TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/10/2019

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Belarus

27/05   22h00 Shakhter Soligorsk7 vs FC Gomel14               

VĐQG Estonia

28/05   00h00 JK Tallinna Kalev9 vs Tartu JK Tammeka5               

VĐQG Georgia

27/05   20h00 Torpedo Kutaisi4 vs Dinamo Tbilisi2               
27/05   20h00 FC Sioni Bolnisi10 vs Dila Gori3               
27/05   20h00 Chikhura Sachkhere5 vs Lokomotiv Tbilisi9               
27/05   20h00 FC Kolkheti-1913 Poti7 vs Samtredia8               
27/05   20h00 FC Saburtalo Tbilisi1 vs FC Metalurgi Rustavi6               

VĐQG Hungary

28/05   00h00 Videoton FC2 vs Budapest Honved3               
28/05   00h00 Mezokovesd-Zsory8 vs Ujpest FC5               
28/05   00h00 Vasas12 vs Szombathelyi Haladas9               
28/05   00h00 Ferencvarosi TC1 vs Diosgyor VTK10               
28/05   00h00 Paksi SE6 vs Balmazujvaros Sport KFT11               
28/05   00h00 Debreceni VSC4 vs Puskas Akademia Fehervar7               

VĐQG Iceland

27/05   23h00 Keflavik11 vs IBV Vestmannaeyjar12               
27/05   23h00 KR Reykjavik7 vs KA Akureyri9               
28/05   00h00 Vikingur Reykjavik8 vs Fjolnir6               
28/05   02h15 Stjarnan Gardabaer10 vs Grindavik3               
28/05   03h00 Valur5 vs Breidablik1               

VĐQG Kazakhstan

27/05   17h00 FK Aktobe5 vs Irtysh Pavlodar6               
27/05   17h00 FC Akzhayik7 vs Kaisar Kyzylorda9               
27/05   17h00 Kyzylzhar Petropavlovsk12 vs Ordabasy4               
27/05   17h00 FC Astana1 vs FC Zhetysu Taldykorgan10               
27/05   17h00 FK Atyrau11 vs FC Kairat Almaty2               
27/05   17h00 FC Shakhtyor Karagandy8 vs Tobol Kostanai3               

VĐQG Latvia

27/05   22h00 Jelgava6 vs Rigas Futbola skola1               
28/05   00h00 Caramba/Dinamo Riga4 vs Metta/LU Riga7               

VĐQG Moldova

27/05   19h00 Speranta Nisporeni5 vs FC Sheriff1               
27/05   19h00 FC Zaria Balti8 vs Dinamo-Auto6               
27/05   19h00 FC Sfintul Gheorghe7 vs Zimbru Chisinau4               
27/05   19h00 FC Milsami2 vs CS Petrocub3               

VĐQG Na Uy

28/05   00h00 Odd Grenland8 vs Kristiansund BK10               
28/05   00h00 Molde6 vs Start Kristiansand16               
28/05   00h00 Stromsgodset12 vs Sandefjord15               
28/05   00h00 Bodo Glimt13 vs Ranheim IL3               
28/05   00h00 FK Haugesund4 vs Tromso IL9               
28/05   02h00 Rosenborg2 vs Brann1               

VĐQG Romania

27/05   23h00 FC Voluntari10 vs Concordia Chiajna9               
27/05   23h00 Sepsi12 vs FC Botosani8               
27/05   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs Dinamo Bucuresti6               
27/05   23h00 Gaz Metan Medias13 vs Juventus Bucharest14               

VĐQG Slovenia

27/05   22h00 Ankaran Hrvatini10 vs NK Aluminij8               
27/05   22h00 NK Maribor2 vs ND Gorica6               
27/05   22h00 NK Krsko7 vs NK Celje5               
27/05   22h00 NK Rudar Velenje4 vs Triglav Gorenjska9               
27/05   22h00 Domzale3 vs NK Olimpija Ljubljana1               

VĐQG Thụy Điển

27/05   21h00 Kalmar FF4 vs Hammarby1               
27/05   21h00 Malmo FF11 vs Dalkurd FF16               
27/05   21h00 GIF Sundsvall8 vs IFK Goteborg9               
27/05   23h30 Elfsborg14 vs Trelleborgs FF13               
27/05   23h30 Brommapojkarna12 vs Orebro5               
27/05   23h30 IK Sirius FK15 vs Djurgardens7               

VĐQG Indonesia

27/05   14h30 Bali United FC8 vs Persib Bandung11               
27/05   14h30 Bhayangkara FC9 vs Borneo F.C.15               
27/05   14h30 Perseru Serui16 vs Sriwijaya FC Palembang5               

Malay Super League

27/05   21h00 Selangor PKNS4 vs Johor Darul Takzim1               
27/05   21h00 PB Pahang3 vs Kuala Lumpur9               

VĐQG Oman

28/05   02h00 Saham13 vs Al Shabab(OMA)2               
28/05   02h00 Dhofar6 vs Al Salam11               
28/05   02h00 Oman Club12 vs Al Mudhaibhi10               
28/05   02h00 Fnjaa SC14 vs Al-Suwaiq Club1               
28/05   02h00 Sohar Club9 vs Al Nasr3               
28/05   02h00 Mrbat7 vs Muscat8               
28/05   02h00 Al Oruba Sur5 vs AL-Nahda4               

VĐQG Singapore

27/05   19h30 Albirex Niigata FC1 vs Balestier Khalsa FC2               
27/05   19h30 Geylang United FC8 vs Tampines Rovers FC3               

VĐQG Brazil

27/05   21h00 Parana20 vs Atletico Paranaense15               
28/05   02h00 Esporte Clube Bahia17 vs Vasco da Gama(RJ)6               
28/05   02h00 Ceara19 vs Gremio (RS)5               
28/05   02h00 Internacional (RS)16 vs Corinthians Paulista (SP)4               
28/05   02h00 Santos13 vs Cruzeiro (MG)10               
28/05   05h00 America MG11 vs Sao Paulo8               
28/05   05h00 Fluminense (RJ)9 vs Chapecoense SC14               

VĐQG Chi Lê

27/05   22h00 Palestino10 vs Curico Unido12               
28/05   01h00 Everton CD16 vs Deportes Temuco13               
28/05   03h30 Audax Italiano15 vs Union Espanola6               

VĐQG Ecuador

28/05   00h00 Macara9 vs Barcelona SC(ECU)2               
28/05   00h00 Independiente Del Valle6 vs Liga Deportiva Universitaria1               
28/05   00h00 Sociedad Deportiva Aucas7 vs Guayaquil City10               
28/05   00h00 Delfin SC5 vs Universidad Catolica Quito3               
28/05   00h00 Club Sport Emelec4 vs Tecnico Universitario11               
28/05   00h00 CD El Nacional8 vs Deportivo Cuenca12               

VĐQG Peru

27/05   23h15 Sporting CristalA-4 vs Deportivo Union ComercioB-2               
28/05   01h30 Academia CantolaoB-8 vs Dep. San MartinA-6               
28/05   04h00 Alianza LimaA-1 vs Sport Boys AssociationB-5               

VĐQG Mỹ

28/05   04h00 Colorado RapidsTay-12 vs Portland TimbersTay-4               
28/05   04h00 Minnesota United FCTay-8 vs Montreal ImpactDong-10               
28/05   04h00 New York Red BullsDong-5 vs Philadelphia UnionDong-7               
28/05   04h00 Sporting Kansas CityTay-1 vs Columbus CrewDong-3               
28/05   04h00 Orlando CityDong-4 vs Chicago FireDong-8               

Hạng 2 Tây Ban Nha

28/05   00h00 CF Reus Deportiu13 vs Cordoba C.F.20               
28/05   00h00 Cultural Leonesa18 vs Real Oviedo7               
28/05   00h00 Rayo Vallecano1 vs CD Lugo12               
28/05   00h00 Sevilla Atletico22 vs Numancia8               
28/05   00h00 SD Huesca2 vs Gimnastic Tarragona16               
28/05   00h00 Albacete14 vs Barcelona B19               
28/05   00h00 Almeria15 vs Alcorcon17               
28/05   00h00 Cadiz5 vs Tenerife11               
28/05   00h00 Osasuna9 vs La Hoya Lorca CF21               
28/05   00h00 Sporting de Gijon3 vs Granada CF10               
28/05   00h00 Zaragoza6 vs Valladolid4               

Hạng 2 Na Uy

27/05   23h00 Floro16 vs Levanger FK11               
27/05   23h00 Jerv8 vs Viking2               
27/05   23h00 Aalesund FK1 vs Ham-Kam13               
27/05   23h00 Notodden FK6 vs Asane Fotball5               
27/05   23h00 Mjondalen9 vs Sandnes Ulf4               
27/05   23h00 Sogndal7 vs Strommen12               
27/05   23h00 Tromsdalen UIL15 vs Nest-Sotra10               

Hạng 2 Phần Lan

27/05   22h30 Klubi 045 vs AC Oulu6               

Hạng 2 Thụy Điển

27/05   20h00 Halmstads8 vs Osters IF7               
27/05   22h30 GAIS13 vs IK Frej Taby16               

Hạng 2 Áo

27/05   23h30 TSV Hartberg2 vs Austria Lustenau6               
27/05   23h30 SV Ried4 vs Kapfenberg Superfund8               
27/05   23h30 FC Liefering5 vs SC Wiener Neustadt3               
27/05   23h30 FC Blau Weiss Linz9 vs WSG Wattens7               
27/05   23h30 FC Wacker Innsbruck1 vs Floridsdorfer AC10               

Hạng 2 Nhật Bản

27/05   13h00 Tochigi SC11 vs Omiya Ardija17               
27/05   13h00 Yamagata Montedio19 vs Zweigen Kanazawa14               
27/05   13h00 Mito Hollyhock16 vs Avispa Fukuoka4               
27/05   14h00 Renofa Yamaguchi2 vs Kamatamare Sanuki22               
27/05   14h00 JEF United Ichihara Chiba18 vs Roasso Kumamoto12               
27/05   15h00 FC Machida Zelvia3 vs Fagiano Okayama5               

Hạng 2 Hàn Quốc

27/05   16h00 Bucheon FC 19952 vs Ansan Greeners FC6               

Hạng 2 Trung Quốc

27/05   18h30 Zhejiang Yiteng FC12 vs Dalian Transcendence13               

Hạng Nhất QG

27/05   17h00 Viettel1 vs Dak Lak6               

Hạng 2 Chi Lê

27/05   23h00 Magallanes15 vs San Marcos de Arica13               
27/05   23h00 Valdivia6 vs CD Santiago Morning2               
28/05   02h30 Cobresal1 vs Santiago Wanderers16               
28/05   03h00 CD Copiapo S.A.9 vs Nublense10               
28/05   03h00 Cobreloa5 vs CSyD Barnechea3               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

28/05   04h00 New York Red Bulls BNhóm 1-5 vs Indy ElevenNhóm 1-7               
28/05   04h00 Tulsa RoughnecksNhóm 2-16 vs OKC Energy FCNhóm 2-17               
28/05   04h00 Swope Park RangersNhóm 2-6 vs Phoenix Rising FCNhóm 2-2               

Nữ Iceland

28/05   01h00 Hafnarfjordur Women's  vs Thor KA Akureyri Woman's                

Aus Brisbane

27/05   13h00 Taringa Rovers9 vs University of Queensland3               

Aus New South Wales

27/05   13h00 Blacktown City Demons3 vs South Coast Wolves7               
27/05   13h00 Hakoah Sydney8 vs Sydney FC Youth12               
27/05   14h50 A.P.I.A. Leichhardt Tigers2 vs Manly United11               

Nữ Nhật

27/05   11h00 Albirex Niigata Women's6 vs Urawa Reds Women's4               
27/05   11h00 Nagano Parceiro Women's5 vs INAC Kobe Women's1               

Nữ Mỹ

28/05   05h00 Houston Dash Women's7 vs Washington Spirit Women's8               

U21 Séc

27/05   16h00 Teplice(U21)CFL-1 vs Mlada Boleslav(U21)CFL-3               
27/05   19h00 Brno(U21)MSFL-2 vs FC Bohemians 1905 U21CFL-9               
27/05   20h00 FC Viktoria Plzen(U21)CFL-6 vs Fotbal Trinec(U21)MSFL-8               
27/05   21h00 Slovan Liberec(U21)CFL-5 vs Zlin(U21)MSFL-3               
27/05   21h00 Hradec Kralove(U21)CFL-4 vs MFK Karvina(U21)MSFL-5               
27/05   21h00 Sparta Praha(U21)CFL-2 vs Synot Slovacko(U21)MSFL-1               
27/05   21h00 Banik Ostrava(U21)MSFL-4 vs Marila Pribram(U21)CFL-8