TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/04/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Ireland

15/05   01h45 Derry City4 vs Dundalk1               

VĐQG Thụy Điển

15/05   01h00 Kalmar FF11 vs IK Sirius FK10               
15/05   01h00 AIK Solna3 vs Ostersunds FK13               
15/05   01h00 Hacken4 vs Elfsborg14               

VĐQG Đan Mạch

15/05   01h00 Brondby1 vs Midtjylland2               

VĐQG Oman

14/05   22h00 Oman Club11 vs Sohar Club12               
14/05   22h00 Al Mudhaibhi13 vs Fnjaa SC6               
14/05   22h05 Al-Suwaiq Club1 vs Al Salam8               
14/05   22h05 Al Nasr3 vs Mrbat9               
14/05   22h10 AL-Nahda4 vs Muscat7               
15/05   01h00 Al Shabab(OMA)2 vs Al Oruba Sur5               
15/05   01h05 Saham10 vs Dhofar14               

VĐQG Brazil

15/05   06h00 Cruzeiro (MG)16 vs Sport Club Recife (PE)19               

VĐQG Chi Lê

15/05   03h00 Huachipato5 vs Palestino10               
15/05   03h00 Audax Italiano15 vs O Higgins8               

VĐQG Mỹ

15/05   04h00 Los Angeles FCTay-3 vs New York City Football ClubDong-1               

Hạng 2 Hàn Quốc

14/05   17h30 Bucheon FC 19953 vs Asan Mugunghwa FC4               
14/05   17h30 Suwon FC7 vs Ansan Greeners FC2               

Malay Premier League

14/05   14h45 Terengganu B9 vs PDRM FA7               

Hạng 2 Chi Lê

15/05   03h00 San Marcos de Arica12 vs Nublense3               
15/05   03h00 Puerto Montt13 vs Santiago Wanderers14               
15/05   03h00 CD Copiapo S.A.11 vs Melipilla16               
15/05   03h00 Valdivia6 vs CSyD Barnechea15               
15/05   03h00 Cobreloa5 vs Magallanes8               
15/05   03h00 Rangers Talca10 vs CD Santiago Morning2               
15/05   03h00 La Serena9 vs Cobresal1               
15/05   03h00 Coquimbo Unido7 vs Union San Felipe4               

Aus Victoria

14/05   17h30 FC Bulleen Lions14 vs Northcote City10               
14/05   17h30 Kingston City12 vs South Melbourne7               

U21 Séc

14/05   16h00 Slavia Praha(U21)CFL-7 vs Ceske Budejovice(U21)CFL-11               
14/05   17h00 MFK Karvina(U21)MSFL-3 vs Synot Slovacko(U21)MSFL-4               
14/05   18h00 SK Sigma Olomouc(U21)MSFL-7 vs Fotbal Trinec(U21)MSFL-8               
14/05   19h00 FK Baumit Jablonec(U21)CFL-12 vs Dukla Praha(U21)CFL-9