TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/05/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

22/11   00h00 Spartak MoscowE-3 vs NK MariborE-4 0 : 1 3/4-0.940.820 : 3/4-0.930.805.801.3010.001 1/40.960.903-0.990.85
22/11   00h00 Besiktas JKG-1 vs FC PortoG-2 0 : 0-0.960.840 : 00.960.923.152.952.601-0.990.852 1/40.82-0.96
22/11   02h45 Borussia DortmundH-3 vs Tottenham HotspurH-1 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.840.723.802.083.351 1/4-0.980.8431.000.86
22/11   02h45 APOEL NicosiaH-4 vs Real MadridH-2 2 1/4 : 00.85-0.971 : 00.930.957.8013.501.191 1/20.870.993 1/20.900.96
22/11   02h45 Manchester CityF-1 vs Feyenoord RotterdamF-4 0 : 2 3/40.87-0.990 : 1 1/40.980.9011.501.1021.001 3/40.900.9640.900.96
22/11   02h45 AS MonacoG-4 vs RB LeipzigG-3 0 : 1/4-0.980.860 : 1/4-0.830.713.602.303.051 1/4-0.980.842 3/40.83-0.97
22/11   02h45 NapoliF-3 vs FC Shakhtar DonetskF-2 0 : 1 1/4-0.960.840 : 1/2-0.970.854.901.525.601 1/40.81-0.953 1/41.000.86
22/11   02h45 SevillaE-2 vs LiverpoolE-1 0 : 00.86-0.980 : 00.84-0.963.502.552.7510.870.992 3/40.85-0.99

VĐQG Bắc Ai Len

22/11   02h45 Coleraine1 vs Ards FC10               
22/11   02h45 Dungannon Swifts8 vs Crusaders FC3               

VĐQG Georgia

21/11   17h00 FC Kolkheti Poti9 vs Chikhura Sachkhere6               
21/11   19h00 Dila Gori7 vs FC Shukura Kobuleti10               

VĐQG Uzbekistan

21/11  Hoãn Obod Tashkent16 vs Shurtan Guzor14               

VĐQG Ai Cập

21/11   23h00 Ittihad Alexandria14 vs Tanta9               

VĐQG Nam Phi

22/11   00h30 Platinum Stars14 vs Bloemfontein Celtic3               
22/11   00h30 Bidvest Wits16 vs Mamelodi Sundowns7               
22/11   00h30 Polokwane City FC13 vs Maritzburg United11               
22/11   00h30 Orlando Pirates6 vs Lamontville Golden Arrows4               

Hạng Nhất Anh

21/11   21h00 Nottingham Forest9 vs Norwich City14               
21/11   21h00 Aston Villa6 vs Sunderland24               
21/11   21h00 Bolton Wanderers22 vs Reading18               
21/11   21h00 Brentford12 vs Burton Albion FC21               
21/11   21h00 Bristol City4 vs Preston North End13               
21/11   21h00 Derby County7 vs Queens Park Rangers15               
21/11   21h00 Ipswich8 vs Sheffield Wed.11               
21/11   21h00 Middlesbrough5 vs Birmingham23               
21/11   21h00 Millwall19 vs Hull City20               
21/11   21h00 Sheffield United1 vs Fulham17               
21/11   21h00 Wolves2 vs Leeds United10               
22/11   01h45 Barnsley16 vs Cardiff City3               

Hạng Nhất Scotland

22/11   02h45 Dunfermline4 vs Greenock6               
22/11   02h45 Inverness C.T.7 vs Brechin City10               

Cúp Mexico

22/11   09h00 PachucaH-1 vs CF AtlanteD-2               

League One

22/11   01h45 Peterborough United8 vs Portsmouth11               
22/11   01h45 Blackpool13 vs Gillingham22               
22/11   01h45 Bristol Rovers15 vs Rotherham United6               
22/11   01h45 Bury24 vs Shrewsbury Town1               
22/11   01h45 Milton Keynes Dons14 vs Southend United12               
22/11   01h45 Bradford AFC4 vs Scunthorpe United5               
22/11   01h45 Charlton Athletic3 vs Rochdale19               
22/11   01h45 Oldham Athletic AFC17 vs AFC Wimbledon21               
22/11   01h45 Oxford United10 vs Blackburn Rovers7               
22/11   01h45 Plymouth Argyle23 vs Northampton Town18               
22/11   01h45 Walsall16 vs Fleetwood Town9               
22/11   01h45 Wigan Athletic2 vs Doncaster Rovers20               

League Two

21/11   21h00 Yeovil Town17 vs Notts County1               
21/11   21h00 Morecambe19 vs Crewe Alexandra20               
21/11   21h00 Crawley Town18 vs Exeter City3               
21/11   21h00 Cheltenham Town16 vs Cambridge United12               
21/11   21h00 Colchester United10 vs Lincoln City8               
21/11   21h00 Luton Town4 vs Carlisle14               
21/11   21h00 Port Vale22 vs Mansfield Town11               
21/11   21h00 Stevenage Borough13 vs Coventry6               
22/11   01h45 Chesterfield24 vs Forest Green Rovers21               
22/11   01h45 Accrington Stanley2 vs Wycombe Wanderers7               
22/11   01h45 Newport County9 vs Barnet23               
22/11   01h45 Grimsby Town15 vs Swindon5               

C1 U19 Châu Âu

21/11   16h59 Dortmund(U19)H-1 vs Tottenham Hotspur U19H-2               
21/11   16h59 Manchester City U19F-1 vs Feyenoord Rotterdam(U19)F-2               
21/11   16h59 Monaco U19G-1 vs RB Leipzig(U19)G-4               
21/11   16h59 Napoli(U19)F-3 vs FC Shakhtar Donetsk(U19)F-4               
21/11   16h59 APOEL Nicosia(U19)H-4 vs Real Madrid(U19)H-3               
21/11   16h59 Sevilla U19E-3 vs Liverpool U19E-1               
21/11   16h59 Besiktas JK(U19)G-3 vs FC Porto U19G-2               
21/11   16h59 FC Spartak Moskva(U19)E-2 vs NK Maribor(U19)E-4               

U19 Séc

21/11   17h00 Teplice(U19)  vs Ceske Budejovice(U19)