TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/06/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

28/04   18h30 Liverpool3 vs Stoke City19 0 : 1 1/20.930.970 : 3/40.75-0.885.601.329.601 1/2-0.970.8330.900.98
28/04   21h00 Burnley7 vs Brighton & Hove Albion13 0 : 1/40.901.000 : 1/4-0.830.713.202.193.703/40.81-0.9520.86-0.98
28/04   21h00 Crystal Palace14 vs Leicester City9 0 : 1/2-0.960.860 : 1/4-0.880.753.502.043.7510.75-0.892 3/4-0.960.84
28/04   21h00 Huddersfield Town16 vs Everton8 0 : 00.81-0.920 : 00.910.973.052.533.153/40.79-0.9320.890.99
28/04   21h00 Newcastle10 vs West Bromwich(WBA)20 0 : 3/4-0.960.860 : 1/40.80-0.933.651.784.801-0.980.842 1/40.81-0.93
28/04   21h00 Southampton18 vs AFC Bournemouth11 0 : 3/40.910.990 : 1/40.980.903.901.724.9010.76-0.902 3/41.000.88
28/04   23h30 Swansea City17 vs Chelsea FC5 1 : 00.930.971/4 : 0-0.990.874.007.001.541-0.930.782 1/40.881.00

VĐQG Italia

28/04   23h00 AS Roma4 vs Chievo16 0 : 1 1/20.950.950 : 3/4-0.930.805.101.3211.001 1/4-0.880.742 3/40.940.94
29/04   01h45 Inter Milan5 vs Juventus1 1/4 : 00.881.000 : 0-0.830.703.253.302.311-0.880.742 1/40.980.88

VĐQG Đức

28/04   20h30 SC Freiburg16 vs Koln18 0 : 1/2-0.930.820 : 1/4-0.930.813.652.083.5010.920.942 1/40.84-0.96
28/04   20h30 Hertha BSC Berlin9 vs Augsburg11 0 : 1/40.80-0.900 : 1/4-0.830.713.252.083.903/40.72-0.862 1/40.980.90
28/04   20h30 Bayern Munich1 vs Eintracht Frankfurt7 0 : 1 1/40.990.910 : 1/20.970.914.801.456.901 1/40.78-0.933 1/4-0.940.82
28/04   20h30 Schalke 042 vs Monchengladbach8 0 : 1/20.910.990 : 1/40.900.983.701.914.0510.900.962 1/20.960.92
28/04   20h30 Wolfsburg14 vs Hamburger17 0 : 1/40.88-0.980 : 1/4-0.930.813.302.173.601-0.990.852 1/40.980.90
28/04   23h30 Bayer Leverkusen4 vs VfB Stuttgart10 0 : 1 1/40.980.920 : 1/2-0.980.864.801.447.201 1/40.980.8830.940.94

VĐQG Pháp

29/04   01h00 Angers SCO14 vs Marseille4 3/4 : 00.81-0.931/4 : 00.920.963.653.651.8110.77-0.922 3/40.990.87
29/04   01h00 Bordeaux11 vs Dijon12 0 : 3/40.80-0.930 : 1/40.81-0.933.751.634.5510.82-0.962 1/20.880.98
29/04   01h00 Lille OSC19 vs Metz20 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.970.853.401.893.601-0.970.832 1/40.80-0.94
29/04   01h00 Lyonnais3 vs Nantes9 0 : 1 1/20.920.960 : 1/20.940.945.101.287.901 1/4-0.980.843-0.980.84
29/04   01h00 AS Monaco2 vs Amiens SC13 0 : 1 3/40.80-0.930 : 3/40.85-0.976.101.1811.001 1/40.880.9830.84-0.98
29/04   01h00 Montpellier HSC8 vs Saint-Etienne6 0 : 1/40.950.930 : 00.65-0.783.152.183.053/40.73-0.882 1/4-0.960.82
29/04   01h00 Paris Saint-Germain1 vs Guingamp10               
29/04   01h00 Stade Rennais FC7 vs Toulouse17 0 : 1/20.950.930 : 1/4-0.900.783.301.953.551-0.880.742 1/40.880.98
29/04   01h00 Strasbourg16 vs Nice5 1/4 : 00.881.000 : 0-0.950.833.302.822.261-0.930.792 1/40.82-0.96
29/04   01h00 ESTAC Troyes18 vs Caen15 0 : 1/40.950.930 : 00.71-0.833.152.223.003/40.74-0.882 1/4-0.950.81

VĐQG Scotland

28/04   18h30 Hamilton Academical FC9 vs Ross County11 0 : 1/4-0.830.700 : 00.83-0.953.452.502.561-0.960.822 1/2-0.990.85
28/04   21h00 St. Johnstone8 vs Partick Thistle12 0 : 1/2-0.860.740 : 1/4-0.790.673.302.133.253/40.74-0.882 1/2-0.840.70
28/04   21h00 Hibernian FC4 vs Kilmarnock5 0 : 3/40.80-0.930 : 1/40.80-0.933.951.595.0011.000.862 1/2-0.970.83
28/04   21h00 Motherwell FC7 vs Dundee10 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.810.693.402.053.351-0.880.742 1/2-0.890.75

VĐQG Ba Lan

28/04   20h30 Arka Gdynia9 vs Piast Gliwice14               
28/04   23h00 Pogon Szczecin13 vs Sandecja16               
29/04   01h30 Lech Poznan1 vs Gornik Zabrze5               

VĐQG Belarus

28/04   20h00 Shakhter Soligorsk12 vs Torpedo Minsk8               
28/04   22h00 BATE Borisov1 vs FC Slutsk3               
29/04   00h00 Neman Grodno7 vs Dinamo Minsk2               

VĐQG Bosnia

28/04   23h00 FK Sarajevo4 vs Radnik Bijeljina7               
28/04   23h00 FK Zeljeznicar Sarajevo2 vs Zrinjski Mostar1               
28/04   23h00 Sloboda Tuzla10 vs Vitez12               

VĐQG Bulgary

28/04   22h30 Vitosha Bistritsa14 vs Cherno More Varna10               
29/04   01h00 Slavia Sofia9 vs Pirin Blagoevgrad11               

VĐQG Bắc Ai Len

28/04   21h00 Glentoran FC6 vs Ballinamallard United12               
28/04   21h00 Linfield FC4 vs Cliftonville5               
28/04   21h00 Glenavon FC3 vs Coleraine2               
28/04   21h00 Ards FC9 vs Dungannon Swifts8               
28/04   21h00 Warrenpoint Town10 vs Carrick Rangers11               
28/04   21h00 Ballymena United7 vs Crusaders FC1               

VĐQG Bỉ

29/04   00h00 Royal Excel Mouscron14 vs Zulte Waregem9               
29/04   02h00 Kortrijk7 vs Lierse18               
29/04   02h00 Oud Heverlee Leuven19 vs Red Star Waasland-Beveren12               
29/04   02h00 AS Eupen15 vs KSC Lokeren13               
29/04   02h30 St.-Truidense VV10 vs KV Oostende11               

VĐQG Croatia

29/04   00h00 Istra 19619 vs Inter Zapresic5               
29/04   00h00 Dinamo Zagreb1 vs NK Rijeka3               
29/04   00h00 Rudes8 vs HNK Cibalia10               
29/04   00h00 Slaven Belupo Koprivnica7 vs Hajduk Split2               
29/04   00h00 NK Osijek4 vs NK Lokomotiva Zagreb6               

VĐQG Estonia

29/04   00h00 Paide Linnameeskond7 vs FC Flora Tallinn3               
29/04   00h00 Levadia Tallinn1 vs Tartu JK Tammeka4               
29/04   00h00 FC Kuressaare9 vs JK Tallinna Kalev6               

VĐQG Hungary

29/04   00h00 Ujpest FC3 vs Diosgyor VTK9               
29/04   00h00 Mezokovesd-Zsory11 vs Budapest Honved5               
29/04   00h00 Puskas Akademia Fehervar7 vs Balmazujvaros Sport KFT10               
29/04   00h00 Ferencvarosi TC1 vs Szombathelyi Haladas8               
29/04   00h00 Paksi SE6 vs Videoton FC2               
29/04   00h00 Debreceni VSC4 vs Vasas12               

VĐQG Israel

29/04   00h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Bnei Yehuda Tel Aviv6               
29/04   00h00 Hapoel Raanana11 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
29/04   00h00 Hapoel Ashkelon13 vs F.C. Ashdod12               
29/04   00h00 Beitar Jerusalem2 vs Maccabi Netanya5               
29/04   00h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Hapoel Haifa4               
29/04   00h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Maccabi Haifa10               
29/04   00h00 Maccabi Petah Tikva FC7 vs Hapoel Acco14               

VĐQG Latvia

28/04   18h00 Rigas Futbola skola1 vs FK Spartaks Jurmala4               
28/04   20h00 Metta/LU Riga7 vs FK Valmiera8               

VĐQG Lithuania

28/04   18h00 FK Jonava4 vs Suduva1               
28/04   20h00 FK Palanga5 vs FK Zalgiris Vilnius2               

VĐQG Moldova

28/04   19h00 Speranta Nisporeni6 vs CS Petrocub3               
28/04   19h00 FC Zaria Balti7 vs FC Milsami2               

VĐQG Montenegro

28/04   23h00 Decic Tuzi10 vs FK Rudar Pljevlja5               
28/04   23h00 FK Iskra Danilovgrad6 vs OFK Petrovac9               
28/04   23h00 FK Kom8 vs FK Mladost Podgorica3               
28/04   23h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Zeta7               
28/04   23h00 FK Buducnost Podgorica2 vs FK Grbalj Radanovici4               

VĐQG Na Uy

29/04   00h00 Ranheim IL3 vs Valerenga6 1/4 : 0-0.940.821/4 : 00.74-0.863.603.152.061 1/4-0.880.742 3/40.900.96

VĐQG Romania

28/04   23h00 CS Universitatea Craiova3 vs FC Viitorul Constanta4               
28/04   23h00 FC Voluntari10 vs Juventus Bucharest14               
28/04   23h00 Sepsi12 vs Dinamo Bucuresti6               
28/04   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs Concordia Chiajna9               
28/04   23h00 Gaz Metan Medias13 vs FC Botosani8               
28/04   23h00 AFC Astra Giurgiu5 vs CSM Studentesc Iasi7               
28/04   23h00 Steaua Bucuresti2 vs CFR Cluj1               

VĐQG Slovakia

28/04   23h00 Slovan Bratislava3 vs Spartak Trnava1               
28/04   23h00 FC DAC 1904 Dunajska Streda2 vs Trencin6               
28/04   23h00 FK Zeleziarne Podbrezova9 vs FC Nitra5               
28/04   23h00 Zemplin Michalovce8 vs FK Senica12               
28/04   23h00 MSK Zilina4 vs MFK Ruzomberok7               
28/04   23h00 Zlate Moravce10 vs 1. FC Tatran Presov11               

VĐQG Séc

28/04   22h00 Vysocina Jihlava14 vs Mlada Boleslav12               
28/04   22h00 Banik Ostrava15 vs Sparta Praha4               
28/04   22h00 FK Baumit Jablonec6 vs Slovan Liberec5               
28/04   22h00 Slavia Praha2 vs Synot Slovacko10               
28/04   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs MFK Karvina11               
28/04   22h00 Zlin9 vs FC Bohemians 19057               
28/04   22h00 Dukla Praha13 vs Brno16               
28/04   22h00 Teplice8 vs SK Sigma Olomouc3               

VĐQG Thụy Sỹ

28/04   21h00 Lausanne Sports10 vs Grasshoppers7 1/4 : 00.87-0.99   3.602.752.19   2 1/20.77-0.92
28/04   21h00 FC Lugano8 vs St. Gallen4 0 : 1/40.74-0.86   3.502.013.15   2 3/4-0.950.81
28/04   21h00 Basel2 vs FC Thun6 0 : 1 1/2-0.830.70   4.651.425.50   30.70-0.84
28/04   21h00 Young Boys1 vs FC Luzern3 0 : 1 1/20.77-0.89   5.601.258.10   3 1/40.85-0.99
28/04   21h00 Zurich5 vs Sion9 0 : 1/2-0.920.79   3.652.062.90   2 3/40.81-0.95

VĐQG Thụy Điển

28/04   22h00 IFK Goteborg10 vs Hacken6 0 : 0-0.950.83   3.402.692.41   2 1/20.930.93

VĐQG Ukraina

28/04   22h00 Zirka Kropyvnytskyi10 vs Olimpik Donetsk7               
28/04   22h00 FC Karpaty Lviv9 vs PFC Oleksandria6               
28/04   22h00 FC Mariupol8 vs FC Shakhtar Donetsk1               
28/04   22h00 Stal Kamianske11 vs Chernomorets Odessa12               
28/04   22h00 Zorya4 vs Veres Rivne5               
28/04   22h00 FC Vorskla Poltava3 vs Dynamo Kyiv2               

VĐQG Áo

29/04   00h30 Austria Wien6 vs Mattersburg7               
29/04   00h30 Sturm Graz2 vs Rapid Wien3               
29/04   00h30 Rheindorf Altach8 vs LASK Linz4               
29/04   00h30 St.Polten10 vs Red Bull Salzburg1               
29/04   00h30 FC Trenkwalder Admira5 vs Wolfsberger AC9               

VĐQG Nhật Bản

28/04   12h00 V-Varen Nagasaki11 vs Sanfrecce Hiroshima1               
28/04   13h00 Shimizu S-Pulse13 vs Kashiwa Reysol10               
28/04   13h00 Vegalta Sendai6 vs Consadole Sapporo4               
28/04   14h00 Jubilo Iwata8 vs Cerezo Osaka5               
28/04   14h00 FC Tokyo2 vs Nagoya Grampus Eight18               
28/04   15h00 Urawa Red Diamonds9 vs Shonan Bellmare14               
28/04   15h00 Vissel Kobe7 vs Kawasaki Frontale3               
28/04   18h00 Yokohama F Marinos15 vs Kashima Antlers12               

VĐQG Hàn Quốc

28/04   13h00 Daegu FC11 vs Jeju United FC6               
28/04   15h00 FC Seoul9 vs Sangju Sangmu FC7               
28/04   15h00 Ulsan Hyundai FC8 vs Jeonnam Dragons12               

VĐQG Trung Quốc

28/04   14h30 Beijing Renhe13 vs Tianjin Teda8               
28/04   18h35 Tianjin Quanjian10 vs Hebei China Fortune Football Club12               
28/04   18h35 Guangzhou Evergrande Taobao FC3 vs Jiangsu Suning FC4               

VĐQG Hồng Kông

28/04   13h30 Southern District5 vs Kitchee1               

VĐQG Indonesia

28/04   16h30 Sriwijaya FC Palembang12 vs PSM Makassar5               
28/04   19h30 Barito Putera8 vs Bhayangkara FC11               
28/04   19h30 Persija Jakarta2 vs Persib Bandung7               

Malay Super League

28/04   15h45 Kelantan FA11 vs Johor Darul Takzim1               
28/04   15h45 Perak4 vs Kuala Lumpur7               
28/04   15h45 PB Pahang2 vs Melaka FC6               

VĐQG Oman

28/04   21h50 Oman Club11 vs Al Salam8               
28/04   21h50 Al Mudhaibhi13 vs Muscat7               
28/04   22h00 Saham10 vs Mrbat9               
28/04   22h00 Al Nasr3 vs Al-Suwaiq Club1               
29/04   00h50 Al Shabab(OMA)2 vs AL-Nahda4               
29/04   00h50 Fnjaa SC6 vs Dhofar14               
29/04   01h00 Sohar Club12 vs Al Oruba Sur5               

VĐQG Singapore

28/04   16h30 Albirex Niigata FC1 vs Geylang United FC9               

VĐQG UAE

29/04   02h30 Al Ain1 vs Al-Dhafra10               

VĐQG Brazil

29/04   02h00 Botafogo (RJ)14 vs Gremio (RS)7               
29/04   05h00 America MG8 vs Vitoria Salvador BA15               

VĐQG Mỹ

29/04   04h00 Atlanta United FCDong-2 vs Montreal ImpactDong-8               
29/04   04h00 Toronto FCDong-11 vs Chicago FireDong-7               
29/04   04h00 Vancouver Whitecaps FCTay-6 vs Real Salt LakeTay-5               
29/04   04h00 Philadelphia UnionDong-10 vs Washington D.C. UnitedDong-9               

VĐQG Mexico

29/04   07h00 Lobos BUAP18 vs Puebla11               
29/04   08h06 Pachuca9 vs Atlas16               
29/04   09h00 Tigres UANL4 vs Monterrey3               

Hạng Nhất Anh

28/04   21h00 Nottingham Forest17 vs Bristol City10 0 : 00.920.960 : 00.940.943.552.552.6510.74-0.882 1/20.76-0.90
28/04   21h00 Aston Villa4 vs Derby County7 0 : 1/20.920.960 : 1/41.000.883.501.924.101-0.980.842 1/21.000.86
28/04   21h00 Barnsley22 vs Brentford8 1/4 : 0-0.930.801/4 : 00.74-0.863.753.402.0410.73-0.882 3/40.84-0.98
28/04   21h00 Burton Albion FC23 vs Bolton Wanderers21 0 : 00.74-0.860 : 00.78-0.903.302.373.101-0.960.822 1/40.84-0.98
28/04   21h00 Fulham3 vs Sunderland24 0 : 1 1/20.73-0.850 : 3/4-0.970.856.301.269.901 1/40.84-0.9830.67-0.81
28/04   21h00 Hull City18 vs Cardiff City2 1/4 : 0-0.970.850 : 0-0.830.713.703.302.101 1/4-0.880.742 3/40.900.96
28/04   21h00 Middlesbrough5 vs Millwall6 0 : 1/2-0.990.870 : 1/4-0.930.803.502.013.751-0.960.822 1/40.84-0.98
28/04   21h00 Norwich City13 vs Leeds United12 0 : 1/20.80-0.930 : 1/40.980.903.851.804.3010.80-0.942 1/20.76-0.91
28/04   21h00 Queens Park Rangers16 vs Birmingham20 0 : 00.920.960 : 00.900.983.602.562.6310.80-0.942 1/20.870.99
28/04   21h00 Reading19 vs Ipswich14 0 : 1/20.84-0.960 : 1/4-0.990.873.651.844.2510.900.962 1/20.880.98
28/04   21h00 Sheffield United11 vs Preston North End9 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.800.683.602.123.3010.920.942 1/20.920.94
28/04   21h00 Wolves1 vs Sheffield Wed.15 0 : 1 1/40.890.990 : 1/20.970.914.801.388.501 1/4-0.950.812 3/40.80-0.94

Hạng 2 Italia

28/04   21h00 Pro Vercelli22 vs Parma3 1/2 : 00.80-0.93   3.053.502.05   2 1/4-0.960.82
28/04   21h00 Spezia11 vs Cremonese14 0 : 1/40.950.93   2.882.263.20   20.880.98
28/04   21h00 Venezia F.C.6 vs Palermo2 0 : 1/4-0.930.80   2.972.402.88   20.80-0.94
28/04   21h00 Salernitana13 vs Brescia12 0 : 1/40.980.90   3.002.283.05   2 1/4-0.990.85
28/04   21h00 Ascoli20 vs Perugia5 1/4 : 00.78-0.90   3.102.812.37   2 1/40.880.98
28/04   21h00 FC Bari 19087 vs Virtus Entella18 0 : 3/4-0.930.80   3.201.824.15   2 1/40.930.93
28/04   21h00 Cesena19 vs Frosinone4 1/4 : 0-0.950.83   3.153.252.09   2 1/40.85-0.99
28/04   21h00 Cittadella8 vs Foggia9 0 : 1/40.85-0.97   3.352.093.10   2 1/20.83-0.97
28/04   21h00 Empoli1 vs Novara Calcio16 0 : 1 1/4-0.900.78   4.151.446.10   2 3/4-0.970.83
28/04   21h00 Carpi10 vs Avellino17 0 : 1/2-0.930.80   3.052.053.50   2 1/4-0.990.85
28/04   21h00 Ternana21 vs Delfino Pescara 193615 0 : 1/2-0.930.80   3.352.053.20   2 1/20.78-0.93

Hạng Nhất Scotland

28/04   22h00 Greenock6 vs Inverness C.T.7               
28/04   22h00 Brechin City10 vs Queen of South5               
28/04   22h00 Dunfermline4 vs Dumbarton9               
28/04   22h00 Dundee United3 vs Livingston2               
28/04   22h00 Falkirk8 vs St. Mirren1               

Hạng 2 Hà Lan

29/04   00h45 Jong Ajax Amsterdam1 vs MVV Maastricht9               
29/04   00h45 FC Dordrecht 9013 vs N.E.C. Nijmegen2               
29/04   00h45 Emmen7 vs FC Utrecht Am.20               
29/04   00h45 AZ Alkmaar 215 vs De Graafschap4               
29/04   00h45 Go Ahead Eagles17 vs FC Den Bosch16               
29/04   00h45 SC Telstar6 vs SC Cambuur8               
29/04   00h45 Fortuna Sittard3 vs Jong PSV Eindhoven5               
29/04   00h45 FC Oss14 vs FC Eindhoven12               
29/04   00h45 Almere City FC10 vs Volendam11               
29/04   00h45 Helmond Sport19 vs RKC Waalwijk18               

Hạng 2 Nga

28/04   19h00 FC Tom Tomsk18 vs Zenit-2 St.Petersburg19               
28/04   19h00 Krylya Sovetov Samara3 vs Fakel Voronezh20               
28/04   19h00 Luch Energiya Vladivostok16 vs Kuban Krasnodar9               
28/04   19h00 Shinnik Yaroslavl8 vs Spartak Moscow II13               
28/04   19h00 FC Tyumen15 vs Gazovik Orenburg2               
28/04   19h00 FK Khimki12 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
28/04   19h00 Volga Olimpiets17 vs Rotor Volgograd14               
28/04   19h00 Volgar Astrachan11 vs Baltika5               
28/04   19h00 Dynamo St. Petersburg7 vs Spartak Tambov4               
28/04   19h00 Avangard Kursk10 vs Sibir6               

Hạng 2 Ba Lan

28/04   22h00 Miedz Legnica1 vs Ruch Chorzow15               
28/04   22h00 Gornik Leczna18 vs Olimpia Grudziadz16               
28/04   22h00 GKS Katowice2 vs Bytovia Bytow14               
28/04   22h00 Chojniczanka Chojnice4 vs Wigry Suwalki3               
28/04   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs Podbeskidzie11               
28/04   22h00 Odra Opole8 vs Chrobry Glogow6               
28/04   22h00 Pogon Siedlce13 vs GKS Tychy9               
28/04   22h00 Rakow Czestochowa10 vs Stomil Olsztyn17               
28/04   22h00 Zaglebie Sosnowiec7 vs Stal Mielec5               

Hạng 2 Ireland

29/04   02h30 Longford Town4 vs Finn Harps6               

Hạng 2 Na Uy

28/04   21h30 Kongsvinger11 vs Aalesund FK1               

Hạng 2 Séc

28/04   20h00 Fotbal Trinec5 vs FK MAS Taborsko13               
28/04   20h00 Viktoria Zizkov11 vs Usti nad Labem15               
28/04   20h00 Hradec Kralove4 vs Frydek-Mistek14               
28/04   20h00 FC Sellier & Bellot Vlasim8 vs Pardubice3               
28/04   20h00 SK Slovan Varnsdorf12 vs Opava1               
28/04   20h00 Ceske Budejovice6 vs SC Znojmo7               
28/04   20h00 Olympia Praha9 vs FK Banik Sokolov10               
28/04   20h00 FK Pribram2 vs Vitkovice16               

Hạng 2 Thụy Điển

28/04   20h00 Landskrona BoIS10 vs IFK Varnamo16               
28/04   22h00 Osters IF11 vs Orgryte2               

Hạng 2 Nhật Bản

28/04   13h00 Yokohama FC10 vs Tokushima Vortis16 0 : 0-0.930.800 : 0-0.890.773.302.892.493/40.72-0.862 1/40.930.93
28/04   13h00 Oita Trinita1 vs FC Machida Zelvia7 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.840.723.452.043.651-0.980.842 1/2-0.960.82
28/04   13h00 Yamagata Montedio12 vs Tochigi SC13 0 : 1/40.960.920 : 00.68-0.803.202.283.353/40.81-0.952 1/4-0.930.78
28/04   13h00 Mito Hollyhock8 vs Kyoto Sanga FC22 0 : 1/4-0.940.820 : 00.75-0.883.152.403.153/40.861.0020.920.94
28/04   13h00 Kamatamare Sanuki20 vs Avispa Fukuoka5 3/4 : 00.881.001/4 : 00.83-0.953.505.101.753/40.77-0.922 1/4-0.940.80
28/04   14h00 Renofa Yamaguchi3 vs Albirex Niigata14 0 : 00.78-0.900 : 00.81-0.933.302.502.853/40.72-0.862 1/40.910.95
28/04   14h00 FC Gifu18 vs Zweigen Kanazawa11 0 : 00.85-0.970 : 00.84-0.963.252.552.853/40.73-0.882 1/40.880.98
28/04   15h00 Omiya Ardija15 vs Tokyo Verdy4 0 : 1/4-0.880.750 : 00.77-0.893.102.522.993/40.84-0.9820.80-0.94
28/04   16h00 Ehime FC21 vs Matsumoto Yamaga FC9 1/4 : 0-0.930.811/4 : 00.66-0.783.303.702.083/40.77-0.922 1/41.000.86
28/04   17h00 Ventforet Kofu17 vs JEF United Ichihara Chiba19 0 : 1/40.980.900 : 00.68-0.803.302.263.251-0.940.802 1/40.84-0.98
28/04   18h00 Fagiano Okayama2 vs Roasso Kumamoto6 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.830.703.202.034.103/40.82-0.9620.85-0.99

Hạng 2 Hàn Quốc

28/04   13h00 FC Anyang10 vs Seongnam FC1               
28/04   15h00 Seoul E-Land FC9 vs Ansan Greeners FC2               
28/04   17h00 Bucheon FC 19953 vs Busan I'Park5               

Hạng 2 Trung Quốc

28/04   14h30 Liaoning Whowin12 vs Yan Bian Fude FC7               
28/04   18h30 Meizhou Hakka2 vs Zhejiang Yiteng FC14               

Malay Premier League

28/04   14h45 Pulau Penang FA8 vs Sabah FA4               
28/04   14h45 UKM FC12 vs MISC-MIFA6               

Hạng 2 Argentina

29/04   02h00 Aldosivi3 vs Estudiantes de San Luis22               
29/04   02h00 Ferrol Carril Oeste20 vs Nueva Chicago25               
29/04   02h00 Guillermo Brown17 vs Almagro1               
29/04   02h00 Independiente Rivadavia16 vs Santa Marina Tandil24               
29/04   02h00 Deportivo Moron12 vs Gimnasia Jujuy9               
29/04   02h00 CA Brown Adrogue5 vs San Martin Tucuman2               
29/04   02h00 Flandria21 vs Instituto Cordoba7               
29/04   02h00 Atletico Mitre de Santiago del Estero15 vs Los Andes18               
29/04   02h00 Agropecuario de Carlos Casares13 vs CSyD Juventud Unida Gualeguaychu14               
29/04   02h00 Agropecuario de Carlos Casares13 vs CSyD Juventud Unida Gualeguaychu14               
29/04   02h00 Boca Unidos19 vs Club Atletico Sarmiento6               
29/04   02h00 Boca Unidos19 vs Club Atletico Sarmiento6               
29/04   02h00 All Boys23 vs Deportivo Riestra11               
29/04   02h00 All Boys23 vs Deportivo Riestra11               
29/04   02h00 Atletico Rafaela8 vs Villa Dalmine4               
29/04   02h00 Atletico Rafaela8 vs Villa Dalmine4               

Hạng 2 Brazil

29/04   02h30 Vila Nova (GO)4 vs Sampaio Correa (MA)10 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.930.803.101.874.103/40.870.9920.950.91
29/04   02h30 Figueirense FC1 vs Boa Esporte Clube19 0 : 3/40.68-0.800 : 1/2-0.860.743.851.476.203/40.74-0.882 1/4-0.970.83
29/04   02h30 Juventude (RS)16 vs Avai FC (SC)15 0 : 00.62-0.740 : 00.74-0.863.052.203.153/40.870.992 1/4-0.840.70
29/04   05h00 Ponte Preta12 vs Londrina (PR)11 0 : 1/20.80-0.930 : 1/4-0.970.853.151.774.553/40.910.9521.000.86
29/04   07h00 Sao Bento6 vs Goias18 0 : 1/4-0.930.800 : 00.74-0.863.152.322.823/40.81-0.952 1/4-0.940.80

Hạng 2 Colombia

29/04   03h30 Bogota FC9 vs Real Santander11               
29/04   03h30 Cortulua12 vs Universitario de Popayan6               
29/04   03h30 Fortaleza F.C14 vs Tigres FC7               
29/04   03h30 Deportivo Pereira4 vs Deportes Quindio8               
29/04   03h30 Union Magdalena5 vs Real Cartagena15               
29/04   03h30 Llaneros FC16 vs Valledupar FC2               
29/04   03h30 Barranquilla FC13 vs Atletico FC3               
29/04   03h30 Cucuta1 vs Orsomarso10               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

29/04   04h00 North CarolinaNhóm 1-11 vs Penn FCNhóm 1-14               
29/04   04h00 Phoenix Rising FCNhóm 2-4 vs Fresno FCNhóm 2-9               
29/04   04h00 Orange County SCNhóm 2-2 vs Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-7               
29/04   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-16 vs FC CincinnatiNhóm 1-6               
29/04   04h00 Louisville City FCNhóm 1-1 vs Bethlehem SteelNhóm 1-10               
29/04   04h00 Charlotte IndependenceNhóm 1-7 vs Indy ElevenNhóm 1-5               
29/04   04h00 Reno 1868Nhóm 2-13 vs OKC Energy FCNhóm 2-15               
29/04   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-12 vs Tampa Bay RowdiesNhóm 1-2               
29/04   04h00 Pittsburgh Riverhounds SCNhóm 1-4 vs Atlanta United FC IINhóm 1-9               

C1 Châu Âu Nữ

29/04   00h05 Lyonnais Women's  vs Manchester City Women's                
29/04   00h05 Wolfsburg Women's  vs Chelsea FC Women's                

League One

28/04   22h00 Peterborough United9 vs Fleetwood Town14               
28/04   22h00 Blackpool10 vs Shrewsbury Town3               
28/04   22h00 Bristol Rovers12 vs Gillingham16               
28/04   22h00 Bury24 vs Portsmouth8               
28/04   22h00 Milton Keynes Dons23 vs Scunthorpe United6               
28/04   22h00 Bradford AFC11 vs Southend United13               
28/04   22h00 Charlton Athletic5 vs Blackburn Rovers2               
28/04   22h00 Oldham Athletic AFC20 vs Doncaster Rovers17               
28/04   22h00 Oxford United15 vs Rochdale21               
28/04   22h00 Plymouth Argyle7 vs Rotherham United4               
28/04   22h00 Walsall19 vs Northampton Town22               
28/04   22h00 Wigan Athletic1 vs AFC Wimbledon18               

Hạng 3 Đức

28/04   19h00 Fortuna Koln7 vs Hansa Rostock5               
28/04   19h00 Sportfreunde Lotte15 vs Wurzburger Kickers6               
28/04   19h00 Chemnitzer18 vs Preuben Munster12               
28/04   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs Werder Bremen (Am)19               
28/04   19h00 SV Wehen Wiesbaden4 vs FSV Zwickau16               
28/04   19h00 Hallescher FC11 vs 1. FC Magdeburg2               
28/04   19h00 SG Sonnenhof Grobaspach13 vs SV Meppen8               
28/04   19h00 Karlsruher SC3 vs SC Paderborn 071               
28/04   19h00 VfL Osnabruck17 vs Carl Zeiss Jena14               
28/04   19h00 SpVgg Unterhaching9 vs VfR Aalen10               

Aus FB West Premier

28/04   14h00 Sorrento F.C.9 vs Joondalup United14               
28/04   14h00 Perth Glory FC Am1 vs Inglewood United6               
28/04   14h00 ECU Joondalup4 vs Forrestfield United13               
28/04   14h00 Stirling Lions10 vs Perth S.C2               
28/04   14h00 Balcatta7 vs Cockburn City5               
28/04   14h00 Subiaco AFC11 vs Bayswater City3               
28/04   16h00 Floreat Athena8 vs Armadale12               

Aus New South Wales

28/04   17h00 Marconi Stallions6 vs Rockdale City Suns9               
28/04   17h00 Blacktown City Demons4 vs Hakoah Sydney8               
28/04   17h00 Manly United10 vs Sutherland Sharks5               

Aus Queensland

28/04   15h00 Sunshine Coast FC14 vs Brisbane Olympic United FC3               
28/04   15h00 SWQ Thunder11 vs Gold Coast United10               

Aus Victoria

28/04   12h00 Avondale FC1 vs Northcote City10               
28/04   16h00 Heidelberg United3 vs South Melbourne7               
28/04   16h00 Dandenong Thunder8 vs Hume City13               
28/04   16h30 Kingston City12 vs Melbourne Knights9               

Hạng 3 Nhật Bản

28/04   11h00 Grulla Morioka12 vs Kagoshima United8               
28/04   11h00 Azul Claro Numazu2 vs Gainare Tottori1               
28/04   12h00 AC Nagano Parceiro11 vs Cerezo Osaka(U23)4               

Japan Football League

29/04   10h00 Imabari FC5 vs Ryutsu Keizai University FC12               
29/04   10h00 Mio Biwako Shiga9 vs Vanraure Hachinohe FC6               
29/04   10h00 Osaka FC4 vs Nara Club8               
29/04   10h00 Honda FC1 vs Tokyo Musashino City FC2               

Nữ Nhật

28/04   12h00 BELEZA Women's4 vs Albirex Niigata Women's7               
28/04   12h00 Nippon Sport Science University Women's9 vs Cerezo Osaka Sakai Women's10               

Hạng 3 Hàn Quốc

28/04   14h00 Busan Transpor Tation7 vs Daejeon Korail4               
28/04   18h00 Changwon City6 vs Cheonan City FC3               
28/04   18h00 Gangneung8 vs Gyeongju KHNP2               
28/04   18h30 Gimhae City FC1 vs Mokpo City5               

Nữ Mỹ

29/04   03h30 Houston Dash Women's8 vs North Carolina Courage Women's1               
29/04   07h00 Washington Spirit Women's5 vs Chicago Red Stars Women's2               
29/04   07h30 Orlando Pride Women's6 vs Seattle Reign Women's4               
29/04   09h00 Utah Royals Women's7 vs Portland Thorns FC Women's3               

League Two

28/04   22h00 Yeovil Town19 vs Mansfield Town8               
28/04   22h00 Chesterfield24 vs Wycombe Wanderers3               
28/04   22h00 Accrington Stanley1 vs Lincoln City6               
28/04   22h00 Morecambe22 vs Barnet23               
28/04   22h00 Newport County14 vs Cambridge United12               
28/04   22h00 Crawley Town13 vs Crewe Alexandra17               
28/04   22h00 Cheltenham Town16 vs Coventry7               
28/04   22h00 Colchester United11 vs Swindon9               
28/04   22h00 Grimsby Town21 vs Notts County5               
28/04   22h00 Luton Town2 vs Forest Green Rovers20               
28/04   22h00 Port Vale18 vs Carlisle10               
28/04   22h00 Stevenage FC15 vs Exeter City4               

U21 Nga

28/04   17h00 Zenit St.Petersburg Youth6 vs CSKA Moscow Youth2               
28/04   17h00 Amkar Perm Youth12 vs Spartak Moscow Youth5               
28/04   17h00 FK Rostov Youth9 vs FC Tosno Youth10               
28/04   17h00 Akhmat Grozny Youth15 vs FK Ural Youth16               
28/04   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs Lokomotiv Moscow Youth4               
28/04   17h00 Dinamo Moscow Youth3 vs Rubin Kazan Youth7               
28/04   17h00 Arsenal Tula Youth14 vs FK Anzhi Youth11               
28/04   17h00 Ufa Youth8 vs SKA Khabarovsk Youth13               

U20 Hy Lạp

28/04   15h00 Olympiakos Piraeus(U20)  vs Panaitolikos Agrinio(U20)                
28/04   15h00 Xanthi U20  vs AEL Larisa U20                
28/04   15h00 Asteras Tripolis(U20)  vs Apollon Smirnis(U20)                
28/04   15h00 Kerkyra U20  vs AEK Athens U20                
28/04   15h00 PAE Levadiakos(U20)  vs PAE Atromitos(U20)                
28/04   15h00 Platanias FC(U20)  vs Panionios U20                
28/04   15h00 Panathinaikos U20  vs PAOK Saloniki U20                
28/04   15h00 Lamia U20  vs Pas Giannina(U20)                

U19 Séc

28/04   17h00 Banik Ostrava(U19)  vs Zlin(U19)                
28/04   17h00 Brno(U19)  vs Sparta Praha(U19)                
28/04   17h00 Hradec Kralove(U19)  vs Synot Slovacko(U19)                
28/04   17h00 SK Sigma Olomouc(U19)  vs FC Bohemians 1905 U19                
28/04   17h00 Viktoria Plzen U19  vs Pribram U19                
28/04   17h00 Ceske Budejovice(U19)  vs Teplice(U19)                
28/04   17h00 Opava (U19)  vs Mlada Boleslav(U19)                
28/04   17h00 Frydek-Mistek(U19)  vs Slavia Praha(U19)                
28/04   17h00 MFK Karvina(U19)  vs Pardubice(U19)