TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/12/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu CLB

25/02   18h59 Viborg  vs Vendsyssel                
25/02   20h00 Stromsgodset  vs Sarpsborg 08 FF                
25/02   21h00 Rubin Kazan  vs Rosenborg                

Ngoại Hạng Anh

25/02   19h00 Crystal Palace15 vs Tottenham Hotspur5 1 : 0-0.930.821/4 : 00.950.934.606.401.491 1/4-0.930.782 3/40.980.90
25/02   21h05 Manchester United2 vs Chelsea FC4 0 : 1/40.950.950 : 1/4-0.790.673.252.253.451-0.950.812 1/40.890.99

Liên Đoàn Anh

25/02   23h30 Manchester City  vs Arsenal  0 : 1-0.980.88   4.501.595.20   3 1/4-0.970.85

VĐQG Tây Ban Nha

25/02   18h00 Villarreal6 vs Getafe9 0 : 1/20.85-0.950 : 1/40.950.933.601.854.501-0.960.822 1/40.930.95
25/02   22h15 Athletic Bilbao14 vs Malaga20 0 : 3/40.950.950 : 1/40.78-0.903.651.725.301-0.900.762 1/4-0.970.85
26/02   00h30 Valencia4 vs Real Sociedad12 0 : 3/40.960.940 : 1/4-0.940.824.201.734.451 1/40.980.8830.82-0.94
26/02   02h45 Sevilla5 vs Atletico Madrid2 1/4 : 00.920.980 : 0-0.940.823.303.402.251-0.880.742 1/40.950.93

VĐQG Italia

25/02   18h30 Crotone17 vs Spal18 0 : 1/40.990.910 : 00.68-0.803.252.313.303/40.74-0.882 1/4-0.960.84SSPORT
25/02   21h00 US Sassuolo Calcio16 vs Lazio4 1/2 : 00.960.941/4 : 00.86-0.983.703.901.941 1/4-0.880.742 3/4-0.980.86SSPORT
25/02   21h00 Fiorentina11 vs Chievo15 0 : 1 1/4-0.960.860 : 1/2-0.940.824.451.457.801 1/4-0.880.732 3/40.980.90
25/02   21h00 Sampdoria6 vs Udinese10 0 : 1/2-0.970.870 : 1/4-0.840.723.552.033.7010.84-0.982 1/20.950.93
25/02   21h00 Hellas Verona19 vs Torino9 3/4 : 00.960.941/4 : 00.83-0.953.854.901.731 1/4-0.880.742 3/40.980.90
26/02   00h00 Juventus2 vs Atalanta8 0 : 1-0.950.830 : 1/2-0.840.723.801.595.3010.920.942 1/40.861.00SSPORT
26/02   02h45 AS Roma3 vs AC Milan7 0 : 1/20.930.970 : 1/40.970.913.751.933.9510.77-0.922 1/20.881.00SSPORT

VĐQG Đức

25/02   21h30 Bayer Leverkusen4 vs Schalke 046 0 : 1/20.901.000 : 1/4-0.940.823.751.904.0510.72-0.862 3/40.930.95BDTV
26/02   00h00 RB Leipzig5 vs Koln18 0 : 10.930.970 : 1/2-0.950.834.501.565.6010.73-0.882 3/40.950.93SSPORT 2

VĐQG Pháp

25/02   21h00 Bordeaux8 vs Nice9 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.830.703.302.083.151-0.960.822 1/40.910.95SSPORT 3
25/02   23h00 Lyonnais4 vs Saint-Etienne11 0 : 10.80-0.930 : 1/2-0.930.804.501.465.201 1/40.880.9830.82-0.96SSPORT 3
26/02   03h00 Paris Saint-Germain1 vs Marseille3 0 : 1 3/40.881.000 : 3/40.940.945.901.247.901 1/20.870.993 1/20.870.99SSPORT 3

VĐQG Scotland

25/02   20h30 Aberdeen3 vs Celtic1 3/4 : 00.930.951/4 : 0-0.920.793.704.451.7010.71-0.852 1/20.930.93

VĐQG Bồ Đào Nha

25/02   23h00 Chaves6 vs GD Estoril-Praia16 0 : 1/20.970.910 : 1/4-0.930.803.301.943.551-0.920.772 1/40.83-0.97
26/02   01h00 Boavista FC7 vs Vitoria FC Setubal14 0 : 1/40.82-0.940 : 1/4-0.790.673.102.113.303/40.83-0.9720.84-0.98
26/02   03h15 Portimonense10 vs FC Porto1 1 1/4 : 00.980.901/2 : 00.86-0.984.606.301.381 1/4-0.950.812 3/40.82-0.96

VĐQG Hà Lan

25/02   18h30 Ajax Amsterdam2 vs ADO Den Haag8 0 : 2 1/40.970.910 : 10.80-0.937.201.1412.001 1/20.80-0.943 1/20.900.96
25/02   20h30 Feyenoord Rotterdam4 vs PSV Eindhoven1 0 : 1/40.970.910 : 00.72-0.843.452.192.801 1/4-0.930.782 3/4-0.930.79
25/02   20h30 Willem II14 vs Roda JC Kerkrade17 0 : 1/20.85-0.970 : 1/4-0.960.843.551.883.5010.81-0.952 3/4-0.990.85
25/02   22h45 FC Utrecht5 vs FC Twente Enschede16 0 : 3/40.86-0.980 : 1/40.950.933.801.684.151 1/4-0.890.752 3/40.861.00

VĐQG Albania

25/02   23h00 Teuta Durres9 vs Flamurtari4               

VĐQG Azerbaijan

25/02   20h00 Qarabag1 vs FK Kapaz Ganca7               
25/02   20h00 Keshla FK8 vs Standard Sumqayit4               

VĐQG Ba Lan

25/02   21h30 Slask Wroclaw10 vs Gornik Zabrze4 0 : 1/4-0.900.780 : 00.77-0.893.502.292.6510.79-0.932 1/20.84-0.98
25/02   21h30 Piast Gliwice13 vs Wisla Krakow7 1/4 : 00.68-0.800 : 0-0.880.763.252.552.503/40.77-0.922 1/40.68-0.83
26/02   00h00 Korona Kielce6 vs Lech Poznan3 1/4 : 00.81-0.930 : 0-0.880.763.302.772.3010.980.882 1/40.880.98

VĐQG Bosnia

25/02   20h30 FK Sarajevo4 vs Radnik Bijeljina6               
25/02   20h30 GOSK Gabela10 vs NK Celik11               
25/02   21h30 Borac Banja Luka8 vs FK Krupa5               

VĐQG Bulgary

25/02   20h00 Pirin Blagoevgrad11 vs Vitosha Bistritsa14               
25/02   22h30 Slavia Sofia9 vs Lokomotiv Plovdiv7               

VĐQG Bỉ

25/02   20h30 Anderlecht3 vs Royal Excel Mouscron12 0 : 1 1/40.80-0.930 : 1/20.900.984.851.337.101 1/40.940.923-0.960.82
26/02   00h00 Standard Liege8 vs Club Brugge1 0 : 00.78-0.900 : 00.920.963.502.282.6510.84-0.982 1/20.83-0.97
26/02   02h00 Kortrijk5 vs Zulte Waregem11 0 : 1/40.960.920 : 00.881.003.552.192.751 1/4-0.890.752 3/40.82-0.96

VĐQG Croatia

25/02   21h00 HNK Cibalia10 vs Rudes9 0 : 1/40.890.930 : 00.72-0.903.252.162.8510.980.822 1/2-0.850.65
25/02   23h00 NK Rijeka4 vs Dinamo Zagreb1 1/4 : 00.80-0.980 : 0-0.930.743.152.802.241-0.880.682 1/4-0.980.78

VĐQG Israel

26/02   00h30 Bnei Yehuda Tel Aviv6 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona7               
26/02   02h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Beitar Jerusalem2               

VĐQG Luxembourg

25/02   22h00 Hamm RM Benfica FC6 vs FC Differdange 035               
25/02   22h00 Hostert7 vs US Mondorf-les-Bains4               
25/02   22h00 Victoria Rosport11 vs Union Titus Petange8               
25/02   22h00 Racing Union Luxemburg9 vs Fola Esch2               
25/02   22h00 Rodange 9113 vs US Esch14               
25/02   22h00 Jeunesse Esch10 vs F91 Dudelange1               

VĐQG Malta

25/02   19h00 Mosta FC9 vs Hamrun Spartans8               
25/02   21h00 Valletta FC2 vs Birkirkara FC3               

VĐQG Romania

25/02   23h00 Juventus Bucharest14 vs CFR Cluj1               
26/02   01h45 Steaua Bucuresti2 vs Sepsi12               

VĐQG Serbia

25/02   19h00 Spartak Subotica4 vs Crvena Zvezda1               
25/02   21h00 Partizan Belgrade2 vs Zemun11               

VĐQG Séc

25/02   21h00 MFK Karvina11 vs Zlin9 0 : 1/40.881.000 : 00.73-0.853.152.173.103/40.76-0.902 1/4-0.990.85
26/02   00h00 Slavia Praha3 vs FC Bohemians 19056 0 : 1 1/40.77-0.890 : 1/20.82-0.944.701.289.2010.980.882 1/2-0.940.80

VĐQG Síp

25/02   20h00 Alki Oroklini10 vs Nea Salamis11               
25/02   21h00 AEL Limassol5 vs Anorthosis Famagusta FC3               
25/02   22h00 AC Omonia Nicosia6 vs Doxa Katokopias7               
25/02   23h00 Pafos FC9 vs AEK Larnaca4               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

25/02   17h30 Osmanlispor FC17 vs Antalyaspor14 0 : 1/20.84-0.960 : 1/4-0.900.783.601.843.6010.880.982 3/40.990.87
25/02   17h30 Yeni Malatyaspor10 vs Karabukspor18 0 : 1 1/40.970.910 : 1/20.86-0.984.501.406.101 1/41.000.862 3/41.000.86
25/02   20h00 Goztepe8 vs Sivasspor6 0 : 00.83-0.950 : 00.80-0.933.452.342.6010.980.882 1/20.900.96
25/02   23h00 Besiktas JK4 vs Fenerbahce3 0 : 1/40.920.960 : 1/4-0.840.723.402.132.9510.900.962 1/20.930.93

VĐQG Thụy Sỹ

25/02   22h00 FC Luzern7 vs FC Thun9 0 : 1/40.87-0.990 : 1/4-0.860.743.602.062.971 1/4-0.930.782 3/40.870.99
25/02   22h00 Grasshoppers6 vs Zurich3 1/4 : 00.980.901/4 : 00.68-0.803.352.952.1610.880.982 1/20.890.97
25/02   22h00 St. Gallen5 vs FC Lugano4 0 : 0-0.950.830 : 0-0.990.873.502.612.3310.78-0.932 1/20.920.94

VĐQG Ukraina

25/02   19h00 Olimpik Donetsk7 vs Stal Kamianske12               
25/02   19h00 Zorya4 vs FC Vorskla Poltava3               
25/02   22h00 Veres Rivne5 vs Dynamo Kyiv2               
25/02   22h00 FC Shakhtar Donetsk1 vs Zirka Kirovohrad10               

VĐQG Wales

25/02   21h30 Prestatyn Town FC11 vs Newtown AFC8               
26/02   00h15 Carmarthen Town12 vs Aberystwyth Town10               

VĐQG Áo

25/02   22h30 Sturm Graz2 vs Red Bull Salzburg1 1/2 : 00.940.941/4 : 00.80-0.933.403.551.9110.980.882 1/40.890.97

VĐQG Đan Mạch

25/02   18h00 Hobro I.K.7 vs Midtjylland1 1 : 00.85-0.971/4 : 0-0.970.854.054.701.561 1/4-0.880.742 3/40.930.93
25/02   20h00 Aalborg BK8 vs FC Nordsjaelland3 0 : 1/40.980.900 : 00.900.983.402.232.811 1/4-0.980.843-0.940.80
25/02   22h00 Brondby2 vs Elite 3000 Helsingor13 0 : 2 1/40.990.890 : 1-0.900.787.301.1115.501 1/2-0.930.783 1/40.880.98
26/02   00h00 FC Kobenhavn5 vs Odense BK6 0 : 10.881.000 : 1/40.78-0.904.051.475.801 1/4-0.880.732 3/4-0.990.85

VĐQG Australia

25/02   15h00 Sydney FC1 vs Western Sydney Wanderers6 0 : 10.920.980 : 1/2-0.890.774.551.565.201 1/4-0.980.8430.980.90

VĐQG Nhật Bản

25/02   11h00 Shimizu S-Pulse14 vs Kashima Antlers2 3/4 : 00.84-0.961/4 : 00.85-0.973.554.651.8010.890.972 1/20.83-0.97
25/02   11h00 Vegalta Sendai12 vs Kashiwa Reysol4 1/4 : 0-0.970.850 : 0-0.780.663.453.452.123/40.73-0.882 1/2-0.990.85
25/02   13h30 Jubilo Iwata6 vs Kawasaki Frontale1 1/2 : 00.83-0.951/4 : 00.74-0.863.553.602.0510.940.922 1/20.970.89
25/02   14h00 Cerezo Osaka3 vs Yokohama F Marinos5 0 : 1/20.84-0.960 : 1/4-0.780.653.501.844.503/40.79-0.932 1/40.890.97

VĐQG Hồng Kông

25/02   13h30 Wofoo Tai Po3 vs LeeMan5               
25/02   16h30 Yuen Long FC9 vs Hong Kong Rangers FC10               

Malay Super League

25/02   15h45 PKNP11 vs Kuala Lumpur10               

VĐQG Oman

25/02   20h25 Muscat7 vs Sohar Club8               
25/02   20h35 AL-Nahda5 vs Saham10               
25/02   20h35 Al Salam11 vs Fnjaa SC6               
25/02   20h50 Mrbat14 vs Al Oruba Sur4               
25/02   23h50 Al Nasr3 vs Al Mudhaibhi13               

VĐQG Qatar

25/02   20h50 Al-Sadd2 vs Al-Ahli Doha7               
25/02   23h00 Qatar SC8 vs Al Rayyan3               

VĐQG Thái Lan

25/02   18h00 Chainat Hornbill FC15 vs Buriram United3               
25/02   18h00 Bangkok United FC7 vs Suphanburi FC5               
25/02   19h00 Chiangrai United13 vs Police Tero16               
25/02   19h00 Nakhon Ratchasima10 vs Ubon UMT United6               

VĐQG Argentina

26/02   03h00 Chacarita Juniors26 vs Belgrano11               
26/02   03h00 Independiente7 vs CA Banfield18               
26/02   05h15 Union Santa Fe6 vs Colon8               
26/02   07h30 Boca Juniors1 vs San Martin San Juan17               

VĐQG Bolivia

26/02   02h00 CD San JoseB-4 vs BloomingB-1               
26/02   02h00 AuroraB-5 vs Jorge WilstermannA-3               
26/02   04h15 DestroyersA-6 vs BolivarA-1               

VĐQG Chi Lê

25/02   22h00 CSD Antofagasta8 vs Deportes Iquique11               
26/02   04h00 Deportes Temuco13 vs Universidad de Chile2               
26/02   06h30 Audax Italiano15 vs Everton CD12               

VĐQG Colombia

26/02   02h00 La Equidad15 vs Envigado4               
26/02   04h00 Deportiva Once Caldas2 vs Atletico Huila8               
26/02   05h15 Independiente Santa Fe20 vs Jaguares de Cordoba5               
26/02   06h00 Deportes Tolima14 vs Atletico Bucaramanga17               
26/02   08h00 Atletico Junior Barranquilla16 vs Boyaca Chico19               

VĐQG Ecuador

26/02   00h00 Tecnico Universitario12 vs Barcelona SC(ECU)1               
26/02   00h00 Universidad Catolica Quito2 vs Liga Deportiva Universitaria8               
26/02   05h00 Delfin SC3 vs CD El Nacional10               
26/02   05h00 Barcelona SC(ECU)1 vs Independiente Del Valle7               

VĐQG Paraguay

26/02   03h45 Deportivo Capiata5 vs Deportivo Santani8               
26/02   06h00 General Diaz11 vs FC Nacional Asuncion7               

VĐQG Peru

26/02   01h30 UTC CajamarcaA-6 vs Dep. San MartinA-1               
26/02   04h00 Sporting CristalA-2 vs Comerciantes UnidosA-4               
26/02   06h15 Universitario de DeportesA-7 vs Alianza LimaA-5               

VĐQG Uruguay

26/02   03h00 CA Atenas9 vs Montevideo Wanderers6               
26/02   03h00 Danubio FC4 vs CA River Plate8               
26/02   03h00 CA Torque15 vs Racing Club Montevideo14               
26/02   03h00 Centro Atletico Fenix7 vs CA Progreso2               
26/02   05h30 Nacional Montevideo1 vs Cerro Montevideo11               

VĐQG Venezuela

26/02   02h30 Caracas FC9 vs Puerto Cabello10               
26/02   03h00 Trujillanos FC12 vs Anzoategui15               
26/02   04h00 Estudiantes Merida FC16 vs Mineros de Guayana7               
26/02   04h00 Atletico Venezuela5 vs Aragua FC18               
26/02   06h00 Deportivo Lara4 vs Deportivo La Guaira6               

VĐQG Mexico

26/02   01h00 Pumas UNAM3 vs Chivas Guadalajara16               
26/02   03h00 Lobos BUAP17 vs Veracruz14               
26/02   03h00 Queretaro FC13 vs Toluca9               
26/02   07h00 Santos Laguna2 vs Cruz Azul15               

VĐQG Costa Rica

26/02   02h00 AD Grecia6 vs Guadalupe FC8               
26/02   04h00 Limon FC10 vs Alajuelense2               
26/02   04h00 Municipal Liberia12 vs Perez Zeledon4               
26/02   05h00 Santos De Guapiles5 vs Deportivo Saprissa3               

VĐQG Ai Cập

25/02   22h00 Arab Contractors8 vs Al Masry4               
26/02   00h30 Masr El Maqassah13 vs Wadi Degla SC15               

VĐQG Nam Phi

25/02   20h30 Chippa United FC11 vs Orlando Pirates4               
25/02   20h30 Baroka FC7 vs Polokwane City FC14               

Hạng Nhất Anh

25/02   19h00 Cardiff City2 vs Bristol City6 0 : 1/40.900.980 : 00.63-0.753.402.183.353/40.69-0.832 1/40.83-0.97

Hạng 2 Tây Ban Nha

25/02   18h00 Cordoba C.F.20 vs Valladolid8 1/4 : 00.83-0.950 : 00.930.953.502.702.2510.950.912 1/20.83-0.97
25/02   22h00 Zaragoza11 vs Real Oviedo5 0 : 1/40.940.940 : 00.75-0.883.102.183.153/40.83-0.9720.80-0.94
26/02   00h00 CF Reus Deportiu13 vs Sevilla Atletico22 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.880.763.101.903.953/40.900.9620.980.88
26/02   00h00 Granada CF4 vs Alcorcon14 0 : 3/41.000.880 : 1/40.920.963.301.734.503/40.79-0.932 1/4-0.950.81
26/02   00h00 Albacete15 vs Numancia6 0 : 1/4-0.900.780 : 00.71-0.832.902.382.953/40.83-0.972-0.940.80
26/02   02h00 Tenerife12 vs CD Lugo9 0 : 3/4-0.950.830 : 1/4-0.940.823.301.784.253/40.80-0.942 1/4-0.970.83

Hạng 2 Đức

25/02   19h30 Darmstadt17 vs 1. FC Heidenheim 18469 0 : 1/4-0.990.870 : 00.74-0.863.402.292.8510.980.882 1/2-0.970.83
25/02   19h30 Bochum14 vs FC Nurnberg1 0 : 00.85-0.970 : 00.84-0.963.402.412.671-0.960.822 1/2-0.970.83
25/02   19h30 St. Pauli11 vs Holstein Kiel3 0 : 0-0.940.820 : 0-0.930.803.502.742.3310.940.922 1/20.930.93

Hạng 2 Bồ Đào Nha

25/02   18h15 CD Nacional8 vs Porto B1               
25/02   22h00 Vitoria Guimaraes B9 vs Academico Viseu6               
25/02   22h00 UD Oliveirense16 vs Sporting Braga II19               
25/02   22h00 FC Arouca3 vs Varzim13               
25/02   22h00 Leixoes7 vs CF Uniao Madeira17               
25/02   22h00 FC Penafiel5 vs Real SC20               
25/02   23h00 SL Benfica B10 vs Cova Piedade14               
25/02   23h00 Santa Clara4 vs Gil Vicente18               

Hạng 2 Bỉ

25/02   22h00 Cercle Brugge1 vs Westerlo7               
25/02   22h00 Roeselare6 vs Oud Heverlee Leuven2               
25/02   22h00 K.F.C.O.Wilrijk3 vs Lierse4               
25/02   22h00 Tubize8 vs St. Gilloise5               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

25/02   17h00 Umraniyespor2 vs Giresunspor10               
25/02   17h00 Vestel Manisaspor16 vs Eskisehirspor11               
25/02   19h30 Rizespor1 vs Elazigspor8               
25/02   19h30 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi5 vs Denizlispor17               
25/02   22h00 Adana Demirspor15 vs Istanbulspor6               

Hạng 2 Thụy Sỹ

25/02   22h00 Winterthur9 vs Vaduz4 1/2 : 00.85-0.991/4 : 00.76-0.883.503.201.9810.78-0.932 3/4-0.960.80

Hạng 2 Nhật Bản

25/02   11h00 Avispa Fukuoka4 vs FC Gifu18 0 : 3/40.970.910 : 1/4-0.930.803.651.725.103/40.80-0.942 1/40.84-0.98
25/02   12h00 Yokohama FC10 vs Matsumoto Yamaga FC8 0 : 00.77-0.890 : 00.70-0.833.102.513.053/40.861.0020.85-0.99
25/02   12h00 Tochigi SC  vs Oita Trinita9 0 : 0-0.900.780 : 0-0.900.783.153.002.503/40.861.002 1/4-0.940.80
25/02   12h00 Ehime FC15 vs Zweigen Kanazawa FC17 0 : 1/4-0.970.850 : 00.73-0.853.252.323.203/40.83-0.972 1/40.980.88
25/02   12h00 Tokushima Vortis7 vs Fagiano Okayama13 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.750.633.201.924.603/40.861.0020.85-0.99
25/02   12h00 Mito Hollyhock14 vs Yamagata Montedio11 0 : 00.84-0.960 : 00.63-0.753.052.642.923/40.82-0.9620.920.94
25/02   12h00 Tokyo Verdy5 vs JEF United Ichihara6 0 : 1/4-0.880.760 : 00.73-0.853.402.472.863/40.80-0.942 1/2-0.980.84
25/02   12h00 Kamatamare Sanuki19 vs Albirex Niigata  1/2 : 01.000.881/4 : 00.79-0.923.354.651.863/40.82-0.962 1/4-0.960.82
25/02   13h00 Kyoto Purple Sanga12 vs FC Machida Zelvia16 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.800.683.202.083.903/40.880.9820.85-0.99
25/02   13h30 Renofa Yamaguchi20 vs Roasso Kumamoto21 0 : 1/40.881.000 : 00.65-0.783.302.203.403/40.80-0.9420.82-0.96
25/02   14h00 Omiya Ardija  vs Ventforet Kofu  0 : 1/41.000.880 : 00.70-0.833.052.313.403/40.80-0.9420.940.92

Hạng 2 Argentina

26/02   03h00 Deportivo Riestra13 vs Instituto Cordoba14               
26/02   05h00 Boca Unidos23 vs Ferrol Carril Oeste25               
26/02   06h00 Quilmes16 vs CA Brown Adrogue8               
26/02   06h30 Santa Marina Tandil20 vs San Martin Tucuman9               
26/02   07h30 Gimnasia Jujuy10 vs Agropecuario de Carlos Casares3               
26/02   08h00 Atletico Mitre de Santiago del Estero12 vs All Boys21               

Hạng 2 Chi Lê

25/02   22h00 La Serena7 vs Coquimbo Unido9               
26/02   04h00 San Marcos de Arica16 vs Cobreloa1               
26/02   04h00 CD Magallanes10 vs Santiago Wanderers8               
26/02   04h00 CD Copiapo S.A.5 vs Puerto Montt11               
26/02   04h00 Cobresal3 vs Union San Felipe14               

Hạng 2 Colombia

25/02   23h30 Universitario de Popayan8 vs Valledupar FC2               
26/02   03h00 Union Magdalena14 vs Atletico FC4               
26/02   03h30 Llaneros FC12 vs Deportivo Pereira1               
26/02   03h30 Cucuta3 vs Fortaleza F.C11               
26/02   06h00 Real Santander16 vs Orsomarso7               

Liên Đoàn Iceland

25/02   23h00 HaukarC-2 vs Vikingur OlafsvikC-5               
25/02   23h15 Leiknir ReykjavikC-6 vs KeflavikC-4               
26/02   01h15 IR ReykjavikB-6 vs Throttur ReykjavikB-5               

Cúp Thụy Điển

25/02   21h00 Varbergs BoIS FC  vs IK Sirius FK                
25/02   21h00 Gefle IF  vs Malmo FF                
25/02   21h00 Norrby IF  vs Hacken                
25/02   21h00 Brommapojkarna  vs Dalkurd FF                
25/02   23h00 Kalmar FF  vs Trelleborgs FF                
25/02   23h00 Hammarby  vs GAIS                
25/02   23h00 Jonkopings Sodra IF  vs Degerfors IF                
25/02   23h00 Vasalunds IF  vs Elfsborg                

Hạng 3 Italia

25/02   20h30 S.S.D. Monza 1912A-6 vs ViterbeseA-4 0 : 00.72-0.880 : 00.78-0.943.002.332.803/40.840.9820.920.90
25/02   20h30 CuneoA-12 vs Pro PiacenzaA-9 0 : 00.75-0.920 : 00.80-0.962.912.372.833/40.980.842-0.930.75
25/02   20h30 PistoieseA-13 vs Giana ErminioA-7 0 : 1/4-0.990.830 : 00.74-0.903.302.202.7610.990.832 1/2-0.980.80
25/02   20h30 PisaA-3 vs LuccheseA-15 0 : 10.850.990 : 1/2-0.890.733.701.426.703/40.81-0.992 1/4-0.880.70
25/02   20h30 Robur Siena S.S.D.A-8 vs Robur Siena S.S.D.A-11               
25/02   22h30 FondiC-14 vs MateraC-5 0 : 01.000.840 : 00.980.863.152.592.401-0.890.712 1/40.970.85
25/02   22h30 Sicula LeonzioC-9 vs Virtus FrancavillaC-12 0 : 1/40.77-0.910 : 1/4-0.870.712.982.033.453/40.860.9820.930.91
25/02   22h30 BisceglieC-13 vs USD AkragasC-19               
25/02   22h30 PiacenzaA-16 vs PontederaA-10 0 : 1/20.990.850 : 1/4-0.880.713.201.963.351-0.960.782 1/40.830.99
26/02   00h30 ArezzoA-14 vs LivornoA-5 1/2 : 00.990.851/4 : 00.78-0.943.303.701.821-0.960.782 1/2-0.930.75
26/02   00h30 PratoA-18 vs AlessandriaA-1 1/2 : 00.850.991/4 : 00.72-0.883.203.351.961-0.940.762 1/40.850.97
26/02   02h30 CatanzaroC-18 vs RendeC-6 0 : 1/40.990.850 : 00.70-0.863.102.202.923/40.78-0.962 1/4-0.930.75
26/02   02h30 US Casertana 1908C-7 vs Cosenza Calcio 1914C-2 0 : 00.890.950 : 00.920.922.962.522.593/40.880.9420.970.85

Hạng 3 Đức

25/02   20h00 Carl Zeiss Jena15 vs Rot-Weiss Erfurt20 0 : 1/20.73-0.850 : 1/40.980.903.301.734.101-0.960.822 1/2-0.890.75
25/02   20h00 Karlsruher SC4 vs Chemnitzer18 0 : 1 1/4-0.930.810 : 1/2-0.970.854.151.415.9010.85-0.992 1/20.890.97

Aus Brisbane

25/02   13h30 Grange Thistle SC11 vs Albany Creek8               
25/02   14h00 UQ FC  vs Taringa Rovers                
25/02   15h00 Acacia Ridge  vs Bayside United FC                

Aus FB West Premier

25/02   16h00 Bayswater City  vs Balcatta                
25/02   18h00 Perth S.C7 vs Perth Glory FC Am                

Aus Queensland

25/02   11h00 Sunshine Coast FC9 vs Brisbane Roar FC Am8               

Aus South Sup.League

25/02   11h30 West Torrens Birkalla12 vs North Eastern Metrostars7               
25/02   13h30 Adelaide United FC Youth4 vs Adelaide Comets FC1               
25/02   13h30 Adelaide Panthers9 vs Croydon Kings6               

Brazil Mineiro

25/02   20h00 Democrata12 vs Uberlandia MG11               
26/02   02h00 Caldense(MG)10 vs URT MG8               
26/02   02h00 Patrocinense MG4 vs Villa Nova-MG5               
26/02   02h00 Cruzeiro (MG)1 vs Boa Esporte Clube9               

Brazil Gaucho

26/02   02h00 Sao Jose PoA RS5 vs Sao Paulo RS11               
26/02   02h00 Avenida RS7 vs Veranopolis RS4               
26/02   02h00 SER Caxias Do Su RS2 vs Brasil de Pelotas RS1               
26/02   02h00 Gremio (RS)12 vs Novo Hamburgo RS10               
26/02   02h00 Internacional (RS)3 vs Sao Luiz(RS)6               
26/02   02h00 Juventude (RS)9 vs Cruzeiro RS8               

Brazil Paulista

26/02   02h00 Botafogo SPD-3 vs Linense(BRA)A-4               
26/02   02h00 Bragantino SPA-3 vs Gremio NovorizontinoC-3               
26/02   02h00 Ituano (SP)A-2 vs Red Bull BrasilD-2               
26/02   02h00 MirassolD-4 vs Ponte PretaB-2               
26/02   02h00 Corinthians Paulista (SP)A-1 vs PalmeirasC-1               
26/02   02h00 Sao PauloB-1 vs Ferroviaria SPC-4               
26/02   02h00 SantosD-1 vs EC Santo AndreB-3               
26/02   02h00 Sao Caetano (SP)B-4 vs Sao BentoC-2               

Hạng 4 Đức - Bavaria

25/02   20h00 Bayern Munich (Am)4 vs VfB Eichstatt8               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

25/02   19h00 FC Oberlausitz  vs Berliner AK 07                
25/02   19h30 Viktoria Berlin 1889  vs FC Lokomotive Leipzig                
25/02   19h30 FSV Luckenwalde  vs FSV Union Furstenwalde                
25/02   19h30 Chemie Leipzig  vs VfB Auerbach                
25/02   19h30 VSG Altglienicke  vs Hertha BSC Berlin Am                

U20 Hy Lạp

25/02   16h00 Xanthi U20  vs Apollon Smirnis(U20)                
25/02   16h00 AEL Larisa U20  vs Platanias FC(U20)                
25/02   17h00 PAOK Saloniki U20  vs Olympiakos Piraeus(U20)                
25/02   18h30 Panathinaikos U20  vs Lamia U20                
25/02   19h15 Panaitolikos Agrinio(U20)  vs Kerkyra U20                

U21 Séc

25/02   19h00 Brno(U21)15 vs SK Sigma Olomouc(U21)12               
25/02   19h00 Synot Slovacko(U21)17 vs Zlin(U21)7               
25/02   19h00 Fotbal Trinec(U21)20 vs Banik Ostrava(U21)11               
25/02   19h00 MFK Karvina(U21)10 vs Vysocina Jihlava(U21)14               
25/02   21h00 FC Bohemians 1905 U2113 vs FK Baumit Jablonec(U21)18               
25/02   21h00 Slovan Liberec(U21)9 vs Ceske Budejovice(U21)19               
25/02   21h00 Hradec Kralove(U21)4 vs Marila Pribram(U21)2               
25/02   21h00 Teplice(U21)3 vs Slavia Praha(U21)5               
25/02   21h00 Dukla Praha(U21)16 vs FC Viktoria Plzen(U21)8               

U21 Ukraine

25/02   17h00 Veres Rivne(U21)9 vs Dynamo Kyiv(U21)1               
25/02   19h00 FC Shakhtar Donetsk(U21)2 vs Zirka Kirovohrad(U21)12