TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/01/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

C1 Concacaf

02/03   08h00 CD Arabe UnidoD-1 vs FC DallasH-1               
02/03   10h00 Pumas UNAMA-1 vs Tigres UANLG-1               

VĐQG Tây Ban Nha

02/03   01h30 Barcelona2 vs Sporting de Gijon18 0 : 2 3/40.76-0.880 : 1 1/40.86-0.9611.301.0523.001 3/4-0.980.863 3/40.73-0.87
02/03   01h30 Osasuna20 vs Villarreal6 1/2 : 00.950.951/4 : 00.78-0.893.403.801.911-0.890.762 1/40.920.96
02/03   03h30 Granada CF19 vs Alaves11 0 : 00.990.910 : 00.980.923.102.692.593/40.80-0.932 1/4-0.950.83
02/03   03h30 Celta Vigo9 vs Espanyol10 0 : 1/20.950.950 : 1/4-0.920.813.351.913.851-0.950.832 1/2-0.930.81
02/03   03h30 Real Madrid1 vs Las Palmas12 0 : 2 1/40.910.990 : 10.970.937.901.1413.001 1/20.900.983 3/40.930.95

VĐQG Moldova

01/03   19h00 Dinamo-Auto10 vs FC Milsami1               
01/03   19h00 Saxan Ceadir Lunga11 vs Zimbru Chisinau4               
01/03   19h00 FC ABUS Ungheni9 vs FC Dacia Chisinau5               

VĐQG Serbia

01/03   19h00 FK Metalac Gornji Milanovac10 vs FK Backa Backa Palanka14               
01/03   19h00 FK Rad Beograd12 vs FK Javor Ivanjica6               
01/03   19h00 FK Napredak Krusevac5 vs Radnicki Nis7               
01/03   19h00 Spartak Subotica9 vs Cukaricki11               
01/03   19h00 FK Vozdovac8 vs Radnik Surdulica13               
01/03   19h00 Mladost Lucani4 vs Novi Pazar16               
01/03   19h00 Borac Cacak15 vs Vojvodina3               
01/03   19h00 Crvena Zvezda1 vs Partizan Belgrade2               

Cúp Pháp

02/03   00h30 Chamois Niortais  vs Paris Saint Germain                
02/03   00h30 Avranches  vs Strasbourg                
02/03   00h30 Quevilly  vs Guingamp                
02/03   03h05 Marseille  vs Monaco                

Cúp Bồ Đào Nha

01/03   22h00 GD Estoril-Praia  vs SL Benfica                
01/03   22h00 Vitoria Guimaraes  vs Chaves                

Liên Đoàn Romania

01/03   18h00 ACS Poli Timisoara  vs FCM Targu Mures                

Cúp Mexico

02/03   08h00 TolucaF-1 vs Celaya FCA-3               
02/03   09h30 Santos LagunaG-3 vs Club AmericaE-1               
02/03   10h00 Mineros de ZacatecasE-2 vs AtlasH-3