TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/01/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu CLB

24/01   18h59 Jagiellonia Bialystok  vs FC Viitorul Constanta                
24/01   18h59 FC Viktoria Plzen  vs ShenHua SVA FC                

Liên Đoàn Anh

25/01   03h00 Arsenal  vs Chelsea FC  1/4 : 00.82-0.940 : 0-0.950.833.402.902.261 1/4-0.880.732 1/20.84-0.98

VĐQG Italia

25/01   01h00 Lazio3 vs Udinese9 0 : 1 1/4-0.920.810 : 1/20.87-0.994.751.486.401 1/40.920.942 3/40.81-0.93SSPORT
25/01   02h45 Sampdoria6 vs AS Roma5 1/2 : 0-0.980.881/4 : 00.85-0.973.854.001.881 1/4-0.960.823-0.960.84SSPORT

VĐQG Hà Lan

25/01   02h00 FC Utrecht6 vs Feyenoord Rotterdam5 1/4 : 0-0.970.851/4 : 00.71-0.833.552.972.0810.75-0.892 3/40.960.90

VĐQG Bỉ

25/01   02h30 Royal Antwerp FC4 vs Gent5 1/4 : 00.900.980 : 0-0.850.733.202.952.221-0.930.782 1/4-0.980.84
25/01   02h30 KSC Lokeren13 vs Genk9 1/2 : 00.87-0.991/4 : 00.74-0.863.303.352.011-0.940.802 1/40.85-0.99
25/01   02h30 AS Eupen16 vs Sporting Charleroi2 0 : 0-0.980.860 : 0-0.900.783.352.612.4010.980.882 1/2-0.940.80
25/01   02h30 Anderlecht3 vs Red Star Waasland-Beveren8 0 : 1 1/40.940.940 : 1/20.900.984.701.405.801 1/40.84-0.9830.890.97

VĐQG UAE

24/01   20h15 Al-Jazira(UAE)7 vs Dabba Al-Fujairah9               
24/01   22h45 Al Wahda3 vs Al Nasr Dubai4               

VĐQG Costa Rica

25/01   00h00 Perez Zeledon5 vs Cartagines Deportiva SA11               
25/01   00h00 Santos De Guapiles8 vs Universidad de Costa Rica6               
25/01   00h00 Limon FC10 vs AD Carmelita7               
25/01   00h00 Alajuelense2 vs Municipal Liberia9               
25/01   00h00 Guadalupe FC4 vs Herediano3               
25/01   00h00 Deportivo Saprissa1 vs AD Grecia12               

VĐQG Ai Cập

24/01   19h30 Wadi Degla SC16 vs Tanta15               
24/01   22h00 Petrojet FC13 vs Enppi5               
24/01   22h00 Tala'ea El Gaish9 vs El Dakhleya11               
25/01   01h00 Zamalek4 vs Al Masry3               

Hạng 2 Đức

25/01   00h30 Darmstadt16 vs FC Kaiserslautern18 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.830.703.302.053.453/40.73-0.882 1/40.930.93
25/01   02h30 Fortuna Dusseldorf1 vs FC Erzgebirge Aue13 0 : 3/4-0.940.820 : 1/40.910.973.501.824.101-0.960.822 1/40.890.97
25/01   02h30 Heidenheimer15 vs Eintr. Braunschweig14 0 : 00.76-0.880 : 00.940.943.202.382.861-0.880.742 1/40.85-0.99
25/01   02h30 Arminia Bielefeld9 vs Greuther Furth17 0 : 1/40.87-0.990 : 1/4-0.780.663.402.113.201-0.950.812 1/20.980.88

Cúp Tây Ban Nha

25/01   01h00 Alaves  vs Valencia  1/2 : 00.881.001/4 : 00.73-0.853.603.302.0010.900.962 1/20.861.00
25/01   01h00 Barcelona  vs Espanyol  0 : 2 1/20.84-0.960 : 10.881.008.701.1116.001 1/20.85-0.993 3/40.940.92
25/01   01h00 Real Madrid  vs Leganes  0 : 2 1/4-0.940.820 : 3/40.881.007.201.1613.001 1/40.930.933 1/40.84-0.98
25/01   01h00 Sevilla  vs Atletico Madrid  0 : 0-0.980.860 : 0-0.890.773.502.582.4711.000.862 1/20.960.90

Cúp Pháp

25/01   00h30 Tours FC  vs Metz  1/4 : 00.67-0.790 : 0-0.960.843.352.512.4810.960.902 1/40.78-0.93
25/01   00h30 Biesheim  vs Grenoble                
25/01   00h30 Saint Lo Manche  vs Les Herbiers                
25/01   00h30 Montpellier HSC  vs Lorient  0 : 1/20.990.890 : 1/4-0.940.823.351.963.4510.960.902 1/2-0.960.82
25/01   00h30 Paris Saint Germain  vs Guingamp  0 : 2 3/4-0.840.720 : 1 1/41.000.888.201.1014.501 1/20.82-0.963 3/41.000.86
25/01   00h30 ES Troyes AC  vs Saint-Etienne  0 : 00.900.980 : 00.82-0.943.252.322.771-0.890.752 1/40.960.90
25/01   03h05 AS Monaco  vs Lyonnais  0 : 1/4-0.990.870 : 00.72-0.843.602.252.651 1/4-0.930.793-0.920.77

Cúp Síp

24/01   22h00 AEK Larnaca  vs Aris Limassol                

Cúp Mexico

25/01   08h00 Tampico Madero  vs AtlasC-2               
25/01   09h30 MonterreyB-1 vs Correcaminos UAT                
25/01   09h30 Pumas UNAMB-2 vs FC JuarezG-3               
25/01   10h00 Santos LagunaG-1 vs TolucaA-1               

Hạng 3 Italia

24/01   20h30 PiacenzaA-19 vs OlbiaA-15 0 : 00.73-0.890 : 00.82-0.983.202.302.803/40.75-0.932 1/40.74-0.93

Brazil Mineiro

25/01   04h30 Villa Nova-MG10 vs Atletico Mineiro (MG)1               
25/01   05h00 Boa Esporte Clube6 vs Democrata11               
25/01   05h30 Caldense(MG)5 vs Tombense9               
25/01   05h30 Patrocinense MG8 vs URT MG2               
25/01   06h45 Cruzeiro (MG)3 vs Uberlandia MG7               

Brazil Paranaense

25/01   05h00 Cianorte PR4 vs CE Uniao PR2               
25/01   05h00 Cascavel PR12 vs Prudentopolis9               
25/01   05h00 Foz do Iguacu PR6 vs Toledo Colonia Work(TCW) PR3               
25/01   05h00 Parana PR11 vs Atletico Paranaense1               
25/01   06h45 Londrina (PR)7 vs Gremio Metropolitano Maringa10               

Brazil Carioca

25/01   02h00 Cabofriense(RJ)A-4 vs Vasco da Gama(RJ)A-3               
25/01   04h30 CR Flamengo (RJ)A-1 vs BanguA-2               
25/01   06h45 Fluminense (RJ)B-6 vs Portuguesa RJB-5               

Brazil Gaucho

25/01   02h00 Sao Jose PoA RS6 vs Novo Hamburgo RS12               
25/01   02h00 Sao Luiz(RS)8 vs Juventude (RS)5               
25/01   02h00 Sao Paulo RS7 vs Cruzeiro RS11               
25/01   02h00 Brasil de Pelotas RS3 vs Veranopolis RS4               
25/01   02h00 Avenida RS9 vs Gremio (RS)10               
25/01   02h00 Caxias RS1 vs Internacional (RS)2               

Brazil Paulista

25/01   02h00 Linense(BRA)A-4 vs Sao Caetano (SP)B-4               
25/01   02h00 Botafogo SPD-4 vs Gremio NovorizontinoC-2               
25/01   02h00 Bragantino SPA-3 vs Sao BentoC-3               
25/01   02h00 Ituano (SP)A-1 vs EC Santo AndreB-2               
25/01   02h00 MirassolD-3 vs Sao PauloB-3               
25/01   02h00 Corinthians Paulista (SP)A-2 vs Ferroviaria SPC-4               
25/01   02h00 PalmeirasC-1 vs Red Bull BrasilD-2               
25/01   02h00 Ponte PretaB-1 vs SantosD-1               

Giao Hữu U17

24/01   16h00 Slovakia(U17)  vs Israel(U17)                
24/01   18h15 Russia(U17)  vs Iceland(U17)                
24/01   20h40 Belgium(U17)  vs Lithuania(U17)                
24/01   23h00 Belarus(U17)  vs Finland(U17)