TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/12/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

C1 Châu Á

23/01   19h00 Eastern A.A Football TeamG-4 vs Thanh Hoa FC                
23/01   19h30 Muang Thong UnitedE-2 vs Johor Darul Takzim                

Giao Hữu CLB

23/01   21h00 FC Thun  vs FC Wil 1900                

Liên Đoàn Anh

24/01   02h45 Bristol City  vs Manchester City                

VĐQG Bắc Ai Len

24/01   02h45 Crusaders FC1 vs Ballymena United6               

VĐQG Bỉ

24/01   01h30 Royal Antwerp FC4 vs Gent5               
24/01   01h30 KSC Lokeren12 vs Genk11               
24/01   01h30 St.-Truidense VV6 vs KV Mechelen15               
24/01   01h30 Zulte Waregem14 vs Standard Liege7               
24/01   01h30 Royal Excel Mouscron9 vs Kortrijk8               
24/01   01h30 AS Eupen16 vs Sporting Charleroi2               
24/01   01h30 Anderlecht3 vs Red Star Waasland-Beveren10               
24/01   01h30 Club Brugge1 vs KV Oostende13               

VĐQG Iran

23/01   19h00 Esteghlal Khozestan14 vs Zob Ahan4               

VĐQG Ai Cập

24/01   00h30 Al Nasr Cairo17 vs Smouha SC6               

Hạng 2 Đức

24/01   00h30 Bochum12 vs MSV Duisburg7               
24/01   02h30 Holstein Kiel2 vs Union Berlin6               
24/01   02h30 FC Ingolstadt 044 vs SV Sandhausen5               
24/01   02h30 FC Nurnberg3 vs SSV Jahn Regensburg8               

Hạng 2 Arập Xeut

23/01   20h35 Al-Hazm2 vs Al-Nahdha8               
23/01   20h35 Al-Tai1 vs Al Khaleej Club9               
23/01   20h35 Al-Watani12 vs Al-Shoalah7               
23/01   20h35 Al-Kawkab3 vs Al Wehda Mecca6               
23/01   20h35 Al-Nojoom11 vs Najran14               
23/01   20h35 Dhamk10 vs Hajer15               
23/01   20h35 Al Qaisoma4 vs Al-Orubah5               

Cúp Mexico

24/01   07h00 PueblaD-3 vs Alebrijes de OaxacaF-3               
24/01   08h00 Venados FC  vs Cafetaleros de Tapachula                
24/01   08h00 Murcielagos  vs NecaxaI-2               
24/01   09h00 Cimarrones de SonoraH-3 vs Queretaro FCH-2               
24/01   10h00 Celaya FCB-3 vs PachucaH-1               

League One

24/01   02h45 Rotherham United8 vs Bradford AFC5               
24/01   02h45 Shrewsbury Town2 vs Charlton Athletic6               
24/01   02h45 Shrewsbury Town2 vs Charlton Athletic6               
24/01   02h45 Scunthorpe United4 vs Doncaster Rovers17               

League Two

24/01   02h45 Notts County2 vs Crawley Town14               
24/01   02h45 Newport County10 vs Morecambe19               
24/01   02h45 Mansfield Town7 vs Lincoln City6