TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/05/2012

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

03/12   22h00 Leganes9 vs Villarreal5               
03/12   22h00 Girona10 vs Alaves18               
03/12   22h00 Atletico de Madrid4 vs Real Sociedad7               
03/12   22h00 Barcelona1 vs Celta Vigo11               
03/12   22h00 Athletic Bilbao15 vs Real Madrid3               
03/12   22h00 Eibar17 vs Espanyol13               
03/12   22h00 Getafe12 vs Valencia2               
03/12   22h00 Las Palmas19 vs Real Betis8               
03/12   22h00 Malaga20 vs Levante14               
03/12   22h00 Sevilla6 vs Deportivo La Coruna16               

VĐQG Italia

03/12   18h30 Benevento20 vs AC Milan7               
03/12   21h00 Bologna12 vs Cagliari14               
03/12   21h00 Fiorentina9 vs US Sassuolo Calcio17               
03/12   21h00 Inter Milan3 vs Chievo11               
04/12   02h45 Sampdoria6 vs Lazio4               

VĐQG Đức

03/12   21h30 Hertha BSC Berlin12 vs Eintracht Frankfurt7               
04/12   00h00 Wolfsburg14 vs Monchengladbach8               

VĐQG Pháp

03/12   21h00 Saint-Etienne6 vs Nantes5               
03/12   23h00 Caen7 vs Lyonnais3               
04/12   03h00 Montpellier8 vs Marseille4               

VĐQG Bồ Đào Nha

03/12   22h00 Desportivo de Tondela10 vs Rio Ave6               
03/12   22h00 GD Estoril-Praia18 vs Portimonense11               
03/12   22h00 Feirense13 vs Aves16               
03/12   22h00 Moreirense17 vs Maritimo5               
03/12   22h00 Chaves14 vs Boavista FC9               
03/12   22h00 Sporting Braga4 vs Pacos Ferreira12               
03/12   22h00 FC Porto1 vs SL Benfica3               
03/12   22h00 Vitoria FC Setubal15 vs Vitoria Guimaraes8               
03/12   22h00 Sporting Clube de Portugal2 vs Belenenses7               

VĐQG Hà Lan

03/12   17h30 VVV Venlo12 vs AZ Alkmaar4               
03/12   19h30 PSV Eindhoven1 vs Sparta Rotterdam13               
03/12   19h30 Roda JC Kerkrade18 vs SC Heerenveen10               
03/12   21h45 NAC Breda16 vs SBV Excelsior7               

VĐQG Nga

03/12   17h00 Dinamo Moscow15 vs FK Rostov11               
03/12   17h00 Arsenal Tula7 vs Spartak Moscow5               
03/12   17h00 FK Anzhi14 vs SKA Khabarovsk16               
03/12   17h00 Krasnodar FK3 vs FC Terek Groznyi9               
03/12   17h00 Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa8 vs Amkar Perm12               
03/12   17h00 CSKA Moscow4 vs FC Tosno13               
03/12   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Rubin Kazan10               
03/12   17h00 Zenit St.Petersburg2 vs Ural S.r.6               

VĐQG Armenia

03/12   17h00 Ararat Yerevan6 vs Banants3               

VĐQG Azerbaijan

03/12   20h00 Qabala3 vs FK Inter Baku8               
03/12   20h00 Sabail7 vs Zira FK2               

VĐQG Hy Lạp

03/12   19h00 Panathinaikos7 vs Panionios5               
03/12   21h15 AEL Larisa13 vs Pas Giannina9               
03/12   21h15 Lamia10 vs Panaitolikos Agrinio14               
03/12   23h30 Levadiakos6 vs AEK Athens2               

VĐQG Macedonia

03/12   18h00 Rabotnicki Skopje5 vs FK Skopje10               
03/12   18h00 FK Korzo Prilep8 vs FC Vardar Skopje2               
03/12   18h00 Pobeda Prilep9 vs Renova Cepciste6               
03/12   18h00 Akademija Pandev3 vs Sileks4               
03/12   18h00 FK Shkendija 791 vs Pelister Bitola7               

VĐQG Serbia

03/12   22h00 FK Javor Ivanjica14 vs FK Vozdovac5               
03/12   22h00 FK Rad Beograd15 vs Radnicki Nis8               
03/12   22h00 Cukaricki6 vs Zemun12               
03/12   22h00 Partizan Belgrade2 vs Vojvodina3               
03/12   22h00 Radnik Surdulica9 vs Mladost Lucani10               
03/12   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Crvena Zvezda1               
03/12   22h00 Macva Sabac11 vs Spartak Subotica4               
03/12   22h00 Borac Cacak16 vs FK Napredak Krusevac7               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

03/12   23h00 Akhisar Bld.Geng6 vs Yeni Malatyaspor11               
03/12   23h00 Trabzonspor12 vs Antalyaspor14               
03/12   23h00 Konyaspor15 vs Bursaspor7               
03/12   23h00 Genclerbirligi17 vs Sivasspor5               
03/12   23h00 Alanyaspor10 vs Kayserispor4               
03/12   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi2 vs Osmanlispor FC16               
03/12   23h00 Karabukspor18 vs Goztepe9               
03/12   23h00 Besiktas JK3 vs Galatasaray1               
03/12   23h00 Fenerbahce8 vs Kasimpasa13               

VĐQG Đan Mạch

03/12   21h00 Midtjylland2 vs Odense BK7               
03/12   21h00 Silkeborg IF11 vs Randers FC14               
03/12   21h00 Aarhus AGF12 vs Elite 3000 Helsingor13               
03/12   21h00 FC Kobenhavn5 vs FC Nordsjaelland3               
03/12   21h00 Lyngby9 vs Aalborg BK8               
03/12   21h00 Sonderjyske10 vs Brondby1               
03/12   21h00 Hobro I.K.4 vs AC Horsens6               

VĐQG Australia

03/12   12h00 Wellington Phoenix9 vs Melbourne Victory FC10               
03/12   14h00 Central Coast Mariners FC8 vs Perth Glory FC6               

VĐQG Bahrain

03/12   20h20 Al Najma Club2 vs Al-Ittihad (BHR)9               
03/12   22h35 Al Hidd8 vs Al-Shabbab3               

VĐQG Argentina

04/12   02h00 Defensa Y Justicia21 vs Godoy Cruz10               
04/12   02h00 Talleres Cordoba4 vs Estudiantes La Plata15               
04/12   02h00 San Martin San Juan8 vs CA Banfield7               
04/12   02h00 Argentinos Juniors17 vs Temperley28               
04/12   02h00 Boca Juniors1 vs Arsenal de Sarandi24               
04/12   02h00 Gimnasia LP22 vs River Plate13               
04/12   02h00 Independiente12 vs Rosario Central27               
04/12   02h00 Lanus14 vs Velez Sarsfield18               
04/12   02h00 Atletico Tucuman9 vs Colon3               
04/12   02h00 Newells Old Boys20 vs Racing Club19               
04/12   02h00 Olimpo26 vs Chacarita Juniors23               
04/12   02h00 Union Santa Fe2 vs Belgrano11               
04/12   02h00 Tigre25 vs San Lorenzo5               
04/12   02h00 CA Huracan6 vs Patronato Parana16               

VĐQG Brazil

04/12   02h00 Atletico Paranaense13 vs Palmeiras3               
04/12   02h00 Atletico Mineiro (MG)10 vs Gremio (RS)2               
04/12   02h00 Vitoria Salvador BA16 vs CR Flamengo (RJ)7               
04/12   02h00 Atletico Clube Goianiense20 vs Fluminense (RJ)14               
04/12   02h00 Sport Club Recife (PE)18 vs Corinthians Paulista (SP)1               
04/12   02h00 Chapecoense SC11 vs Coritiba (PR)15               
04/12   02h00 Botafogo (RJ)6 vs Cruzeiro (MG)5               
04/12   02h00 Sao Paulo12 vs Bahia(BA)9               
04/12   02h00 Santos4 vs Avai FC (SC)19               
04/12   02h00 Vasco da Gama(RJ)8 vs Ponte Preta17               

VĐQG Ecuador

04/12   00h00 Macara3 vs Independiente Del Valle6               
04/12   00h00 Universidad Catolica Quito10 vs Delfin SC2               
04/12   00h00 Fuerza Amarilla11 vs Barcelona SC(ECU)8               
04/12   00h00 CD Clan Juvenil9 vs CD El Nacional5               
04/12   00h00 Club Sport Emelec1 vs Guayaquil City12               
04/12   00h00 Deportivo Cuenca4 vs Liga Dep. Universitaria Quito7               

VĐQG Paraguay

04/12   02h00 Sol de America8 vs Deportivo Capiata7               
04/12   02h00 Club Rubio Nu9 vs Sportivo Trinidense10               
04/12   02h00 Sportivo Luqueno5 vs General Diaz2               
04/12   02h00 Olimpia Asuncion4 vs Club Libertad6               
04/12   02h00 Club Guarani3 vs Cerro Porteno1               
04/12   02h00 FC Nacional Asuncion11 vs Independiente F.B.C.12               

Hạng 2 Tây Ban Nha

03/12   23h00 CF Reus Deportiu12 vs Barcelona B14               
03/12   23h00 Cultural Leonesa15 vs Alcorcon16               
03/12   23h00 Rayo Vallecano8 vs Granada CF4               
03/12   23h00 Sevilla Atletico21 vs CD Lugo6               
03/12   23h00 SD Huesca1 vs Cordoba C.F.22               
03/12   23h00 Almeria18 vs Tenerife7               
03/12   23h00 Cadiz11 vs Albacete17               
03/12   23h00 La Hoya Lorca CF20 vs Real Oviedo10               
03/12   23h00 Osasuna2 vs Gimnastic Tarragona19               
03/12   23h00 Sporting de Gijon5 vs Zaragoza13               
03/12   23h00 Valladolid9 vs Numancia3               

Hạng 2 Đức

03/12   18h30 Holstein Kiel2 vs Fortuna Dusseldorf1               
03/12   18h30 Darmstadt11 vs SSV Jahn Regensburg13               
03/12   18h30 FC Ingolstadt 046 vs Eintr. Braunschweig9               
03/12   18h30 Heidenheimer16 vs FC Kaiserslautern18               
03/12   18h30 Arminia Bielefeld7 vs St. Pauli8               
03/12   18h30 Bochum14 vs Union Berlin3               
03/12   18h30 Dynamo Dresden15 vs FC Erzgebirge Aue10               
03/12   18h30 MSV Duisburg12 vs Greuther Furth17               
03/12   18h30 Nuremberg4 vs SV Sandhausen5               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

03/12   22h00 SL Benfica B14 vs FC Arouca9               
03/12   22h00 Sporting CP B10 vs Porto B2               
03/12   22h00 Vitoria Guimaraes B20 vs Sporting Braga II12               
03/12   22h00 Cova Piedade18 vs SC Covilha13               
03/12   22h00 Gil Vicente11 vs UD Oliveirense16               
03/12   22h00 Santa Clara3 vs CD Nacional7               
03/12   22h00 CF Uniao Madeira15 vs Academico Viseu1               
03/12   22h00 Academica Coimbra6 vs FC Famalicao5               
03/12   22h00 Varzim17 vs Real SC19               
03/12   22h00 FC Penafiel8 vs Leixoes4               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

03/12   19h00 Boluspor14 vs Adanaspor9               
03/12   19h00 Adana Demirspor11 vs Elazigspor6               
03/12   19h00 Ankaragucu2 vs Umraniyespor1               
03/12   19h00 Gaziantepspor18 vs Istanbulspor8               
03/12   19h00 Rizespor7 vs Denizlispor17               
03/12   19h00 Balikesirspor5 vs Giresunspor3               
03/12   19h00 Altinordu4 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi10               
03/12   19h00 Erzurum BB13 vs Vestel Manisaspor16               
03/12   19h00 Samsunspor12 vs Eskisehirspor15               

Hạng 3 Tây Ban Nha

03/12   22h00 Arenas Club de GetxoB-16 vs SD GernikaB-3               

Nữ Australia

03/12   11h30 Canberra United Women's5 vs Brisbane Roar Women's1               
03/12   12h00 Melbourne City Women's3 vs Adelaide United Women's6               

Hạng 3 Nhật Bản

03/12   11h00 AC Nagano Parceiro7 vs Giravanz Kitakyushu8               
03/12   11h00 Fujieda MYFC9 vs YSCC Yokohama14               
03/12   11h00 Azul Claro Numazu3 vs Tochigi SC1               
03/12   11h00 FC Tokyo(U23)10 vs Cerezo Osaka(U23)13               
03/12   11h00 Fukushima United FC12 vs Grulla Morioka15               
03/12   11h00 Gainare Tottori17 vs Blaublitz Akita2               
03/12   11h00 Kagoshima United4 vs SC Sagamihara11               
03/12   11h00 FC Ryukyu5 vs Kataller Toyama6               

U21 Séc

03/12   17h00 Hradec Kralove(U21)3 vs Slavia Praha(U21)7               
03/12   21h00 Slovan Liberec(U21)5 vs FC Bohemians 1905 U2113               
03/12   21h00 Marila Pribram(U21)1 vs FC Viktoria Plzen(U21)8               
03/12   21h00 Teplice(U21)4 vs FK Baumit Jablonec(U21)19               
03/12   21h00 Dukla Praha(U21)18 vs Mlada Boleslav(U21)6