TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/09/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

24/02   19h30 Leicester City8 vs Stoke City19 0 : 3/40.950.950 : 1/40.960.923.751.735.0010.85-0.992 1/20.920.96
24/02   22h00 AFC Bournemouth10 vs Newcastle13 0 : 1/40.83-0.930 : 1/4-0.830.713.352.133.651-0.990.852 1/2-0.970.85
24/02   22h00 Brighton & Hove Albion14 vs Swansea City16 0 : 1/40.83-0.930 : 1/4-0.790.673.252.123.803/40.82-0.9620.930.95
24/02   22h00 Burnley7 vs Southampton18 0 : 00.990.910 : 00.881.003.102.852.723/40.80-0.9420.950.93
24/02   22h00 Liverpool3 vs West Ham United12 0 : 20.990.910 : 3/40.900.987.301.2112.501 1/2-0.960.823 1/40.881.00BDTV
24/02   22h00 West Bromwich(WBA)20 vs Huddersfield Town17 0 : 1/20.940.960 : 1/4-0.850.733.251.944.553/40.76-0.9020.920.96
25/02   00h30 Watford11 vs Everton9 0 : 1/40.950.950 : 00.78-0.903.402.253.301-0.970.832 1/2-0.930.80BDTV

Liên Đoàn Anh

25/02   03h00 Manchester City  vs Arsenal  0 : 10.930.97   4.551.575.40   30.85-0.97

VĐQG Tây Ban Nha

24/02   19h00 Celta Vigo11 vs Eibar7 0 : 1/2-0.980.880 : 1/4-0.850.733.552.023.7510.880.982 1/20.900.98
24/02   22h15 Real Madrid4 vs Alaves15 0 : 2 1/40.940.960 : 1 1/4-0.830.708.401.1714.501 3/4-0.890.753 3/40.881.00
25/02   00h30 Leganes13 vs Las Palmas18 0 : 1/20.85-0.950 : 1/4-0.900.783.551.854.551-0.880.732 1/40.990.89
25/02   02h45 Barcelona1 vs Girona8 0 : 2 1/40.920.980 : 10.86-0.988.801.1518.001 1/20.85-0.993 1/20.881.00

VĐQG Italia

25/02   00h00 Bologna13 vs Genoa12 0 : 00.901.000 : 00.75-0.883.102.722.853/40.73-0.8820.85-0.97
25/02   02h45 Inter Milan5 vs Benevento20 0 : 1 3/40.970.930 : 3/40.85-0.976.301.2512.001 1/2-0.940.8030.881.00

VĐQG Đức

24/02   21h30 Hoffenheim9 vs SC Freiburg12 0 : 3/40.881.000 : 1/40.82-0.944.201.684.801 1/4-0.970.833-0.960.82
24/02   21h30 Hannover 967 vs Monchengladbach10 0 : 00.970.910 : 00.950.933.502.722.5610.78-0.932 3/4-0.990.85
24/02   21h30 Bayern Munich1 vs Hertha BSC Berlin11 0 : 2 1/41.000.900 : 1-0.880.768.201.1616.501 1/2-0.990.853 1/40.87-0.99
24/02   21h30 VfB Stuttgart13 vs Eintracht Frankfurt3 0 : 1/4-0.930.800 : 00.78-0.903.302.443.0510.990.872 1/40.900.96
25/02   00h30 Werder Bremen15 vs Hamburger17 0 : 1/20.80-0.930 : 1/4-0.980.863.651.804.6510.930.932 1/40.82-0.96

VĐQG Pháp

24/02   23h00 Toulouse16 vs AS Monaco2 1/2 : 01.000.881/4 : 00.78-0.903.453.551.8810.950.912 1/20.980.88
25/02   02h00 Dijon13 vs Caen12 0 : 1/40.940.940 : 00.68-0.803.352.192.921-0.960.822 1/2-0.970.83
25/02   02h00 Guingamp10 vs Metz20 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.900.783.301.893.751-0.920.772 1/40.83-0.97
25/02   02h00 Lille OSC17 vs Angers SCO19 0 : 1/40.940.940 : 00.68-0.803.152.173.101-0.850.712 1/4-0.960.82
25/02   02h00 Nantes5 vs Amiens SC18 0 : 3/40.881.000 : 1/40.920.963.451.674.703/40.74-0.882 1/4-0.960.82
25/02   02h00 Stade Rennais FC7 vs ES Troyes AC15 0 : 3/40.910.970 : 1/40.930.953.551.704.351-0.990.852 1/21.000.86

VĐQG Scotland

24/02   19h30 Kilmarnock6 vs Hibernian FC4 1/4 : 0-0.970.850 : 0-0.830.703.203.402.111-0.900.762 1/40.980.88
24/02   22h00 St. Johnstone9 vs Ross County12 0 : 1/40.950.930 : 1/4-0.780.663.252.203.151-0.930.782 1/40.85-0.99
24/02   22h00 Hamilton Academical FC11 vs Partick Thistle10 0 : 00.960.920 : 00.78-0.903.302.612.541-0.930.782 1/40.861.00
24/02   22h00 Dundee8 vs Motherwell FC7 0 : 00.82-0.940 : 00.85-0.973.302.402.751-0.940.802 1/40.75-0.89
24/02   22h00 Glasgow Rangers2 vs Hearts5 0 : 1-0.990.870 : 1/40.79-0.924.001.555.4010.81-0.952 1/20.920.94

VĐQG Hà Lan

24/02   23h30 AZ Alkmaar3 vs Sparta Rotterdam18 0 : 1 1/20.881.000 : 1/20.76-0.885.201.297.401 1/40.79-0.933 1/40.980.88
25/02   00h45 Heracles Almelo12 vs FC Zwolle6 0 : 0-0.990.870 : 00.80-0.933.602.462.381 1/4-0.960.8231.000.86
25/02   00h45 SC Heerenveen9 vs SBV Excelsior11 0 : 10.910.970 : 1/2-0.970.854.201.475.4010.80-0.942 3/41.000.86
25/02   01h45 VVV Venlo10 vs Vitesse Arnhem7 1/4 : 00.930.951/4 : 00.68-0.803.352.892.2010.930.932 1/21.000.86

VĐQG Albania

24/02   19h00 Skenderbeu Korce1 vs Partizani Tirana5               
24/02   19h00 Skenderbeu Korce1 vs Lushnja KS10               
24/02   19h00 FK Kukesi3 vs KF Laci2               
24/02   19h00 FK Kukesi3 vs Teuta Durres9               
24/02   19h00 Luftetari Gjirokaster6 vs Vllaznia Shkoder8               
24/02   19h00 Lushnja KS10 vs Kamza7               
24/02   19h00 Partizani Tirana5 vs Luftetari Gjirokaster6               
24/02   19h00 Kamza7 vs Vllaznia Shkoder8               
24/02   19h00 Teuta Durres9 vs Flamurtari4               
24/02   19h00 KF Laci2 vs Flamurtari4               

VĐQG Azerbaijan

24/02   20h00 Sabail6 vs Qabala2               
24/02   20h00 FC Neftci Baku5 vs Zira FK3               

VĐQG Ba Lan

24/02   23h00 Zaglebie Lubin9 vs Arka Gdynia8 0 : 1/2-0.930.810 : 1/4-0.830.713.152.043.403/40.78-0.932 1/40.861.00
24/02   23h00 Bruk Bet Termalica Nieciecza15 vs Sandecja14 0 : 1/40.70-0.830 : 1/4-0.830.703.301.953.501-0.880.742 1/40.78-0.93
24/02   23h00 Korona Kielce6 vs Lech Poznan3 1/4 : 00.81-0.930 : 0-0.880.763.302.772.3010.980.882 1/40.880.98
24/02   23h00 Jagiellonia Bialystok2 vs Lechia Gdansk11 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.830.713.252.003.403/40.75-0.892 1/40.940.92
24/02   23h00 Cracovia Krakow12 vs Legia Warszawa1 1/2 : 00.80-0.931/4 : 00.81-0.933.303.202.0510.940.922 1/21.000.86
24/02   23h00 Slask Wroclaw10 vs Gornik Zabrze4 0 : 1/4-0.980.860 : 00.77-0.893.502.202.7810.79-0.932 1/20.84-0.98
24/02   23h00 Piast Gliwice13 vs Wisla Krakow7 1/4 : 00.72-0.840 : 0-0.880.763.352.572.423/40.77-0.922 1/40.68-0.83
24/02   23h00 Pogon Szczecin16 vs Wisla Plock5 0 : 1/40.78-0.900 : 1/4-0.840.723.352.043.251-0.990.852 1/20.940.92

VĐQG Bosnia

24/02   22h00 FK Sarajevo4 vs Radnik Bijeljina6               
24/02   22h00 FK Zeljeznicar Sarajevo1 vs Sloboda Tuzla9               
24/02   22h00 Vitez12 vs NK Siroki Brijeg3               
24/02   22h00 Mladost Doboj Kakanj7 vs Zrinjski Mostar2               
24/02   22h00 GOSK Gabela10 vs NK Celik11               
24/02   22h00 Borac Banja Luka8 vs FK Krupa5               

VĐQG Bulgary

24/02   21h00 FC Dunav Ruse13 vs FC Vereya6               
24/02   21h00 Pirin Blagoevgrad11 vs Vitosha Bistritsa14               
24/02   21h00 Septemvri Sofia10 vs Levski Sofia3               
24/02   21h00 Slavia Sofia9 vs Lokomotiv Plovdiv7               
24/02   21h00 Botev Plovdiv5 vs Ludogorets Razgrad1               
24/02   21h00 Beroe4 vs Etar Veliko Tarnovo12               
24/02   21h00 CSKA Sofia2 vs Cherno More Varna8               

VĐQG Bắc Ai Len

24/02   22h00 Glentoran FC6 vs Cliftonville5               
24/02   22h00 Coleraine2 vs Warrenpoint Town10               
24/02   22h00 Dungannon Swifts8 vs Ballinamallard United12               
24/02   22h00 Ards FC9 vs Linfield FC4               
24/02   22h00 Carrick Rangers11 vs Glenavon Lurgan3               

VĐQG Croatia

24/02   22h00 NK Lokomotiva Zagreb7 vs NK Osijek3 1/4 : 00.920.900 : 0-0.830.653.152.962.161-0.880.682 1/40.950.85
24/02   22h00 Inter Zapresic5 vs Istra 19618 0 : 3/4-0.930.750 : 1/40.990.833.201.823.903/40.73-0.932 1/41.000.80
24/02   22h00 NK Rijeka4 vs Dinamo Zagreb1 1/4 : 00.80-0.980 : 0-0.930.743.152.802.241-0.880.682 1/4-0.980.78
24/02   22h00 Hajduk Split2 vs Slaven Belupo Koprivnica6 0 : 1 1/2-0.940.760 : 1/20.860.964.451.317.5010.880.922 1/20.900.90
24/02   22h00 HNK Cibalia10 vs Rudes9 0 : 1/40.920.900 : 00.72-0.903.252.162.8510.980.822 1/21.000.80

VĐQG Hungary

24/02   23h00 Ujpesti TE5 vs Szombathelyi Haladas10               
24/02   23h00 Fehervar Videoton2 vs Vasas9               
24/02   23h00 Fehervar Videoton2 vs Diosgyor VTK6               
24/02   23h00 Mezokovesd-Zsory12 vs Puskas Akademia Fehervar8               
24/02   23h00 Mezokovesd-Zsory12 vs Szombathelyi Haladas10               
24/02   23h00 Vasas9 vs Budapest Honved4               
24/02   23h00 Ferencvarosi TC1 vs Balmazujvaros11               
24/02   23h00 Ferencvarosi TC1 vs Budapest Honved4               
24/02   23h00 Paksi SE7 vs Puskas Akademia Fehervar8               
24/02   23h00 Paksi SE7 vs Diosgyor VTK6               
24/02   23h00 Debreceni VSC3 vs Ujpesti TE5               
24/02   23h00 Debreceni VSC3 vs Balmazujvaros11               

VĐQG Ireland

25/02   01h30 Limerick FC4 vs Bohemians1 0 : 00.930.950 : 00.82-0.943.252.662.733/40.78-0.932 1/4-0.990.85

VĐQG Israel

24/02   23h00 Hapoel Acco14 vs Maccabi Petah Tikva FC8               
24/02   23h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Beitar Jerusalem2               
24/02   23h00 Hapoel Raanana11 vs F.C. Ashdod12               
24/02   23h00 Hapoel Ashkelon13 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
24/02   23h00 Maccabi Haifa10 vs Maccabi Netanya5               
24/02   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv6 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona7               
24/02   23h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Hapoel Haifa4               

VĐQG Malta

24/02   19h00 Senglea Athletic10 vs St. Andrews11               
24/02   19h00 Lija Athletic14 vs Balzan FC1               
24/02   21h00 Gzira United4 vs Floriana F.C.5               
24/02   21h00 Sliema Wanderers FC7 vs Tarxien Rainbows F.C.12               

VĐQG Montenegro

24/02   23h00 Decic Tuzi10 vs FK Grbalj Radanovici7               
24/02   23h00 FK Kom8 vs FK Zeta3               
24/02   23h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Iskra Danilovgrad6               
24/02   23h00 FK Buducnost Podgorica2 vs FK Mladost Podgorica4               
24/02   23h00 FK Rudar Pljevlja5 vs OFK Petrovac9               

VĐQG Romania

24/02   22h00 FC Botosani8 vs Gaz Metan Medias13               
24/02   22h00 CSM Studentesc Iasi7 vs FC Viitorul Constanta4               
24/02   22h00 CS Universitatea Craiova3 vs ACS Poli Timisoara10               
24/02   22h00 Juventus Bucharest14 vs CFR Cluj1               
24/02   22h00 Concordia Chiajna11 vs FC Voluntari9               
24/02   22h00 FC Astra Giurgiu5 vs Dinamo Bucuresti6               
24/02   22h00 Steaua Bucuresti2 vs Sepsi12               

VĐQG Serbia

24/02   22h00 FK Javor Ivanjica14 vs Mladost Lucani9               
24/02   22h00 Partizan Belgrade2 vs Zemun11               
24/02   22h00 Spartak Subotica4 vs Crvena Zvezda1               
24/02   22h00 FK Vozdovac5 vs FK Napredak Krusevac8               
24/02   22h00 Radnik Surdulica10 vs Cukaricki3               
24/02   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs FK Rad Beograd15               
24/02   22h00 Macva Sabac12 vs Vojvodina7               
24/02   22h00 Borac Cacak16 vs Radnicki Nis6               

VĐQG Slovakia

24/02   19h00 Spartak Trnava1 vs FK Senica12               
24/02   19h00 Slovan Bratislava3 vs MSK Zilina2               
24/02   19h00 MFK Ruzomberok5 vs FC Nitra7               
24/02   19h00 FC DAC 1904 Dunajska Streda4 vs Zemplin Michalovce9               
24/02   19h00 FK Zeleziarne Podbrezova10 vs Zlate Moravce8               
24/02   19h00 Trencin6 vs 1. FC Tatran Presov11               

VĐQG Séc

24/02   22h00 Slavia Praha3 vs FC Bohemians 19056 0 : 1 1/40.77-0.890 : 1/20.82-0.944.701.289.2010.980.882 1/2-0.940.80
24/02   22h00 Synot Slovacko13 vs Sparta Praha4 1/2 : 00.980.901/4 : 00.82-0.943.253.851.873/40.72-0.862 1/4-0.990.85
24/02   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Vysocina Jihlava15 0 : 2 1/40.73-0.850 : 10.950.938.901.0720.001 1/40.82-0.963 1/4-0.960.82
24/02   22h00 Brno14 vs SK Sigma Olomouc2 1/4 : 00.78-0.900 : 0-0.930.813.152.802.363/40.78-0.932 1/4-0.890.75
24/02   22h00 Dukla Praha10 vs FK Baumit Jablonec7 0 : 1/4-0.900.780 : 00.82-0.943.302.342.721-0.970.832 1/40.890.97
24/02   22h00 MFK Karvina11 vs Zlin9 0 : 1/40.881.000 : 00.73-0.853.152.173.103/40.76-0.902 1/4-0.990.85
24/02   22h00 Slovan Liberec5 vs Mlada Boleslav12 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.960.843.451.873.6010.930.932 1/20.910.95
24/02   22h00 Teplice8 vs Banik Ostrava16 0 : 1/20.881.000 : 1/4-0.930.803.401.883.651-0.960.822 1/2-0.940.80

VĐQG Síp

24/02   20h00 AC Omonia Nicosia6 vs Doxa Katokopias7               
24/02   20h00 Ethnikos Achnas14 vs Apollon Limassol FC2               
24/02   20h00 AEL Limassol5 vs Anorthosis Famagusta FC3               
24/02   20h00 Ermis Aradippou8 vs Aris Limassol13               
24/02   20h00 Pafos FC9 vs AEK Larnaca4               
24/02   20h00 Alki Oroklini10 vs Nea Salamis11               

VĐQG Thụy Sỹ

24/02   21h00 FC Luzern7 vs FC Thun9 0 : 1/40.84-0.960 : 1/4-0.860.743.602.062.971 1/4-0.930.782 3/40.870.99
24/02   21h00 Grasshoppers6 vs Zurich3 1/4 : 00.980.901/4 : 00.68-0.803.352.952.1610.880.982 1/20.890.97
24/02   21h00 St. Gallen5 vs FC Lugano4 0 : 0-0.940.820 : 0-0.990.873.502.632.3110.78-0.932 1/20.880.98
24/02   21h00 Lausanne Sports8 vs Basel2 1 1/2 : 00.87-0.991/2 : 00.980.904.956.901.331 1/40.880.9830.900.96
24/02   21h00 Young Boys1 vs Sion10 0 : 1 1/2-0.960.840 : 1/20.83-0.955.001.346.401 1/2-0.940.803 1/2-0.970.83

VĐQG Ukraina

24/02   21h00 PFC Oleksandria8 vs Illichivets FC Mariupol6               
24/02   21h00 Olimpic Donetsk7 vs Stal Kamianske12               
24/02   21h00 Chernomorets Odessa11 vs FC Karpaty Lviv9               
24/02   21h00 Veres Rivne5 vs Dynamo Kyiv2               
24/02   21h00 Zorya4 vs FC Vorskla Poltava3               
24/02   21h00 FC Shakhtar Donetsk1 vs Zirka Kirovohrad10               

VĐQG Wales

24/02   21h30 Connah's QN2 vs The New Saints1               
24/02   23h15 Barry Town United9 vs Llandudno7               
25/02   00h30 Bala Town4 vs Cardiff Metropolitan University FC5               

VĐQG Áo

25/02   00h30 Sturm Graz2 vs Red Bull Salzburg1 1/2 : 00.940.941/4 : 00.80-0.933.403.551.9110.980.882 1/40.890.97
25/02   00h30 Rheindorf Altach8 vs Mattersburg6 0 : 00.81-0.930 : 00.83-0.953.252.342.721-0.970.832 1/40.920.94
25/02   00h30 FC Trenkwalder Admira3 vs Austria Wien7 0 : 1/4-0.940.820 : 00.71-0.833.602.242.651 1/4-0.930.782 3/40.920.94
25/02   00h30 Wolfsberger AC9 vs St.Polten10 0 : 3/40.881.000 : 1/40.77-0.893.501.654.8010.930.932 1/40.930.93
25/02   00h30 Rapid Wien4 vs LASK Linz5 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.960.843.401.893.5510.880.982 1/2-0.940.80

VĐQG Australia

24/02   13h35 Brisbane Roar FC7 vs Newcastle Jets FC2 1/4 : 00.76-0.880 : 0-0.890.773.502.562.3610.75-0.892 3/40.82-0.96
24/02   15h50 Melbourne Victory FC5 vs Adelaide United FC4 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.900.783.552.033.051 1/4-0.880.732 3/40.920.94
24/02   18h00 Perth Glory FC8 vs Melbourne City3 1/4 : 00.940.941/4 : 00.71-0.833.702.732.161 1/4-0.880.7330.900.96

VĐQG Nhật Bản

24/02   12h00 Sanfrecce Hiroshima15 vs Consadole Sapporo11 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.840.723.401.974.003/40.81-0.952 1/40.960.90
24/02   12h00 FC Tokyo13 vs Urawa Red Diamonds7 1/2 : 00.930.951/4 : 00.76-0.883.503.951.9510.910.952 1/2-0.990.85
24/02   12h30 Gamba Osaka10 vs Nagoya Grampus Eight  0 : 1/20.87-0.990 : 1/4-0.980.863.751.844.1011.000.862 3/40.970.89
24/02   14h00 Shonan Bellmare  vs V-Varen Nagasaki  0 : 1/20.84-0.960 : 1/4-0.900.783.351.815.003/40.880.982 1/4-0.960.82

VĐQG Hồng Kông

24/02   13h30 Southern District8 vs Dreams Sports Club7               
24/02   16h30 Eastern A.A Football Team6 vs Hong Kong Pegasus FC2               

VĐQG Iran

24/02   19h00 Pars Jonoubi Jam5 vs Teraktor-Sazi11               
24/02   19h00 Zob Ahan2 vs Padideh Mashhad9               
24/02   19h30 Foolad Khouzestan FC3 vs Esteghlal Tehran6               
24/02   22h00 Persepolis1 vs Esteghlal Khozestan15               

VĐQG Jordan

24/02   21h00 Shabab AlOrdon6 vs Al Hussein Irbid10               
24/02   23h30 Al Aqaba SC11 vs Mansheiat Bani Hasan9               

Malay Super League

24/02   15h45 Kelantan FA12 vs Perak7               
24/02   20h00 Johor Darul Takzim2 vs Melaka FC4               

VĐQG New Zealand

25/02   10h35 Hawke's Bay United8 vs Canterbury United4               

VĐQG Qatar

24/02   20h50 Al Duhail SC1 vs Al Khor SC9               
24/02   23h00 Al Markhiya11 vs Al-Garrafa6               

VĐQG Thái Lan

24/02   17h45 Chonburi FC14 vs Sukhothai FC2               
24/02   18h00 Navy FC4 vs Bangkok Glass18               
24/02   19h00 Prachuap Khiri Khan11 vs Pattaya United8               
24/02   20h00 Port FC1 vs Ratchaburi FC9               

VĐQG UAE

24/02   20h30 Dabba Al-Fujairah11 vs Al Wasl FC3               
24/02   20h30 Emirates Club12 vs Ajman Club8               
24/02   23h15 Al-Sharjah7 vs Al Ain1               

VĐQG Bolivia

25/02   02h00 Club GuabiraA-7 vs Real PotosiA-2               
25/02   04h15 The StrongestB-3 vs Royal PariB-2               
25/02   07h00 Nacional PotosiB-6 vs Sport Boys WarnesB-7               

VĐQG Chi Lê

24/02   22h00 Huachipato7 vs Universidad de Concepcion14               
25/02   04h00 San Luis Quillota10 vs Palestino9               
25/02   06h30 Universidad Catolica1 vs Union La Calera5               

VĐQG Ecuador

25/02   00h00 Delfin SC3 vs CD El Nacional10               
25/02   04h00 Macara9 vs Delfin SC3               
25/02   04h00 Independiente Del Valle7 vs Sociedad Deportiva Aucas11               
25/02   04h00 Universidad Catolica Quito2 vs Deportivo Cuenca4               
25/02   06h00 Guayaquil City6 vs Club Sport Emelec5               

VĐQG Paraguay

25/02   03h00 Sol de America9 vs 3 de Febrero10               
25/02   03h00 Independiente F.B.C.4 vs Sportivo Luqueno12               
25/02   03h00 Deportivo Capiata5 vs Deportivo Santani8               
25/02   03h00 General Diaz11 vs FC Nacional Asuncion7               
25/02   03h00 Olimpia Asuncion1 vs Club Guarani3               
25/02   03h00 Club Libertad2 vs Cerro Porteno6               

VĐQG Uruguay

25/02   02h30 Nacional Montevideo1 vs Cerro Montevideo11               
25/02   02h30 Rampla Juniors FC16 vs Defensor SC5               
25/02   02h30 CA Atenas9 vs Montevideo Wanderers6               
25/02   02h30 Boston River12 vs El Tanque Sisley13               
25/02   02h30 Danubio FC4 vs CA River Plate8               
25/02   02h30 CA Torque15 vs Racing Club Montevideo14               
25/02   02h30 CA Penarol3 vs Liverpool P.10               
25/02   02h30 Centro Atletico Fenix7 vs CA Progreso2               

VĐQG Mexico

25/02   08h00 Tigres UANL10 vs Monarcas Morelia5               
25/02   08h06 Pachuca11 vs Club Leon12               
25/02   10h00 Club America1 vs Club Tijuana8               

VĐQG Ai Cập

24/02   19h30 Alassiouty Sport12 vs El Dakhleya11               
24/02   22h00 Arab Contractors7 vs Al Masry4               
24/02   22h00 El Ismaily2 vs Tanta16               
25/02   01h00 Al Ahly SC1 vs El Entag Al Harby6               

VĐQG Nam Phi

24/02   20h30 Lamontville Golden Arrows13 vs Ajax Cape Town15               
24/02   20h30 Mamelodi Sundowns1 vs Supersport United10               
24/02   23h00 Cape Town City5 vs Bidvest Wits12               
25/02   01h15 Free State Stars4 vs AmaZulu8               
25/02   01h15 Kaizer Chiefs FC2 vs Bloemfontein Celtic9               

Hạng Nhất Anh

24/02   22h00 Birmingham20 vs Barnsley23 0 : 1/2-0.920.790 : 1/4-0.840.723.302.063.803/40.82-0.962 1/4-0.940.80
24/02   22h00 Burton Albion FC22 vs Millwall11 1/4 : 0-0.970.851/4 : 00.65-0.783.353.602.113/40.79-0.932 1/4-0.990.85
24/02   22h00 Leeds United12 vs Brentford10 0 : 00.890.990 : 00.79-0.923.552.542.6710.930.932 1/20.84-0.98
24/02   22h00 Norwich City14 vs Bolton Wanderers19 0 : 3/40.900.980 : 1/40.920.963.901.655.301-0.900.762 1/40.82-0.96
24/02   22h00 Preston North End9 vs Ipswich13 0 : 3/41.000.880 : 1/4-0.990.873.701.744.803/40.73-0.882 1/41.000.86
24/02   22h00 Queens Park Rangers15 vs Nottingham Forest17 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.800.683.502.083.503/40.70-0.842 1/40.880.98
24/02   22h00 Reading18 vs Derby County4 1/4 : 00.83-0.950 : 0-0.900.783.303.002.423/40.77-0.922 1/40.960.90
24/02   22h00 Sheffield Wed.16 vs Aston Villa3 1/4 : 00.80-0.930 : 0-0.920.793.203.002.453/40.82-0.9620.80-0.94
24/02   22h00 Sunderland24 vs Middlesbrough8 1/2 : 00.82-0.941/4 : 00.72-0.843.403.702.063/40.71-0.852 1/40.930.93
25/02   00h30 Fulham5 vs Wolves1 0 : 0-0.970.850 : 0-0.980.863.402.802.5110.980.882 1/20.930.93

Hạng 2 Tây Ban Nha

24/02   22h00 Barcelona B16 vs Gimnastic Tarragona18 0 : 1/20.930.950 : 1/4-0.890.773.201.903.801-0.880.742 1/40.83-0.97
25/02   00h00 Rayo Vallecano2 vs SD Huesca1 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.860.743.351.973.401-0.940.802 1/20.950.91
25/02   00h00 Almeria17 vs Cultural Leonesa19 0 : 1/40.84-0.960 : 1/4-0.830.703.302.083.151-0.900.762 1/2-0.960.82
25/02   02h00 Cadiz3 vs La Hoya Lorca CF21 0 : 1-0.950.830 : 1/40.75-0.883.701.535.703/40.72-0.862 1/4-0.960.82

Hạng 2 Italia

24/02   21h00 Pro Vercelli20 vs Palermo3 1/4 : 00.80-0.930 : 0-0.920.793.152.742.271-0.840.702 1/4-0.980.84
24/02   21h00 Foggia13 vs Brescia16 0 : 3/4-0.970.850 : 1/40.940.943.551.773.6510.79-0.932 3/40.960.90
24/02   21h00 Frosinone2 vs Perugia12 0 : 3/4-0.940.820 : 1/4-0.940.823.301.803.8011.000.862 1/2-0.970.83
24/02   21h00 Ascoli21 vs Cesena19 0 : 1/4-0.900.780 : 00.80-0.933.252.292.641-0.900.762 1/2-0.960.82
24/02   21h00 Avellino17 vs Novara Calcio14 0 : 1/4-0.930.810 : 00.73-0.853.252.262.723/40.70-0.842 1/40.880.98
24/02   21h00 Cittadella4 vs Empoli1 0 : 0-0.990.870 : 0-0.930.803.302.542.361-0.990.852 1/20.861.00
24/02   21h00 Carpi10 vs Virtus Entella18 0 : 1/2-0.940.820 : 1/4-0.830.702.992.033.403/40.880.9820.85-0.99
24/02   21h00 Delfino Pescara 193611 vs Cremonese7 0 : 1/4-0.990.870 : 00.75-0.883.402.162.7510.78-0.932 1/20.85-0.99
24/02   21h00 Ternana22 vs FC Bari 19085 1/4 : 00.83-0.950 : 0-0.830.713.202.782.231-0.950.812 1/2-0.970.83

Hạng 2 Đức

24/02   19h00 Union Berlin10 vs SV Sandhausen4 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.890.773.401.913.753/40.71-0.852 1/40.930.93
24/02   19h00 FC Erzgebirge Aue15 vs FC Kaiserslautern18 0 : 1/40.920.960 : 00.67-0.793.252.173.203/40.80-0.9420.80-0.94
24/02   19h00 MSV Duisburg6 vs FC Ingolstadt 047 1/4 : 00.920.960 : 0-0.840.723.452.872.261-0.980.842 1/20.980.88
24/02   19h00 Greuther Furth16 vs Eintr. Braunschweig12 0 : 1/4-0.930.800 : 00.80-0.933.202.382.893/40.78-0.932 1/4-0.930.78

Hạng 2 Pháp

24/02   21h00 Paris FC3 vs Stade Brestois10 0 : 1/40.940.940 : 00.69-0.813.202.212.991-0.860.722 1/40.960.90

Hạng Nhất Scotland

24/02   22h00 St. Mirren1 vs Brechin City10 0 : 2-0.930.760 : 3/40.80-0.966.101.1910.001 1/40.75-0.933 1/40.970.85
24/02   22h00 Queen of South5 vs Dunfermline6 0 : 1/40.850.990 : 1/4-0.860.703.452.083.0510.880.942 3/4-0.880.70
24/02   22h00 Falkirk7 vs Dumbarton9 0 : 3/40.841.000 : 1/40.900.943.651.624.7010.920.902 1/20.940.88
24/02   22h00 Inverness C.T.8 vs Greenock4 0 : 1/4-0.990.830 : 00.72-0.883.302.242.831-0.940.762 1/2-0.930.75
24/02   22h00 Livingston2 vs Dundee United3 0 : 1/4-0.860.700 : 00.880.963.252.502.5510.940.882 3/4-0.830.65

Hạng 2 Bỉ

25/02   01h30 Cercle Brugge1 vs Westerlo7               
25/02   01h30 Roeselare6 vs Oud Heverlee Leuven2               
25/02   01h30 K.F.C.O.Wilrijk3 vs Lierse4               
25/02   01h30 Tubize8 vs St. Gilloise5               

Hạng 2 Arập Xeut

24/02   19h10 Al Khaleej Club6 vs Jeddah15               

Malay Premier League

24/02   19h15 Sabah FA2 vs Sarawak6               
24/02   20h00 PDRM FA12 vs Pulau Penang FA8               

Hạng 2 Colombia

25/02   03h30 Real Cartagena9 vs Tigres FC6               
25/02   03h30 Bogota FC15 vs Barranquilla FC5               
25/02   03h30 Cortulua13 vs Deportes Quindio10               
25/02   03h30 Universitario de Popayan8 vs Valledupar FC2               
25/02   03h30 Union Magdalena14 vs Atletico FC4               
25/02   03h30 Real Santander16 vs Orsomarso7               
25/02   03h30 Llaneros FC12 vs Deportivo Pereira1               
25/02   03h30 Cucuta3 vs Fortaleza F.C11               

Hạng 2 Mexico

24/02   11h00 Murcielagos15 vs CSyD Dorados de Sinaloa3               
25/02   06h00 Zacatepec9 vs UAEM Potros12               
25/02   08h00 Celaya FC11 vs Correcaminos UAT13               
25/02   08h00 Cafetaleros de Tapachula5 vs Mineros de Zacatecas2               
25/02   09h00 Tampico Madero6 vs FC Juarez10               

Liên Đoàn Iceland

24/02   20h00 IA AkranesA-2 vs IBV VestmannaeyjarA-3               
24/02   21h00 UMF SelfossD-6 vs GrindavikD-1               
24/02   21h15 BreidablikB-1 vs Magni GrenivikB-4               
24/02   22h15 KR ReykjavikB-3 vs KA AkureyriB-2               
25/02   00h00 Thor AkureyriD-4 vs FylkirD-2               
25/02   00h15 Fram ReykjavikA-6 vs ValurA-1               

Cúp Phần Lan

24/02   18h00 LahtiC-1 vs GrIFKC-5               
24/02   19h00 HJK HelsinkiD-1 vs HIFKD-4               
24/02   19h30 HakaC-3 vs Ilves TampereC-2               
24/02   20h00 JaroB-2 vs SJK SeinajokiB-3               
24/02   20h30 AC OuluA-6 vs MuSaA-3               
24/02   22h00 PK Keski Uusimaa(PKKU)B-5 vs KPVB-4               

Cúp Thụy Điển

24/02   18h00 IK Frej Taby  vs Djurgardens                
24/02   20h00 Tvaakers IF  vs IFK Norrkoping                
24/02   20h00 IFK Goteborg  vs Osters IF                
24/02   20h00 Orebro  vs Helsingborg IF                
24/02   20h00 GIF Sundsvall  vs IFK Varnamo                
24/02   22h00 IK Oddevold  vs AIK Solna                
24/02   22h00 Halmstads  vs Syrianska FC                

League One

24/02   22h00 Rotherham United4 vs Doncaster Rovers16 0 : 1/20.85-0.970 : 1/4-0.940.823.551.854.0010.920.942 1/20.930.93
24/02   22h00 Fleetwood Town20 vs Milton Keynes Dons22 0 : 1/2-0.890.770 : 1/4-0.800.683.302.093.451-0.880.732 1/40.930.93
24/02   22h00 Peterborough United10 vs AFC Wimbledon18 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.950.833.551.903.8510.920.942 1/20.930.93
24/02   22h00 Bristol Rovers12 vs Scunthorpe United5 0 : 1/4-0.950.830 : 00.76-0.883.452.322.8610.82-0.962 3/4-0.940.80
24/02   22h00 Bury23 vs Gillingham11 0 : 1/4-0.990.870 : 00.72-0.843.252.323.051-0.900.762 1/40.900.96
24/02   22h00 Charlton Athletic6 vs Shrewsbury Town2 0 : 1/40.980.900 : 00.70-0.833.252.263.151-0.880.742 1/40.960.90
24/02   22h00 Northampton Town19 vs Oxford United14 0 : 1/40.940.940 : 00.70-0.833.452.203.0510.900.962 1/20.900.96
24/02   22h00 Oldham Athletic AFC21 vs Southend United13 0 : 1/40.940.940 : 00.72-0.843.352.213.151-0.980.842 1/2-0.960.82
24/02   22h00 Plymouth Argyle7 vs Bradford AFC8 0 : 1/4-0.890.770 : 00.80-0.933.452.402.7510.940.922 1/20.930.93
24/02   22h00 Portsmouth9 vs Blackpool17 0 : 1/20.86-0.980 : 1/4-0.940.823.451.903.951-0.930.782 1/2-0.940.80
24/02   22h00 Walsall15 vs Blackburn Rovers1 3/4 : 00.82-0.941/4 : 00.85-0.973.604.101.8210.920.942 1/20.930.93
24/02   22h00 Wigan Athletic3 vs Rochdale24 0 : 1 1/4-0.980.860 : 1/2-0.970.854.451.427.1010.85-0.992 3/4-0.940.80

Hạng 3 Đức

24/02   20h00 FSV Zwickau17 vs Preuben Munster12 0 : 1/4-0.830.700 : 00.76-0.883.152.412.571-0.890.752 1/40.960.90
24/02   20h00 SV Wehen Wiesbaden3 vs Hallescher FC13 0 : 3/40.940.940 : 1/40.910.973.401.724.101-0.980.842 1/2-0.940.80
24/02   20h00 VfR Aalen7 vs SV Meppen9 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.860.743.251.983.2510.861.002 1/2-0.920.77
24/02   20h00 VfL Osnabruck16 vs SG Sonnenhof Grobaspach11 0 : 1/20.77-0.890 : 1/4-0.900.783.351.744.0010.940.922 1/2-0.990.85
24/02   20h00 SC Paderborn 072 vs Wurzburger Kickers10 0 : 3/4-0.880.750 : 1/4-0.950.833.251.853.651-0.970.832 1/40.84-0.98
24/02   20h00 Hansa Rostock5 vs 1. FC Magdeburg1 0 : 0-0.880.760 : 0-0.940.823.152.702.3211.000.862 1/2-0.760.62
24/02   20h00 SpVgg Unterhaching8 vs Sportfreunde Lotte14 0 : 1/2-0.860.740 : 1/4-0.830.703.302.132.9010.79-0.932 1/21.000.86

Hạng 3 Pháp

24/02   21h00 Stade Lavallois MFC6 vs Red Star FC 933               

Hạng 2 Scotland

24/02   22h00 Stranraer7 vs Alloa Athletic2 1/4 : 00.761.000 : 01.000.763.452.632.2210.75-0.992 3/40.960.80
24/02   22h00 East Fife9 vs Albion Rovers FC10 0 : 1/40.800.960 : 1/4-0.930.683.602.022.871 1/4-0.980.7430.960.80
24/02   22h00 Queen's Park8 vs Forfar Athletic5 0 : 1/40.900.860 : 00.69-0.933.552.112.741 1/4-0.920.673-0.930.68
24/02   22h00 Raith Rovers1 vs Arbroath3 0 : 1-0.840.600 : 1/40.790.973.601.694.0010.761.002 3/40.880.88
24/02   22h00 Ayr Utd.6 vs Airdrieonians4 0 : 1 1/20.990.770 : 1/20.800.964.701.336.301 1/40.820.9430.800.96

Aus Queensland

24/02   15h00 Queensland Lions FC4 vs North Queensland United5               
24/02   15h00 Brisbane Strikers13 vs SWQ Thunder6               
24/02   15h30 Cairns FC10 vs Redlands United FC7               
24/02   16h00 Moreton Bay United2 vs Western Pride3               
24/02   16h00 Gold Coast United11 vs Brisbane City SC14               

Aus South Sup.League

24/02   11h30 Campbelltown City SC5 vs Adelaide City FC2               
24/02   11h30 Para Hills Knights8 vs Adelaide Olympic3               
24/02   11h30 West Adelaide SC11 vs Sturt Lions10               

Aus Victoria

24/02   14h00 Port Melbourne Sharks11 vs Heidelberg United1               
24/02   15h00 Pascoe Vale SC7 vs Northcote City                

Brazil Mineiro

25/02   02h00 Tupi FC6 vs Atletico Mineiro (MG)7               

League Two

24/02   22h00 Yeovil Town17 vs Carlisle12 1/4 : 00.80-0.930 : 0-0.890.773.402.832.3710.980.882 1/2-0.970.83
24/02   22h00 Notts County5 vs Stevenage FC15 0 : 3/4-0.970.850 : 1/40.960.923.751.794.1010.930.932 1/20.930.93
24/02   22h00 Lincoln City8 vs Crewe Alexandra21 0 : 3/40.82-0.940 : 1/40.80-0.934.001.625.0010.930.932 1/20.930.93
24/02   22h00 Chesterfield23 vs Swindon6 1/4 : 00.980.901/4 : 00.68-0.803.553.102.1410.85-0.992 3/4-0.940.80
24/02   22h00 Accrington Stanley3 vs Cambridge United13 0 : 3/4-0.930.800 : 1/4-0.970.853.601.844.0510.930.932 1/20.930.93
24/02   22h00 Wycombe Wanderers2 vs Morecambe22 0 : 1-0.930.800 : 1/40.78-0.904.101.614.8510.80-0.942 3/4-0.950.81
24/02   22h00 Forest Green Rovers20 vs Crawley Town9 0 : 00.85-0.970 : 00.87-0.993.402.472.6910.950.912 1/20.960.90
24/02   22h00 Colchester United11 vs Barnet24 0 : 3/4-0.930.800 : 1/4-0.970.853.601.844.0510.930.932 1/20.930.93
24/02   22h00 Grimsby Town18 vs Exeter City7 0 : 0-0.970.850 : 0-0.970.853.352.722.481-0.990.852 1/2-0.960.82
24/02   22h00 Luton Town1 vs Cheltenham Town16 0 : 1-0.900.780 : 1/40.79-0.924.151.634.651 1/4-0.840.702 3/40.930.93
24/02   22h00 Mansfield Town4 vs Coventry10 0 : 1/40.940.940 : 00.65-0.783.252.213.201-0.930.782 1/40.910.95
24/02   22h00 Port Vale19 vs Newport County14 0 : 1/4-0.950.830 : 00.75-0.883.252.342.971-0.930.792 1/40.900.96

Hạng 4 Đức - Bavaria

24/02   19h00 Nurnberg Am1 vs Munchen 18606               
24/02   19h00 TSV Buchbach12 vs FC Ingolstadt 04 Am2               
24/02   19h00 TSV 1860 Rosenheim14 vs SV Seligenporten13               
24/02   19h00 FC Augsburg II16 vs FC Pipinsried10               
24/02   19h00 SV Schalding Heining3 vs FV Illertissen7               
24/02   19h00 SpVgg Bayreuth17 vs FC Unterfohring 192719               
24/02   19h00 Wacker Burghausen9 vs VfR Garching15               

U20 Hy Lạp

24/02   16h00 PAOK Saloniki U20  vs Olympiakos Piraeus(U20)                
24/02   16h00 PAE Atromitos(U20)  vs AEK Athens U20                
24/02   16h00 Xanthi U20  vs Apollon Smirnis(U20)                
24/02   16h00 Panionios U20  vs Asteras Tripolis(U20)                
24/02   16h00 Pas Giannina(U20)  vs PAE Levadiakos(U20)                
24/02   16h00 Panathinaikos U20  vs Lamia U20                
24/02   16h00 Panaitolikos Agrinio(U20)  vs Kerkyra U20                
24/02   16h00 AEL Larisa U20  vs Platanias FC(U20)                

U19 Séc

24/02   15h30 Zlin(U19)  vs Frydek-Mistek(U19)                
24/02   16h00 Banik Ostrava(U19)  vs Viktoria Plzen U19                
24/02   16h00 Teplice(U19)  vs Hradec Kralove(U19)                
24/02   16h00 Pardubice(U19)  vs Brno(U19)                
24/02   16h45 Slavia Praha(U19)  vs Synot Slovacko(U19)                
24/02   17h30 SK Sigma Olomouc(U19)  vs Ceske Budejovice(U19)                
24/02   19h00 Sparta Praha(U19)  vs Mlada Boleslav(U19)                
24/02   19h00 FC Bohemians 1905 U19  vs MFK Karvina(U19)                
24/02   19h00 Pribram U19  vs Opava (U19)