TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

30/09   02h00 Celta Vigo13 vs Girona17 0 : 3/41.000.900 : 1/40.980.903.601.744.4011.000.862 1/2-0.970.85

VĐQG Đức

30/09   01h30 Schalke 047 vs Bayer Leverkusen10 0 : 00.901.000 : 00.78-0.903.552.482.511 1/4-0.880.742 3/40.930.95

VĐQG Pháp

30/09   01h45 Monaco2 vs Montpellier13 0 : 1 3/4-0.970.850 : 3/41.000.885.501.248.901 1/40.930.9330.920.94

VĐQG Hà Lan

30/09   01h00 FC Twente Enschede16 vs Heracles Almelo10               

VĐQG Azerbaijan

29/09   20h00 FK Inter Baku6 vs FC Neftci Baku8               
29/09   20h00 FK Kapaz Ganca7 vs Qabala3               

VĐQG Belarus

29/09   20h00 FC Vitebsk6 vs Dinamo Brest8               
29/09   20h00 FK Isloch Minsk15 vs Slavia Mozyr12               

VĐQG Bỉ

30/09   01h30 St.-Truidense VV5 vs Sporting Charleroi2               
30/09   01h30 Zulte Waregem3 vs KSC Lokeren13               
30/09   01h30 Mouscron Peruwelz4 vs KV Mechelen12               
30/09   01h30 Kortrijk10 vs KV Oostende16               
30/09   01h30 AS Eupen15 vs Genk9               
30/09   01h30 Red Star Waasland-Beveren8 vs Royal Antwerp FC6               
30/09   01h30 Anderlecht7 vs Standard Liege11               
30/09   01h30 Club Brugge1 vs Gent14               

VĐQG Estonia

29/09   17h00 Tartu JK Tammeka6 vs Nomme JK Kalju3               
29/09   17h00 Levadia Tallinn2 vs FCI Tallinn4               

VĐQG Georgia

29/09   20h00 FC Kolkheti Poti9 vs Dinamo Tbilisi1               

VĐQG Latvia

29/09   23h00 FK Liepaja4 vs SK Babite Dinamo8               

VĐQG Malta

29/09   23h00 Floriana F.C.2 vs Gzira United1               
29/09   23h00 Balzan FC6 vs Lija Athletic13               
30/09   01h00 Birkirkara FC9 vs Valletta FC4               
30/09   01h15 Hibernians FC3 vs Naxxar Lions12               

VĐQG Moldova

29/09   20h00 CS Petrocub4 vs FC Sfintul Gheorghe10               
29/09   23h00 Zimbru Chisinau5 vs FC Sheriff1               

VĐQG Phần Lan

29/09   22h30 VPS Vaasa7 vs HIFK11               
29/09   22h30 Inter Turku9 vs KuPS3               

VĐQG Ukraina

29/09   21h00 PFC Oleksandria8 vs Zirka Kirovohrad9               
29/09   21h00 Olimpic Donetsk6 vs Illichivets FC Mariupol5               
29/09   21h00 Chernomorets Odessa12 vs FC Vorskla Poltava3               
29/09   21h00 Veres Rivne4 vs Stal Dniprodzerzhynsk11               
29/09   21h00 Zorya7 vs Dynamo Kyiv2               
29/09   21h00 FC Shakhtar Donetsk1 vs FC Karpaty Lviv10               

VĐQG Wales

30/09   01h45 Bala Town10 vs Aberystwyth Town12               

VĐQG Arập Xeut

29/09   22h30 Al-Feiha13 vs Uhud Medina12               
30/09   00h15 Al-Shabab(KSA)6 vs Al-Nassr FC7               

VĐQG Indonesia

29/09   15h00 Bhayangkara FC  vs Bali United FC                
29/09   18h30 Perseru Serui  vs Arema Malang                

VĐQG Jordan

29/09   21h00 That ras9 vs Mansheiat Bani Hasan8               
29/09   23h30 Al Wihdat Amman2 vs Al Hussein Irbid12               

VĐQG Kuwait

29/09   22h15 Al-Jahra1 vs Al Kuwait SC2               
30/09   00h35 Al-Arabi Club5 vs Kazma7               

VĐQG Oman

30/09   00h30 Mrbat12 vs Saham9               
30/09   00h30 Al Salam8 vs Oman Club10               
30/09   01h30 Al-Suwaiq Club2 vs Al Nasr1               
30/09   01h30 AL-Nahda11 vs Al Shabab(OMA)3               
30/09   01h30 Muscat4 vs Al Mudhaibhi14               
30/09   01h30 Al Oruba Sur5 vs Sohar Club7               
30/09   02h30 Dhofar6 vs Fnjaa SC13               

VĐQG Qatar

29/09   21h45 Al Rayyan1 vs Al Duhail SC2               
29/09   23h55 Al-Khuraitiat11 vs Al Khor SC5               
29/09   23h55 Al-Sadd6 vs Al-Garrafa9               

VĐQG UAE

29/09   20h15 Emirates Club9 vs Hatta12               
29/09   20h25 Al Wahda1 vs Al-Dhafra4               
29/09   21h15 Al Ain3 vs Al Ahli Dubai2               

VĐQG Việt Nam

29/09   17h00 Quang Nam2 vs Becamex Binh Duong11               

VĐQG Ecuador

30/09   00h00 Macara3 vs CD River Plate12               
30/09   00h00 Universidad Catolica Quito11 vs Liga Dep. Universitaria Quito7               
30/09   00h00 Delfin SC1 vs Barcelona SC(ECU)9               
30/09   00h00 Fuerza Amarilla10 vs CD El Nacional6               
30/09   00h00 CD Clan Juvenil8 vs Independiente Del Valle5               
30/09   00h00 Club Sport Emelec4 vs Deportivo Cuenca2               

VĐQG Mexico

30/09   07h00 Monarcas Morelia7 vs Club Tijuana5               
30/09   09h00 Atlas16 vs Veracruz11               

VĐQG Ai Cập

29/09   22h00 Ittihad Alexandria11 vs Alasyoty Sports9               
30/09   01h00 Zamalek3 vs Enppi16               

VĐQG Algeria

29/09   23h00 MC Alger12 vs USM Alger7               
29/09   23h00 CR Belouizdad1 vs JS Saoura5               
29/09   23h00 USM El Harrach14 vs MC Oran3               
29/09   23h00 ES Setif2 vs OM Medea11               
29/09   23h00 USM Bel Abbes13 vs JS Kabylie8               
29/09   23h00 NA Hussein Dey10 vs Paradou AC6               
29/09   23h00 DRB Tadjenanet9 vs USM Blida16               
29/09   23h00 US Biskra15 vs CS Constantine4               

VĐQG Nam Phi

30/09   01h00 Maritzburg United6 vs Free State Stars14               

Hạng 2 Tây Ban Nha

30/09   01h30 Cultural Leonesa7 vs Almeria4               

Hạng 2 Italia

30/09   01h30 Parma9 vs Salernitana12               

Hạng 2 Pháp

30/09   01h00 Chamois Niortais13 vs Quevilly Rouen18               
30/09   01h00 Tours FC20 vs Stade Brestois4               
30/09   01h00 Orleans US 458 vs Valenciennes US14               
30/09   01h00 Paris FC5 vs Nimes7               
30/09   01h00 Ajaccio3 vs Bourg Peronnas10               
30/09   01h00 Auxerre17 vs Sochaux15               
30/09   01h00 Lens19 vs Ajaccio GFCO12               
30/09   01h00 Le Havre6 vs Lorient2               
30/09   01h00 Nancy16 vs Chateauroux11               
30/09   01h00 Stade Reims1 vs Clermont Foot9               

Hạng 2 Hà Lan

30/09   01h00 FC Dordrecht 9012 vs Volendam18               
30/09   01h00 AZ Alkmaar 25 vs FC Eindhoven15               
30/09   01h00 FC Utrecht Am.16 vs Helmond Sport20               
30/09   01h00 De Graafschap6 vs Emmen7               
30/09   01h00 Go Ahead Eagles17 vs Almere City FC14               
30/09   01h00 Telstar13 vs Fortuna Sittard2               
30/09   01h00 De Graafschap11 vs Jong PSV Eindhoven10               
30/09   01h00 Cambuur Leeuwarden8 vs RKC Waalwijk19               
30/09   01h00 FC Oss4 vs Jong Ajax Amsterdam1               
30/09   01h00 N.E.C. Nijmegen9 vs MVV Maastricht3               

Hạng 2 Bỉ

30/09   01h30 St. Gilloise4 vs Cercle Brugge3               

Hạng 2 Phần Lan

29/09   19h00 Gnistan9 vs GrIFK10               

Hạng 2 Thụy Sỹ

30/09   01h00 Chiasso4 vs Servette3               
30/09   01h00 Vaduz5 vs FC Wil 190010               
30/09   01h00 FC Rapperswil-Jona6 vs FC Schaffhausen2               
30/09   01h00 Wohlen7 vs Winterthur9               
30/09   01h00 Aarau8 vs Neuchatel Xamax1               

Hạng 2 Áo

29/09   22h30 TSV Hartberg3 vs SC Wiener Neustadt1               
29/09   22h30 SV Ried2 vs FC Liefering4               
29/09   22h30 FC Blau Weiss Linz8 vs Kapfenberg Superfund6               
29/09   22h30 Austria Lustenau7 vs FC Wacker Innsbruck5               
29/09   22h30 WSG Wattens9 vs FAC Team Fur Wien10               

Malay Premier League

29/09   14h45 ATM Angkatan Tentera11 vs MISC-MIFA12               
29/09   14h45 PB Perlis10 vs Johor Darul Takzim II5               
29/09   19h00 Kuala Lumpur1 vs Sabah FA7               
29/09   19h00 PDRM FA8 vs Terengganu2               
29/09   19h00 Kuantan FA9 vs PKNP3               
29/09   19h00 Negeri Sembilan Matrix4 vs UiTM FC6               

Hạng 2 Brazil

30/09   02h00 Londrina (PR)9 vs CRB (AL)13               
30/09   02h00 Luverdense15 vs Ceara6               
30/09   02h00 Nautico (PE)19 vs Boa Esporte Clube10               
30/09   02h00 Vila Nova (GO)4 vs Brasil de Pelotas RS12               
30/09   02h00 ABC Natal/RN20 vs Goias18               
30/09   02h00 America MG2 vs Oeste SP7               
30/09   02h00 Figueirense (SC)17 vs Parana PR3               
30/09   02h00 Guarani Futebol Clube11 vs Criciuma SC8               
30/09   02h00 Internacional (RS)1 vs Santa Cruz (PE)16               
30/09   02h00 Juventude (RS)5 vs Paysandu (PA)14               

Hạng 2 Mexico

30/09   07h00 Mineros de Zacatecas8 vs Cafetaleros de Tapachula16               
30/09   07h00 UAEM Potros13 vs Zacatepec14               
30/09   08h00 Correcaminos UAT2 vs Celaya FC4               
30/09   08h00 Atletico San Luis5 vs Venados FC12               

Cúp Trung Quốc

29/09   18h35 Shanghai Shenxin  vs ShenHua SVA FC                

Hạng 3 Pháp

30/09   01h00 GS Consolat Marseille11 vs Grenoble7               
30/09   01h00 Cholet So5 vs Stade Lavallois MFC2               
30/09   01h00 Rodez Aveyron1 vs Lyon la Duchere3               
30/09   01h00 Pau FC14 vs Avenir Sportif Beziers4               
30/09   01h00 Dunkerque10 vs Concarneau12               
30/09   01h00 Red Star FC 936 vs Chambly FC13               
30/09   01h00 US Boulogne16 vs Entente Sannois8               
30/09   01h00 Creteil15 vs Les Herbiers9               

Nữ Iceland

29/09   23h15 Breidablik Women's  vs Grindavik Women's                
29/09   23h15 Valur Women's  vs KR Reykjavik Women's                
29/09   23h15 Thor KA Akureyri Woman's  vs Hafnarfjordur Women's                
29/09   23h15 Fylkir Women's  vs Stjarnan Women's                
29/09   23h15 Haukar Women's  vs IBV Vestmannaeyjar Women's                

Hạng 3 Hàn Quốc

29/09   17h00 Changwon City6 vs Daejeon Korail4               
29/09   17h00 Mokpo City5 vs Gangneung7               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

29/09   17h59 FYR Macedonia Women's(U17)41 vs Belarus Women's(U17)39               
29/09   17h59 Serbia Women's(U17)5 vs Belgium Women's(U17)4               

Vòng loại U16 Châu Á

29/09   15h30 Korea Republic(U16)H-4 vs China(U17)H-3               
29/09   18h30 Myanmar(u16)H-1 vs Philippines U16H-2               

U19 Séc

29/09   19h00 Pribram U19  vs SK Sigma Olomouc(U19)