TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/07/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Hà Lan

09/12   01h00 Willem II17 vs NAC Breda16               

VĐQG Azerbaijan

08/12   20h00 Sabail7 vs Qarabag1               

VĐQG Bỉ

09/12   01h30 Gent11 vs Kortrijk15               
09/12   01h30 Royal Antwerp FC6 vs Royal Excel Mouscron10               
09/12   01h30 St.-Truidense VV4 vs Zulte Waregem7               
09/12   01h30 KV Oostende13 vs KV Mechelen14               
09/12   01h30 Genk9 vs AS Eupen16               
09/12   01h30 Red Star Waasland-Beveren5 vs Standard Liege8               
09/12   01h30 Anderlecht3 vs Sporting Charleroi2               
09/12   01h30 Club Brugge1 vs KSC Lokeren12               

VĐQG Malta

09/12   00h00 Mosta FC9 vs Sliema Wanderers FC5               

VĐQG Wales

09/12   01h45 Bala Town5 vs The New Saints3               
09/12   01h45 Prestatyn Town FC11 vs Newi Cefn Druids6               
09/12   01h45 Connah's QN2 vs Aberystwyth Town10               

VĐQG Australia

08/12   14h50 Melbourne Victory FC9 vs Adelaide United FC5               

VĐQG Arập Xeut

08/12   20h45 Al-Shabab(KSA)11 vs Al-Faisaly Harmah3               
08/12   22h40 Al Ittihad Jeddah7 vs Al Ahli Jeddah14               

VĐQG New Zealand

09/12   07h00 Eastern Suburbs AFC2 vs Wellington Phoenix Reserve9               

VĐQG Algeria

08/12   23h00 MC Alger7 vs US Biskra15               
08/12   23h00 USM El Harrach14 vs ES Setif4               
08/12   23h00 USM Bel Abbes9 vs CR Belouizdad6               
08/12   23h00 JS Saoura2 vs JS Kabylie8               
08/12   23h00 USM Blida16 vs MC Oran3               
08/12   23h00 NA Hussein Dey10 vs CS Constantine1               
08/12   23h00 DRB Tadjenanet12 vs OM Medea11               
08/12   23h00 Paradou AC5 vs USM Alger13               

VĐQG Nam Phi

09/12   01h00 Maritzburg United11 vs Baroka FC1               

Hạng 2 Pháp

09/12   01h00 Chamois Niortais12 vs Stade Reims1               
09/12   01h00 Tours FC20 vs Nancy16               
09/12   01h00 Nimes2 vs Clermont Foot7               
09/12   01h00 Orleans US 4511 vs Ajaccio GFCO13               
09/12   01h00 Paris FC5 vs Lens18               
09/12   01h00 Ajaccio3 vs Le Havre6               
09/12   01h00 Auxerre15 vs Chateauroux10               
09/12   01h00 Stade Brestois8 vs Bourg Peronnas17               
09/12   01h00 Lorient4 vs Sochaux9               
09/12   01h00 Valenciennes US14 vs Quevilly Rouen19               

Hạng 2 Hà Lan

09/12   01h00 FC Dordrecht 9015 vs MVV Maastricht10               
09/12   01h00 Volendam20 vs FC Utrecht Am.19               
09/12   01h00 Go Ahead Eagles8 vs Jong PSV Eindhoven12               
09/12   01h00 Telstar4 vs Emmen9               
09/12   01h00 Fortuna Sittard3 vs RKC Waalwijk18               
09/12   01h00 FC Oss7 vs N.E.C. Nijmegen1               
09/12   01h00 Almere City FC14 vs De Graafschap5               
09/12   01h00 Helmond Sport16 vs FC Eindhoven11               

Hạng 2 Israel

08/12   19h00 Maccabi Ahi Nazareth3 vs Hapoel Petah Tikva8               
08/12   19h00 Maccabi Herzliya16 vs Hapoel Bnei Lod14               
08/12   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla5 vs Hapoel Hadera9               
08/12   19h00 Hapoel Kfar Saba1 vs Hapoel Marmorek Irony Rehovot11               
08/12   19h00 Hapoel Katamon Jerusalem6 vs Ironi Ramat Hasharon7               
08/12   19h00 Hapoel Afula13 vs Hapoel Rishon Lezion4               
08/12   19h00 Hapoel Tel Aviv2 vs Hapoel Natzrat Illit10               
08/12   19h00 Ironi Nesher15 vs Hapoel Ramat Gan FC12               

Hạng 3 Pháp

09/12   01h00 GS Consolat Marseille11 vs Entente Sannois7               
09/12   01h00 Cholet So2 vs Rodez Aveyron1               
09/12   01h00 Pau FC8 vs US Boulogne13               
09/12   01h00 Avranches17 vs Concarneau16               
09/12   01h00 Red Star FC 934 vs Dunkerque9               
09/12   01h00 Creteil14 vs Lyon la Duchere10               
09/12   01h00 Grenoble3 vs Chambly FC15               
09/12   01h00 Stade Lavallois MFC5 vs Avenir Sportif Beziers6               

U21 Ukraine

08/12   17h00 Chernomorets Odessa(U21)11 vs Zirka Kirovohrad(U21)10               
08/12   17h00 Zorya(U21)4 vs FC Shakhtar Donetsk(U21)1               
08/12   17h00 Olimpic Donetsk(U21)8 vs FC Vorskla (U21)7               
08/12   17h00 PFC Oleksandria(U21)2 vs Dynamo Kyiv(U21)5               
08/12   17h00 Illichivets (U21)3 vs Stal Kamianske(U21)12               
08/12   17h00 Veres Rivne(U21)9 vs FC Karpaty Lviv(U21)6