TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 06/07/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

31/05   02h45 Austria  vs Russia                

VĐQG Phần Lan

30/05   22h30 FC Honka7 vs SJK Seinajoki10               
30/05   22h30 FC Honka7 vs PS Kemi12               
30/05   22h30 FC Honka7 vs HJK Helsinki2               
30/05   22h30 FC Honka7 vs Ilves Tampere6               
30/05   22h30 FC Honka7 vs KuPS3               
30/05   22h30 FC Honka7 vs VPS Vaasa5               
30/05   22h30 FC Honka7 vs RoPS Rovaniemi1               
30/05   22h30 FC Honka7 vs HJK Helsinki2               
30/05   22h30 FC Honka7 vs VPS Vaasa5               

VĐQG Singapore

30/05   19h30 Young Lions5 vs Tampines Rovers FC3               

VĐQG Việt Nam

30/05   17h00 Sanna Khanh Hoa4 vs Megastar Nam Dinh14               
30/05   17h00 XM Hai Phong FC6 vs Than Quang Ninh2               
30/05   18h00 TP Ho Chi Minh10 vs Quang Nam11               
30/05   19h00 Thanh Hoa FC9 vs Hoang Anh Gia Lai7               
30/05   19h00 Song Lam Nghe An13 vs Ha Noi FC1               

VĐQG Brazil

31/05   05h30 Sport Club Recife (PE)12 vs Atletico Mineiro (MG)1               
31/05   05h30 Sao Paulo8 vs Botafogo (RJ)7               
31/05   05h30 Vasco da Gama(RJ)6 vs Parana20               
31/05   07h00 Vitoria Salvador BA18 vs Internacional (RS)16               
31/05   07h00 Chapecoense SC14 vs Ceara19               
31/05   07h45 Cruzeiro (MG)10 vs Palmeiras3               
31/05   07h45 Gremio (RS)5 vs Fluminense (RJ)9               

VĐQG Peru

31/05   01h00 EM Deportivo BinacionalB-1 vs Comerciantes UnidosA-3               
31/05   03h30 Deportivo Union ComercioB-2 vs Dep. San MartinA-6               
31/05   05h30 Sport HuancayoB-3 vs MelgarB-7               
31/05   08h00 Sporting CristalA-4 vs Alianza LimaA-1               

VĐQG Uruguay

31/05   01h00 Club Atletico Cerro7 vs Montevideo Wanderers11               
31/05   01h00 CA Progreso8 vs CA Atenas12               
31/05   01h00 Liverpool P.6 vs Centro Atletico Fenix9               
31/05   01h00 Nacional Montevideo1 vs Racing Club Montevideo13               
31/05   01h00 Danubio FC3 vs Rampla Juniors FC15               
31/05   01h00 CA Penarol2 vs CA Torque14               
31/05   01h00 CA River Plate5 vs Boston River10               

VĐQG Mỹ

31/05   04h00 Philadelphia UnionDong-7 vs Chicago FireDong-8               

VĐQG Marốc

30/05   22h00 Moghreb Tetouan4 vs Hassania Agadir11               
30/05   22h00 Olympique de Safi3 vs FUS Fath Union Sportive Rabat8               
30/05   22h00 Olympique de Safi3 vs Wydad Casablanca2               
30/05   22h00 Olympique Club de Khouribga5 vs Racing Casablanca15               
30/05   22h00 Renaissance Sportive de Berkane1 vs Kawkab de Marrakech13               
30/05   22h00 Racing Casablanca15 vs Raja Casablanca Atlhletic9               
30/05   22h00 Racing Casablanca15 vs Forces Armee Royales Rabat6               
30/05   22h00 RCOZ Oued Zem10 vs FUS Fath Union Sportive Rabat8               
30/05   22h00 RCOZ Oued Zem10 vs Olympique de Safi3               
30/05   22h00 Raja Casablanca Atlhletic9 vs Renaissance Sportive de Berkane1               
30/05   22h00 Wydad Casablanca2 vs Chabab Atlas Khenifra16               
30/05   23h00 Hassania Agadir11 vs DHJ Difaa Hassani Jadidi7               
30/05   23h00 Hassania Agadir11 vs Chabab Atlas Khenifra16               
30/05   23h00 Hassania Agadir11 vs Raja Casablanca Atlhletic9               
30/05   23h00 Moghreb Tetouan4 vs Renaissance Sportive de Berkane1               
30/05   23h00 Moghreb Tetouan4 vs Olympique Club de Khouribga5               
30/05   23h00 Moghreb Tetouan4 vs Kawkab de Marrakech13               
30/05   23h00 Moghreb Tetouan4 vs DHJ Difaa Hassani Jadidi7               
30/05   23h00 DHJ Difaa Hassani Jadidi7 vs Racing Casablanca15               
30/05   23h00 DHJ Difaa Hassani Jadidi7 vs Raja Casablanca Atlhletic9               
30/05   23h00 DHJ Difaa Hassani Jadidi7 vs Chabab Rif Hoceima14               
30/05   23h00 DHJ Difaa Hassani Jadidi7 vs Forces Armee Royales Rabat6               
30/05   23h00 DHJ Difaa Hassani Jadidi7 vs Olympique de Safi3               
30/05   23h00 Chabab Rif Hoceima14 vs Forces Armee Royales Rabat6               
30/05   23h00 Chabab Rif Hoceima14 vs Racing Casablanca15               
30/05   23h00 Chabab Rif Hoceima14 vs Wydad Casablanca2               
30/05   23h00 FUS Fath Union Sportive Rabat8 vs Renaissance Sportive de Berkane1               
30/05   23h00 FUS Fath Union Sportive Rabat8 vs Chabab Atlas Khenifra16               
30/05   23h00 FUS Fath Union Sportive Rabat8 vs Olympique Club de Khouribga5               
30/05   23h00 FUS Fath Union Sportive Rabat8 vs Hassania Agadir11               
30/05   23h00 FUS Fath Union Sportive Rabat8 vs Kawkab de Marrakech13               
30/05   23h00 Kawkab de Marrakech13 vs RCOZ Oued Zem10               
30/05   23h00 Kawkab de Marrakech13 vs Chabab Rif Hoceima14               
30/05   23h00 Kawkab de Marrakech13 vs Chabab Atlas Khenifra16               
30/05   23h00 Chabab Atlas Khenifra16 vs Olympique de Safi3               
30/05   23h00 Chabab Atlas Khenifra16 vs RCOZ Oued Zem10               
30/05   23h00 Chabab Atlas Khenifra16 vs Racing Casablanca15               
30/05   23h00 Forces Armee Royales Rabat6 vs Olympique de Safi3               
30/05   23h00 Forces Armee Royales Rabat6 vs Olympique Club de Khouribga5               
30/05   23h00 Forces Armee Royales Rabat6 vs Hassania Agadir11               

VĐQG Nam Phi

30/05   20h00 Black Leopards17 vs Jomo Cosmos18               

Hạng 2 Iceland

31/05   02h15 IA Akranes1 vs UMF Selfoss11               
31/05   02h15 HK Kopavog3 vs Thor Akureyri10               
31/05   02h15 HK Kopavog3 vs Fram Reykjavik2               
31/05   02h15 HK Kopavog3 vs UMF Njardvik4               
31/05   02h15 HK Kopavog3 vs IA Akranes1               
31/05   02h15 HK Kopavog3 vs Haukar6               
31/05   02h15 HK Kopavog3 vs IR Reykjavik8               
31/05   02h15 HK Kopavog3 vs Throttur Reykjavik7               
31/05   02h15 HK Kopavog3 vs Vikingur Olafsvik5               
31/05   02h15 Haukar6 vs Leiknir Reykjavik12               
31/05   02h15 Haukar6 vs HK Kopavog3               
31/05   02h15 Haukar6 vs UMF Selfoss11               
31/05   02h15 Haukar6 vs IA Akranes1               
31/05   02h15 Haukar6 vs UMF Njardvik4               
31/05   02h15 Haukar6 vs Fram Reykjavik2               
31/05   02h15 Haukar6 vs IR Reykjavik8               
31/05   02h15 Haukar6 vs Throttur Reykjavik7               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs HK Kopavog3               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs Magni Grenivik9               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs Thor Akureyri10               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs IR Reykjavik8               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs Haukar6               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs IA Akranes1               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs Vikingur Olafsvik5               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs Throttur Reykjavik7               
31/05   02h15 Fram Reykjavik2 vs UMF Njardvik4               

Hạng 2 Phần Lan

30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Klubi 045               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Ekenas IF Fotboll3               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs AC Oulu6               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Ekenas IF Fotboll3               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs HIFK2               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Haka10               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs KPV1               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs JJK Jyvaskyla9               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs JJK Jyvaskyla9               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Klubi 045               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs KPV1               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Jaro7               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs HIFK2               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs Jaro7               
30/05   22h30 AC Kajaani8 vs KTP Kotka4               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs Haka10               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs JJK Jyvaskyla9               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs Klubi 045               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs Jaro7               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs Ekenas IF Fotboll3               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs JJK Jyvaskyla9               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs Klubi 045               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs KTP Kotka4               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs KPV1               
30/05   22h30 AC Oulu6 vs AC Kajaani8               

Hạng 2 Trung Quốc

30/05   18h30 Shenzhen JiaZhaoye5 vs Inner Mongolia Zhongyou15               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

31/05   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-14 vs Toronto FC IINhóm 1-16               
31/05   04h00 Pittsburgh Riverhounds SCNhóm 1-4 vs Nashville SCNhóm 1-9               

Cúp Argentina

31/05   02h59 Patronato Parana39 vs San Martin Tucuman44               
31/05   02h59 Godoy Cruz31 vs Defensores Unidos25               
31/05   02h59 Temperley48 vs Estudiantes de Caseros27               
31/05   02h59 Villa Dalmine54 vs UAI Urquiza51               
31/05   02h59 Almagro3 vs Gimnasia Jujuy29               
31/05   02h59 Atletico Rafaela6 vs Defensores Belgrano Villa Ramallo19               
31/05   02h59 San Martin San Juan43 vs CA Brown Adrogue11               
31/05   02h59 Gimnasia LP30 vs Sportivo Belgrano46               
31/05   02h59 Lanus36 vs CA Douglas Haig12               
31/05   02h59 Atletico Tucuman7 vs Tristan Suarez50               
31/05   02h59 Olimpo38 vs Aldosivi2               
31/05   02h59 River Plate41 vs Central Norte Salta18               

Nữ Mỹ

31/05   09h30 Portland Thorns FC Women's5 vs North Carolina Courage Women's1