TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/07/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

11/03   20h30 Arsenal6 vs Watford11               
11/03   23h00 AFC Bournemouth10 vs Tottenham Hotspur5               

VĐQG Tây Ban Nha

11/03   22h00 Girona8 vs Deportivo La Coruna19               
11/03   22h00 Alaves15 vs Real Betis10               
11/03   22h00 Atletico Madrid2 vs Celta Vigo11               
11/03   22h00 Athletic Bilbao14 vs Leganes13               
11/03   22h00 Eibar7 vs Real Madrid3               
11/03   22h00 Espanyol16 vs Real Sociedad12               
11/03   22h00 Getafe9 vs Levante17               
11/03   22h00 Las Palmas18 vs Villarreal6               
11/03   22h00 Malaga20 vs Barcelona1               
11/03   22h00 Sevilla5 vs Valencia4               

VĐQG Italia

11/03   20h00 US Sassuolo Calcio16 vs Spal18               
11/03   20h00 Bologna13 vs Atalanta8               
11/03   20h00 Cagliari14 vs Lazio4               
11/03   20h00 Crotone17 vs Sampdoria6               
11/03   20h00 Fiorentina11 vs Benevento20               
11/03   20h00 Genoa12 vs AC Milan7               
11/03   20h00 Inter Milan5 vs Napoli1               
11/03   20h00 Juventus2 vs Udinese10               
11/03   20h00 AS Roma3 vs Torino9               
11/03   20h00 Hellas Verona19 vs Chievo15               

VĐQG Bồ Đào Nha

11/03   22h00 Portimonense10 vs Vitoria Guimaraes9               
11/03   22h00 Chaves6 vs Sporting Clube de Portugal3               
11/03   22h00 Belenenses12 vs Desportivo de Tondela11               
11/03   22h00 SL Benfica2 vs Aves13               
11/03   22h00 Sporting Braga4 vs Moreirense18               
11/03   22h00 Boavista FC7 vs GD Estoril-Praia16               
11/03   22h00 Maritimo8 vs Vitoria FC Setubal14               
11/03   22h00 Pacos Ferreira15 vs FC Porto1               
11/03   22h00 Rio Ave5 vs Feirense17               

VĐQG Hà Lan

11/03   17h30 FC Groningen13 vs FC Zwolle6               
11/03   19h30 Ajax Amsterdam2 vs SC Heerenveen9               
11/03   19h30 FC Utrecht5 vs Vitesse Arnhem7               
11/03   21h45 Feyenoord Rotterdam4 vs AZ Alkmaar3               

VĐQG Nga

11/03   17h00 Spartak Moscow3 vs SKA Khabarovsk16               
11/03   17h00 Amkar Perm13 vs Arsenal Tula10               
11/03   17h00 Dinamo Moscow12 vs Krasnodar FK4               
11/03   17h00 FC Tosno14 vs Rubin Kazan11               
11/03   17h00 FC Terek Groznyi7 vs CSKA Moscow5               
11/03   17h00 Ural S.r.8 vs Lokomotiv Moscow1               
11/03   17h00 Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa6 vs FK Anzhi15               
11/03   17h00 FK Rostov9 vs Zenit St.Petersburg2               

VĐQG Armenia

11/03   17h00 Banants3 vs Shirak4               

VĐQG Azerbaijan

11/03   20h00 Qarabag1 vs Zira FK3               
11/03   20h00 Sabail6 vs Standard Sumqayit4               

VĐQG Luxembourg

11/03   21h00 Progres Niederkorn3 vs US Esch14               
11/03   21h00 Hamm RM Benfica FC6 vs US Mondorf-les-Bains4               
11/03   21h00 Hostert7 vs Jeunesse Esch10               
11/03   21h00 Victoria Rosport11 vs FC Differdange 035               
11/03   21h00 Racing Union Luxemburg9 vs Union Titus Petange8               
11/03   21h00 Rodange 9113 vs F91 Dudelange1               
11/03   21h00 Fola Esch2 vs UNA Strassen12               

VĐQG Malta

11/03   19h00 Mosta FC9 vs Gzira United4               
11/03   21h00 Valletta FC2 vs Hibernians FC6               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

11/03   23h00 Akhisar Bld.Geng12 vs Trabzonspor7               
11/03   23h00 Kayserispor5 vs Karabukspor18               
11/03   23h00 Goztepe8 vs Antalyaspor14               
11/03   23h00 Sivasspor6 vs Kasimpasa9               
11/03   23h00 Alanyaspor16 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi1               
11/03   23h00 Osmanlispor FC17 vs Bursaspor11               
11/03   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Fenerbahce3               
11/03   23h00 Besiktas JK4 vs Genclerbirligi13               
11/03   23h00 Galatasaray2 vs Konyaspor15               

VĐQG Đan Mạch

11/03   21h00 Odense BK6 vs Aarhus AGF11               
11/03   21h00 Aalborg BK8 vs Randers FC14               
11/03   21h00 FC Nordsjaelland3 vs Midtjylland1               
11/03   21h00 AC Horsens4 vs Brondby2               
11/03   21h00 FC Kobenhavn5 vs Elite 3000 Helsingor13               
11/03   21h00 Sonderjyske9 vs Lyngby12               
11/03   21h00 Hobro I.K.7 vs Silkeborg IF10               

VĐQG Nhật Bản

11/03   14h00 Shonan Bellmare  vs Nagoya Grampus Eight                

VĐQG Hồng Kông

11/03   13h30 Yuen Long FC9 vs Wofoo Tai Po3               
11/03   16h30 Dreams Sports Club7 vs Hong Kong Pegasus FC2               

VĐQG Kuwait

11/03   21h10 Al-Ttadamon8 vs Kazma6               
11/03   23h45 Al-Salmiyah2 vs Al Kuwait SC1               

Malay Super League

11/03   15h45 Perak7 vs Selangor PB3               
11/03   20h00 Melaka FC4 vs PKNP11               

VĐQG Thái Lan

11/03   18h00 Chiangrai United13 vs Ratchaburi FC9               
11/03   18h00 Prachuap Khiri Khan11 vs Muang Thong United12               
11/03   19h00 Nakhon Ratchasima10 vs Sukhothai FC2               
11/03   19h00 Port FC1 vs Ubon UMT United6               

VĐQG Argentina

12/03   02h00 Defensa Y Justicia16 vs Belgrano11               
12/03   02h00 Patronato Parana14 vs River Plate19               
12/03   02h00 Talleres Cordoba2 vs Atletico Tucuman12               
12/03   02h00 Godoy Cruz4 vs Arsenal de Sarandi28               
12/03   02h00 Chacarita Juniors26 vs Racing Club9               
12/03   02h00 Boca Juniors1 vs Tigre24               
12/03   02h00 Gimnasia LP20 vs CA Banfield18               
12/03   02h00 Independiente7 vs Argentinos Juniors13               
12/03   02h00 Lanus22 vs Estudiantes La Plata5               
12/03   02h00 Newells Old Boys23 vs San Martin San Juan17               
12/03   02h00 Olimpo27 vs Colon8               
12/03   02h00 Union Santa Fe6 vs Temperley25               
12/03   02h00 CA Huracan10 vs San Lorenzo3               
12/03   02h00 Velez Sarsfield21 vs Rosario Central15               

VĐQG Bolivia

12/03   02h00 Club GuabiraA-7 vs Sport Boys WarnesB-7               
12/03   02h00 Jorge WilstermannA-3 vs BolivarA-1               
12/03   04h15 The StrongestB-3 vs AuroraB-5               
12/03   06h30 Universitario de SucreA-4 vs Real PotosiA-2               

VĐQG Ecuador

12/03   00h00 Macara9 vs Sociedad Deportiva Aucas11               
12/03   00h00 Universidad Catolica Quito2 vs Club Sport Emelec5               
12/03   00h00 Guayaquil City6 vs Delfin SC3               
12/03   00h00 Deportivo Cuenca4 vs Independiente Del Valle7               
12/03   00h00 Barcelona SC(ECU)1 vs CD El Nacional10               
12/03   00h00 Liga Deportiva Universitaria8 vs Tecnico Universitario12               

VĐQG Peru

12/03   03h00 Ayacucho Futbol ClubA-8 vs UTC CajamarcaA-6               
12/03   03h00 MelgarB-1 vs Sport HuancayoB-6               
12/03   03h00 Sporting CristalA-2 vs Universitario de DeportesA-7               
12/03   03h00 Real Atletico GarcilasoB-4 vs EM Deportivo BinacionalB-5               
12/03   03h00 Deportivo MunicipalB-7 vs Sport Boys AssociationB-3               
12/03   03h00 Comerciantes UnidosA-4 vs Sport RosarioA-3               
12/03   03h00 Academia CantolaoB-2 vs Deportivo Union ComercioB-8               
12/03   03h00 Alianza LimaA-5 vs Dep. San MartinA-1               

VĐQG Mexico

12/03   01h00 Pumas UNAM3 vs Toluca9               

VĐQG Costa Rica

12/03   00h00 Cartagines Deportiva SA11 vs Guadalupe FC8               
12/03   00h00 AD Carmelita7 vs Deportivo Saprissa3               
12/03   00h00 Universidad de Costa Rica9 vs Limon FC10               
12/03   00h00 Alajuelense2 vs Perez Zeledon4               
12/03   00h00 Municipal Liberia12 vs Santos De Guapiles5               
12/03   00h00 AD Grecia6 vs Herediano1               

Hạng 2 Tây Ban Nha

12/03   00h00 CF Reus Deportiu13 vs SD Huesca1               
12/03   00h00 Granada CF4 vs Gimnastic Tarragona18               
12/03   00h00 Cordoba C.F.20 vs CD Lugo9               
12/03   00h00 Barcelona B16 vs Numancia6               
12/03   00h00 Albacete15 vs Osasuna7               
12/03   00h00 Almeria17 vs Rayo Vallecano2               
12/03   00h00 Cadiz3 vs Sevilla Atletico22               
12/03   00h00 Alcorcon14 vs Valladolid8               
12/03   00h00 Sporting de Gijon10 vs Cultural Leonesa19               
12/03   00h00 Tenerife12 vs Real Oviedo5               
12/03   00h00 Zaragoza11 vs La Hoya Lorca CF21               

Hạng 2 Đức

11/03   18h30 Darmstadt17 vs FC Ingolstadt 047               
11/03   18h30 SSV Jahn Regensburg8 vs SV Sandhausen4               
11/03   18h30 Union Berlin10 vs FC Erzgebirge Aue15               
11/03   18h30 Arminia Bielefeld5 vs FC Nurnberg1               
11/03   18h30 Bochum14 vs Holstein Kiel3               
11/03   18h30 Dynamo Dresden13 vs 1. FC Heidenheim 18469               
11/03   18h30 MSV Duisburg6 vs Fortuna Dusseldorf2               
11/03   18h30 Greuther Furth16 vs FC Kaiserslautern18               
11/03   18h30 St. Pauli11 vs Eintr. Braunschweig12               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

11/03   19h00 Boluspor8 vs Rizespor1               
11/03   19h00 Elazigspor7 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi5               
11/03   19h00 Gaziantepspor18 vs Samsunspor14               
11/03   19h00 Denizlispor17 vs Erzurum BB13               
11/03   19h00 Umraniyespor2 vs Vestel Manisaspor16               
11/03   19h00 Istanbulspor6 vs Ankaragucu3               
11/03   19h00 Giresunspor10 vs Adana Demirspor15               
11/03   19h00 Eskisehirspor11 vs Altinordu4               
11/03   19h00 Adanaspor12 vs Balikesirspor9               

Hạng 2 Đan Mạch

11/03   18h45 Nykobing Falster9 vs Vendsyssel3               
11/03   18h45 Herfolge Boldklub Koge5 vs Thisted FC2               
11/03   18h45 Fredericia6 vs Esbjerg FB4               
11/03   18h45 Skive IK12 vs Fremad Amager10               
11/03   18h45 Brabrand IF11 vs Viborg7               
11/03   18h45 FC Roskilde8 vs Vejle1               

Hạng 2 Nhật Bản

11/03   11h00 Roasso Kumamoto21 vs Yamagata Montedio11               
11/03   12h00 Tochigi SC  vs Renofa Yamaguchi20               
11/03   12h00 Albirex Niigata  vs Kyoto Purple Sanga12               
11/03   12h00 JEF United Ichihara6 vs FC Gifu18               
11/03   12h00 Tokyo Verdy5 vs Matsumoto Yamaga FC8               
11/03   12h00 Fagiano Okayama13 vs Oita Trinita9               
11/03   12h00 FC Machida Zelvia16 vs Ventforet Kofu                
11/03   12h00 Kamatamare Sanuki19 vs Mito Hollyhock14               
11/03   12h00 Zweigen Kanazawa FC17 vs Avispa Fukuoka4               
11/03   13h00 Yokohama FC10 vs Ehime FC15               

Liên Đoàn Iceland

11/03   19h00 Hafnarfjordur FHD-3 vs GrindavikD-1               
11/03   23h15 KR ReykjavikB-3 vs IR ReykjavikB-6               
12/03   00h00 KA AkureyriB-2 vs BreidablikB-1               

Hạng 3 Italia

11/03   21h00 Alto Adige/SudtirolB-13 vs Renate ACB-12               
11/03   21h00 CatanzaroC-18 vs TrapaniC-8               
11/03   21h00 Juve StabiaC-11 vs USD AkragasC-19               
11/03   21h00 TeramoB-16 vs SantarcangeloB-11               
11/03   21h00 US SiracusaC-10 vs US Casertana 1908C-7               
11/03   21h00 PaganeseC-17 vs RendeC-6               
11/03   21h00 CuneoA-12 vs Robur Siena S.S.D.A-11               
11/03   21h00 Giana ErminioA-7 vs LivornoA-5               
11/03   21h00 PistoieseA-13 vs PontederaA-10               
11/03   21h00 FermanaB-18 vs ReggianaB-1               
11/03   21h00 FondiC-14 vs Fidelis AndriaC-16               
11/03   21h00 PisaA-3 vs AlessandriaA-1               
11/03   21h00 Sicula LeonzioC-9 vs CataniaC-4               
11/03   21h00 BisceglieC-13 vs Cosenza Calcio 1914C-2               
11/03   21h00 AC MestreB-15 vs Pordenone Calcio SSDB-7               
11/03   21h00 BassanoB-2 vs PadovaB-4               
11/03   21h00 GubbioB-6 vs FeralpiSaloB-3               
11/03   21h00 AlbinoleffeB-8 vs RavennaB-17               
11/03   21h00 ArezzoA-14 vs S.S.D. Monza 1912A-6               
11/03   21h00 LuccheseA-15 vs GavorranoA-17               
11/03   21h00 PratoA-18 vs Pro PiacenzaA-9               
11/03   21h00 RegginaC-15 vs AC MonopoliC-3               
11/03   21h00 Robur Siena S.S.D.A-8 vs ViterbeseA-4               
11/03   21h00 TriestinaB-10 vs VicenzaB-5               
11/03   21h00 LecceC-1 vs MateraC-5               

Aus FB West Premier

11/03   16h00 Perth Glory FC Am  vs Joondalup United6               
11/03   18h00 Floreat Athena2 vs Balcatta                

Aus Queensland

11/03   11h00 Sunshine Coast FC9 vs Redlands United FC7               
11/03   19h30 Cairns FC10 vs Brisbane Strikers13               

Aus South Sup.League

11/03   11h30 West Torrens Birkalla12 vs Croydon Kings6               
11/03   13h30 Adelaide United FC Youth4 vs Adelaide City FC2               

Brazil Mineiro

12/03   02h00 Tupi FC6 vs Democrata12               
12/03   02h00 Villa Nova-MG5 vs America MG2               
12/03   02h00 Caldense(MG)10 vs Uberlandia MG11               
12/03   02h00 URT MG8 vs Boa Esporte Clube9               
12/03   02h00 Atletico Mineiro (MG)7 vs Tombense3               
12/03   02h00 Patrocinense MG4 vs Cruzeiro (MG)1               

Brazil Paranaense

12/03   02h00 Londrina (PR)8 vs CE Uniao PR12               
12/03   02h00 Cianorte PR5 vs Gremio Metropolitano Maringa6               
12/03   02h00 Prudentopolis11 vs Toledo Colonia Work(TCW) PR10               
12/03   02h00 Coritiba (PR)3 vs Foz do Iguacu PR2               
12/03   02h00 Parana PR9 vs Cascavel PR4               

Brazil Gaucho

12/03  Hoãn Cruzeiro RS8 vs SER Caxias Do Su RS2               
12/03  Hoãn Sao Luiz(RS)6 vs Sao Jose PoA RS5               
12/03  Hoãn Sao Paulo RS11 vs Brasil de Pelotas RS1               
12/03  Hoãn Avenida RS7 vs Novo Hamburgo RS10               
12/03   02h00 Internacional (RS)3 vs Gremio (RS)12               
12/03  Hoãn Juventude (RS)9 vs Veranopolis RS4               

Brazil Paulista

12/03   02h00 Botafogo SPD-3 vs Corinthians Paulista (SP)A-1               
12/03   02h00 EC Santo AndreB-3 vs Gremio NovorizontinoC-3               
12/03   02h00 Bragantino SPA-3 vs Sao Caetano (SP)B-4               
12/03   02h00 Ituano (SP)A-2 vs PalmeirasC-1               
12/03   02h00 MirassolD-4 vs Linense(BRA)A-4               
12/03   02h00 Sao PauloB-1 vs Red Bull BrasilD-2               
12/03   02h00 Ponte PretaB-2 vs Ferroviaria SPC-4               
12/03   02h00 SantosD-1 vs Sao BentoC-2               

U23 Anh

11/03   19h00 Sunderland(U23)1-5 vs Everton(U23)1-7               
11/03   20h00 Liverpool(U23)1-11 vs Manchester United(U23)1-12               

U21 Séc

11/03   19h00 Synot Slovacko(U21)17 vs SK Sigma Olomouc(U21)12               
11/03   19h00 Fotbal Trinec(U21)20 vs Brno(U21)15               
11/03   19h00 MFK Karvina(U21)10 vs Banik Ostrava(U21)11               
11/03   19h00 Zlin(U21)7 vs Vysocina Jihlava(U21)14               
11/03   21h00 FC Bohemians 1905 U2113 vs Slavia Praha(U21)5               
11/03   21h00 Slovan Liberec(U21)9 vs FK Baumit Jablonec(U21)18               
11/03   21h00 Teplice(U21)3 vs Marila Pribram(U21)2               
11/03   21h00 Dukla Praha(U21)16 vs Hradec Kralove(U21)4               
11/03   21h00 Ceske Budejovice(U21)19 vs Mlada Boleslav(U21)6