TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

27/09   23h00 QarabagC-4 vs AS RomaC-3 1 1/4 : 00.87-0.991/4 : 0-0.930.804.707.001.4610.82-0.962 3/40.950.91
28/09   01h45 AnderlechtB-3 vs CelticB-4 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.830.703.702.053.551 1/4-0.900.762 3/40.980.88
28/09   01h45 Atletico de MadridC-2 vs Chelsea FCC-1 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.830.703.302.133.703/40.80-0.942 1/4-0.940.80
28/09   01h45 BaselA-4 vs SL BenficaA-3 1/4 : 00.930.950 : 0-0.940.823.453.302.231-0.990.852 1/2-0.980.84
28/09   01h45 CSKA MoscowA-2 vs Manchester UnitedA-1 3/4 : 00.980.901/4 : 00.940.943.905.201.6811.000.862 1/40.82-0.96
28/09   01h45 JuventusD-4 vs Olympiakos PiraeusD-3 0 : 2 1/40.940.940 : 3/40.75-0.888.201.1521.001 1/40.82-0.963 1/4-0.960.82
28/09   01h45 Paris Saint GermainB-1 vs Bayern MunichB-2 0 : 1/20.950.930 : 1/4-0.880.754.051.953.551 1/40.75-0.893 1/20.950.91
28/09   01h45 Sporting Clube de PortugalD-2 vs BarcelonaD-1 1 1/4 : 0-0.960.841/2 : 01.000.885.207.001.411 1/40.75-0.893 1/40.910.95

C1 Châu Á

27/09   19h00 Shanghai SIPG F.C.F-2 vs Urawa Red DiamondsF-1 0 : 1/20.81-0.930 : 1/41.000.883.951.784.201 1/4-0.970.8330.960.90

VĐQG Macedonia

27/09   20h30 Rabotnicki Skopje8 vs Sileks5               
27/09   20h30 FK Korzo Prilep4 vs Pelister Bitola6               
27/09   20h30 Pobeda Prilep9 vs FK Skopje10               
27/09   20h30 Akademija Pandev2 vs FC Vardar Skopje3               
27/09   20h30 FK Shkendija 791 vs Renova Cepciste7               

VĐQG Phần Lan

27/09   22h30 HJK Helsinki1 vs IFK Mariehamn6 0 : 1 1/20.990.890 : 1/20.75-0.885.001.317.201 1/4-0.990.8530.960.90
27/09   23h30 SJK Seinajoki5 vs Ilves Tampere4 0 : 1/4-0.930.800 : 00.66-0.783.202.362.751-0.920.772 1/40.970.89

VĐQG Romania

28/09   01h00 Dinamo Bucuresti7 vs Concordia Chiajna12 0 : 1 1/4-0.970.870 : 1/2-0.980.884.301.416.3010.81-0.932 1/20.890.99

VĐQG Trung Quốc

27/09   18h35 Tianjin Teda14 vs Guizhou Hengfeng Zhicheng7               

VĐQG Indonesia

27/09   18h30 Persipura Jayapura  vs PSM Makassar                

VĐQG Brazil

28/09   02h00 Atletico Paranaense8 vs Atletico Mineiro (MG)10               
28/09   02h00 Bahia(BA)13 vs Coritiba (PR)19               
28/09   02h00 Avai FC (SC)14 vs Atletico Clube Goianiense20               
28/09   02h00 Botafogo (RJ)6 vs Vitoria Salvador BA16               
28/09   02h00 Cruzeiro (MG)5 vs Corinthians Paulista (SP)1               
28/09   02h00 Gremio (RS)3 vs Fluminense (RJ)9               
28/09   02h00 Palmeiras4 vs Santos2               
28/09   02h00 Sao Paulo17 vs Sport Club Recife (PE)15               
28/09   02h00 Ponte Preta18 vs CR Flamengo (RJ)7               
28/09   02h00 Vasco da Gama(RJ)12 vs Chapecoense SC11               

VĐQG Bolivia

28/09   05h15 Universitario de Sucre8 vs Petrolero de Yacuiba4               
28/09   07h00 Real Potosi11 vs The Strongest5               
28/09   07h00 Bolivar2 vs Nacional Potosi12               
28/09   07h30 Oriente Petrolero3 vs Club Guabira7               

VĐQG Paraguay

28/09   07h10 Sportivo Trinidense10 vs Libertad Asuncion6               

VĐQG Peru

28/09   01h15 Deportivo Union Comercio11 vs Comerciantes Unidos2               
28/09   03h30 Sporting Cristal8 vs Melgar6               
28/09   08h00 Universitario de Deportes5 vs Sport Huancayo9               

VĐQG Mỹ

28/09   03h00 Atlanta United FCDong-3 vs Philadelphia UnionDong-9               
28/09   03h00 Seattle SoundersTay-4 vs Vancouver Whitecaps FCTay-1               
28/09   03h00 Montreal ImpactDong-7 vs New York City Football ClubDong-2               
28/09   06h30 New York Red BullsDong-6 vs Washington D.C. UnitedDong-11               
28/09   07h00 FC DallasTay-8 vs Colorado RapidsTay-11               

VĐQG Mexico

28/09   00h00 Toluca3 vs Pumas UNAM17               

VĐQG Costa Rica

28/09   09h00 Santos De Guapiles5 vs Herediano1               

VĐQG Ai Cập

27/09   22h00 Alrga18 vs El Entag El Harby7               

C2 Châu Á

27/09   21h00 FC Istiklol DushanbeD-1 vs BengaluruE-2               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

27/09   22h00 SL Benfica B13 vs SC Covilha20               
27/09   22h00 Vitoria Guimaraes B15 vs CF Uniao Madeira12               
27/09   22h00 Porto B5 vs Cova Piedade10               
27/09   22h00 CD Nacional3 vs Real SC17               
27/09   22h00 FC Famalicao6 vs Sporting Braga II19               
27/09   22h00 UD Oliveirense18 vs Academico Viseu2               
27/09   22h00 FC Arouca16 vs Sporting CP B9 0 : 3/40.980.900 : 1/4-0.830.673.601.753.9510.910.912 1/20.900.96
27/09   22h00 Santa Clara1 vs Varzim11               
27/09   22h00 Leixoes4 vs Gil Vicente7               
27/09   22h00 FC Penafiel14 vs Academica Coimbra8               

Hạng 2 Ba Lan

27/09   23h00 Wigry Suwalki14 vs Rakow Czestochowa13 0 : 00.68-0.800 : 00.70-0.833.302.252.841-0.940.802 1/40.73-0.88

Hạng 2 Séc

27/09   21h00 Olymp.Hradec Kralove8 vs SK Slovan Varnsdorf15 0 : 1/40.850.990 : 1/4-0.900.733.302.053.0010.860.962 1/20.890.93

Cúp Ba Lan

27/09   20h30 Chojniczanka Chojnice  vs Bruk Bet Termalica Nieciecza  1/4 : 00.77-0.93   3.352.612.27   2 1/20.900.92

Cúp Việt Nam

27/09   17h00 Da Nang  vs Becamex Binh Duong                
27/09   17h00 Song Lam Nghe An  vs Quang Nam                

C1 U19 Châu Âu

27/09   16h59 CSKA Moscow U19A-4 vs Manchester United U19A-2               
27/09   16h59 Juventus U19D-4 vs Olympiakos Piraeus(U19)D-2               
27/09   16h59 Anderlecht U19B-4 vs Celtic(U19)B-3               
27/09   16h59 Paris Saint Germain (U19)B-1 vs Bayern Munich(U19)B-2               
27/09   16h59 Sporting Lisbon(U19)D-3 vs Barcelona U19D-1               
27/09   16h59 Basel (U19)A-3 vs Benfica(U19)A-1               
27/09   16h59 Atletico de Madrid(U19)C-2 vs Chelsea(U19)C-1               
27/09   16h59 Qarabag(U19)C-4 vs AS Roma U19C-3               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

27/09   17h59 France Women's(U17)1 vs Wales Women's(U17)6               
27/09   17h59 Denmark Women's(U17)40 vs Kazakhstan Women's(U17)44               
27/09   17h59 Ireland Women's(U17)7 vs Romania Women's(U17)9               
27/09   17h59 Greece Women's(U17)8 vs Bosnia and Herzegovina women's (U17)38               

Vòng loại U16 Châu Á

27/09   15h30 Philippines U16H-4 vs China(U17)H-3               
27/09   18h30 Myanmar(u16)H-2 vs Korea Republic(U16)H-1               

U19 Séc

27/09   16h00 Viktoria Plzen U19  vs Hradec Kralove(U19)