TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/09/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

03/02   21h00 AFC Bournemouth12 vs Stoke City17               
03/02   21h00 Brighton & Hove Albion16 vs West Ham United11               
03/02   21h00 Arsenal6 vs Everton9               
03/02   21h00 Burnley8 vs Manchester City1               
03/02   21h00 Crystal Palace13 vs Newcastle15               
03/02   21h00 Leicester City7 vs Swansea City20               
03/02   21h00 Liverpool4 vs Tottenham Hotspur5               
03/02   21h00 Manchester United2 vs Huddersfield Town14               
03/02   21h00 Watford10 vs Chelsea FC3               
03/02   21h00 West Bromwich(WBA)19 vs Southampton18               

VĐQG Đức

03/02   21h30 SC Freiburg12 vs Bayer Leverkusen2               
03/02   21h30 Hertha BSC Berlin11 vs Hoffenheim9               
03/02   21h30 Mainz15 vs Bayern Munich1               
03/02   21h30 Schalke 043 vs Werder Bremen16               
03/02   21h30 Wolfsburg13 vs VfB Stuttgart14               
04/02   00h30 Monchengladbach5 vs RB Leipzig4               

VĐQG Pháp

04/02   01h00 Caen11 vs Nantes5               
04/02   01h00 Lille OSC18 vs Paris Saint Germain1               
04/02   01h00 Marseille3 vs Metz20               
04/02   01h00 Amiens SC13 vs Saint-Etienne16               
04/02   01h00 AS Monaco4 vs Lyonnais2               
04/02   01h00 Montpellier HSC7 vs Angers SCO17               
04/02   01h00 Nice6 vs Toulouse19               
04/02   01h00 Stade Rennais FC8 vs Guingamp9               
04/02   01h00 Strasbourg10 vs Bordeaux12               
04/02   01h00 ES Troyes AC15 vs Dijon14               

VĐQG Scotland

03/02   19h30 Kilmarnock6 vs Celtic1               
03/02   22h00 Dundee10 vs Ross County12               
03/02   22h00 Aberdeen2 vs Hamilton Academical FC9               
03/02   22h00 Hearts5 vs St. Johnstone7               
03/02   22h00 Motherwell FC8 vs Partick Thistle11               
03/02   22h00 Glasgow Rangers3 vs Hibernian FC4               

VĐQG Hà Lan

03/02   23h30 SC Heerenveen9 vs FC Twente Enschede15               
04/02   00h45 AZ Alkmaar3 vs Roda JC Kerkrade17               
04/02   00h45 PSV Eindhoven1 vs FC Zwolle4               
04/02   01h45 Heracles Almelo12 vs ADO Den Haag8               

VĐQG Hy Lạp

03/02   20h00 Asteras Tripolis6 vs Xanthi8               
03/02   22h15 AEL Larisa9 vs Panionios5               
04/02   00h30 Panathinaikos7 vs Panaitolikos Agrinio12               

VĐQG Israel

03/02   23h00 F.C. Ashdod13 vs Bnei Yehuda Tel Aviv5               
03/02   23h00 Hapoel Haifa4 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
03/02   23h00 Hapoel Raanana11 vs Hapoel Acco14               
03/02   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Maccabi Haifa10               
03/02   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona7 vs Maccabi Netanya6               
03/02   23h00 Maccabi Petah Tikva FC8 vs Hapoel Ashkelon12               

VĐQG Malta

03/02   19h00 Senglea Athletic10 vs Tarxien Rainbows F.C.13               
03/02   19h00 Sliema Wanderers FC8 vs Lija Athletic14               
03/02   21h00 Mosta FC9 vs Hibernians FC5               
03/02   21h15 Naxxar Lions11 vs Birkirkara FC6               

VĐQG Romania

03/02   22h00 FC Viitorul Constanta6 vs FC Astra Giurgiu4               
03/02   22h00 FC Botosani5 vs Juventus Bucharest14               
03/02   22h00 FC Voluntari10 vs CSM Studentesc Iasi8               
03/02   22h00 Sepsi13 vs ACS Poli Timisoara9               
03/02   22h00 CFR Cluj1 vs Concordia Chiajna11               
03/02   22h00 Gaz Metan Medias12 vs Steaua Bucuresti2               
03/02   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs CS Universitatea Craiova3               

VĐQG Síp

03/02   20h00 Doxa Katokopias7 vs Apollon Limassol FC2               
03/02   20h00 AEL Limassol5 vs Ermis Aradippou9               
03/02   20h00 Aris Limassol13 vs Pafos FC10               
03/02   20h00 Anorthosis Famagusta FC3 vs AC Omonia Nicosia6               
03/02   20h00 AEK Larnaca4 vs Alki Oroklini8               
03/02   20h00 APOEL Nicosia1 vs Ethnikos Achnas14               

VĐQG Thụy Sỹ

03/02   21h00 FC Luzern9 vs Lausanne Sports5               
03/02   21h00 Sion10 vs Grasshoppers6               
03/02   21h00 Basel2 vs FC Lugano7               
03/02   21h00 Young Boys1 vs St. Gallen4               
03/02   21h00 Zurich3 vs FC Thun8               

VĐQG Áo

04/02   00h30 Red Bull Salzburg2 vs FC Trenkwalder Admira4               
04/02   00h30 LASK Linz5 vs St.Polten10               
04/02   00h30 Wolfsberger AC9 vs Rheindorf Altach7               
04/02   00h30 Mattersburg8 vs Sturm Graz1               
04/02   00h30 Rapid Wien3 vs Austria Wien6               

VĐQG Australia

03/02   13h35 Newcastle Jets FC2 vs Melbourne Victory FC4               
03/02   15h50 Adelaide United FC5 vs Perth Glory FC9               

VĐQG Hồng Kông

03/02   13h30 LeeMan4 vs Kitchee1               
03/02   16h30 Hong Kong Sapling5 vs R&F6               

VĐQG New Zealand

04/02   08h00 Canterbury United4 vs Southern United8               
04/02   08h00 Wellington Phoenix Reserve9 vs Eastern Suburbs AFC3               
04/02   08h00 Tasman United6 vs Hawke's Bay United7               
04/02   08h00 Waitakere United5 vs Hamilton Wanderers AFC10               
04/02   10h35 Auckland City1 vs Team Wellington2               

VĐQG Qatar

03/02   20h35 Al Khor SC9 vs Al-Garrafa6               
03/02   22h45 Qatar SC10 vs Al-Sadd3               

VĐQG UAE

03/02   20h15 Dabba Al-Fujairah9 vs Al Nasr Dubai4               
03/02   20h20 Al Ain1 vs Ajman Club6               
03/02   23h00 Al-Jazira(UAE)8 vs Al-Dhafra11               

VĐQG Mexico

04/02   08h00 Monterrey6 vs Club Leon2               
04/02   08h06 Pachuca9 vs Monarcas Morelia14               
04/02   10h00 Club America7 vs Lobos BUAP18               
04/02   10h00 Necaxa15 vs Toluca12               

VĐQG Nam Phi

03/02   20h30 Free State Stars4 vs Baroka FC7               
03/02   20h30 Supersport United11 vs Bloemfontein Celtic8               
03/02   23h00 Bidvest Wits14 vs Kaizer Chiefs FC3               
04/02   01h15 AmaZulu13 vs Lamontville Golden Arrows10               
04/02   01h15 Orlando Pirates6 vs Maritzburg United5               

Hạng Nhất Anh

03/02   21h00 Aston Villa4 vs Burton Albion FC24               
03/02   21h00 Bolton Wanderers20 vs Bristol City5               
03/02   21h00 Derby County2 vs Brentford9               
03/02   21h00 Fulham7 vs Nottingham Forest14               
03/02   21h00 Leeds United10 vs Cardiff City3               
03/02   21h00 Norwich City13 vs Middlesbrough8               
03/02   21h00 Preston North End11 vs Hull City21               
03/02   21h00 Queens Park Rangers16 vs Barnsley19               
03/02   21h00 Reading18 vs Millwall15               
03/02   21h00 Sheffield Wed.17 vs Birmingham23               
03/02   21h00 Sunderland22 vs Ipswich12               
03/02   21h00 Wolves1 vs Sheffield United6               

Hạng Nhất Scotland

03/02   22h00 St. Mirren1 vs Queen of South5               
03/02   22h00 Greenock6 vs Dunfermline3               
03/02   22h00 Dumbarton8 vs Brechin City10               
03/02   22h00 Falkirk9 vs Livingston4               
03/02   22h00 Inverness C.T.7 vs Dundee United2               

Hạng 2 Bỉ

04/02   01h30 Westerlo8 vs Lierse4               
04/02   01h30 St. Gilloise6 vs K.F.C.O.Wilrijk3               
04/02   01h30 Tubize7 vs Roeselare5               
04/02   01h30 Oud Heverlee Leuven1 vs Cercle Brugge2               

Hạng 2 Arập Xeut

03/02   19h35 Al Qaisoma2 vs Al-Orubah4               
03/02   19h50 Al-Hazm6 vs Al-Nahdha9               
03/02   19h55 Al-Tai5 vs Al Khaleej Club12               
03/02   20h00 Dhamk10 vs Hajer13               

Hạng 2 Mexico

03/02   11h00 Murcielagos13 vs Atletico San Luis11               
04/02   08h00 Alebrijes de Oaxaca5 vs Leones Univ Guadalajara14               
04/02   08h00 Cafetaleros de Tapachula10 vs Celaya FC1               
04/02   09h00 FC Juarez2 vs CSyD Dorados de Sinaloa12               
04/02   09h00 Tampico Madero3 vs Mineros de Zacatecas6               

League One

03/02   22h00 Rotherham United7 vs AFC Wimbledon19               
03/02   22h00 Fleetwood Town12 vs Scunthorpe United4               
03/02   22h00 Peterborough United8 vs Southend United20               
03/02   22h00 Bristol Rovers13 vs Shrewsbury Town3               
03/02   22h00 Bury24 vs Blackpool17               
03/02   22h00 Charlton Athletic6 vs Oxford United10               
03/02   22h00 Northampton Town18 vs Rochdale23               
03/02   22h00 Oldham Athletic AFC22 vs Bradford AFC5               
03/02   22h00 Plymouth Argyle14 vs Blackburn Rovers2               
03/02   22h00 Portsmouth9 vs Doncaster Rovers15               
03/02   22h00 Walsall16 vs Milton Keynes Dons21               
03/02   22h00 Wigan Athletic1 vs Gillingham11               

Hạng 3 Đức

03/02   19h00 Fortuna Koln4 vs SpVgg Unterhaching6               
03/02   19h00 Sportfreunde Lotte13 vs VfR Aalen11               
03/02   19h00 Wurzburger Kickers10 vs 1. FC Magdeburg2               
03/02   19h00 Chemnitzer19 vs Carl Zeiss Jena14               
03/02   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs FSV Zwickau16               
03/02   19h00 SV Meppen9 vs Hansa Rostock5               
03/02   19h00 SV Wehen Wiesbaden3 vs Karlsruher SC7               
03/02   19h00 Werder Bremen (Am)18 vs Preuben Munster17               
03/02   19h00 Hallescher FC12 vs VfL Osnabruck15               
03/02   19h00 SG Sonnenhof Grobaspach8 vs SC Paderborn 071               

Hạng 2 Scotland

03/02   22h00 Forfar Athletic6 vs Airdrieonians7               
03/02   22h00 Stranraer4 vs East Fife8               
03/02   22h00 Queen's Park5 vs Raith Rovers1               
03/02   22h00 Arbroath2 vs Albion Rovers FC9               
03/02   22h00 Ayr Utd.10 vs Alloa Athletic3               

Nữ Australia

03/02   15h15 Newcastle Jets Women's3 vs Melbourne City Women's4               

Brazil Mineiro

04/02   01h00 Tombense9 vs Uberlandia MG7               
04/02   02h00 URT MG2 vs Atletico Mineiro (MG)1               

Brazil Carioca

04/02   04h00 Portuguesa RJB-5 vs Boavista SC (RJ)B-2               
04/02   04h00 Botafogo (RJ)B-4 vs MadureiraB-3               
04/02   04h00 Fluminense (RJ)B-6 vs MacaeB-1               

League Two

03/02   21h00 Yeovil Town21 vs Cambridge United13               
03/02   21h00 Notts County2 vs Crewe Alexandra20               
03/02   21h00 Lincoln City8 vs Swindon10               
03/02   21h00 Chesterfield22 vs Crawley Town14               
03/02   21h00 Accrington Stanley3 vs Stevenage FC15               
03/02   21h00 Wycombe Wanderers4 vs Carlisle12               
03/02   21h00 Forest Green Rovers23 vs Coventry6               
03/02   21h00 Colchester United11 vs Newport County9               
03/02   21h00 Grimsby Town16 vs Cheltenham Town17               
03/02   21h00 Luton Town1 vs Exeter City5               
03/02   21h00 Mansfield Town7 vs Barnet24               
03/02   21h00 Port Vale18 vs Morecambe19               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

03/02   19h00 Hannover 96 Am  vs Eintr. Braunschweig AM                
03/02   19h00 Wolfsburg AM.  vs VfV 06 Hildesheim                
03/02   19h00 Hamburger SV II  vs Eintracht Norderstedt                

U23 Anh

03/02   21h00 Stoke City U232-9 vs Middlesbrough U212-6