TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/03/2018

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

08/03   02h45 Manchester CityF-1 vs BaselA-2               
08/03   02h45 Tottenham HotspurH-1 vs JuventusD-2               

C1 Châu Á

07/03   16h00 Sydney FCH-4 vs Kashima AntlersH-1               
07/03   17h00 Kawasaki FrontaleF-4 vs Melbourne Victory FCF-3               
07/03   17h00 Suwon Samsung BluewingsH-2 vs ShenHua SVA FCH-3               
07/03   19h00 Shanghai SIPG F.C.F-1 vs Ulsan Hyundai FCF-2               

VĐQG Luxembourg

07/03   22h00 F91 Dudelange1 vs US Mondorf-les-Bains4               
07/03   22h00 UNA Strassen12 vs Victoria Rosport11               
07/03   22h00 Racing Union Luxemburg9 vs Hostert7               
07/03   22h00 Union Titus Petange8 vs Rodange 9113               
07/03   22h00 US Esch14 vs Hamm RM Benfica FC6               
07/03   22h00 FC Differdange 035 vs Jeunesse Esch10               
07/03   22h00 Fola Esch2 vs Progres Niederkorn3               

VĐQG Bolivia

08/03   02h30 Club GuabiraA-7 vs DestroyersA-4               
08/03   07h30 Royal PariB-2 vs Sport Boys WarnesB-7               

VĐQG Costa Rica

08/03   09h00 Cartagines Deportiva SA11 vs Limon FC10               

VĐQG Nam Phi

08/03   00h30 Bloemfontein Celtic9 vs Polokwane City FC14               

C2 Châu Á

07/03   14h30 Bali United FCG-4 vs Thanh Hoa FCG-2               
07/03   16h00 Yangon UnitedG-1 vs Global CebuG-3               

Copa Sudamericana

08/03   05h15 Cerro Montevideo  vs Sport Rosario                
08/03   05h15 General Diaz  vs Barcelona SC(ECU)                
08/03   07h30 Sporting Cristal  vs Lanus                
08/03   07h30 Deportivo Cuenca  vs Sportivo Luqueno                

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

07/03   19h00 Adana Demirspor15 vs Denizlispor17               
07/03   19h00 Ankaragucu3 vs Adanaspor10               
07/03   19h00 Rizespor1 vs Gaziantepspor18               
07/03   19h00 Balikesirspor9 vs Boluspor7               
07/03   19h00 Altinordu4 vs Istanbulspor6               
07/03   19h00 Erzurum BB13 vs Eskisehirspor12               
07/03   19h00 Vestel Manisaspor16 vs Giresunspor11               
07/03   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi5 vs Umraniyespor2               
07/03   19h00 Samsunspor14 vs Elazigspor8               

Hạng 2 Arập Xeut

07/03   20h05 Dhamk7 vs Al-Kawkab2               
07/03   22h25 Al-Nojoom11 vs Al Mojzel13               
07/03   22h50 Al-Hazm1 vs Jeddah15               

Hạng 3 Đức

07/03   19h00 VfL Osnabruck16 vs SV Meppen9               
08/03   00h00 Fortuna Koln6 vs Chemnitzer18               
08/03   00h00 Carl Zeiss Jena15 vs Wurzburger Kickers10               
08/03   00h00 FSV Zwickau17 vs Hansa Rostock5               
08/03   00h00 SV Wehen Wiesbaden3 vs Sportfreunde Lotte14               
08/03   00h00 VfR Aalen7 vs Preuben Munster12               
08/03   00h00 Hallescher FC13 vs Werder Bremen (Am)19               
08/03   00h00 Karlsruher SC4 vs SG Sonnenhof Grobaspach11               
08/03   00h00 SC Paderborn 072 vs 1. FC Magdeburg1               
08/03   00h00 SpVgg Unterhaching8 vs Rot-Weiss Erfurt20               

Brazil Mineiro

08/03   05h30 America MG2 vs Caldense(MG)10               
08/03   06h30 Democrata12 vs Villa Nova-MG5               
08/03   07h45 Cruzeiro (MG)1 vs URT MG8               

Brazil Paranaense

08/03   05h00 Prudentopolis11 vs Atletico Paranaense1               
08/03   05h00 CE Uniao PR12 vs Rio Branco PR7               
08/03   06h00 Gremio Metropolitano Maringa6 vs Foz do Iguacu PR2               
08/03   06h00 Cascavel PR4 vs Cianorte PR5               
08/03   07h45 Toledo Colonia Work(TCW) PR10 vs Londrina (PR)8               
08/03   07h45 Parana PR9 vs Coritiba (PR)3               

Brazil Gaucho

08/03   02h00 Cruzeiro RS8 vs Internacional (RS)3               
08/03   02h00 Sao Jose PoA RS5 vs Juventude (RS)9               
08/03   02h00 Veranopolis RS4 vs Novo Hamburgo RS10               
08/03   02h00 Brasil de Pelotas RS1 vs Avenida RS7               
08/03   02h00 SER Caxias Do Su RS2 vs Sao Luiz(RS)6               
08/03   02h00 Gremio (RS)12 vs Sao Paulo RS11               

Brazil Paulista

08/03   02h00 Linense(BRA)A-4 vs EC Santo AndreB-3               
08/03   02h00 Red Bull BrasilD-2 vs Ponte PretaB-2               
08/03   02h00 Sao BentoC-2 vs Ituano (SP)A-2               
08/03   02h00 Gremio NovorizontinoC-3 vs SantosD-1               
08/03   02h00 Ferroviaria SPC-4 vs Bragantino SPA-3               
08/03   02h00 Corinthians Paulista (SP)A-1 vs MirassolD-4               
08/03   02h00 PalmeirasC-1 vs Sao PauloB-1               
08/03   02h00 Sao Caetano (SP)B-4 vs Botafogo SPD-3