TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/07/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu CLB

24/01   18h59 Jagiellonia Bialystok  vs FC Viitorul Constanta                

Liên Đoàn Anh

25/01   03h00 Arsenal  vs Chelsea FC                

VĐQG Italia

25/01   01h00 Lazio4 vs Udinese9 0 : 1 1/2-0.930.820 : 3/4-0.920.825.401.367.501 1/2-0.900.7930.910.97

VĐQG Hà Lan

25/01   02h00 FC Utrecht6 vs Feyenoord Rotterdam5 1/4 : 00.990.931/4 : 00.74-0.863.603.202.1710.83-0.932 3/4-0.930.83

VĐQG UAE

24/01   20h15 Al-Jazira(UAE)6 vs Dabba Al-Fujairah9               
24/01   22h45 Al Wahda3 vs Al Nasr Dubai4               

VĐQG Costa Rica

25/01   00h00 Perez Zeledon7 vs Cartagines Deportiva SA11               
25/01   00h00 Santos De Guapiles10 vs Universidad de Costa Rica5               
25/01   00h00 Limon FC9 vs AD Carmelita3               
25/01   00h00 Alajuelense2 vs Municipal Liberia8               
25/01   00h00 Guadalupe FC4 vs Herediano6               
25/01   00h00 Deportivo Saprissa1 vs AD Grecia12               

VĐQG Ai Cập

24/01   19h30 Wadi Degla SC16 vs Tanta15               
24/01   22h00 Petrojet FC12 vs Enppi5               
24/01   22h00 Tala'ea El Gaish7 vs El Dakhleya10               
25/01   01h00 Zamalek4 vs Al Masry3               

Hạng 2 Đức

25/01   00h30 Darmstadt16 vs FC Kaiserslautern18               
25/01   02h30 Fortuna Dusseldorf1 vs FC Erzgebirge Aue13               
25/01   02h30 Heidenheimer15 vs Eintr. Braunschweig14               
25/01   02h30 Arminia Bielefeld9 vs Greuther Furth17               

Cúp Tây Ban Nha

25/01   01h00 Alaves  vs Valencia                
25/01   01h00 Barcelona  vs Espanyol                
25/01   01h00 Real Madrid  vs Leganes                
25/01   01h00 Sevilla  vs Atletico Madrid                

Cúp Síp

24/01   22h00 AEK Larnaca  vs Aris Limassol                

Cúp Mexico

25/01   08h00 Tampico Madero  vs AtlasC-2               
25/01   09h30 MonterreyB-1 vs Correcaminos UAT                
25/01   09h30 Pumas UNAMB-2 vs FC JuarezG-3               
25/01   10h00 Santos LagunaG-1 vs TolucaA-1               

Brazil Mineiro

25/01   04h30 Villa Nova-MG7 vs Atletico Mineiro (MG)3               
25/01   05h00 Boa Esporte Clube12 vs Democrata                
25/01   05h30 Caldense(MG)6 vs Tombense9               
25/01   05h30 Patrocinense MG  vs URT MG2               
25/01   06h45 Cruzeiro (MG)1 vs Uberlandia MG5               

Brazil Paranaense

25/01   05h00 Cianorte PR9 vs CE Uniao PR                
25/01   05h00 Cascavel PR1 vs Prudentopolis8               
25/01   05h00 Foz do Iguacu PR2 vs Toledo Colonia Work(TCW) PR12               
25/01   05h00 Parana PR3 vs Atletico Paranaense6               
25/01   06h45 Londrina (PR)7 vs Gremio Metropolitano Maringa                

Brazil Carioca

25/01   02h00 Cabofriense(RJ)A-3 vs Vasco da Gama(RJ)B-2               
25/01   04h30 CR Flamengo (RJ)B-4 vs BanguB-6               
25/01   06h45 Fluminense (RJ)B-1 vs Portuguesa RJA-2               

Brazil Gaucho

25/01   02h00 Sao Jose PoA RS2 vs Novo Hamburgo RS7               
25/01   02h00 Sao Luiz(RS)  vs Juventude (RS)4               
25/01   02h00 Sao Paulo RS6 vs Cruzeiro RS13               
25/01   02h00 Brasil de Pelotas RS8 vs Veranopolis RS9               
25/01   02h00 Avenida RS  vs Gremio (RS)1               
25/01   02h00 Caxias RS  vs Internacional (RS)3               

Brazil Paulista

25/01   02h00 Linense(BRA)10 vs Sao Caetano (SP)                
25/01   02h00 Botafogo SP5 vs Gremio Novorizontino6               
25/01   02h00 Bragantino SP  vs Sao Bento12               
25/01   02h00 Ituano (SP)11 vs EC Santo Andre13               
25/01   02h00 Mirassol16 vs Sao Paulo9               
25/01   02h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Associacao Ferroviaria de Esportes (SP)8               
25/01   02h00 Palmeiras2 vs Red Bull Brasil7               
25/01   02h00 Ponte Preta3 vs Santos4