TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/08/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

22/02   02h45 SevillaE-2 vs Manchester UnitedA-1 0 : 0-0.900.80   3.303.002.49   2 1/40.920.96
22/02   02h45 FC Shakhtar DonetskF-2 vs AS RomaC-1 0 : 1/4-0.920.81   3.352.383.10   2 1/2-0.960.84

Cúp C2 Châu Âu

22/02   00h00 CSKA MoscowPlay off -4 vs Crvena ZvezdaH-2 0 : 3/40.940.880 : 1/40.910.913.501.715.003/40.78-0.9820.850.95

C1 Châu Á

21/02   17h00 Suwon Samsung BluewingsH-1 vs Kashima AntlersH-2               
21/02   17h00 Cerezo OsakaG-1 vs Guangzhou Evergrande Taobao FCG-3               
21/02   18h00 Buriram UnitedG-2 vs Jeju United FCG-4               
21/02   19h00 ShenHua SVA FCH-3 vs Sydney FCH-4               

Copa Libertadores

22/02   07h45 Nacional MontevideoVL-10 vs CA BanfieldVL-1               
22/02   07h45 Jorge WilstermannVL-17 vs Vasco da Gama(RJ)VL-16               

VĐQG Síp

21/02   23h00 Aris Limassol13 vs Olympiakos Nicosia FC12               

VĐQG Nam Phi

22/02   00h30 Lamontville Golden Arrows12 vs Bidvest Wits14 0 : 0-0.810.650 : 0-0.980.822.953.052.213/40.880.942-0.990.81
22/02   00h30 Mamelodi Sundowns1 vs Free State Stars3               
22/02   00h30 Kaizer Chiefs FC6 vs Cape Town City4 0 : 1/4-0.960.800 : 00.73-0.892.922.292.933/40.900.922-0.950.77

Copa Sudamericana

22/02   05h15 Lanus  vs Sporting Cristal                

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

21/02   20h00 Denizlispor17 vs Umraniyespor1               
21/02   20h00 Eskisehirspor13 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi7               
21/02   23h00 Elazigspor8 vs Giresunspor9               
21/02   23h00 Istanbulspor5 vs Vestel Manisaspor16               

Hạng 2 Arập Xeut

21/02   19h45 Al Qaisoma4 vs Najran16               
21/02   20h10 Al-Orubah11 vs Hajer13               
21/02   22h15 Al-Nahdha14 vs Al-Shoalah7               
21/02   22h15 Al-Nojoom8 vs Al-Tai5               

Liên Đoàn Iceland

22/02   01h30 FjolnirC-3 vs Vikingur OlafsvikC-5               

Cúp Síp

21/02   22h00 Apollon Limassol FC  vs Othellos Athienou                
21/02   22h00 Nea Salamis  vs Olympiakos Nicosia FC                
21/02   22h00 Doxa Katokopias  vs AC Omonia Nicosia                
21/02   22h00 Karmiotissa Pano Polemidion  vs PAEEK Keryneias                
21/02   22h00 Pafos FC  vs E.N.Paralimni                
21/02   22h00 APOEL Nicosia  vs Ermis Aradippou                

Cúp Brazil

22/02   05h30 Londrina (PR)  vs Ceara                
22/02   05h30 Atletico Paranaense  vs Atletico Tubarao SC                
22/02   05h30 Remo Belem (PA)  vs Internacional (RS)                
22/02   06h30 Criciuma SC  vs Cianorte PR                
22/02   06h30 Bragantino SP  vs Altos/PI                
22/02   06h30 Figueirense (SC)  vs Oeste SP                
22/02   06h30 Goias  vs Boa Esporte Clube                
22/02   07h30 Cuiaba (MT)  vs Aparecidense GO                
22/02   07h45 Botafogo PB  vs Atletico Mineiro (MG)                
22/02   07h45 Ponte Preta  vs Inter de Limeira                

Cúp Mexico

22/02   08h00 Mineros de ZacatecasI-3 vs TolucaA-1               
22/02   08h00 Tampico Madero  vs VeracruzF-2               
22/02   09h30 Pumas UNAMB-2 vs Lobos BUAP                
22/02   10h00 PachucaH-1 vs Celaya FCB-3               

Brazil Gaucho

22/02   06h30 Novo Hamburgo RS12 vs Cruzeiro RS8               

Brazil Paulista

22/02   07h45 Ituano (SP)A-3 vs Sao PauloB-1