TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/10/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

04/03   20h30 Brighton & Hove Albion14 vs Arsenal6               
04/03   23h00 Manchester City1 vs Chelsea FC4               

VĐQG Tây Ban Nha

04/03   22h00 Leganes13 vs Malaga20               
04/03   22h00 Barcelona1 vs Atletico Madrid2               
04/03   22h00 Celta Vigo11 vs Las Palmas18               
04/03   22h00 Deportivo La Coruna19 vs Eibar7               
04/03   22h00 Levante17 vs Espanyol16               
04/03   22h00 Real Madrid3 vs Getafe9               
04/03   22h00 Real Sociedad12 vs Alaves15               
04/03   22h00 Sevilla5 vs Athletic Bilbao14               
04/03   22h00 Valencia4 vs Real Betis10               
04/03   22h00 Villarreal6 vs Girona8               

VĐQG Italia

04/03   18h30 Genoa12 vs Cagliari14               
04/03   21h00 Benevento20 vs Hellas Verona19               
04/03   21h00 Atalanta8 vs Sampdoria6               
04/03   21h00 Chievo15 vs US Sassuolo Calcio16               
04/03   21h00 Torino9 vs Crotone17               
04/03   21h00 Udinese10 vs Fiorentina11               
05/03   02h45 AC Milan7 vs Inter Milan5               

VĐQG Pháp

04/03   21h00 Caen12 vs Strasbourg14               
04/03   23h00 Montpellier HSC6 vs Lyonnais4               
05/03   03h00 Marseille3 vs Nantes5               

VĐQG Bồ Đào Nha

04/03   22h00 Desportivo de Tondela11 vs Chaves6               
04/03   22h00 Aves13 vs Portimonense10               
04/03   22h00 GD Estoril-Praia16 vs Sporting Braga4               
04/03   22h00 Feirense17 vs Boavista FC7               
04/03   22h00 Moreirense18 vs Pacos Ferreira15               
04/03   22h00 SL Benfica2 vs Maritimo8               
04/03   22h00 FC Porto1 vs Sporting Clube de Portugal3               
04/03   22h00 Vitoria FC Setubal14 vs Rio Ave5               
04/03   22h00 Vitoria Guimaraes9 vs Belenenses12               

VĐQG Hà Lan

04/03   17h30 FC Zwolle6 vs VVV Venlo10               
04/03   19h30 Sparta Rotterdam18 vs ADO Den Haag8               
04/03   19h30 Vitesse Arnhem7 vs Ajax Amsterdam2               
04/03   21h45 FC Twente Enschede16 vs FC Groningen13               

VĐQG Nga

04/03   17h00 Arsenal Tula10 vs FC Terek Groznyi7               
04/03   17h00 SKA Khabarovsk16 vs FC Tosno14               
04/03   17h00 FK Anzhi15 vs Rubin Kazan11               
04/03   17h00 Krasnodar FK4 vs FK Rostov9               
04/03   17h00 Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa6 vs Dinamo Moscow12               
04/03   17h00 CSKA Moscow5 vs Ural S.r.8               
04/03   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Spartak Moscow3               
04/03   17h00 Zenit St.Petersburg2 vs Amkar Perm13               

VĐQG Armenia

04/03   17h00 Ararat Yerevan6 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

04/03   20h00 Qabala2 vs FC Neftci Baku5               
04/03   20h00 Zira FK3 vs Keshla FK8               

VĐQG Luxembourg

04/03   21h00 F91 Dudelange1 vs Hamm RM Benfica FC6               
04/03   21h00 US Mondorf-les-Bains4 vs Jeunesse Esch10               
04/03   21h00 UNA Strassen12 vs Racing Union Luxemburg9               
04/03   21h00 Union Titus Petange8 vs Progres Niederkorn3               
04/03   21h00 US Esch14 vs Victoria Rosport11               
04/03   21h00 FC Differdange 035 vs Rodange 9113               
04/03   21h00 Fola Esch2 vs Hostert7               

VĐQG Malta

04/03   19h00 Hamrun Spartans8 vs Senglea Athletic10               
04/03   21h00 Hibernians FC6 vs Sliema Wanderers FC7               

VĐQG Serbia

04/03   22h00 FK Javor Ivanjica14 vs Radnicki Nis6               
04/03   22h00 Partizan Belgrade2 vs FK Rad Beograd15               
04/03   22h00 Spartak Subotica4 vs Zemun11               
04/03   22h00 FK Vozdovac5 vs Mladost Lucani9               
04/03   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Radnik Surdulica10               
04/03   22h00 Macva Sabac12 vs FK Napredak Krusevac8               
04/03   22h00 Vojvodina7 vs Crvena Zvezda1               
04/03   22h00 Borac Cacak16 vs Cukaricki3               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

04/03   23h00 Trabzonspor7 vs Besiktas JK4               
04/03   23h00 Konyaspor15 vs Yeni Malatyaspor10               
04/03   23h00 Bursaspor11 vs Kayserispor5               
04/03   23h00 Genclerbirligi13 vs Alanyaspor16               
04/03   23h00 Antalyaspor14 vs Sivasspor6               
04/03   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi1 vs Goztepe8               
04/03   23h00 Kasimpasa9 vs Osmanlispor FC17               
04/03   23h00 Karabukspor18 vs Galatasaray2               
04/03   23h00 Fenerbahce3 vs Akhisar Bld.Geng12               

VĐQG Đan Mạch

04/03   21h00 Aalborg BK8 vs AC Horsens4               
04/03   21h00 Randers FC14 vs FC Nordsjaelland3               
04/03   21h00 Silkeborg IF10 vs Midtjylland1               
04/03   21h00 Aarhus AGF11 vs FC Kobenhavn5               
04/03   21h00 Elite 3000 Helsingor13 vs Sonderjyske9               
04/03   21h00 Lyngby12 vs Hobro I.K.7               
04/03   21h00 Brondby2 vs Odense BK6               

VĐQG Australia

04/03   13h00 Western Sydney Wanderers6 vs Perth Glory FC8               

VĐQG Nhật Bản

04/03   14h00 Urawa Red Diamonds14 vs Sanfrecce Hiroshima11               

VĐQG Hồng Kông

04/03   13h30 R&F4 vs Hong Kong Rangers FC10               
04/03   16h30 Dreams Sports Club7 vs Eastern A.A Football Team6               

VĐQG Thái Lan

04/03   18h00 Bangkok Glass18 vs Port FC1               
04/03   18h00 Sukhothai FC2 vs Chainat Hornbill FC15               
04/03   19h00 Ratchaburi FC9 vs Bangkok United FC7               
04/03   19h00 Suphanburi FC5 vs Chonburi FC14               

VĐQG Argentina

05/03   02h00 Belgrano11 vs Patronato Parana14               
05/03   02h00 Temperley25 vs Gimnasia LP20               
05/03   02h00 San Martin San Juan17 vs Independiente7               
05/03   02h00 Argentinos Juniors13 vs Boca Juniors1               
05/03   02h00 Arsenal de Sarandi28 vs Lanus22               
05/03   02h00 CA Banfield18 vs Newells Old Boys23               
05/03   02h00 Colon8 vs CA Huracan10               
05/03   02h00 Estudiantes La Plata5 vs Olimpo27               
05/03   02h00 Atletico Tucuman12 vs Defensa Y Justicia16               
05/03   02h00 Racing Club9 vs Velez Sarsfield21               
05/03   02h00 River Plate19 vs Chacarita Juniors26               
05/03   02h00 Rosario Central15 vs Godoy Cruz4               
05/03   02h00 Tigre24 vs Talleres Cordoba2               

VĐQG Bolivia

05/03   02h00 Universitario de SucreA-5 vs Jorge WilstermannA-3               
05/03   03h00 BolivarA-1 vs Club GuabiraA-7               
05/03   04h15 Real PotosiA-2 vs Oriente PetroleroA-6               
05/03   06h30 Royal PariB-2 vs DestroyersA-4               

VĐQG Ecuador

05/03   00h00 Tecnico Universitario12 vs Universidad Catolica Quito2               
05/03   00h00 Independiente Del Valle7 vs Guayaquil City6               
05/03   00h00 Delfin SC3 vs Barcelona SC(ECU)1               
05/03   00h00 Club Sport Emelec5 vs Deportivo Cuenca4               
05/03   00h00 CD El Nacional10 vs Macara9               
05/03   00h00 Liga Deportiva Universitaria8 vs Sociedad Deportiva Aucas11               

VĐQG Peru

05/03   03h00 Dep. San MartinA-1 vs Sporting CristalA-2               
05/03   03h00 Deportivo Union ComercioB-8 vs MelgarB-1               
05/03   03h00 Sport Boys AssociationB-3 vs Academia CantolaoB-2               
05/03   03h00 Universitario de DeportesA-7 vs Ayacucho Futbol ClubA-8               
05/03   03h00 UTC CajamarcaA-6 vs Comerciantes UnidosA-4               
05/03   03h00 Sport RosarioA-3 vs Alianza LimaA-5               
05/03   03h00 EM Deportivo BinacionalB-5 vs Deportivo MunicipalB-7               
05/03   03h00 Sport HuancayoB-6 vs Real Atletico GarcilasoB-4               

VĐQG Mexico

05/03   01h00 Toluca9 vs Pachuca11               
05/03   03h00 Cruz Azul15 vs Queretaro FC13               
05/03   07h00 Veracruz14 vs Tigres UANL10               

VĐQG Costa Rica

05/03   00h00 Perez Zeledon4 vs Universidad de Costa Rica9               
05/03   00h00 Santos De Guapiles5 vs AD Carmelita7               
05/03   00h00 Limon FC10 vs AD Grecia6               
05/03   00h00 Guadalupe FC8 vs Municipal Liberia12               
05/03   00h00 Deportivo Saprissa3 vs Cartagines Deportiva SA11               
05/03   00h00 Herediano1 vs Alajuelense2               

VĐQG Ai Cập

04/03   22h00 Masr El Maqassah13 vs Zamalek2               
05/03   01h00 Al Ahly SC1 vs Al Masry4               

VĐQG Nam Phi

04/03   20h30 Bloemfontein Celtic9 vs Ajax Cape Town15               
04/03   20h30 Polokwane City FC14 vs Lamontville Golden Arrows13               

Hạng 2 Tây Ban Nha

05/03   00h00 Cultural Leonesa19 vs CF Reus Deportiu13               
05/03   00h00 CD Lugo9 vs Granada CF4               
05/03   00h00 Sevilla Atletico22 vs Sporting de Gijon10               
05/03   00h00 SD Huesca1 vs Almeria17               
05/03   00h00 Real Oviedo5 vs Barcelona B16               
05/03   00h00 Alcorcon14 vs Cordoba C.F.20               
05/03   00h00 La Hoya Lorca CF21 vs Albacete15               
05/03   00h00 Gimnastic Tarragona18 vs Tenerife12               
05/03   00h00 Numancia6 vs Zaragoza11               
05/03   00h00 Osasuna7 vs Cadiz3               
05/03   00h00 Valladolid8 vs Rayo Vallecano2               

Hạng 2 Đức

04/03   18h30 Holstein Kiel3 vs MSV Duisburg6               
04/03   18h30 FC Ingolstadt 047 vs Bochum14               
04/03   18h30 SV Sandhausen4 vs FC Erzgebirge Aue15               
04/03   18h30 Fortuna Dusseldorf2 vs St. Pauli11               
04/03   18h30 1. FC Heidenheim 18469 vs Arminia Bielefeld5               
04/03   18h30 Eintr. Braunschweig12 vs SSV Jahn Regensburg8               
04/03   18h30 Dynamo Dresden13 vs Darmstadt17               
04/03   18h30 FC Kaiserslautern18 vs Union Berlin10               
04/03   18h30 FC Nurnberg1 vs Greuther Furth16               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

04/03   22h00 Sporting CP B15 vs FC Arouca3               
04/03   22h00 Sporting Braga II19 vs FC Famalicao12               
04/03   22h00 Academico Viseu6 vs UD Oliveirense16               
04/03   22h00 Cova Piedade14 vs Porto B1               
04/03   22h00 Real SC20 vs CD Nacional8               
04/03   22h00 Gil Vicente18 vs Leixoes7               
04/03   22h00 SC Covilha11 vs SL Benfica B10               
04/03   22h00 CF Uniao Madeira17 vs Vitoria Guimaraes B9               
04/03   22h00 Academica Coimbra2 vs FC Penafiel5               
04/03   22h00 Varzim13 vs Santa Clara4               

Hạng 2 Hà Lan

05/03   01h00 Go Ahead Eagles17 vs De Graafschap8               

Hạng 2 Nga

04/03   19h00 Baltika6 vs Zenit-2 St.Petersburg18               
04/03   19h00 Shinnik Yaroslavl9 vs FC Tom Tomsk17               
04/03   19h00 FC Tyumen16 vs Volga Olimpiets12               
04/03   19h00 Spartak Moscow II11 vs Fakel Voronezh19               
04/03   19h00 Spartak Tambov4 vs Rotor Volgograd20               
04/03   19h00 Gazovik Orenburg2 vs Kuban Krasnodar10               
04/03   19h00 Sibir7 vs Luch Energiya Vladivostok15               
04/03   19h00 Volgar Astrachan8 vs FK Khimki13               
04/03   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Avangard Kursk14               
04/03   19h00 Dynamo St. Petersburg5 vs Krylya Sovetov Samara3               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

04/03   19h00 Boluspor7 vs Ankaragucu3               
04/03   19h00 Elazigspor8 vs Umraniyespor2               
04/03   19h00 Gaziantepspor18 vs Balikesirspor9               
04/03   19h00 Denizlispor17 vs Vestel Manisaspor16               
04/03   19h00 Istanbulspor6 vs Erzurum BB13               
04/03   19h00 Giresunspor11 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi5               
04/03   19h00 Eskisehirspor12 vs Adana Demirspor15               
04/03   19h00 Samsunspor14 vs Rizespor1               
04/03   19h00 Adanaspor10 vs Altinordu4               

Hạng 2 Đan Mạch

04/03   18h45 Esbjerg FB4 vs Skive IK12               
04/03   18h45 Vejle1 vs Thisted FC2               
04/03   18h45 Viborg7 vs Nykobing Falster9               
04/03   18h45 Vendsyssel3 vs FC Roskilde8               
04/03   18h45 Fremad Amager10 vs Brabrand IF11               
04/03   18h45 Fredericia6 vs Herfolge Boldklub Koge5               

Hạng 2 Nhật Bản

04/03   11h00 Roasso Kumamoto21 vs Tokushima Vortis7               
04/03   12h00 JEF United Ichihara6 vs Mito Hollyhock14               
04/03   12h00 Fagiano Okayama13 vs Tochigi SC                
04/03   12h00 FC Machida Zelvia16 vs Omiya Ardija                
04/03   12h00 Zweigen Kanazawa FC17 vs Kamatamare Sanuki19               
04/03   13h00 Renofa Yamaguchi20 vs Ehime FC15               
04/03   13h00 Oita Trinita9 vs Yamagata Montedio11               

Hạng 2 Mexico

05/03   01h00 Leones Univ Guadalajara4 vs Murcielagos15               

Liên Đoàn Iceland

05/03   00h00 Thor AkureyriD-4 vs UMF SelfossD-6               
05/03   03h15 FjolnirC-3 vs Stjarnan GardabaerC-1               

Cúp Thụy Điển

04/03   21h00 AIK Solna  vs Halmstads                
04/03   21h00 Elfsborg  vs Hammarby                
04/03   21h00 GAIS  vs Vasalunds IF                
04/03   21h00 Syrianska FC  vs IK Oddevold                
04/03   23h00 Malmo FF  vs Brommapojkarna                
04/03   23h00 Dalkurd FF  vs Gefle IF                
04/03   23h00 Osters IF  vs Varbergs BoIS FC                
04/03   23h00 IK Sirius FK  vs IFK Goteborg                

League One

04/03   19h00 Blackburn Rovers1 vs Wigan Athletic3               

Hạng 3 Italia

04/03   21h00 S.S.D. Monza 1912A-6 vs PratoA-18               
04/03   21h00 TrapaniC-8 vs FondiC-14               
04/03   21h00 CarrareseA-2 vs Giana ErminioA-7               
04/03   21h00 Juve StabiaC-11 vs Sicula LeonzioC-9               
04/03   21h00 FeralpiSaloB-3 vs RavennaB-17               
04/03   21h00 Pordenone Calcio SSDB-7 vs AlbinoleffeB-8               
04/03   21h00 RendeC-6 vs BisceglieC-13               
04/03   21h00 GavorranoA-17 vs PisaA-3               
04/03   21h00 SantarcangeloB-11 vs Alto Adige/SudtirolB-13               
04/03   21h00 MateraC-5 vs CatanzaroC-18               
04/03   21h00 Fidelis AndriaC-16 vs RegginaC-15               
04/03   21h00 AC MonopoliC-3 vs US Casertana 1908C-7               
04/03   21h00 USD AkragasC-19 vs LecceC-1               
04/03   21h00 SambenedetteseB-9 vs Renate ACB-12               
04/03   21h00 ViterbeseA-4 vs PiacenzaA-16               
04/03   21h00 Pro PiacenzaA-9 vs Robur Siena S.S.D.A-8               
04/03   21h00 Virtus FrancavillaC-12 vs PaganeseC-17               
04/03   21h00 Robur Siena S.S.D.A-11 vs ArezzoA-14               
04/03   21h00 PadovaB-4 vs TeramoB-16               
04/03   21h00 ReggianaB-1 vs AC MestreB-15               
04/03   21h00 Alma Juventus FanoB-14 vs GubbioB-6               
04/03   21h00 CataniaC-4 vs US SiracusaC-10               
04/03   21h00 VicenzaB-5 vs FermanaB-18               
04/03   21h00 LuccheseA-15 vs PistoieseA-13               
04/03   21h00 LivornoA-5 vs CuneoA-12               
04/03   21h00 TriestinaB-10 vs BassanoB-2               

Aus Brisbane

04/03   12h00 Mount Gravatt  vs Acacia Ridge                
04/03   14h00 Taringa Rovers  vs Centenary Stormers                
04/03   15h00 North Pine  vs Brisbane Knights                
04/03   15h00 Bayside United FC  vs UQ FC                

Aus FB West Premier

04/03   18h00 Floreat Athena2 vs ECU Joondalup                

Aus Queensland

04/03   14h00 Brisbane Olympic United FC1 vs SWQ Thunder6               

Brazil Mineiro

05/03   02h00 Villa Nova-MG5 vs Caldense(MG)10               
05/03   02h00 URT MG8 vs Tombense3               
05/03   02h00 Uberlandia MG11 vs Patrocinense MG4               
05/03   02h00 Atletico Mineiro (MG)7 vs Cruzeiro (MG)1               

Brazil Paranaense

05/03   02h00 Londrina (PR)8 vs Prudentopolis11               
05/03   02h00 Foz do Iguacu PR2 vs Cascavel PR4               
05/03   02h00 Rio Branco PR7 vs Toledo Colonia Work(TCW) PR10               
05/03   02h00 Coritiba (PR)3 vs Gremio Metropolitano Maringa6               

Brazil Gaucho

05/03   02h00 Novo Hamburgo RS10 vs Brasil de Pelotas RS1               
05/03   02h00 Sao Luiz(RS)6 vs Cruzeiro RS8               
05/03   02h00 Sao Paulo RS11 vs Veranopolis RS4               
05/03   02h00 Avenida RS7 vs SER Caxias Do Su RS2               
05/03   02h00 Internacional (RS)3 vs Sao Jose PoA RS5               
05/03   02h00 Juventude (RS)9 vs Gremio (RS)12               

Brazil Paulista

05/03   02h00 Linense(BRA)A-4 vs Sao PauloB-1               
05/03   02h00 Red Bull BrasilD-2 vs Sao BentoC-2               
05/03   02h00 Gremio NovorizontinoC-3 vs Ituano (SP)A-2               
05/03   02h00 Ferroviaria SPC-4 vs MirassolD-4               
05/03   02h00 EC Santo AndreB-3 vs Botafogo SPD-3               
05/03   02h00 PalmeirasC-1 vs Sao Caetano (SP)B-4               
05/03   02h00 Ponte PretaB-2 vs Bragantino SPA-3               
05/03   02h00 SantosD-1 vs Corinthians Paulista (SP)A-1               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

04/03   19h30 Germania Halberstadt  vs Budissa Bautzen                
04/03   19h30 Berliner FC Dynamo  vs Energie Cottbus                
04/03   19h30 SV Babelsberg 03  vs Viktoria Berlin 1889                
04/03   19h30 Berliner AK 07  vs TSG Neustrelitz                

U23 Anh

04/03   21h00 Norwich City U232-1 vs Fulham U232-7               

U21 Séc

04/03   19h00 SK Sigma Olomouc(U21)12 vs MFK Karvina(U21)10               
04/03   19h00 Vysocina Jihlava(U21)14 vs Synot Slovacko(U21)17               
04/03   19h00 Banik Ostrava(U21)11 vs Brno(U21)15               
04/03   19h00 Zlin(U21)7 vs Fotbal Trinec(U21)20               
04/03   21h00 FK Baumit Jablonec(U21)18 vs Ceske Budejovice(U21)19               
04/03   21h00 FC Viktoria Plzen(U21)8 vs Teplice(U21)3               
04/03   21h00 Hradec Kralove(U21)4 vs Slovan Liberec(U21)9               
04/03   21h00 Marila Pribram(U21)2 vs Dukla Praha(U21)16               
04/03   21h00 Mlada Boleslav(U21)6 vs FC Bohemians 1905 U2113