TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/08/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C2 Châu Âu

04/05   02h05 Red Bull SalzburgI-1 vs MarseilleI-2               
04/05   02h05 Atletico MadridA-5 vs ArsenalH-1               

Copa Libertadores

04/05   03h59 Alianza LimaH-4 vs PalmeirasH-1               
04/05   03h59 Independiente Santa FeD-3 vs River PlateD-2               
04/05   03h59 The StrongestC-4 vs Club LibertadC-1               
04/05   03h59 Racing ClubE-1 vs Universidad de ChileE-2               

VĐQG Lithuania

03/05   23h00 Kauno Zalgiris8 vs FK Jonava4               
04/05   01h00 Atlantas Klaipeda7 vs Stumbras6               

Hạng 2 Nhật Bản

03/05   12h00 JEF United Ichihara Chiba19 vs Fagiano Okayama2               
03/05   13h00 Tochigi SC13 vs Kyoto Sanga FC22               
03/05   13h00 Oita Trinita1 vs Omiya Ardija15               
03/05   13h00 Ventforet Kofu17 vs Renofa Yamaguchi3               
03/05   13h00 Avispa Fukuoka5 vs Yamagata Montedio12               
03/05   13h00 Tokushima Vortis16 vs Ehime FC21               
03/05   13h00 Tokyo Verdy4 vs FC Machida Zelvia7               
03/05   13h00 Roasso Kumamoto6 vs FC Gifu18               
03/05   13h00 Zweigen Kanazawa11 vs Albirex Niigata14               
03/05   13h00 Matsumoto Yamaga FC9 vs Mito Hollyhock8               
03/05   14h00 Kamatamare Sanuki20 vs Yokohama FC10               

Hạng 3 Nhật Bản

03/05   11h00 Fujieda MYFC14 vs Azul Claro Numazu2               
03/05   11h00 Fukushima United FC7 vs Kataller Toyama16               
03/05   11h00 Gainare Tottori1 vs Cerezo Osaka(U23)4               
03/05   11h00 Kagoshima United8 vs AC Nagano Parceiro11               
03/05   11h00 Blaublitz Akita9 vs Giravanz Kitakyushu15               
03/05   12h00 FC Tokyo(U23)17 vs Grulla Morioka12               
03/05   16h00 FC Ryukyu5 vs Gamba Osaka (U23)6               
03/05   17h30 Thespa Kusatsu Gunma13 vs SC Sagamihara10               

Nữ Nhật

03/05   11h00 Albirex Niigata Women's7 vs INAC Kobe Women's1               
03/05   12h00 Vegalta Sendai Women's8 vs Urawa Reds Women's2               
03/05   12h00 Jef U Ichi.Chiba Women's6 vs Nippon Sport Science University Women's9               
03/05   12h00 Kanagawa University Women's5 vs BELEZA Women's4               
03/05   12h00 Nagano Parceiro Women's3 vs Cerezo Osaka Sakai Women's10               

U21 Séc

03/05   17h30 FC Viktoria Plzen(U21)CFL-7 vs Vysocina Jihlava(U21)MSFL-6