TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/06/2012

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

22/02   02h45 SevillaE-2 vs Manchester UnitedA-1 0 : 0-0.900.80   3.252.952.53   2 1/40.900.98
22/02   02h45 FC Shakhtar DonetskF-2 vs AS RomaC-1 0 : 1/4-0.920.81   3.352.383.10   2 1/2-0.950.83

Cúp C2 Châu Âu

22/02   00h00 CSKA MoscowPlay off -4 vs Crvena ZvezdaH-2 0 : 3/40.900.980 : 1/40.910.913.601.675.703/40.78-0.9820.880.98

C1 Châu Á

21/02   17h00 Suwon Samsung BluewingsH-1 vs Kashima AntlersH-2 0 : 00.87-0.990 : 00.900.983.352.402.5810.920.942 1/2-0.970.83
21/02   17h00 Cerezo OsakaG-1 vs Guangzhou Evergrande Taobao FCG-3 0 : 00.83-0.950 : 00.950.933.502.322.6010.79-0.932 1/20.84-0.98
21/02   18h00 Buriram UnitedG-2 vs Jeju United FCG-4 1/2 : 00.78-0.901/4 : 00.67-0.793.353.102.0910.980.882 1/2-0.990.85
21/02   19h00 ShenHua SVA FCH-3 vs Sydney FCH-4 0 : 00.950.930 : 00.85-0.973.402.522.4610.990.872 1/2-0.990.85

Copa Libertadores

22/02   07h45 Nacional MontevideoVL-10 vs CA BanfieldVL-1 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.840.723.002.013.703/40.861.0020.910.95
22/02   07h45 Jorge WilstermannVL-17 vs Vasco da Gama(RJ)VL-16 0 : 1/20.910.970 : 1/4-0.980.863.501.883.5510.80-0.942 1/20.80-0.94

C1 Concacaf

22/02   08h00 Deportivo SaprissaB-1 vs Club America                
22/02   08h00 Tauro FC  vs FC DallasH-1               
22/02   10h00 CD Motagua  vs Club Tijuana                

VĐQG Síp

21/02   23h00 Aris Limassol13 vs Olympiakos Nicosia FC12               

VĐQG Nam Phi

22/02   00h30 Lamontville Golden Arrows12 vs Bidvest Wits14 0 : 0-0.810.650 : 0-0.980.822.953.052.213/40.880.942-0.990.81
22/02   00h30 Mamelodi Sundowns1 vs Free State Stars3               
22/02   00h30 Kaizer Chiefs FC6 vs Cape Town City4 0 : 1/4-0.960.800 : 00.73-0.892.922.292.933/40.900.922-0.950.77

Copa Sudamericana

22/02   05h15 Lanus  vs Sporting Cristal  0 : 10.980.900 : 1/2-0.940.823.801.505.801-0.840.702 1/40.960.90

Hạng Nhất Anh

22/02   02h45 Bristol City6 vs Fulham5 0 : 00.980.900 : 00.900.983.502.702.5510.890.972 3/40.880.98
22/02   02h45 Derby County4 vs Leeds United11 0 : 1/20.83-0.950 : 1/4-0.950.833.501.824.653/40.73-0.882 1/40.900.96
22/02   02h45 Ipswich12 vs Cardiff City2 1/4 : 0-0.960.840 : 0-0.800.683.303.652.133/40.78-0.932 1/41.000.86
22/02   02h45 Wolves1 vs Norwich City13 0 : 1-0.940.820 : 1/40.75-0.883.801.586.401-0.880.732 1/40.900.96

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

21/02   20h00 Denizlispor17 vs Umraniyespor1 0 : 00.940.900 : 00.940.903.202.572.501-0.890.712 1/40.970.85
21/02   20h00 Eskisehirspor11 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi5 1/4 : 00.900.940 : 0-0.880.713.552.822.1610.78-0.962 3/40.970.85
21/02   23h00 Elazigspor9 vs Giresunspor10 0 : 00.850.990 : 00.900.943.202.472.633/40.72-0.902 1/4-0.980.80
21/02   23h00 Istanbulspor6 vs Vestel Manisaspor16 0 : 1 1/40.900.940 : 1/20.950.894.451.357.2010.900.922 1/20.900.92

Hạng 2 Arập Xeut

21/02   19h45 Al Qaisoma4 vs Najran16               
21/02   20h10 Al-Orubah11 vs Hajer13               
21/02   22h15 Al-Nahdha14 vs Al-Shoalah7               
21/02   22h15 Al-Nojoom8 vs Al-Tai5               

Liên Đoàn Iceland

22/02   01h30 FjolnirC-3 vs Vikingur OlafsvikC-5               

Cúp Síp

21/02   22h00 Apollon Limassol FC  vs Othellos Athienou                
21/02   22h00 Nea Salamis  vs Olympiakos Nicosia FC                
21/02   22h00 Doxa Katokopias  vs AC Omonia Nicosia                
21/02   22h00 Karmiotissa Pano Polemidion  vs PAEEK Keryneias                
21/02   22h00 Pafos FC  vs E.N.Paralimni                
21/02   22h00 APOEL Nicosia  vs Ermis Aradippou                

Cúp Brazil

22/02   05h30 Londrina (PR)  vs Ceara                
22/02   05h30 Atletico Paranaense  vs Atletico Tubarao SC                
22/02   05h30 Remo Belem (PA)  vs Internacional (RS)                
22/02   06h30 Criciuma SC  vs Cianorte PR                
22/02   06h30 Bragantino SP  vs Altos/PI                
22/02   06h30 Figueirense (SC)  vs Oeste SP                
22/02   06h30 Goias  vs Boa Esporte Clube                
22/02   07h30 Cuiaba (MT)  vs Aparecidense GO                
22/02   07h45 Botafogo PB  vs Atletico Mineiro (MG)                
22/02   07h45 Ponte Preta  vs Inter de Limeira                

Cúp Mexico

22/02   08h00 Mineros de ZacatecasI-3 vs TolucaA-1               
22/02   08h00 Tampico Madero  vs VeracruzF-2               
22/02   09h30 Pumas UNAMB-2 vs Lobos BUAP  0 : 1/40.77-0.930 : 1/4-0.900.743.402.013.0510.72-0.902 1/20.75-0.93
22/02   10h00 PachucaH-1 vs Celaya FCB-3 0 : 10.990.850 : 1/40.75-0.923.951.524.7510.75-0.932 1/20.77-0.95

Brazil Gaucho

22/02   06h30 Novo Hamburgo RS10 vs Cruzeiro RS8               

Brazil Paulista

22/02   07h45 Ituano (SP)A-3 vs Sao PauloB-1 1/2 : 0-0.850.721/4 : 00.940.943.255.001.693/40.80-0.942 1/4-0.890.75

U21 Séc

21/02   17h00 Synot Slovacko(U21)17 vs Fotbal Trinec(U21)20