TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/12/2018

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

11/02   22h00 Leganes12 vs Eibar7               
11/02   22h00 Barcelona1 vs Getafe8               
11/02   22h00 Athletic Bilbao11 vs Las Palmas20               
11/02   22h00 Celta Vigo10 vs Espanyol14               
11/02   22h00 Deportivo La Coruna18 vs Real Betis13               
11/02   22h00 Malaga19 vs Atletico Madrid2               
11/02   22h00 Real Madrid4 vs Real Sociedad15               
11/02   22h00 Sevilla6 vs Girona9               
11/02   22h00 Valencia3 vs Levante16               
11/02   22h00 Villarreal5 vs Alaves17               

VĐQG Italia

11/02   20h00 US Sassuolo Calcio15 vs Cagliari16               
11/02   20h00 Spal17 vs AC Milan11               
11/02   20h00 Chievo13 vs Genoa14               
11/02   20h00 Crotone18 vs Atalanta7               
11/02   20h00 Fiorentina8 vs Juventus2               
11/02   20h00 Inter Milan3 vs Bologna12               
11/02   20h00 Napoli1 vs Lazio4               
11/02   20h00 AS Roma5 vs Benevento20               
11/02   20h00 Sampdoria6 vs Hellas Verona19               
11/02   20h00 Torino10 vs Udinese9               

VĐQG Bồ Đào Nha

11/02   22h00 Portimonense12 vs SL Benfica3               
11/02   22h00 Moreirense16 vs GD Estoril-Praia18               
11/02   22h00 Chaves7 vs FC Porto2               
11/02   22h00 Belenenses11 vs Aves15               
11/02   22h00 Sporting Braga4 vs Vitoria FC Setubal17               
11/02   22h00 Boavista FC8 vs Vitoria Guimaraes9               
11/02   22h00 Pacos Ferreira14 vs Desportivo de Tondela10               
11/02   22h00 Rio Ave5 vs Maritimo6               
11/02   22h00 Sporting Clube de Portugal1 vs Feirense13               

VĐQG Hà Lan

11/02   17h30 Ajax Amsterdam2 vs FC Twente Enschede16               
11/02   19h30 SBV Excelsior12 vs NAC Breda15               
11/02   19h30 Vitesse Arnhem8 vs Feyenoord Rotterdam5               
11/02   21h45 FC Groningen13 vs ADO Den Haag7               

VĐQG Azerbaijan

11/02   20h00 FK Inter Baku8 vs Sabail6               
11/02   20h00 FC Neftci Baku5 vs FK Kapaz Ganca7               

VĐQG Hy Lạp

11/02   20h00 Apollon Smirnis14 vs Levadiakos11               
11/02   22h15 Panaitolikos Agrinio12 vs Platanias FC16               
11/02   22h15 AEK Athens1 vs Asteras Tripolis6               
12/02   00h30 Atromitos Athens4 vs Olympiakos Piraeus3               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

11/02   23h00 Akhisar Bld.Geng12 vs Bursaspor9               
11/02   23h00 Kayserispor5 vs Sivasspor8               
11/02   23h00 Goztepe6 vs Osmanlispor FC14               
11/02   23h00 Genclerbirligi17 vs Trabzonspor7               
11/02   23h00 Alanyaspor13 vs Konyaspor16               
11/02   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi1 vs Fenerbahce3               
11/02   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Kasimpasa11               
11/02   23h00 Besiktas JK4 vs Karabukspor18               
11/02   23h00 Galatasaray2 vs Antalyaspor15               

VĐQG Đan Mạch

11/02   21h00 Odense BK8 vs Elite 3000 Helsingor13               
11/02   21h00 AC Horsens5 vs Midtjylland1               
11/02   21h00 Silkeborg IF10 vs Aalborg BK7               
11/02   21h00 FC Kobenhavn6 vs Randers FC14               
11/02   21h00 Lyngby12 vs Brondby2               
11/02   21h00 Sonderjyske9 vs FC Nordsjaelland3               
11/02   21h00 Hobro I.K.4 vs Aarhus AGF11               

VĐQG Argentina

12/02   02h00 Defensa Y Justicia10 vs Chacarita Juniors25               
12/02   02h00 Talleres Cordoba4 vs CA Banfield15               
12/02   02h00 Godoy Cruz11 vs Belgrano9               
12/02   02h00 Boca Juniors1 vs Temperley24               
12/02   02h00 Gimnasia LP21 vs Estudiantes La Plata12               
12/02   02h00 Independiente6 vs San Lorenzo2               
12/02   02h00 Lanus23 vs River Plate16               
12/02   02h00 Atletico Tucuman14 vs San Martin San Juan8               
12/02   02h00 Newells Old Boys20 vs Colon7               
12/02   02h00 Olimpo26 vs Racing Club13               
12/02   02h00 Union Santa Fe3 vs Arsenal de Sarandi28               
12/02   02h00 Tigre27 vs Argentinos Juniors18               
12/02   02h00 CA Huracan5 vs Rosario Central22               
12/02   02h00 Velez Sarsfield19 vs Patronato Parana17               

Hạng 2 Đức

11/02   18h30 SSV Jahn Regensburg8 vs Heidenheimer15               
11/02   18h30 SV Sandhausen5 vs Eintr. Braunschweig14               
11/02   18h30 Union Berlin6 vs Fortuna Dusseldorf1               
11/02   18h30 FC Erzgebirge Aue13 vs FC Ingolstadt 044               
11/02   18h30 Bochum12 vs Darmstadt16               
11/02   18h30 MSV Duisburg7 vs Arminia Bielefeld9               
11/02   18h30 Greuther Furth17 vs Dynamo Dresden11               
11/02   18h30 FC Kaiserslautern18 vs Holstein Kiel2               
11/02   18h30 St. Pauli10 vs FC Nurnberg3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

11/02   22h00 SL Benfica B11 vs Academico Viseu2               
11/02   22h00 Sporting CP B12 vs CF Uniao Madeira14               
11/02   22h00 Vitoria Guimaraes B18 vs Cova Piedade13               
11/02   22h00 CD Nacional5 vs SC Covilha10               
11/02   22h00 Gil Vicente16 vs Academica Coimbra4               
11/02   22h00 UD Oliveirense15 vs FC Famalicao8               
11/02   22h00 FC Arouca6 vs Real SC20               
11/02   22h00 Santa Clara7 vs Porto B1               
11/02   22h00 Leixoes3 vs Sporting Braga II19               
11/02   22h00 FC Penafiel9 vs Varzim17               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

11/02   19h00 Adana Demirspor14 vs Boluspor7               
11/02   19h00 Ankaragucu1 vs Rizespor3               
11/02   19h00 Balikesirspor5 vs Elazigspor10               
11/02   19h00 Altinordu9 vs Samsunspor16               
11/02   19h00 Umraniyespor2 vs Eskisehirspor12               
11/02   19h00 Erzurum BB8 vs Gaziantepspor18               
11/02   19h00 Vestel Manisaspor15 vs Adanaspor6               
11/02   19h00 Giresunspor4 vs Denizlispor17               
11/02   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi13 vs Istanbulspor11               

Hạng 3 Italia

11/02   21h00 Renate ACB-3 vs TriestinaB-16               
11/02   21h00 AlbinoleffeB-8 vs BassanoB-5               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

11/02   19h00 Wolfsburg AM.  vs Germania Egestorf Langreder                
11/02   20h00 FC Altona 93  vs Hannover 96 Am                
11/02   20h00 VfV 06 Hildesheim  vs Drochtersen/Assel                
11/02   20h00 VfB Oldenburg  vs FC Hansa Luneburg                

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

11/02   19h30 Viktoria Berlin 1889  vs Berliner AK 07                
11/02   19h30 Wacker Nordhausen  vs Hertha BSC Berlin Am                
11/02   19h30 FC Oberlausitz  vs Germania Halberstadt                
11/02   19h30 FSV Luckenwalde  vs FC Lokomotive Leipzig                
11/02   19h30 FSV Union Furstenwalde  vs SV Babelsberg 03                
11/02   19h30 Chemie Leipzig  vs Budissa Bautzen                
11/02   19h30 VSG Altglienicke  vs Berliner FC Dynamo                
11/02   19h30 TSG Neustrelitz  vs ZFC Meuselwitz                
11/02   19h30 Energie Cottbus  vs VfB Auerbach