TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/12/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

10/12   22h00 Alaves18 vs Las Palmas19               
10/12   22h00 Real Betis8 vs Atletico de Madrid4               
10/12   22h00 Deportivo La Coruna16 vs Leganes9               
10/12   22h00 Espanyol13 vs Girona10               
10/12   22h00 Getafe12 vs Eibar17               
10/12   22h00 Levante14 vs Athletic Bilbao15               
10/12   22h00 Real Madrid3 vs Sevilla6               
10/12   22h00 Real Sociedad7 vs Malaga20               
10/12   22h00 Valencia2 vs Celta Vigo11               
10/12   22h00 Villarreal5 vs Barcelona1               

VĐQG Italia

10/12   18h30 Napoli1 vs Fiorentina9               
10/12   21h00 Spal16 vs Hellas Verona19               
10/12   21h00 Chievo11 vs AS Roma5               
10/12   21h00 Udinese13 vs Benevento20               
11/12   00h00 US Sassuolo Calcio17 vs Crotone15               
11/12   02h45 AC Milan7 vs Bologna12               

VĐQG Bồ Đào Nha

10/12   22h00 Portimonense11 vs Chaves14               
10/12   22h00 Aves16 vs Desportivo de Tondela10               
10/12   22h00 Belenenses7 vs Pacos Ferreira12               
10/12   22h00 SL Benfica3 vs GD Estoril-Praia18               
10/12   22h00 Boavista FC9 vs Sporting Clube de Portugal2               
10/12   22h00 Maritimo5 vs Sporting Braga4               
10/12   22h00 Rio Ave6 vs Moreirense17               
10/12   22h00 Vitoria FC Setubal15 vs FC Porto1               
10/12   22h00 Vitoria Guimaraes8 vs Feirense13               

VĐQG Hà Lan

10/12   17h30 Roda JC Kerkrade18 vs FC Groningen15               
10/12   19h30 Sparta Rotterdam13 vs Vitesse Arnhem5               
10/12   19h30 FC Utrecht8 vs Feyenoord Rotterdam6               
10/12   21h45 Ajax Amsterdam2 vs PSV Eindhoven1               

VĐQG Nga

10/12   17h00 Rubin Kazan10 vs SKA Khabarovsk16               
10/12   17h00 Spartak Moscow5 vs CSKA Moscow4               
10/12   17h00 Amkar Perm12 vs Krasnodar FK3               
10/12   17h00 Dinamo Moscow15 vs FK Anzhi14               
10/12   17h00 FC Tosno13 vs Lokomotiv Moscow1               
10/12   17h00 FC Terek Groznyi9 vs Zenit St.Petersburg2               
10/12   17h00 Ural S.r.6 vs Arsenal Tula7               
10/12   17h00 FK Rostov11 vs Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa8               

VĐQG Hy Lạp

10/12   19h00 Apollon Smirnis11 vs Asteras Tripolis15               
10/12   21h15 Atromitos Athens1 vs Levadiakos6               
10/12   21h15 Pas Giannina9 vs Lamia10               
10/12   23h30 PAOK Saloniki3 vs Panathinaikos7               

VĐQG Luxembourg

10/12   21h00 F91 Dudelange1 vs Union Titus Petange7               
10/12   21h00 Hamm RM Benfica FC5 vs Racing Union Luxemburg11               
10/12   21h00 US Mondorf-les-Bains6 vs UNA Strassen9               
10/12   21h00 Victoria Rosport8 vs Hostert10               
10/12   21h00 Rodange 9113 vs Progres Niederkorn4               
10/12   21h00 FC Differdange 033 vs US Esch14               
10/12   21h00 Jeunesse Esch12 vs Fola Esch2               

VĐQG Macedonia

10/12   18h00 Rabotnicki Skopje6 vs Renova Cepciste5               
10/12   18h00 Sileks3 vs FK Skopje10               
10/12   18h00 FK Korzo Prilep9 vs Akademija Pandev4               
10/12   18h00 Pobeda Prilep8 vs Pelister Bitola7               
10/12   18h00 FK Shkendija 791 vs FC Vardar Skopje2               

VĐQG Malta

10/12   19h00 St. Andrews13 vs Tarxien Rainbows F.C.11               
10/12   21h00 Gzira United3 vs Valletta FC1               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

10/12   23h00 Kayserispor4 vs Besiktas JK3               
10/12   23h00 Konyaspor15 vs Karabukspor18               
10/12   23h00 Bursaspor6 vs Fenerbahce7               
10/12   23h00 Sivasspor5 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi2               
10/12   23h00 Antalyaspor14 vs Genclerbirligi17               
10/12   23h00 Osmanlispor FC16 vs Alanyaspor10               
10/12   23h00 Kasimpasa13 vs Trabzonspor12               
10/12   23h00 Yeni Malatyaspor11 vs Goztepe8               
10/12   23h00 Galatasaray1 vs Akhisar Bld.Geng9               

VĐQG Đan Mạch

10/12   21h00 Odense BK7 vs Silkeborg IF11               
10/12   21h00 Aalborg BK8 vs FC Kobenhavn5               
10/12   21h00 FC Nordsjaelland3 vs Hobro I.K.4               
10/12   21h00 Randers FC14 vs Midtjylland2               
10/12   21h00 AC Horsens6 vs Sonderjyske10               
10/12   21h00 Elite 3000 Helsingor13 vs Lyngby9               
10/12   21h00 Brondby1 vs Aarhus AGF12               

VĐQG Australia

10/12   14h00 Melbourne City2 vs Central Coast Mariners FC6               

VĐQG Arập Xeut

10/12   20h50 Al-Taawon9 vs Al-Ettifaq10               
10/12   22h40 Al-Fateh SC8 vs Al-Feiha2               
10/12   22h40 Uhud Medina14 vs Al Ahli Jeddah1               

VĐQG Hồng Kông

10/12   13h30 Hong Kong Rangers FC10 vs Kitchee1               
10/12   13h30 Wofoo Tai Po2 vs Yuen Long FC7               
10/12   16h30 LeeMan8 vs Southern District4               

VĐQG Argentina

11/12   02h00 Patronato Parana15 vs Olimpo25               
11/12   02h00 Belgrano17 vs CA Huracan5               
11/12   02h00 Temperley28 vs Tigre24               
11/12   02h00 Chacarita Juniors23 vs Lanus13               
11/12   02h00 San Martin San Juan8 vs Defensa Y Justicia21               
11/12   02h00 Arsenal de Sarandi26 vs Independiente10               
11/12   02h00 CA Banfield7 vs Argentinos Juniors16               
11/12   02h00 Colon6 vs Talleres Cordoba3               
11/12   02h00 Estudiantes La Plata14 vs Boca Juniors1               
11/12   02h00 Racing Club20 vs Gimnasia LP22               
11/12   02h00 River Plate12 vs Union Santa Fe2               
11/12   02h00 Rosario Central27 vs Newells Old Boys19               
11/12   02h00 San Lorenzo4 vs Atletico Tucuman11               
11/12   02h00 Velez Sarsfield18 vs Godoy Cruz9               

VĐQG Ecuador

11/12   00h00 Independiente Del Valle6 vs Universidad Catolica Quito10               
11/12   00h00 Delfin SC2 vs Fuerza Amarilla11               
11/12   00h00 Guayaquil City12 vs Deportivo Cuenca5               
11/12   00h00 Barcelona SC(ECU)7 vs Macara3               
11/12   00h00 CD El Nacional4 vs Club Sport Emelec1               
11/12   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito8 vs CD Clan Juvenil9               

VĐQG Paraguay

11/12   02h00 Independiente F.B.C.12 vs Club Rubio Nu10               
11/12   02h00 Deportivo Capiata6 vs Olimpia Asuncion4               
11/12   02h00 General Diaz2 vs Club Guarani3               
11/12   02h00 Sportivo Trinidense9 vs Sportivo Luqueno5               
11/12   02h00 Cerro Porteno1 vs Sol de America7               
11/12   02h00 Club Libertad8 vs FC Nacional Asuncion11               

VĐQG Nam Phi

10/12   20h30 Bloemfontein Celtic3 vs Free State Stars10               
10/12   20h30 Lamontville Golden Arrows4 vs Mamelodi Sundowns7               

Hạng 2 Đức

10/12   18h30 SSV Jahn Regensburg13 vs Bochum14               
10/12   18h30 SV Sandhausen7 vs Arminia Bielefeld9               
10/12   18h30 Union Berlin3 vs Dynamo Dresden15               
10/12   18h30 Fortuna Dusseldorf1 vs Nuremberg4               
10/12   18h30 FC Erzgebirge Aue8 vs Darmstadt11               
10/12   18h30 Eintr. Braunschweig10 vs Holstein Kiel2               
10/12   18h30 Greuther Furth17 vs Heidenheimer16               
10/12   18h30 FC Kaiserslautern18 vs FC Ingolstadt 045               
10/12   18h30 St. Pauli6 vs MSV Duisburg12               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

10/12   22h00 SL Benfica B14 vs Sporting CP B10               
10/12   22h00 Porto B2 vs Vitoria Guimaraes B20               
10/12   22h00 CD Nacional7 vs Gil Vicente11               
10/12   22h00 Academico Viseu1 vs Sporting Braga II12               
10/12   22h00 FC Famalicao5 vs Santa Clara3               
10/12   22h00 Real SC19 vs Academica Coimbra6               
10/12   22h00 SC Covilha13 vs CF Uniao Madeira15               
10/12   22h00 UD Oliveirense16 vs FC Penafiel8               
10/12   22h00 FC Arouca9 vs Leixoes4               
10/12   22h00 Varzim17 vs Cova Piedade18               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

10/12   19h00 Denizlispor17 vs Samsunspor12               
10/12   19h00 Umraniyespor1 vs Balikesirspor5               
10/12   19h00 Istanbulspor8 vs Boluspor14               
10/12   19h00 Erzurum BB13 vs Adana Demirspor11               
10/12   19h00 Vestel Manisaspor16 vs Altinordu4               
10/12   19h00 Giresunspor2 vs Rizespor7               
10/12   19h00 Eskisehirspor15 vs Gaziantepspor18               
10/12   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi10 vs Ankaragucu3               
10/12   19h00 Adanaspor9 vs Elazigspor6               

Nữ Australia

10/12   11h30 Melbourne Victory Women's7 vs Adelaide United Women's5               
10/12   11h30 Melbourne City Women's2 vs Canberra United Women's6               
10/12   12h30 Brisbane Roar Women's4 vs Newcastle Jets Women's3