TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

01/10   18h00 Arsenal12 vs Brighton & Hove Albion13 0 : 1 3/40.89-0.990 : 3/40.910.976.001.2111.001 1/40.84-0.9830.83-0.95
01/10   20h15 Everton14 vs Burnley8 0 : 3/40.910.990 : 1/40.83-0.953.601.684.8010.950.912 1/2-0.980.86
01/10   20h15 Newcastle9 vs Liverpool5 3/4 : 00.950.951/4 : 00.940.943.704.401.7110.74-0.882 3/40.881.00

VĐQG Tây Ban Nha

01/10   17h00 Real Sociedad8 vs Real Betis9 0 : 1/20.950.950 : 1/40.990.893.701.923.4510.81-0.952 3/40.900.98
01/10   21h15 Barcelona1 vs Las Palmas15 0 : 30.85-0.950 : 1 1/40.78-0.9011.501.0619.0021.000.864 1/20.890.99
01/10   23h30 Valencia4 vs Athletic Bilbao11 0 : 1/20.87-0.970 : 1/4-0.860.743.651.843.8010.920.942 1/20.86-0.98
01/10   23h30 Villarreal14 vs Eibar16 0 : 1/20.85-0.950 : 1/4-0.980.863.501.853.951-0.980.842 1/2-0.950.83
02/10   01h45 Real Madrid5 vs Espanyol12 0 : 3-0.970.870 : 1 1/40.910.9710.501.0818.001 3/40.81-0.954 1/40.85-0.97

VĐQG Italia

01/10   17h30 Napoli1 vs Cagliari13 0 : 2 1/40.83-0.930 : 10.86-0.988.401.1214.501 3/4-0.890.753 3/40.86-0.98
01/10   20h00 Benevento20 vs Inter Milan3 1 1/2 : 0-0.980.883/4 : 00.87-0.995.709.501.251 1/4-0.930.7830.940.94
01/10   20h00 Spal14 vs Crotone16 0 : 1/2-0.970.870 : 1/4-0.840.723.402.003.501-0.900.762 1/40.960.92
01/10   20h00 Chievo10 vs Fiorentina12 0 : 0-0.940.840 : 0-0.890.773.352.652.4810.990.872 1/2-0.930.80
01/10   20h00 Lazio4 vs US Sassuolo Calcio15 0 : 1 1/2-0.890.790 : 1/20.910.975.001.357.001 1/40.980.8830.960.92
01/10   20h00 Torino8 vs Hellas Verona19 0 : 1 1/2-0.950.850 : 1/20.930.955.001.357.001 1/40.920.9430.84-0.96
01/10   23h00 AC Milan6 vs AS Roma5 0 : 00.960.940 : 00.81-0.933.502.532.511 1/4-0.980.842 3/40.910.97
02/10   01h45 Atalanta9 vs Juventus2 3/4 : 00.940.961/4 : 0-0.970.853.604.401.741-0.990.852 1/2-0.950.83

VĐQG Đức

01/10   18h30 SC Freiburg16 vs Hoffenheim2 1/2 : 00.901.001/4 : 00.83-0.953.653.351.9710.76-0.902 3/40.970.91
01/10   20h30 Hertha BSC Berlin8 vs Bayern Munich3 1 1/4 : 0-0.980.881/2 : 00.970.914.707.001.381 1/4-0.990.852 3/40.900.98
01/10   23h00 Koln18 vs RB Leipzig6 1/2 : 00.83-0.931/4 : 00.881.003.553.252.0410.77-0.922 1/20.881.00

VĐQG Pháp

01/10   20h00 ES Troyes AC12 vs Saint-Etienne4 1/4 : 00.84-0.960 : 0-0.860.743.152.872.293/40.71-0.852 1/40.980.88
01/10   22h00 Angers SCO11 vs Lyonnais7 1/4 : 0-0.970.851/4 : 00.71-0.833.253.152.1110.960.902 1/20.960.90
02/10   02h00 Nice9 vs Marseille5 0 : 1/41.000.880 : 00.70-0.833.352.192.9110.84-0.982 3/40.990.87

VĐQG Bồ Đào Nha

01/10   22h00 Portimonense14 vs Aves18               
01/10   22h00 Chaves10 vs Desportivo de Tondela17               
01/10   22h00 Belenenses7 vs Vitoria Guimaraes8               
01/10   22h00 Sporting Braga5 vs GD Estoril-Praia15               
01/10   22h00 Boavista FC12 vs Feirense9               
01/10   22h00 Maritimo4 vs SL Benfica3               
01/10   22h00 Pacos Ferreira13 vs Moreirense16               
01/10   22h00 Rio Ave6 vs Vitoria FC Setubal11               
01/10   22h00 Sporting Clube de Portugal2 vs FC Porto1               

VĐQG Hà Lan

01/10   17h30 AZ Alkmaar5 vs Feyenoord Rotterdam4               
01/10   19h30 SC Heerenveen2 vs Ajax Amsterdam7               
01/10   19h30 Vitesse Arnhem3 vs FC Utrecht9               
01/10   21h45 PSV Eindhoven1 vs Willem II17               

VĐQG Nga

01/10   17h00 Rubin Kazan8 vs Amkar Perm16               
01/10   17h00 Spartak Moscow7 vs Ural S.r.5               
01/10   17h00 Arsenal Tula11 vs Krasnodar FK3               
01/10   17h00 FC Tosno13 vs FC Terek Groznyi9               
01/10   17h00 SKA Khabarovsk14 vs FK Rostov6               
01/10   17h00 FK Anzhi15 vs Zenit St.Petersburg1               
01/10   17h00 CSKA Moscow4 vs Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa10               
01/10   17h00 Lokomotiv Moscow2 vs Dinamo Moscow12               

VĐQG Albania

01/10   19h00 Skenderbeu Korce1 vs KF Laci7               
01/10   19h00 Luftetari Gjirokaster6 vs Kamza8               
01/10   19h00 Lushnja KS9 vs FK Kukesi2               
01/10   19h00 Kamza8 vs Teuta Durres4               
01/10   19h00 Vllaznia Shkoder5 vs Flamurtari3               
01/10   19h00 Teuta Durres4 vs Partizani Tirana10               

VĐQG Azerbaijan

01/10   20h00 Qarabag1 vs Zira FK2               

VĐQG Georgia

01/10   21h30 FC Shukura Kobuleti10 vs Samtredia3               
01/10   23h30 Dila Gori7 vs Chikhura Sachkhere6               

VĐQG Hy Lạp

01/10   20h00 Olympiakos Piraeus4 vs Atromitos Athens5               
01/10   22h15 Kerkyra11 vs Xanthi9               
01/10   22h15 Levadiakos6 vs Apollon Smirnis15               
02/10   00h30 Asteras Tripolis14 vs AEK Athens1               

VĐQG Kazakhstan

01/10   17h00 Tobol Kostanai5 vs FC Astana2               
01/10   17h00 Taraz11 vs FK Aktobe9               

VĐQG Macedonia

01/10   20h00 FC Vardar Skopje3 vs FK Korzo Prilep4               
01/10   20h00 Sileks5 vs Akademija Pandev2               
01/10   20h00 FK Skopje10 vs Rabotnicki Skopje8               
01/10   20h00 Pelister Bitola6 vs FK Shkendija 791               
01/10   20h30 Renova Cepciste7 vs Pobeda Prilep9               

VĐQG Phần Lan

01/10   22h30 IFK Mariehamn6 vs SJK Seinajoki5               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

01/10   23h00 Akhisar Bld.Geng7 vs Fenerbahce4               
01/10   23h00 Kayserispor6 vs Bursaspor8               
01/10   23h00 Goztepe3 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi5               
01/10   23h00 Sivasspor14 vs Antalyaspor17               
01/10   23h00 Alanyaspor12 vs Genclerbirligi15               
01/10   23h00 Osmanlispor FC18 vs Kasimpasa10               
01/10   23h00 Yeni Malatyaspor11 vs Konyaspor13               
01/10   23h00 Besiktas JK2 vs Trabzonspor9               
01/10   23h00 Galatasaray1 vs Karabukspor16               

VĐQG Thụy Điển

02/10   00h00 AFC Eskilstuna16 vs Jonkopings Sodra IF14               
02/10   00h00 Hammarby7 vs IFK Norrkoping5               
02/10   00h00 AIK Solna3 vs Elfsborg9               
02/10   00h00 Malmo FF1 vs Halmstads15               
02/10   00h00 IFK Goteborg10 vs IK Sirius FK8               
02/10   00h00 Orebro11 vs Kalmar FF12               
02/10   00h00 GIF Sundsvall13 vs Djurgardens2               
02/10   00h00 Ostersunds FK6 vs Hacken4               

VĐQG Đan Mạch

01/10   21h00 Midtjylland5 vs Aalborg BK8 0 : 3/40.80-0.93   3.801.634.40   2 3/40.85-0.99
01/10   21h00 Randers FC14 vs AC Horsens6 0 : 1/20.86-0.98   3.351.833.90   2 1/40.930.93
01/10   21h00 Silkeborg IF11 vs FC Nordsjaelland1 1/4 : 01.000.88   3.552.902.11   2 3/40.83-0.97
01/10   21h00 Elite 3000 Helsingor13 vs Aarhus AGF10 1/2 : 0-0.880.75   3.504.101.75   2 1/20.990.87
01/10   21h00 Lyngby12 vs FC Kobenhavn2 3/4 : 00.84-0.96   3.553.801.80   2 1/20.83-0.97
01/10   21h00 Hobro I.K.4 vs Odense BK7 0 : 00.86-0.98   3.302.422.61   2 1/40.880.98
01/10   21h00 Brondby3 vs Sonderjyske9 0 : 10.75-0.88   4.201.426.20   2 3/40.77-0.92

VĐQG Hàn Quốc

01/10   13h00 Jeju United FC2 vs Gwangju Football Club12               
01/10   13h00 Gangwon FC6 vs Ulsan Hyundai FC3               
01/10   13h00 Jeonnam Dragons8 vs FC Seoul5               
01/10   13h00 Pohang Steelers7 vs Sangju Sangmu FC11               
01/10   13h00 Daegu FC9 vs Incheon United FC10               
01/10   13h00 Suwon Samsung Bluewings4 vs Jeonbuk Hyundai Motors1               

VĐQG Hồng Kông

01/10   13h30 Hong Kong Rangers FC10 vs Yuen Long FC7               
01/10   16h30 Hong Kong Sapling5 vs Southern District4               

VĐQG Indonesia

01/10   18h30 Persiba Balikpapan  vs Persib Bandung                
01/10   18h30 Barito Putera  vs Pusamania Borneo                
01/10   18h30 Madura United  vs Persipura Jayapura                

VĐQG Việt Nam

01/10   17h00 Sanna Khanh Hoa BVN5 vs Hoang Anh Gia Lai12               
01/10   18h00 Than Quang Ninh6 vs XSKT Can Tho13               
01/10   18h30 Ha Noi FC3 vs Dong Tam Long An14               

VĐQG Argentina

02/10   02h00 Defensa Y Justicia20 vs CA Huracan8               
02/10   02h00 Talleres Cordoba7 vs Patronato Parana4               
02/10   02h00 Temperley21 vs Estudiantes La Plata16               
02/10   02h00 San Martin San Juan17 vs Rosario Central23               
02/10   02h00 Argentinos Juniors26 vs Racing Club12               
02/10   02h00 CA Banfield3 vs Arsenal de Sarandi28               
02/10   02h00 Boca Juniors1 vs Chacarita Juniors24               
02/10   02h00 Gimnasia LP18 vs Lanus22               
02/10   02h00 Independiente15 vs Velez Sarsfield9               
02/10   02h00 Atletico Tucuman19 vs Belgrano10               
02/10   02h00 Newells Old Boys14 vs Godoy Cruz11               
02/10   02h00 San Lorenzo13 vs Colon5               
02/10   02h00 Union Santa Fe6 vs Olimpo27               
02/10   02h00 Tigre25 vs River Plate2               

VĐQG Chi Lê

02/10   02h00 Huachipato13 vs Santiago Wanderers8               
02/10   02h00 Audax Italiano5 vs Everton CD2               
02/10   02h00 Palestino16 vs Deportes Temuco9               
02/10   02h00 Curico Unido10 vs CSD Antofagasta3               
02/10   02h00 Deportes Iquique14 vs Universidad de Concepcion11               
02/10   02h00 San Luis Quillota7 vs O Higgins15               
02/10   02h00 Universidad Catolica12 vs Colo Colo4               
02/10   02h00 Union Espanola1 vs Universidad de Chile6               

VĐQG Colombia

02/10   03h00 Millonarios8 vs Envigado11               
02/10   03h00 Deportivo Pasto16 vs Atletico Bucaramanga15               
02/10   03h00 Rionegro Aguilas20 vs Independiente Santa Fe1               
02/10   03h00 Alianza Petrolera17 vs Deportiva Once Caldas18               
02/10   03h00 Jaguares de Cordoba12 vs Tigres FC6               
02/10   03h00 Deportes Tolima10 vs Dep.Independiente Medellin7               
02/10   03h00 Atletico Junior Barranquilla2 vs Deportivo Cali9               
02/10   03h00 La Equidad4 vs Patriotas FC19               
02/10   03h00 Atletico Nacional3 vs Atletico Huila14               
02/10   03h00 America de Cali13 vs Cortulua5               

VĐQG Peru

01/10   23h00 Real Atletico Garcilaso7 vs Academia Cantolao4               
02/10   01h00 Melgar6 vs Sport Rosario12               
02/10   03h30 Comerciantes Unidos2 vs Universitario de Deportes5               
02/10   06h00 Alianza Lima1 vs UTC Cajamarca3               

VĐQG Uruguay

02/10   02h00 CA Juventud de Las Piedras16 vs Danubio FC7               
02/10   02h00 Wanderers FC15 vs Liverpool P.9               
02/10   02h00 IA Sud America12 vs Plaza Colonia13               
02/10   02h00 Nacional Montevideo5 vs El Tanque Sisley11               
02/10   02h00 Rampla Juniors FC6 vs CA Penarol1               
02/10   02h00 Boston River4 vs Cerro Montevideo10               
02/10   02h00 Defensor SC2 vs CA River Plate3               
02/10   02h00 Centro Atletico Fenix8 vs Racing Club Montevideo14               

VĐQG Venezuela

02/10   02h00 Monagas SC4 vs Deportivo JBL del Zulia10               
02/10   02h30 Zulia FC13 vs Trujillanos FC17               
02/10   02h30 Anzoategui15 vs Atletico Socopo FC16               
02/10   03h00 Estudiantes Merida FC8 vs Portuguesa FC12               
02/10   03h00 Metropolitanos FC7 vs Deportivo La Guaira6               
02/10   04h00 Mineros de Guayana2 vs Atletico Venezuela18               
02/10   04h00 Caracas FC5 vs Deportivo Tachira9               
02/10   05h30 Zamora FC Barinas14 vs Deportivo Lara3               

VĐQG Mỹ

02/10   03h00 Columbus CrewDong-5 vs Washington D.C. UnitedDong-11               
02/10   03h00 New England RevolutionDong-8 vs Atlanta United FCDong-3               
02/10   03h00 Philadelphia UnionDong-9 vs Seattle SoundersTay-4               

VĐQG Mexico

02/10   00h00 Pumas UNAM17 vs Cruz Azul4               
02/10   02h00 Lobos BUAP10 vs Club Leon8               
02/10   02h00 Queretaro FC14 vs Monterrey1               
02/10   06h30 Santos Laguna15 vs Puebla18               

VĐQG Costa Rica

02/10   00h00 Perez Zeledon7 vs Santos De Guapiles5               
02/10   00h00 Cartagines Deportiva SA8 vs Universidad de Costa Rica9               
02/10   00h00 AD Carmelita11 vs Deportivo Saprissa2               
02/10   00h00 Alajuelense3 vs AD Grecia6               
02/10   00h00 Municipal Liberia10 vs Limon FC4               
02/10   00h00 Guadalupe FC12 vs Herediano1               

VĐQG Nam Phi

01/10   20h00 Platinum Stars16 vs Mamelodi Sundowns9               
01/10   20h00 Bloemfontein Celtic10 vs Bidvest Wits13               

Hạng 2 Tây Ban Nha

01/10   17h00 Alcorcon10 vs Granada CF14               
01/10   21h00 SD Huesca13 vs Rayo Vallecano9               
01/10   23h00 CD Lugo15 vs Tenerife6               
01/10   23h00 Osasuna8 vs Sporting de Gijon2               
02/10   01h00 Sevilla Atletico22 vs CF Reus Deportiu16               
02/10   01h30 Gimnastic Tarragona20 vs Barcelona B11               

Hạng 2 Italia

01/10   20h00 Foggia19 vs Novara Calcio16               

Hạng 2 Đức

01/10   18h30 Holstein Kiel3 vs Bochum10               
01/10   18h30 FC Ingolstadt 0416 vs Darmstadt4               
01/10   18h30 SV Sandhausen5 vs SSV Jahn Regensburg12               
01/10   18h30 Fortuna Dusseldorf1 vs MSV Duisburg14               
01/10   18h30 Heidenheimer15 vs Dynamo Dresden13               
01/10   18h30 FC Erzgebirge Aue7 vs Union Berlin11               
01/10   18h30 Eintr. Braunschweig9 vs St. Pauli8               
01/10   18h30 FC Kaiserslautern18 vs Greuther Furth17               
01/10   18h30 Nuremberg2 vs Arminia Bielefeld6               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

01/10   22h00 Sporting CP B9 vs Santa Clara1               
01/10   22h00 Sporting Braga II19 vs CD Nacional3               
01/10   22h00 Academico Viseu2 vs Porto B5               
01/10   22h00 Cova Piedade10 vs Leixoes4               
01/10   22h00 Real SC17 vs FC Famalicao6               
01/10   22h00 Gil Vicente7 vs Vitoria Guimaraes B15               
01/10   22h00 SC Covilha20 vs FC Arouca16               
01/10   22h00 CF Uniao Madeira12 vs FC Penafiel14               
01/10   22h00 Academica Coimbra8 vs SL Benfica B13               
01/10   22h00 Varzim11 vs UD Oliveirense18               

Hạng 2 Bỉ

01/10   21h00 K.F.C.O.Wilrijk1 vs Lierse7               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

01/10   19h00 Boluspor8 vs Altinordu4               
01/10   19h00 Elazigspor3 vs Rizespor2               
01/10   19h00 Gaziantepspor17 vs Ankaragucu10               
01/10   19h00 Denizlispor18 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi12               
01/10   19h00 Istanbulspor6 vs Adana Demirspor11               
01/10   19h00 Giresunspor1 vs Umraniyespor5               
01/10   19h00 Eskisehirspor16 vs Vestel Manisaspor13               
01/10   19h00 Samsunspor15 vs Balikesirspor9               
01/10   19h00 Adanaspor7 vs Erzurum BB14               

Hạng 2 Thụy Điển

02/10   00h00 Gefle IF12 vs Helsingborg IF4               
02/10   00h00 Atvidabergs FF16 vs Degerfors IF7               
02/10   00h00 IK Frej Taby15 vs IFK Varnamo8               
02/10   00h00 GAIS10 vs Brommapojkarna1               
02/10   00h00 Dalkurd FF2 vs Syrianska FC14               
02/10   00h00 Osters IF6 vs Orgryte11               
02/10   00h00 Falkenbergs FF5 vs Norrby IF13               
02/10   00h00 Trelleborgs FF3 vs Varbergs BoIS FC9               

Hạng 2 Đan Mạch

01/10   18h45 Vejle1 vs Fremad Amager6               
01/10   18h45 Viborg5 vs Brabrand IF11               
01/10   18h45 Vendsyssel3 vs Esbjerg FB8               
01/10   18h45 Herfolge Boldklub Koge4 vs Fredericia7               
01/10   18h45 Skive IK12 vs Thisted FC2               
01/10   18h45 FC Roskilde10 vs Nykobing Falster9               

Hạng 2 Hàn Quốc

01/10   12h00 Busan I'Park2 vs Seongnam FC3               
01/10   14h00 Ansan Greeners FC9 vs Gyeongnam FC1               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

02/10   03h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-8 vs Phoenix Rising FCNhóm 2-5               
02/10   03h00 Ottawa FuryNhóm 1-10 vs Charleston BatteryNhóm 1-3               
02/10   03h00 Harrisburg IslandersNhóm 1-13 vs Saint Louis FCNhóm 1-11               
02/10   03h00 Vancouver Whitecaps BNhóm 2-14 vs Portland Timbers BNhóm 2-15               
02/10   03h00 Tulsa RoughnecksNhóm 2-6 vs San AntonioNhóm 2-2               
02/10   03h00 Reno 1868Nhóm 2-3 vs Real Monarchs SLCNhóm 2-1               
02/10   03h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-4 vs Bethlehem SteelNhóm 1-12               
02/10   03h00 Rochester RhinosNhóm 1-5 vs Louisville City FCNhóm 1-1               

Hạng 2 Mexico

02/10   00h00 Leones Univ Guadalajara15 vs Cimarrones de Sonora3               

VĐ Bắc Mỹ

02/10   03h00 FC Edmonton4 vs San Francisco Deltas3               
02/10   05h00 Miami FC1 vs Jacksonville Armada7               

Nữ Nhật

01/10   11h00 INAC Kobe Women's3 vs AS Elfen Sayama Women's8               
01/10   11h00 Albirex Niigata Women's6 vs Vegalta Sendai Women's4               
01/10   11h00 Jef U Ichi.Chiba Women's5 vs Urawa Reds Women's2               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

01/10   17h59 Czech Republic Women's(U17)30 vs Estonia Women's(U17)16               
01/10   17h59 Georgia Women's(U17)17 vs Northern Ireland Women's(U17)14               
01/10   17h59 Turkey Women's(U17)32 vs Netherlands Women's(U17)18               
01/10   17h59 Portugal Women's(U17)12 vs Austria Women's(U17)36               

U21 Séc

01/10   21h00 FC Bohemians 1905 U2110 vs Mlada Boleslav(U21)4               
01/10   21h00 Slovan Liberec(U21)8 vs Hradec Kralove(U21)5               
01/10   21h00 Teplice(U21)2 vs FC Viktoria Plzen(U21)6               
01/10   21h00 Dukla Praha(U21)18 vs Marila Pribram(U21)9