TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/09/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

01/06   18h00 Korea Republic  vs Bosnia and Herzegovina                
01/06   18h00 Czech Republic  vs Australia                
02/06   02h00 France  vs Italy                
02/06   03h00 Tunisia  vs Turkey                

VĐQG Belarus

01/06   20h00 Neman Grodno4 vs Shakhter Soligorsk6               
01/06   20h00 Dinamo Minsk2 vs FC Minsk15               

VĐQG Indonesia

01/06   19h30 Borneo F.C.13 vs PSMS Medan15               
01/06   20h30 Mitra Kukar10 vs Perseru Serui16               
01/06   20h30 Arema Malang17 vs PSIS Semarang18               

Malay Super League

01/06   21h00 Negeri Sembilan Matrix12 vs Selangor PKNS5               
01/06   21h00 Kuala Lumpur8 vs Terengganu4               
01/06   21h00 Johor Darul Takzim1 vs Perak3               
01/06   21h00 PKNP7 vs PB Pahang2               

Hạng 2 Ireland

02/06   01h45 Drogheda United1 vs Cabinteely FC7               
02/06   01h45 Shelbourne4 vs Wexford Youths9               
02/06   01h45 UC Dublin(UCD)2 vs Cobh Ramblers8               
02/06   02h00 Finn Harps6 vs Athlone10               

Hạng Nhất QG

01/06   17h00 Ha Noi II5 vs SQC Binh Dinh10               
01/06   17h00 Dong Tam Long An4 vs XM Fico Tay Ninh6               

Hạng 2 Brazil

02/06   07h15 Juventude (RS)15 vs Guarani Futebol Clube12               
02/06   08h30 Vila Nova (GO)3 vs Centro Sportivo Alagoano2               
02/06   09h30 Paysandu (PA)5 vs Boa Esporte Clube19               

Hạng 2 Chi Lê

02/06   06h30 CSyD Barnechea3 vs CD Copiapo S.A.10               

Aus Brisbane

01/06   17h30 Centenary Stormers6 vs Taringa Rovers9               

Aus FB West Premier

01/06   18h00 Joondalup United14 vs Bayswater City1               

Japan Football League

02/06   10h00 Mio Biwako Shiga7 vs Osaka FC2               
02/06   10h00 Verspah Oita13 vs Vanraure Hachinohe FC5               
02/06   10h00 FC Maruyasu Okazaki16 vs Tegevajaro Miyazaki15               
02/06   10h00 Reinmeer Aomori F.C.11 vs Ryutsu Keizai University FC12               
02/06   10h00 Veertien Kuwana10 vs Sony Sendai FC6               
02/06   10h00 Cobaltore Onagawa14 vs Tokyo Musashino City FC3               
02/06   10h00 Honda Lock SC9 vs Nara Club8               
02/06   10h00 Honda FC1 vs Imabari FC4