TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/10/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Đức

28/04   01h30 Hoffenheim5 vs Hannover 9613 0 : 1 1/20.990.910 : 1/2-0.950.835.501.377.801 1/40.85-0.993 1/21.000.88

VĐQG Scotland

28/04   01h45 Aberdeen3 vs Hearts6 0 : 1-0.930.800 : 1/40.81-0.933.851.634.8510.960.902 3/4-0.760.62

VĐQG Azerbaijan

27/04   20h00 Zira FK4 vs Qarabag1               

VĐQG Ba Lan

27/04   23h00 Wisla Plock4 vs Zaglebie Lubin8               
28/04   01h30 Legia Warszawa3 vs Korona Kielce6               

VĐQG Belarus

27/04   22h30 FC Minsk14 vs Dinamo Brest9               
28/04   00h45 FC Gomel13 vs FK Isloch Minsk10               

VĐQG Bulgary

27/04   22h30 Septemvri Sofia8 vs FC Dunav Ruse12               
28/04   00h00 FC Vereya6 vs Ludogorets Razgrad1               

VĐQG Bỉ

28/04   02h30 Genk5 vs Club Brugge1               

VĐQG Estonia

28/04   00h00 Nomme JK Kalju2 vs Trans Narva5               

VĐQG Ireland

28/04   01h45 Derry City4 vs Shamrock Rovers5               
28/04   01h45 Cork City F.C.2 vs Dundalk1               
28/04   01h45 Bray Wanderers10 vs Limerick FC9               
28/04   01h45 St. Patrick's6 vs Bohemians7               
28/04   01h45 Waterford United3 vs Sligo Rovers8               

VĐQG Thụy Điển

28/04   01h00 AIK Solna2 vs IK Sirius FK12 0 : 1 1/4-0.950.83   4.351.446.40   2 1/20.900.96

VĐQG Wales

28/04   02h30 The New Saints1 vs Cardiff Metropolitan University FC5               
28/04   02h30 Bala Town4 vs Bangor City FC3               
28/04   02h30 Prestatyn Town FC11 vs Llandudno7               
28/04   02h30 Connah's Quay Nomads FC2 vs Bangor City FC3               
28/04   02h30 Aberystwyth Town10 vs Newtown AFC8               
28/04   02h30 Barry Town United9 vs Carmarthen Town12               
28/04   02h30 Newi Cefn Druids6 vs Connah's Quay Nomads FC2               

VĐQG Đan Mạch

28/04   01h00 AC Horsens7 vs FC Kobenhavn4 1 : 00.881.001/2 : 00.80-0.934.254.901.561 1/4-0.900.762 3/40.85-0.99

VĐQG Indonesia

27/04   16h30 Arema Malang18 vs Persipura Jayapura1               
27/04   19h30 Borneo F.C.9 vs Madura United3               

VĐQG Iran

27/04   21h30 Peykan5 vs Saipa4               
27/04   21h30 Foolad Khouzestan FC7 vs Teraktor-Sazi11               
27/04   21h30 Persepolis1 vs Sepidrood Rasht12               
27/04   21h30 Sanat Naft8 vs Esteghlal Khozestan13               
27/04   21h30 Naft Tehran15 vs Zob Ahan2               
27/04   21h30 Gostaresh Folad10 vs Padideh Mashhad9               
27/04   21h30 Siah Jamegan Khorasan16 vs Pars Jonoubi Jam6               
27/04   21h30 Sepahan S.C.14 vs Esteghlal Tehran3               

Malay Super League

27/04   15h45 Terengganu3 vs Kedah8               
27/04   15h45 Selangor FA10 vs Negeri Sembilan Matrix12               
27/04   20h00 Selangor PKNS5 vs PKNP9               

VĐQG Ecuador

28/04   00h00 Tecnico Universitario10 vs CD El Nacional9               
28/04   00h00 Independiente Del Valle3 vs Delfin SC6               
28/04   00h00 Universidad Catolica Quito4 vs Macara8               
28/04   00h00 Club Sport Emelec5 vs Sociedad Deportiva Aucas7               
28/04   00h00 Deportivo Cuenca11 vs Guayaquil City12               
28/04   00h00 Liga Deportiva Universitaria2 vs Barcelona SC(ECU)1               

VĐQG Mexico

28/04   09h00 Monarcas Morelia7 vs Club Necaxa10               
28/04   09h00 Club Tijuana8 vs Toluca1               

Hạng 2 Pháp

28/04   01h00 Bourg Peronnas17 vs Stade Brestois8               
28/04   01h00 Clermont Foot4 vs Nimes3               
28/04   01h00 Quevilly Rouen19 vs Valenciennes US12               
28/04   01h00 Ajaccio GFCO15 vs US Orleans13               
28/04   01h00 Chateauroux5 vs Auxerre11               
28/04   01h00 Lens16 vs Paris FC7               
28/04   01h00 Le Havre10 vs Ajaccio2               
28/04   01h00 Nancy18 vs Tours FC20               
28/04   01h00 Stade Reims1 vs Chamois Niortais14               
28/04   01h00 Sochaux9 vs Lorient6               

Hạng 2 Ireland

28/04   02h45 Drogheda United2 vs Shelbourne3               
28/04   02h45 Cabinteely FC7 vs Athlone10               
28/04   02h45 UC Dublin(UCD)1 vs Wexford Youths9               
28/04   02h45 Galway United5 vs Cobh Ramblers8               

Hạng 2 Israel

27/04   20h00 Hapoel Petah Tikva13 vs Hapoel Ramat Gan FC14               
27/04   20h00 Hapoel Bnei Lod8 vs Hapoel Marmorek Irony Rehovot12               
27/04   20h00 Maccabi Herzliya15 vs Ironi Nesher16               
27/04   20h00 Hapoel Kfar Saba9 vs Ironi Ramat Hasharon11               

Hạng 2 Thụy Sỹ

28/04   02h00 Vaduz3 vs Winterthur9               
28/04   02h00 FC Rapperswil-Jona5 vs Wohlen10               
28/04   02h00 FC Wil 19006 vs FC Schaffhausen2               
28/04   02h00 Aarau7 vs Servette4               
28/04   02h00 Neuchatel Xamax1 vs Chiasso8               

Hạng 2 Thụy Điển

28/04   01h00 GAIS6 vs Gefle IF8               

Hạng 2 Áo

27/04   23h30 TSV Hartberg2 vs SC Wiener Neustadt3               
27/04   23h30 SV Ried4 vs FC Liefering5               
27/04   23h30 FC Blau Weiss Linz9 vs Kapfenberg Superfund7               
27/04   23h30 Austria Lustenau6 vs FC Wacker Innsbruck1               
27/04   23h30 WSG Wattens8 vs Floridsdorfer AC10               

Malay Premier League

27/04   14h45 Kuantan FA10 vs Terengganu B9               
27/04   15h45 Johor Darul Takzim II11 vs Felcra FC2               
27/04   19h00 UiTM FC5 vs PDRM FA7               

Hạng 2 Brazil

28/04   05h15 Paysandu (PA)3 vs Brasil de Pelotas RS14 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.880.753.201.953.653/40.79-0.932 1/4-0.950.81
28/04   06h30 Centro Sportivo Alagoano9 vs Oeste SP5 0 : 00.64-0.760 : 00.65-0.783.002.213.153/40.900.9620.960.90
28/04   07h30 Coritiba (PR)13 vs Criciuma SC17 0 : 3/4-0.860.740 : 1/4-0.950.833.201.893.853/40.80-0.942 1/4-0.940.80

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

28/04   04h00 Las Vegas Lights FCNhóm 2-10 vs San Antonio FCNhóm 2-12               

Hạng 3 Pháp

28/04   01h00 GS Consolat Marseille16 vs Rodez Aveyron2               
28/04   01h00 Avenir Sportif Beziers4 vs Lyon Duchere10               
28/04   01h00 Cholet So9 vs US Boulogne8               
28/04   01h00 Pau FC14 vs Dunkerque6               
28/04   01h00 Avranches15 vs Entente Sannois11               
28/04   01h00 Red Star FC 931 vs Creteil17               
28/04   01h00 Bastia  vs Concarneau7               
28/04   01h00 Grenoble3 vs Les Herbiers13               
28/04   01h00 Stade Lavallois MFC5 vs Chambly FC12               

Aus Brisbane

27/04   18h30 Centenary Stormers4 vs Brisbane Knights6               

Aus Queensland

27/04   15h00 Redlands United FC8 vs Western Pride1               

Aus South Sup.League

27/04   18h30 Adelaide Comets FC4 vs South Adelaide Panthers10               

Aus Victoria

27/04   17h15 Pascoe Vale SC5 vs Port Melbourne Sharks6               
27/04   17h30 Green Gully Cavaliers4 vs Bentleigh Greens2               

Japan Football League

28/04   10h00 FC Maruyasu Okazaki11 vs Verspah Oita16               
28/04   10h00 Reinmeer Aomori F.C.7 vs Tegevajaro Miyazaki15               
28/04   10h00 Cobaltore Onagawa10 vs Veertien Kuwana13               
28/04   10h00 Honda Lock SC3 vs Sony Sendai FC14               

U21 Ukraine

27/04   18h00 Zorya(U21)6 vs Veres Rivne(U21)10               
27/04   18h00 FC Karpaty Lviv(U21)3 vs PFC Oleksandria(U21)5               
27/04   18h00 FC Vorskla (U21)7 vs Dynamo Kyiv(U21)1               
27/04   18h00 Zirka Kirovohrad(U21)12 vs Olimpic Donetsk(U21)9               
27/04   18h00 FC Mariupol (U21)4 vs FC Shakhtar Donetsk(U21)2               
27/04   18h00 Stal Kamianske(U21)11 vs Chernomorets Odessa(U21)8