norrby IF11 vs IK Brage5               
02/06   23h00 Degerfors IF7 vs IFK Varnamo15               

Hạng 2 Nhật Bản

02/06   13h00 Avispa Fukuoka3 vs Tokushima Vortis9               
02/06   14h00 FC Gifu18 vs Mito Hollyhock13               
02/06   15h00 Omiya Ardija14 vs Kamatamare Sanuki21               
02/06   15h00 FC Machida Zelvia4 vs Ehime FC20               
02/06   16h00 JEF United Ichihara Chiba16 vs Renofa Yamaguchi2               
02/06   18h00 Fagiano Okayama5 vs Yamagata Montedio19               
02/06   18h00 Zweigen Kanazawa15 vs Kyoto Sanga FC22               

Hạng 2 Hàn Quốc

02/06   16h00 Suwon FC8 vs Asan Mugunghwa FC3               
02/06   17h00 Seongnam FC1 vs FC Anyang10               
02/06   17h00 Busan I'Park4 vs Bucheon FC 19952               

Hạng Nhất QG

02/06   15h30 Dak Lak5 vs Hue FC2               
02/06   15h30 Cong An Nhan Dan7 vs Viettel1               
02/06   16h30 Binh Phuoc10 vs Dong Thap4               

Hạng 2 Brazil

03/06   04h30 CRB (AL)14 vs Brasil de Pelotas RS15               
03/06   04h30 Atletico Clube Goianiense12 vs Goias18               
03/06   04h30 Fortaleza1 vs Sampaio Correa (MA)17               
03/06   07h00 Londrina (PR)9 vs Coritiba (PR)6               

Hạng 2 Chi Lê

03/06   02h30 CD Santiago Morning2 vs Cobresal1               
03/06   02h30 Union San Felipe11 vs Rangers Talca7               
03/06   04h00 Melipilla15 vs Puerto Montt13               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

03/06   04h00 North CarolinaNhóm 1-14 vs Bethlehem SteelNhóm 1-9               
03/06   04h00 Los Angeles Galaxy IINhóm 2-15 vs Tulsa RoughnecksNhóm 2-16               
03/06   04h00 OKC Energy FCNhóm 2-17 vs Reno 1868Nhóm 2-10               
03/06   04h00 New York Red Bulls BNhóm 1-5 vs FC CincinnatiNhóm 1-1               
03/06   04h00 Indy ElevenNhóm 1-6 vs Charleston BatteryNhóm 1-2               
03/06   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-15 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-10               
03/06   04h00 Las Vegas Lights FCNhóm 2-12 vs Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-7               
03/06   04h00 Fresno FCNhóm 2-11 vs Seattle Sounders FC 2Nhóm 2-14               
03/06   04h00 Nashville SCNhóm 1-7 vs Penn FCNhóm 1-11               
03/06   04h00 Richmond KickersNhóm 1-12 vs Pittsburgh Riverhounds SCNhóm 1-3               

Aus Brisbane

02/06   14h00 Acacia Ridge10 vs Mount Gravatt12               
02/06   14h00 University of Queensland3 vs Bayside United FC8               
02/06   15h30 Grange Thistle SC1 vs Virginia United11               
02/06   16h00 The Gap BPL7 vs Albany Creek2               

Aus New South Wales

02/06   17h00 Marconi Stallions5 vs Bonnyrigg White Eagles11               
02/06   17h45 Sydney FC Youth12 vs Sutherland Sharks6               

Aus South Sup.League

02/06   12h30 West Adelaide SC6 vs Adelaide Comets FC4               
02/06   12h30 South Adelaide Panthers9 vs Para Hills Knights11               
02/06   15h30 Adelaide Olympic10 vs Sturt Lions12               
02/06   16h30 Campbelltown City SC2 vs Croydon Kings7               

Aus Victoria

02/06   12h00 Northcote City11 vs Pascoe Vale SC5               
02/06   12h00 Avondale FC2 vs Green Gully Cavaliers4               
02/06   16h00 Hume City13 vs Kingston City12               
02/06   16h00 Dandenong Thunder8 vs Bentleigh Greens1               

Hạng 3 Nhật Bản

02/06   11h00 Fujieda MYFC12 vs SC Sagamihara10               
02/06   11h00 FC Tokyo(U23)14 vs Kagoshima United3               
02/06   11h00 Gainare Tottori7 vs Blaublitz Akita5               
02/06   12h00 Cerezo Osaka(U23)1 vs Gamba Osaka (U23)9               
02/06   16h00 FC Ryukyu6 vs AC Nagano Parceiro13               

Nữ Nhật

02/06   11h00 Kanagawa University Women's4 vs Albirex Niigata Women's7               

Nữ Mỹ

03/06   02h30 Washington Spirit Women's8 vs Chicago Red Stars Women's4               
03/06   06h00 Sky Blue FC Women's9 vs Utah Royals Women's6               
03/06   07h30 Houston Dash Women's7 vs North Carolina Courage Women's1               

U19 Séc

02/06   17h00 Banik Ostrava(U19)  vs Ceske Budejovice(U19)                
02/06   17h00 Sparta Praha(U19)  vs Viktoria Plzen U19                
02/06   17h00 Slavia Praha(U19)  vs Mlada Boleslav(U19)                
02/06   17h00 Teplice(U19)  vs Brno(U19)                
02/06   17h00 SK Sigma Olomouc(U19)  vs MFK Karvina(U19)                
02/06   17h00 FC Bohemians 1905 U19  vs Frydek-Mistek(U19)                
02/06   17h00 Opava (U19)  vs Zlin(U19)                
02/06   17h00 Pardubice(U19)  vs Synot Slovacko(U19)                
02/06   17h00 Pribram U19  vs Hradec Kralove(U19)