TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

30/09   18h30 Huddersfield Town7 vs Tottenham Hotspur4 1 1/4 : 0-0.990.891/2 : 00.84-0.964.757.001.371 1/4-0.900.762 3/40.960.92
30/09   21h00 AFC Bournemouth19 vs Leicester City17 0 : 0-0.930.830 : 00.920.963.352.752.4010.82-0.962 3/4-0.980.86
30/09   21h00 Manchester United2 vs Crystal Palace20 0 : 20.87-0.970 : 3/40.890.997.001.1416.001 1/40.970.892 3/40.82-0.94
30/09   21h00 Stoke City16 vs Southampton11 0 : 0-0.900.800 : 00.910.973.202.852.413/40.72-0.862 1/4-0.960.84
30/09   21h00 West Bromwich(WBA)10 vs Watford6 0 : 1/40.930.970 : 1/4-0.780.663.102.183.303/40.75-0.8920.86-0.98
30/09   21h00 West Ham United18 vs Swansea City15 0 : 1/20.901.000 : 1/4-0.940.823.451.873.9010.980.882 1/2-0.990.87
30/09   23h30 Chelsea FC3 vs Manchester City1 0 : 0-0.960.860 : 00.930.953.452.652.411 1/4-0.890.752 3/40.960.92

VĐQG Tây Ban Nha

30/09   18h00 Deportivo La Coruna18 vs Getafe10 0 : 1/40.940.960 : 1/4-0.920.793.502.163.0010.950.912 1/20.970.91
30/09   21h15 Sevilla3 vs Malaga19 0 : 1 1/20.980.920 : 1/20.75-0.885.301.298.501 1/40.960.9030.940.94
30/09   23h30 Levante7 vs Alaves20 0 : 3/40.950.950 : 1/4-0.920.793.501.694.901-0.880.732 1/40.920.96
01/10   01h45 Leganes6 vs Atletico de Madrid2 1 : 00.920.981/2 : 00.78-0.904.057.001.453/40.72-0.8620.85-0.97

VĐQG Italia

30/09   23h00 Udinese17 vs Sampdoria7 0 : 00.901.000 : 00.78-0.903.352.512.6210.930.932 1/20.950.93
01/10   01h45 Genoa18 vs Bologna11 0 : 1/41.000.900 : 1/4-0.800.683.352.262.971-0.920.772 1/41.000.88

VĐQG Đức

30/09   20h30 Augsburg5 vs Borussia Dortmund1 1 1/4 : 01.000.901/2 : 00.960.924.906.501.381 1/40.880.9830.920.96
30/09   20h30 Eintracht Frankfurt11 vs VfB Stuttgart12 0 : 1/20.86-0.960 : 1/4-0.940.823.601.853.8510.880.982 1/20.980.90
30/09   20h30 Monchengladbach9 vs Hannover 964 0 : 3/40.950.950 : 1/40.940.943.901.724.151 1/4-0.880.732 3/40.910.97
30/09   20h30 Wolfsburg13 vs Mainz14 0 : 1/40.83-0.930 : 1/4-0.900.783.452.083.2510.980.882 1/2-0.950.83
30/09   23h30 Hamburger15 vs Werder Bremen17 0 : 00.970.930 : 00.83-0.953.502.522.5310.79-0.932 1/20.940.94

VĐQG Pháp

30/09   22h00 Paris Saint Germain1 vs Bordeaux3 0 : 2 1/20.87-0.990 : 1 1/41.000.889.501.0618.001 1/20.82-0.963 3/40.990.87
01/10   01h00 Dijon17 vs Strasbourg19 0 : 1/40.900.980 : 1/4-0.800.683.152.173.101-0.930.792 1/40.83-0.97
01/10   01h00 Guingamp10 vs Toulouse14 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.840.723.302.073.151-0.930.782 1/40.930.93
01/10   01h00 Amiens SC16 vs Lille OSC18 0 : 00.881.000 : 00.950.933.152.472.671-0.940.802 1/40.960.90
01/10   01h00 Nantes6 vs Metz20 0 : 3/40.85-0.970 : 1/40.82-0.943.551.654.6510.990.872 1/40.84-0.98
01/10   01h00 Stade Rennais FC15 vs Caen8 0 : 1/2-0.990.870 : 1/4-0.840.723.251.993.451-0.920.772 1/40.880.98

VĐQG Scotland

30/09   21h00 Hamilton FC8 vs Glasgow Rangers5               
30/09   21h00 Dundee9 vs Hearts7               
30/09   21h00 Aberdeen2 vs St. Johnstone3               
30/09   21h00 Celtic1 vs Hibernian FC4               
30/09   21h00 Kilmarnock12 vs Ross County10               
30/09   21h00 Motherwell FC6 vs Partick Thistle11               

VĐQG Hà Lan

30/09   23h30 NAC Breda13 vs ADO Den Haag14               
01/10   00h45 SBV Excelsior12 vs VVV Venlo8               
01/10   00h45 FC Zwolle6 vs FC Groningen11               
01/10   01h45 Sparta Rotterdam15 vs Roda JC Kerkrade18               

VĐQG Albania

30/09   19h00 KF Laci7 vs Vllaznia Shkoder5               
30/09   22h00 Flamurtari3 vs Luftetari Gjirokaster6               

VĐQG Azerbaijan

30/09   20h00 Sabail5 vs Standard Sumqayit4               

VĐQG Ba Lan

30/09   23h00 Sandecja9 vs Slask Wroclaw5               
30/09   23h00 Wisla Krakow7 vs Jagiellonia Bialystok4               
30/09   23h00 Wisla Plock11 vs Bruk Bet Termalica Nieciecza14               
30/09   23h00 Gornik Zabrze1 vs Piast Gliwice15               
30/09   23h00 Lech Poznan3 vs Legia Warszawa6               
30/09   23h00 Lechia Gdansk12 vs Zaglebie Lubin2               
30/09   23h00 Arka Gdynia10 vs Cracovia Krakow16               
30/09   23h00 Pogon Szczecin13 vs Korona Kielce8               

VĐQG Belarus

30/09   20h00 Krumkachy14 vs Neman Grodno7               
30/09   20h00 Naftan Novopolock16 vs FC Gomel10               
30/09   20h00 Dnepr Mogilev11 vs FC Minsk13               

VĐQG Bosnia

30/09   22h00 FK Sarajevo5 vs FK Krupa4               
30/09   22h00 NK Siroki Brijeg3 vs Radnik Bijeljina8               
30/09   22h00 FK Zeljeznicar Sarajevo2 vs Zrinjski Mostar1               
30/09   22h00 Vitez12 vs GOSK Gabela10               
30/09   22h00 Mladost Doboj Kakanj6 vs NK Celik11               
30/09   22h00 Borac Banja Luka7 vs Sloboda Tuzla9               

VĐQG Bulgary

30/09   21h00 Ludogorets Razgrad2 vs Beroe5               
30/09   21h00 Lokomotiv Plovdiv10 vs Septemvri Simitli13               
30/09   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Botev Plovdiv8               
30/09   21h00 FC Dunav Ruse12 vs Pirin Blagoevgrad11               
30/09   21h00 FC Vereya3 vs Slavia Sofia9               
30/09   21h00 Etar Veliko Tarnovo7 vs CSKA Sofia1               
30/09   21h00 Levski Sofia4 vs Cherno More Varna6               

VĐQG Bắc Ai Len

30/09   21h00 Cliftonville6 vs Linfield FC2               
30/09   21h00 Glentoran FC5 vs Crusaders FC4               
30/09   21h00 Ballinamallard United12 vs Ards FC10               
30/09   21h00 Glenavon Lurgan3 vs Dungannon Swifts7               
30/09   21h00 Warrenpoint Town11 vs Carrick Rangers9               
30/09   21h00 Ballymena United8 vs Coleraine1               

VĐQG Croatia

01/10   00h00 NK Lokomotiva Zagreb6 vs Slaven Belupo Koprivnica5               
01/10   00h00 NK Rijeka2 vs Rudes8               
01/10   00h00 Hajduk Split3 vs Inter Zapresic7               
01/10   00h00 NK Osijek4 vs Istra 196110               
01/10   00h00 HNK Cibalia9 vs Dinamo Zagreb1               

VĐQG Estonia

30/09   17h00 Parnu Linnameeskond10 vs JK Sillamae Kalev7               
30/09   17h00 Viljandi JK Tulevik9 vs FC Flora Tallinn1               
30/09   17h00 Trans Narva5 vs Paide Linnameeskond8               

VĐQG Georgia

30/09   20h00 Lokomotiv Tbilisi5 vs Dinamo Batumi8               
30/09   23h00 Torpedo Kutaisi2 vs FC Saburtalo Tbilisi4               

VĐQG Hungary

30/09   23h00 Diosgyor VTK9 vs Fehervar Videoton1               
30/09   23h00 Ujpesti TE6 vs Debreceni VSC3               
30/09   23h00 Puskas Akademia Fehervar5 vs Paksi SE7               
30/09   23h00 Balmazujvaros12 vs Ferencvarosi TC2               
30/09   23h00 Budapest Honved4 vs Vasas8               
30/09   23h00 Szombathelyi Haladas10 vs Mezokovesd-Zsory11               

VĐQG Hy Lạp

30/09   20h00 Platanias FC8 vs Panaitolikos Agrinio10               
30/09   22h15 Panathinaikos12 vs Pas Giannina7               
01/10   00h30 AEL Larisa16 vs PAOK Saloniki3               

VĐQG Iceland

30/09   21h00 IA Akranes12 vs Vikingur Olafsvik11               
30/09   21h00 Valur1 vs Vikingur Reykjavik8               
30/09   21h00 KR Reykjavik4 vs Stjarnan Gardabaer2               
30/09   21h00 Grindavik6 vs Fjolnir9               
30/09   21h00 IBV Vestmannaeyjar10 vs KA Akureyri5               
30/09   21h00 Hafnarfjordur FH3 vs Breidablik7               

VĐQG Kazakhstan

30/09   17h00 Ordabasy3 vs FC Akzhayik10               
30/09   17h00 Kaisar Kyzylorda7 vs Okzhetpes12               
30/09   17h00 FK Atyrau8 vs FC Shakhtyor Karagandy6               
30/09   17h00 Irtysh Pavlodar4 vs FC Kairat Almaty1               

VĐQG Latvia

30/09   18h00 Jelgava6 vs FK Ventspils3               
30/09   20h00 Caramba/Dinamo Riga2 vs FK Spartaks Jurmala1               
30/09   22h00 Metta/LU Riga7 vs Rigas Futbola skola5               

VĐQG Luxembourg

30/09   21h00 F91 Dudelange1 vs Progres Niederkorn3               
30/09   21h00 Hamm RM Benfica FC4 vs Hostert10               
30/09   21h00 US Mondorf-les-Bains5 vs Victoria Rosport14               
30/09   21h00 Union Titus Petange7 vs UNA Strassen9               
30/09   21h00 US Esch12 vs Fola Esch2               
30/09   21h00 FC Differdange 036 vs Racing Union Luxemburg8               
30/09   21h00 Jeunesse Esch11 vs Rodange 9113               

VĐQG Malta

30/09   20h00 St. Andrews11 vs Senglea Athletic7               
30/09   21h00 Hamrun Spartans8 vs Mosta FC10               
30/09   22h00 Tarxien Rainbows F.C.14 vs Sliema Wanderers FC5               

VĐQG Moldova

30/09   20h00 FC Zaria Balti9 vs Speranta Nisporeni6               
30/09   20h00 Spicul Chiscareni7 vs Dinamo-Auto8               
30/09   20h00 FC Dacia Chisinau3 vs FC Milsami2               

VĐQG Montenegro

30/09   22h00 FK Mladost Podgorica6 vs FK Grbalj Radanovici4               
30/09   22h00 FK Iskra Danilovgrad7 vs Decic Tuzi10               
30/09   22h00 FK Kom8 vs OFK Petrovac9               
30/09   22h00 FK Zeta3 vs FK Rudar Pljevlja5               
30/09   22h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Buducnost Podgorica2               

VĐQG Na Uy

01/10   01h00 Brann2 vs Kristiansund BK12               
01/10   01h00 Stabaek9 vs Valerenga11               
01/10   01h00 Odd Grenland7 vs FK Haugesund5               
01/10   01h00 Sandefjord8 vs Aalesund FK14               
01/10   01h00 Tromso IL15 vs Lillestrom10               
01/10   01h00 Sogndal13 vs Molde3               
01/10   01h00 Rosenborg1 vs Sarpsborg 08 FF4               
01/10   01h00 Viking16 vs Stromsgodset6               

VĐQG Phần Lan

30/09   21h00 HJK Helsinki1 vs PS Kemi10               
30/09   21h00 RoPS Rovaniemi8 vs Jyvaskyla JK12               
30/09   21h00 Ilves Tampere4 vs Lahti2               

VĐQG Romania

30/09   22h00 FC Viitorul Constanta10 vs CSM Studentesc Iasi9               
30/09   22h00 FC Voluntari8 vs Concordia Chiajna12               
30/09   22h00 Sepsi11 vs Steaua Bucuresti2               
30/09   22h00 CFR Cluj1 vs Juventus Bucharest14               
30/09   22h00 ACS Poli Timisoara6 vs CS Universitatea Craiova3               
30/09   22h00 Gaz Metan Medias13 vs FC Botosani5               
30/09   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs FC Astra Giurgiu4               

VĐQG Serbia

30/09   22h00 FK Javor Ivanjica16 vs FK Rad Beograd13               
30/09   22h00 Partizan Belgrade2 vs Cukaricki6               
30/09   22h00 FK Napredak Krusevac9 vs Crvena Zvezda1               
30/09   22h00 Spartak Subotica5 vs Radnicki Nis7               
30/09   22h00 FK Vozdovac4 vs Zemun10               
30/09   22h00 Macva Sabac12 vs FK Backa Backa Palanka14               
30/09   22h00 Vojvodina3 vs Mladost Lucani11               
30/09   22h00 Borac Cacak15 vs Radnik Surdulica8               

VĐQG Slovakia

01/10   00h00 Spartak Trnava1 vs FC DAC 1904 Dunajska Streda3               
01/10   00h00 Slovan Bratislava2 vs FC Nitra4               
01/10   00h00 MFK Ruzomberok6 vs 1. FC Tatran Presov10               
01/10   00h00 FK Zeleziarne Podbrezova11 vs FK Senica12               
01/10   00h00 MSK Zilina5 vs Zemplin Michalovce9               
01/10   00h00 Trencin8 vs Zlate Moravce7               

VĐQG Slovenia

30/09   22h00 NK Publikum Celje7 vs Domzale5               
30/09   22h00 Ankaran Hrvatini Mas Tech9 vs NK Rudar Velenje4               
30/09   22h00 NK Maribor2 vs Triglav Gorenjska10               
30/09   22h00 NK Krsko6 vs NK Aluminij8               
30/09   22h00 NK Olimpija Ljubljana1 vs ND Gorica3               

VĐQG Séc

30/09   22h00 Vysocina Jihlava13 vs SK Sigma Olomouc2               
30/09   22h00 Banik Ostrava15 vs Zlin7               
30/09   22h00 FK Baumit Jablonec5 vs Mlada Boleslav12               
30/09   22h00 Slavia Praha3 vs Brno16               
30/09   22h00 Synot Slovacko14 vs MFK Karvina11               
30/09   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs FC Bohemians 19058               
30/09   22h00 Dukla Praha9 vs Sparta Praha4               
30/09   22h00 Teplice10 vs Slovan Liberec6               

VĐQG Síp

30/09   20h00 Omonia Nicosia FC3 vs Olympiakos Nicosia FC7               
30/09   20h00 Ethnikos Achnas12 vs AEL Limassol5               
30/09   20h00 Apollon Limassol FC8 vs Nea Salamis10               
30/09   20h00 Doxa Katokopias4 vs Aris Limassol13               
30/09   20h00 Pafos FC9 vs Ermis Aradippou14               
30/09   20h00 Alki Oroklini6 vs APOEL Nicosia11               
30/09   20h00 AEK Larnaca2 vs Anorthosis Famagusta FC1               

VĐQG Thụy Sỹ

30/09   21h00 Grasshoppers5 vs Basel4               
30/09   21h00 Lausanne Sports8 vs Sion6               
30/09   21h00 Young Boys1 vs St. Gallen2               
30/09   21h00 FC Thun9 vs FC Luzern7               
30/09   21h00 Zurich3 vs FC Lugano10               

VĐQG Wales

30/09   20h30 Newtown AFC6 vs Connah's QN4               
30/09   20h30 Cardiff Metropolitan University FC5 vs Prestatyn Town FC9               
30/09   20h30 Llandudno3 vs Newi Cefn Druids7               
30/09   20h30 Carmarthen Town11 vs The New Saints2               
30/09   20h30 Bangor City FC1 vs Barry Town United8               

VĐQG Áo

30/09   23h30 Red Bull Salzburg2 vs Wolfsberger AC8               
30/09   23h30 Austria Wien3 vs Rheindorf Altach7               
30/09   23h30 St.Polten10 vs Sturm Graz1               
30/09   23h30 FC Trenkwalder Admira6 vs LASK Linz5               
30/09   23h30 Mattersburg9 vs Rapid Wien4               

VĐQG Nhật Bản

30/09   17h00 Kawasaki Frontale2 vs Cerezo Osaka4               
30/09   17h00 Kashiwa Reysol3 vs Ventforet Kofu16               
30/09   17h00 Sanfrecce Hiroshima15 vs Consadole Sapporo14               
30/09   17h00 Albirex Niigata18 vs Vissel Kobe10               
30/09   17h00 Omiya Ardija17 vs Shimizu S-Pulse13               
30/09   17h00 Sagan Tosu9 vs Kashima Antlers1               
30/09   17h00 Vegalta Sendai12 vs Urawa Red Diamonds7               
30/09   17h00 Gamba Osaka8 vs Yokohama F Marinos5               
30/09   17h00 FC Tokyo11 vs Jubilo Iwata6               

VĐQG Arập Xeut

30/09   22h30 Al-Faisaly Harmah4 vs Al-Ettifaq11               
01/10   00h15 Al Ahli Jeddah3 vs Al-Raed14               
01/10   00h15 Al Hilal1 vs Al-Qadasiya5               

VĐQG Hồng Kông

30/09   13h30 R&F8 vs Kitchee1               
30/09   13h30 LeeMan6 vs Wofoo Tai Po2               
30/09   16h30 Hong Kong Pegasus FC3 vs Eastern A.A Football Team9               

VĐQG Indonesia

30/09   15h00 Mitra Kukar  vs Sriwijaya FC Palembang                
30/09   18h30 Persija Jakarta  vs Gresik United                

VĐQG Jordan

30/09   23h30 Al-Yarmouk6 vs Al-Baq'a10               

Malay Super League

30/09   18h15 Sarawak11 vs Kedah3               
30/09   19h00 Kelantan FA9 vs Selangor PKNS7               
30/09   19h00 Felda United FC4 vs Johor Darul Takzim1               
30/09   19h00 Perak6 vs Pulau Penang FA12               
30/09   19h00 PBDKT T-Team8 vs Kedah3               
30/09   19h00 Melaka FC10 vs Selangor PB5               

VĐQG Qatar

30/09   21h45 Al-Arabi SC12 vs Qatar SC7               
30/09   23h55 Al-Ahli Doha10 vs Umm Salal3               

VĐQG UAE

30/09   20h15 Dabba Al-Fujairah7 vs Ajman Club11               
30/09   20h20 Al-Sharjah10 vs Al Wasl Dubai5               
30/09   23h15 Al-Jazira(UAE)6 vs Al Nasr Dubai8               

VĐQG Việt Nam

30/09   17h00 Thanh Hoa FC1 vs XM Hai Phong FC7               
30/09   17h00 Song Lam Nghe An10 vs Saigon FC4               
30/09   17h30 TP Ho Chi Minh9 vs Da Nang8               

VĐQG Brazil

01/10   02h00 Atletico Paranaense8 vs Atletico Clube Goianiense20               
01/10   02h00 Atletico Mineiro (MG)10 vs Sao Paulo17               
01/10   02h00 Vitoria Salvador BA16 vs Sport Club Recife (PE)15               
01/10   02h00 Avai FC (SC)14 vs Vasco da Gama(RJ)12               
01/10   02h00 Botafogo (RJ)6 vs Chapecoense SC11               
01/10   02h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Coritiba (PR)19               
01/10   02h00 CR Flamengo (RJ)7 vs Fluminense (RJ)9               
01/10   02h00 Gremio (RS)3 vs Cruzeiro (MG)5               
01/10   02h00 Palmeiras4 vs Bahia(BA)13               
01/10   02h00 Ponte Preta18 vs Santos2               

VĐQG Peru

01/10   00h30 Ayacucho Futbol Club13 vs Sporting Cristal8               
01/10   03h00 Deportivo Municipal10 vs Juan Aurich14               

VĐQG Mỹ

01/10   03h00 Colorado RapidsTay-11 vs Montreal ImpactDong-7               
01/10   03h00 Chicago FireDong-4 vs New York City Football ClubDong-2               
01/10   03h00 Sporting Kansas CityTay-2 vs Vancouver Whitecaps FCTay-1               
01/10   03h00 Toronto FCDong-1 vs New York Red BullsDong-6               
01/10   03h00 Orlando CityDong-10 vs FC DallasTay-8               
01/10   07h30 Houston DynamoTay-6 vs Minnesota United FCTay-9               
01/10   09h30 Los Angeles GalaxyTay-10 vs Real Salt LakeTay-5               
01/10   09h30 San Jose EarthquakesTay-7 vs Portland TimbersTay-3               

VĐQG Mexico

01/10   07h00 Tigres UANL6 vs Chivas Guadalajara12               
01/10   07h06 Pachuca13 vs Necaxa9               
01/10   09h00 Club America2 vs Toluca3               

VĐQG Ai Cập

30/09   20h00 Petrojet FC8 vs Tanta10               
30/09   22h15 Masr El Maqassah15 vs El Daklyeh17               
01/10   01h15 El Ismaily2 vs El Ahly Cairo14               

VĐQG Nam Phi

30/09   20h00 Ajax Cape Town12 vs Cape Town City5               
30/09   20h00 Lamontville Golden Arrows1 vs Chippa United FC11               
30/09   23h00 Kaizer Chiefs FC4 vs Baroka FC2               
01/10   01h15 Supersport United8 vs AmaZulu7               
01/10   01h15 Polokwane City FC15 vs Orlando Pirates3               

Hạng Nhất Anh

30/09   21h00 Nottingham Forest12 vs Sheffield United4               
30/09   21h00 Aston Villa9 vs Bolton Wanderers24               
30/09   21h00 Burton Albion FC19 vs Wolves2               
30/09   21h00 Cardiff City3 vs Derby County15               
30/09   21h00 Hull City17 vs Birmingham23               
30/09   21h00 Ipswich7 vs Bristol City8               
30/09   21h00 Middlesbrough6 vs Brentford20               
30/09   21h00 Preston North End5 vs Sunderland22               
30/09   21h00 Queens Park Rangers11 vs Fulham14               
30/09   21h00 Reading18 vs Norwich City13               
30/09   21h00 Sheffield Wed.10 vs Leeds United1               

Hạng 2 Tây Ban Nha

30/09   21h00 Valladolid5 vs Cordoba C.F.17               
30/09   23h00 Numancia1 vs Albacete21               
01/10   01h00 La Hoya Lorca CF19 vs Cadiz3               

Hạng 2 Italia

30/09   20h00 Pro Vercelli22 vs Cesena21               
30/09   20h00 Spezia14 vs FC Bari 19087               
30/09   20h00 Ascoli18 vs Palermo8               
30/09   20h00 Avellino6 vs Empoli3               
30/09   20h00 Brescia15 vs Perugia1               
30/09   20h00 Cittadella5 vs Virtus Entella17               
30/09   20h00 Carpi4 vs Delfino Pescara 193611               
30/09   20h00 Ternana20 vs Venezia F.C.13               

Hạng Nhất Scotland

30/09   21h00 St. Mirren2 vs Brechin City10               
30/09   21h00 Greenock5 vs Falkirk9               
30/09   21h00 Dunfermline1 vs Dundee United3               
30/09   21h00 Inverness C.T.8 vs Queen of South6               
30/09   21h00 Livingston4 vs Dumbarton7               

Hạng 2 Nga

30/09   19h00 FC Tom Tomsk16 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
30/09   19h00 Krylya Sovetov Samara2 vs Zenit-2 St.Petersburg11               
30/09   19h00 Luch Energiya Vladivostok18 vs Rotor Volgograd17               
30/09   19h00 Shinnik Yaroslavl9 vs Spartak Tambov4               
30/09   19h00 FC Tyumen14 vs Sibir8               
30/09   19h00 FK Khimki13 vs Baltika5               
30/09   19h00 Volga Olimpiets20 vs Fakel Voronezh19               
30/09   19h00 Volgar Astrachan7 vs Spartak Moscow II10               
30/09   19h00 Dynamo St. Petersburg3 vs Gazovik Orenburg6               
30/09   19h00 Avangard Kursk12 vs Kuban Krasnodar15               

Hạng 2 Ba Lan

30/09   22h00 Podbeskidzie8 vs Puszcza Niepolomice7               
30/09   22h00 Olimpia Grudziadz9 vs Gornik Leczna10               
30/09   22h00 GKS Tychy11 vs Pogon Siedlce15               
30/09   22h00 Stomil Olsztyn12 vs Rakow Czestochowa13               
30/09   22h00 Wigry Suwalki14 vs Chojniczanka Chojnice2               
30/09   22h00 Bytovia Bytow6 vs GKS Katowice17               
30/09   22h00 Chrobry Glogow4 vs Odra Opole1               
30/09   22h00 Stal Mielec5 vs Zaglebie Sosnowiec16               
30/09   22h00 Ruch Chorzow18 vs Miedz Legnica3               

Hạng 2 Bỉ

30/09   22h00 Oud Heverlee Leuven2 vs Roeselare6               
01/10   01h30 Tubize8 vs Westerlo5               

Hạng 2 Na Uy

01/10   01h00 Fredrikstad14 vs Ullensaker/Kisa IL6               
01/10   01h00 Levanger FK7 vs Tromsdalen UIL12               
01/10   01h00 Jerv9 vs Mjondalen5               
01/10   01h00 FK Arendal16 vs Kongsvinger11               
01/10   01h00 Bodo Glimt1 vs Floro8               
01/10   01h00 Ranheim IL4 vs Sandnes Ulf3               
01/10   01h00 Strommen10 vs Start Kristiansand2               
01/10   01h00 Asane Fotball13 vs Elverum15               

Hạng 2 Phần Lan

30/09   19h00 OPS-jp8 vs TPS Turku1               
30/09   19h00 Honka2 vs AC Oulu4               
30/09   19h00 Jaro6 vs Haka5               
30/09   19h00 KPV3 vs Ekenas IF Fotboll7               

Hạng 2 Séc

30/09   20h00 Fotbal Trinec3 vs SC Znojmo4               
30/09   20h00 Viktoria Zizkov10 vs Opava1               
30/09   20h00 FK Graffin Vlasim7 vs Usti nad Labem13               
30/09   20h00 SK Slovan Varnsdorf15 vs FK Banik Sokolov12               
30/09   20h00 FK MAS Taborsko11 vs Pardubice6               
30/09   20h00 Ceske Budejovice2 vs Vitkovice16               
30/09   20h00 Olymp.Hradec Kralove8 vs Hradec Kralove5               
30/09   20h00 Marila Pribram9 vs Frydek-Mistek14               

Hạng 2 Nhật Bản

30/09   17h00 Yamagata Montedio13 vs V-Varen Nagasaki2               
30/09   17h00 Avispa Fukuoka3 vs Renofa Yamaguchi21               
30/09   17h00 Shonan Bellmare1 vs Zweigen Kanazawa FC19               
30/09   17h00 Thespa Kusatsu Gunma22 vs Yokohama FC4               
30/09   17h00 Kyoto Purple Sanga17 vs JEF United Ichihara12               
30/09   17h00 Mito Hollyhock11 vs Matsumoto Yamaga FC6               
30/09   17h00 Tokyo Verdy9 vs FC Machida Zelvia14               
30/09   17h00 Roasso Kumamoto20 vs Ehime FC16               
30/09   17h00 FC Gifu15 vs Nagoya Grampus Eight5               
30/09   17h00 Fagiano Okayama10 vs Oita Trinita8               
30/09   17h00 Kamatamare Sanuki18 vs Tokushima Vortis7               

Hạng 2 Hàn Quốc

30/09   12h00 Asan Mugunghwa FC5 vs Suwon FC7               
30/09   12h00 Seoul E-Land FC8 vs Daejeon Citizen10               
30/09   14h00 Bucheon FC 19954 vs FC Anyang6               

Hạng 2 Argentina

01/10   01h00 Instituto Cordoba15 vs Ferrol Carril Oeste12               
01/10   01h00 Nueva Chicago20 vs All Boys3               
01/10   01h00 San Martin Tucuman23 vs Aldosivi2               
01/10   01h00 Santa Marina Tandil22 vs Atletico Mitre de Salta8               
01/10   01h00 CSyD Juventud Unida Gualeguaychu17 vs CA Brown Adrogue4               
01/10   01h00 Estudiantes de San Luis9 vs Deportivo Moron11               
01/10   01h00 Los Andes19 vs Boca Unidos7               
01/10   01h00 Villa Dalmine25 vs Sarmiento Junin24               
01/10   01h00 Almagro5 vs Independiente Rivadavia14               
01/10   01h00 Agropecuario AAC1 vs Guillermo Brown16               
01/10   01h00 Deportivo Riestra10 vs Atletico Rafaela6               
01/10   01h00 Gimnasia Jujuy13 vs Quilmes21               

Hạng 2 Colombia

01/10   01h00 Real Cartagena3 vs Valledupar FC11               
01/10   01h00 Deportes Quindio8 vs Cucuta6               
01/10   01h00 Fortaleza F.C15 vs Deportivo Pereira1               
01/10   01h00 Leones2 vs Real Santander14               
01/10   01h00 Union Magdalena10 vs Bogota FC13               
01/10   01h00 Barranquilla FC4 vs Llaneros FC7               
01/10   01h00 Orsomarso12 vs Universitario de Popayan16               
01/10   01h00 Boyaca Chico5 vs Atletico FC9               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

01/10   03h00 New York Red Bulls BNhóm 1-8 vs Pittsburgh RiverhoundsNhóm 1-9               
01/10   03h00 Charlotte IndependenceNhóm 1-2 vs FC CincinnatiNhóm 1-7               
01/10   03h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-11 vs Orange County SCNhóm 2-9               

Hạng 2 Mexico

01/10   07h00 Alebrijes de Oaxaca7 vs CF Atlante10               
01/10   07h00 FC Juarez1 vs Tampico Madero11               
01/10   08h00 CSyD Dorados de Sinaloa6 vs Murcielagos9               

Cúp Trung Quốc

30/09   18h35 Guangzhou Evergrande Taobao FC  vs Shanghai SIPG F.C.  0 : 00.51-0.630 : 1/40.950.874.351.704.301 1/40.77-0.974 1/2-0.220.10

VĐ Bắc Mỹ

01/10   06h30 North Carolina2 vs Indy Eleven8               

League One

30/09   21h00 Southend United16 vs Blackpool6               
30/09   21h00 Rotherham United8 vs Northampton Town20               
30/09   21h00 Fleetwood Town10 vs Charlton Athletic7               
30/09   21h00 Shrewsbury Town1 vs Scunthorpe United5               
30/09   21h00 Peterborough United2 vs Oxford United12               
30/09   21h00 Bristol Rovers14 vs Plymouth Argyle23               
30/09   21h00 Bury21 vs Milton Keynes Dons11               
30/09   21h00 AFC Wimbledon19 vs Rochdale18               
30/09   21h00 Blackburn Rovers9 vs Gillingham22               
30/09   21h00 Bradford AFC3 vs Doncaster Rovers17               
30/09   21h00 Portsmouth15 vs Oldham Athletic AFC24               
30/09   21h00 Wigan Athletic4 vs Walsall13               

Hạng 3 Đức

30/09   19h00 Sportfreunde Lotte13 vs Hallescher FC16               
30/09   19h00 Wurzburger Kickers14 vs SpVgg Unterhaching5               
30/09   19h00 FSV Zwickau11 vs SC Paderborn 071               
30/09   19h00 1. FC Magdeburg2 vs Carl Zeiss Jena15               
30/09   19h00 Preuben Munster19 vs VfL Osnabruck17               
30/09   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs SV Wehen Wiesbaden4               
30/09   19h00 SV Meppen10 vs Karlsruher SC12               
30/09   19h00 Werder Bremen (Am)9 vs Chemnitzer18               
30/09   19h00 SG Sonnenhof Grobaspach6 vs Fortuna Koln3               
30/09   19h00 Hansa Rostock8 vs VfR Aalen7               

Hạng 3 Nhật Bản

30/09   11h00 Azul Claro Numazu2 vs YSCC Yokohama13               
30/09   11h00 Gamba Osaka (U23)17 vs Fujieda MYFC9               
30/09   11h00 FC Tokyo(U23)12 vs Grulla Morioka14               
30/09   11h00 Fukushima United FC10 vs AC Nagano Parceiro5               
30/09   11h00 Giravanz Kitakyushu8 vs SC Sagamihara11               
30/09   11h00 Kataller Toyama4 vs Tochigi SC1               
30/09   11h00 Kagoshima United6 vs Blaublitz Akita3               
30/09   11h00 FC Ryukyu7 vs Cerezo Osaka(U23)15               

Nữ Nhật

30/09   11h00 BELEZA Women's1 vs IGA Kunoichi Women's10               
30/09   11h00 Nagano Parceiro Women's7 vs Kanagawa University Women's9               

Hạng 3 Hàn Quốc

30/09   13h00 Gyeongju KHNP1 vs Gimhae City FC2               
30/09   17h00 Cheonan City FC3 vs Busan Transpor Tation8               

Nữ Mỹ

01/10   03h00 Portland Thorns FC Women's1 vs Chicago Red Stars Women's3               
01/10   03h00 Washington Spirit Women's10 vs Seattle Reign Women's5               
01/10   06h00 Boston Breakers Women's9 vs Sky Blue FC Women's7               
01/10   06h30 North Carolina Courage Women's2 vs Orlando Pride Women's4               

League Two

30/09   19h00 Grimsby Town13 vs Lincoln City12               
30/09   19h00 Mansfield Town5 vs Notts County1               
30/09   21h00 Yeovil Town19 vs Colchester United20               
30/09   21h00 Chesterfield23 vs Cheltenham Town21               
30/09   21h00 Swindon7 vs Cambridge United11               
30/09   21h00 Wycombe Wanderers10 vs Barnet14               
30/09   21h00 Forest Green Rovers24 vs Accrington Stanley4               
30/09   21h00 Crawley Town17 vs Carlisle15               
30/09   21h00 Exeter City2 vs Morecambe18               
30/09   21h00 Coventry6 vs Crewe Alexandra16               
30/09   21h00 Luton Town3 vs Newport County8               
30/09   21h00 Stevenage Borough9 vs Port Vale22               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

30/09   17h59 Bosnia and Herzegovina women's (U17)38 vs Romania Women's(U17)9               
30/09   17h59 Denmark Women's(U17)40 vs France Women's(U17)1               
30/09   17h59 Kazakhstan Women's(U17)44 vs Wales Women's(U17)6               
30/09   17h59 Greece Women's(U17)8 vs Ireland Women's(U17)7               

U21 Nga

30/09   17h00 Rubin Kazan Youth5 vs Amkar Perm Youth13               
30/09   17h00 CSKA Moscow Youth3 vs Ufa Youth4               
30/09   17h00 FK Anzhi Youth15 vs Zenit St.Petersburg Youth7               
30/09   17h00 Lokomotiv Moscow Youth6 vs Dinamo Moscow Youth2               
30/09   17h00 Spartak Moscow Youth8 vs FK Ural Youth16               
30/09   17h00 Arsenal Tula Youth14 vs FK Krasnodar Youth1               
30/09   17h00 FC Tosno Youth11 vs Akhmat Grozny Youth12               
30/09   17h00 SKA Khabarovsk Youth10 vs FK Rostov Youth9               

U19 Séc

30/09   15h30 Synot Slovacko(U19)  vs Frydek-Mistek(U19)                
30/09   15h30 Zlin(U19)  vs FC Bohemians 1905 U19                
30/09   16h00 Sparta Praha(U19)  vs Hradec Kralove(U19)                
30/09   16h00 Slavia Praha(U19)  vs Ceske Budejovice(U19)                
30/09   16h00 Brno(U19)  vs Opava (U19)                
30/09   16h00 Teplice(U19)  vs Banik Ostrava(U19)                
30/09   16h00 Pardubice(U19)  vs Viktoria Plzen U19                
30/09   19h00 Mlada Boleslav(U19)  vs MFK Karvina(U19)