TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/11/2019

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Đức

03/02   02h30 Koln18 vs Borussia Dortmund6               

VĐQG Hà Lan

03/02   01h00 Vitesse Arnhem7 vs FC Groningen13               

VĐQG Bỉ

03/02   01h30 Royal Antwerp FC4 vs Red Star Waasland-Beveren8               
03/02   01h30 KSC Lokeren13 vs Standard Liege7               
03/02   01h30 St.-Truidense VV6 vs Kortrijk10               
03/02   01h30 Zulte Waregem14 vs KV Oostende12               
03/02   01h30 Royal Excel Mouscron11 vs Genk9               
03/02   01h30 AS Eupen16 vs Gent5               
03/02   01h30 Anderlecht3 vs KV Mechelen15               
03/02   01h30 Club Brugge1 vs Sporting Charleroi2               

VĐQG Macedonia

02/02   21h00 FK Shkupi6 vs Renova Cepciste8               
02/02  Hoãn FK Shkupi6 vs FC Vardar Skopje2               
02/02   21h00 Akademija Pandev4 vs FK Skopje10               
02/02   21h00 Akademija Pandev4 vs Sileks3               
02/02   21h00 Akademija Pandev4 vs Rabotnicki Skopje5               
02/02  Hoãn Akademija Pandev4 vs Pobeda Prilep7               

VĐQG Malta

03/02   00h00 Gzira United3 vs St. Andrews12               

VĐQG Montenegro

02/02   22h00 Decic Tuzi9 vs FK Kom5               
02/02   22h00 Decic Tuzi9 vs FK Mladost Podgorica3               
02/02   22h00 Decic Tuzi9 vs FK Iskra Danilovgrad8               

VĐQG Australia

02/02   15h50 Sydney FC1 vs Wellington Phoenix10               

VĐQG Iran

02/02   18h00 Padideh Mashhad7 vs Teraktor-Sazi11               
02/02   18h45 Sepidroud Rasht14 vs Esteghlal Khozestan15               
02/02   19h20 Persepolis1 vs Sepahan S.C.12               
02/02   20h45 Pars Jonoubi Jam2 vs Saipa5               

VĐQG Kuwait

02/02   19h35 Al Kuwait SC1 vs Al-Jahra3               
02/02   22h05 Kazma5 vs Al-Arabi Club7               

VĐQG Qatar

02/02   20h35 Al-Ahli Doha7 vs Al Duhail SC1               
02/02   20h35 Al Markhiya8 vs Al Rayyan2               
02/02   22h45 Al-Arabi SC11 vs Umm Salal5               

VĐQG UAE

02/02   20h15 Emirates Club10 vs Al Ahli Dubai7               
02/02   20h20 Al-Sharjah5 vs Hatta Club12               
02/02   23h00 Al Wahda3 vs Al Wasl Dubai2               

VĐQG Mexico

03/02   08h00 Puebla4 vs Chivas Guadalajara11               
03/02   10h00 Atlas17 vs Cruz Azul5               

VĐQG Ai Cập

02/02   19h45 Arab Contractors7 vs Alassiouty Sport10               
02/02   22h00 Petrojet FC13 vs Smouha SC6               
03/02   00h30 Al Nasr Cairo17 vs Wadi Degla SC16               

VĐQG Nam Phi

03/02   01h00 Cape Town City2 vs Mamelodi Sundowns1               

Hạng 2 Pháp

03/02   01h00 Bourg Peronnas19 vs Clermont Foot8               
03/02   01h00 Tours FC20 vs Auxerre12               
03/02   01h00 Nimes2 vs Ajaccio4               
03/02   01h00 Orleans US 4516 vs Le Havre5               
03/02   01h00 Quevilly Rouen18 vs Chateauroux9               
03/02   01h00 Paris FC3 vs Chamois Niortais13               
03/02   01h00 Stade Brestois7 vs Stade Reims1               
03/02   01h00 Lorient6 vs Lens15               
03/02   01h00 Sochaux10 vs Ajaccio GFCO11               
03/02   01h00 Valenciennes US14 vs Nancy17               

Hạng 2 Hà Lan

03/02   01h00 Emmen8 vs N.E.C. Nijmegen2               
03/02   01h00 Volendam16 vs Fortuna Sittard1               
03/02   01h00 De Graafschap9 vs FC Utrecht Am.20               
03/02   01h00 FC Den Bosch10 vs Telstar4               
03/02   01h00 Cambuur Leeuwarden13 vs Go Ahead Eagles15               
03/02   01h00 Almere City FC6 vs FC Dordrecht 9014               
03/02   01h00 FC Eindhoven11 vs RKC Waalwijk17               

Hạng 2 Israel

02/02   19h00 Hapoel Petah Tikva7 vs Hapoel Ramat Gan FC12               
02/02   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Natzrat Illit13               
02/02   19h00 Maccabi Ahi Nazareth9 vs Hapoel Tel Aviv1               
02/02   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Ironi Ramat Hasharon10               
02/02   19h00 Maccabi Herzliya15 vs Hapoel Kfar Saba2               
02/02   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla8 vs Hapoel Marmorek Irony Rehovot11               
02/02   19h00 Hapoel Afula6 vs Hapoel Katamon Jerusalem3               
02/02   19h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Hadera5               

Hạng 2 Thụy Sỹ

03/02   01h00 Vaduz4 vs Neuchatel Xamax1               
03/02   01h00 Servette3 vs Chiasso6               

Hạng 2 Argentina

03/02   01h00 Instituto Cordoba13 vs Villa Dalmine3               
03/02   01h00 Ferrol Carril Oeste23 vs Atletico Mitre de Santiago del Estero9               
03/02   01h00 Guillermo Brown7 vs Atletico Rafaela1               
03/02   01h00 Nueva Chicago21 vs Deportivo Riestra18               
03/02   01h00 Independiente Rivadavia22 vs All Boys19               
03/02   01h00 San Martin Tucuman8 vs Los Andes12               
03/02   01h00 Santa Marina Tandil20 vs Estudiantes de San Luis15               
03/02   01h00 CSyD Juventud Unida Gualeguaychu5 vs Sarmiento Junin17               
03/02   01h00 CA Brown Adrogue10 vs Deportivo Moron14               
03/02   01h00 Flandria24 vs Boca Unidos25               
03/02   01h00 Almagro2 vs Gimnasia Jujuy11               
03/02   01h00 Agropecuario de Carlos Casares4 vs Quilmes16               

Hạng 2 Mexico

03/02   09h00 CF Atlante16 vs UAEM Potros15               
03/02   09h30 Venados FC7 vs Zacatepec4               
03/02   10h36 Cimarrones de Sonora9 vs Correcaminos UAT8               

Hạng 3 Pháp

03/02   01h00 Cholet So4 vs Lyon Duchere8               
03/02   01h00 Rodez Aveyron1 vs Avenir Sportif Beziers13               
03/02   01h00 Pau FC7 vs GS Consolat Marseille9               
03/02   01h00 Dunkerque5 vs Grenoble3               
03/02   01h00 Entente Sannois6 vs Chambly FC11               
03/02   01h00 Concarneau10 vs Les Herbiers15               
03/02   01h00 Red Star FC 932 vs Avranches17               
03/02   01h00 US Boulogne14 vs Stade Lavallois MFC12               
03/02   01h00 Creteil16 vs Bastia                

Nữ Australia

02/02   15h00 Adelaide United Women's9 vs Melbourne Victory Women's7               

U23 Anh

03/02   02h00 Fulham U212-4 vs Blackburn Rovers U232-5               
03/02   02h00 Manchester City U231-6 vs Swansea City(U21)1-8               
03/02   02h05 Chelsea(U23)1-1 vs Leicester City(U23)1-7