TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/04/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

06/05   19h30 Manchester City1 vs Huddersfield Town16               
06/05   22h30 Chelsea FC5 vs Liverpool3               

VĐQG Tây Ban Nha

06/05   22h00 Leganes15 vs Levante17               
06/05   22h00 Girona9 vs Eibar12               
06/05   22h00 Atletico Madrid2 vs Espanyol16               
06/05   22h00 Barcelona1 vs Real Madrid3               
06/05   22h00 Athletic Bilbao14 vs Real Betis5               
06/05   22h00 Celta Vigo10 vs Deportivo La Coruna18               
06/05   22h00 Las Palmas19 vs Getafe7               
06/05   22h00 Malaga20 vs Alaves13               
06/05   22h00 Sevilla8 vs Real Sociedad11               
06/05   22h00 Villarreal6 vs Valencia4               

VĐQG Italia

06/05   17h30 Udinese14 vs Inter Milan5               
06/05   20h00 Spal18 vs Benevento20               
06/05   20h00 Chievo16 vs Crotone17               
06/05   20h00 Genoa11 vs Fiorentina8               
06/05   20h00 Lazio3 vs Atalanta6               
06/05   20h00 Napoli2 vs Torino10               
06/05   23h00 US Sassuolo Calcio13 vs Sampdoria9               
07/05   01h45 Cagliari15 vs AS Roma4               

VĐQG Pháp

07/05   01h00 Caen15 vs AS Monaco2               
07/05   01h00 Dijon12 vs Guingamp10               
07/05   01h00 Saint-Etienne6 vs Bordeaux11               
07/05   01h00 Lyonnais3 vs ESTAC Troyes18               
07/05   01h00 Marseille4 vs Nice5               
07/05   01h00 Metz20 vs Angers SCO14               
07/05   01h00 Amiens SC13 vs Paris Saint-Germain1               
07/05   01h00 Nantes9 vs Montpellier HSC8               
07/05   01h00 Stade Rennais FC7 vs Strasbourg16               
07/05   01h00 Toulouse17 vs Lille OSC19               

VĐQG Scotland

06/05   18h15 Hearts6 vs Celtic1               

VĐQG Bồ Đào Nha

06/05   22h00 Desportivo de Tondela10 vs Vitoria Guimaraes9               
06/05   22h00 GD Estoril-Praia18 vs Vitoria FC Setubal14               
06/05   22h00 Moreirense13 vs Aves16               
06/05   22h00 Chaves7 vs Maritimo6               
06/05   22h00 Belenenses12 vs Portimonense11               
06/05   22h00 Sporting Braga4 vs Boavista FC8               
06/05   22h00 Pacos Ferreira15 vs Rio Ave5               
06/05   22h00 FC Porto1 vs Feirense17               
06/05   22h00 Sporting Clube de Portugal3 vs SL Benfica2               

VĐQG Hà Lan

06/05   19h30 SBV Excelsior10 vs Ajax Amsterdam2               
06/05   19h30 AZ Alkmaar3 vs FC Zwolle8               
06/05   19h30 SC Heerenveen6 vs Feyenoord Rotterdam4               
06/05   19h30 PSV Eindhoven1 vs FC Groningen12               
06/05   19h30 Roda JC Kerkrade16 vs ADO Den Haag9               
06/05   19h30 Sparta Rotterdam17 vs Heracles Almelo11               
06/05   19h30 FC Twente Enschede18 vs NAC Breda15               
06/05   19h30 FC Utrecht5 vs VVV Venlo13               
06/05   19h30 Willem II14 vs Vitesse Arnhem7               

VĐQG Nga

06/05   17h00 Rubin Kazan9 vs FC Ufa6               
06/05   17h00 Spartak Moscow3 vs FK Rostov12               
06/05   17h00 Tosno15 vs Dinamo Moscow11               
06/05   17h00 FC Ural Yekaterinburg7 vs Amkar Perm13               
06/05   17h00 SKA Khabarovsk16 vs Krasnodar FK5               
06/05   17h00 Anzhi Makhachkala14 vs FC Akhmat Grozny10               
06/05   17h00 CSKA Moscow2 vs Arsenal Tula8               
06/05   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Zenit St.Petersburg4               

VĐQG Armenia

06/05   21h00 Ararat Yerevan6 vs Gandzasar Kapan4               

VĐQG Ba Lan

06/05   20h30 Zaglebie Lubin8 vs Gornik Zabrze5               
06/05   20h30 Korona Kielce6 vs Wisla Krakow7               
06/05   23h00 Jagiellonia Bialystok2 vs Legia Warszawa3               

VĐQG Belarus

06/05   21h00 Dinamo Minsk2 vs Shakhter Soligorsk12               
06/05   21h00 FK Isloch Minsk10 vs Neman Grodno7               
06/05   21h00 FC Torpedo Zhodino6 vs Dinamo Brest9               

VĐQG Bulgary

07/05   00h00 Beroe4 vs FC Vereya6               

VĐQG Bỉ

06/05   20h30 Club Brugge1 vs Anderlecht2               
07/05   00h00 Standard Liege6 vs Genk5               
07/05   02h00 K.F.C.O.Wilrijk17 vs KV Oostende11               

VĐQG Estonia

07/05   00h00 Paide Linnameeskond7 vs Tartu JK Tammeka4               

VĐQG Georgia

06/05   20h00 Dila Gori4 vs Torpedo Kutaisi5               
06/05   20h00 FC Sioni Bolnisi7 vs FC Saburtalo Tbilisi1               
06/05   20h00 FC Kolkheti-1913 Poti8 vs Chikhura Sachkhere6               
06/05   20h00 Samtredia9 vs Lokomotiv Tbilisi10               
06/05   20h00 FC Metalurgi Rustavi3 vs Dinamo Tbilisi2               

VĐQG Hy Lạp

07/05   00h00 AEL Larisa12 vs Lamia14               
07/05   00h00 Atromitos Athens4 vs Kerkyra15               
07/05   00h00 Panionios10 vs Levadiakos9               
07/05   00h00 Apollon Smirnis13 vs AEK Athens1               
07/05   00h00 Pas Giannina11 vs Olympiakos Piraeus3               
07/05   00h00 Panaitolikos Agrinio8 vs Asteras Tripolis7               
07/05   00h00 Panathinaikos5 vs Xanthi6               
07/05   00h00 PAOK Saloniki2 vs Platanias FC16               

VĐQG Latvia

06/05   20h00 Jelgava6 vs Metta/LU Riga7               

VĐQG Lithuania

07/05   00h00 Suduva1 vs FK Trakai3               

VĐQG Luxembourg

06/05   22h00 F91 Dudelange1 vs US Esch14               
06/05   22h00 Hamm RM Benfica FC10 vs Fola Esch3               
06/05   22h00 US Mondorf-les-Bains5 vs Union Titus Petange8               
06/05   22h00 Victoria Rosport12 vs Progres Niederkorn2               
06/05   22h00 Rodange 9113 vs Racing Union Luxemburg6               
06/05   22h00 FC Differdange 034 vs Hostert9               
06/05   22h00 Jeunesse Esch7 vs UNA Strassen11               

VĐQG Macedonia

06/05   22h30 FC Vardar Skopje2 vs Pelister Bitola9               
06/05   22h30 FK Shkupi7 vs Renova Cepciste6               
06/05   22h30 Pobeda Prilep8 vs Sileks3               
06/05   22h30 Akademija Pandev5 vs Rabotnicki Skopje4               
06/05   22h30 FK Shkendija 791 vs FK Skopje10               

VĐQG Na Uy

07/05   00h00 Lillestrom13 vs Sandefjord12               
07/05   00h00 Valerenga6 vs FK Haugesund5               
07/05   00h00 Odd Grenland10 vs Start Kristiansand16               
07/05   00h00 Kristiansund BK11 vs Stabaek15               
07/05   00h00 Bodo Glimt14 vs Stromsgodset7               
07/05   02h00 Brann1 vs Tromso IL9               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

06/05   23h00 Akhisar Bld.Geng12 vs Galatasaray1               
06/05   23h00 Goztepe6 vs Yeni Malatyaspor10               
06/05   23h00 Trabzonspor5 vs Kasimpasa9               
06/05   23h00 Genclerbirligi17 vs Antalyaspor13               
06/05   23h00 Alanyaspor15 vs Osmanlispor FC16               
06/05   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi2 vs Sivasspor7               
06/05   23h00 Karabukspor18 vs Konyaspor14               
06/05   23h00 Besiktas JK3 vs Kayserispor8               
06/05   23h00 Fenerbahce4 vs Bursaspor11               

VĐQG Thụy Điển

06/05   21h00 Dalkurd FF13 vs Kalmar FF8               
06/05   21h00 Brommapojkarna15 vs Djurgardens5               
06/05   23h30 Elfsborg11 vs AIK Solna2               
06/05   23h30 Trelleborgs FF16 vs Hacken6               

VĐQG Đan Mạch

07/05   00h00 FC Kobenhavn4 vs Brondby1               

VĐQG Nhật Bản

06/05   12h00 Sanfrecce Hiroshima1 vs Vissel Kobe7               
06/05   12h00 Sagan Tosu16 vs Shimizu S-Pulse13               
06/05   12h00 Shonan Bellmare14 vs Vegalta Sendai6               

VĐQG Trung Quốc

06/05   14h30 Beijing Renhe13 vs Shandong Luneng2               
06/05   14h30 Tianjin Teda8 vs Guizhou Hengfeng FC15               
06/05   18h35 Jiangsu Suning FC4 vs Changchun YaTai11               

VĐQG Singapore

06/05   16h30 Albirex Niigata FC1 vs Hougang United FC8               

VĐQG Việt Nam

06/05   17h00 XSKT Can Tho5 vs Than Quang Ninh2               
06/05   18h00 Sanna Khanh Hoa3 vs Hoang Anh Gia Lai8               
06/05   19h00 TP Ho Chi Minh4 vs Ha Noi FC1               

VĐQG Argentina

07/05   02h00 Talleres Cordoba3 vs CA Huracan4               
07/05   02h00 Temperley26 vs Patronato Parana20               
07/05   02h00 San Martin San Juan18 vs Velez Sarsfield19               
07/05   02h00 Argentinos Juniors8 vs Godoy Cruz2               
07/05   02h00 Arsenal de Sarandi27 vs Rosario Central17               
07/05   02h00 CA Banfield16 vs Chacarita Juniors25               
07/05   02h00 Boca Juniors1 vs Union Santa Fe12               
07/05   02h00 Colon9 vs River Plate10               
07/05   02h00 Estudiantes La Plata14 vs Racing Club7               
07/05   02h00 Independiente6 vs Gimnasia LP23               
07/05   02h00 Atletico Tucuman15 vs Olimpo28               
07/05   02h00 Newells Old Boys21 vs Defensa Y Justicia11               
07/05   02h00 San Lorenzo5 vs Belgrano13               
07/05   02h00 Tigre24 vs Lanus22               

VĐQG Brazil

06/05   21h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Ceara16               
07/05   02h00 Atletico Paranaense2 vs Palmeiras5               
07/05   02h00 Chapecoense SC18 vs Parana PR20               
07/05   02h00 Cruzeiro (MG)19 vs Botafogo (RJ)14               
07/05   02h00 CR Flamengo (RJ)3 vs Internacional (RS)9               
07/05   05h00 Gremio (RS)6 vs Santos10               

VĐQG Colombia

07/05   03h30 Envigado13 vs Dep.Independiente Medellin3               
07/05   03h30 Patriotas FC7 vs Deportes Tolima4               
07/05   03h30 Deportivo Pasto15 vs Deportivo Cali5               
07/05   03h30 Atletico Bucaramanga14 vs Rionegro Aguilas9               
07/05   03h30 Alianza Petrolera16 vs Deportiva Once Caldas6               
07/05   03h30 Jaguares de Cordoba11 vs Atletico Junior Barranquilla8               
07/05   03h30 Atletico Huila2 vs Boyaca Chico19               
07/05   03h30 Independiente Santa Fe10 vs Millonarios12               
07/05   03h30 Atletico Nacional1 vs Leones20               
07/05   03h30 America de Cali18 vs La Equidad17               

VĐQG Ecuador

07/05   00h00 Tecnico Universitario10 vs Sociedad Deportiva Aucas7               
07/05   00h00 Independiente Del Valle3 vs CD El Nacional9               
07/05   00h00 Universidad Catolica Quito4 vs Guayaquil City12               
07/05   00h00 Club Sport Emelec5 vs Delfin SC6               
07/05   00h00 Deportivo Cuenca11 vs Barcelona SC(ECU)1               
07/05   00h00 Liga Deportiva Universitaria2 vs Macara8               

VĐQG Venezuela

07/05   03h00 Estudiantes Merida FC7 vs Zamora FC Barinas2               
07/05   03h00 Portuguesa FC12 vs Estudiantes Caracas SC18               
07/05   03h00 Metropolitanos FC16 vs Carabobo FC1               
07/05   03h00 Mineros de Guayana4 vs Deportivo Lara8               
07/05   03h00 Anzoategui17 vs Monagas SC15               
07/05   03h00 Academia Puerto Cabello14 vs Deportivo La Guaira5               
07/05   03h00 Aragua FC11 vs Deportivo Tachira6               
07/05   03h00 Trujillanos FC9 vs Atletico Venezuela13               
07/05   03h00 Caracas FC3 vs Zulia FC10               

VĐQG Mỹ

07/05   04h00 Houston DynamoTay-7 vs Los Angeles GalaxyTay-4               
07/05   04h00 Sporting Kansas CityTay-1 vs Colorado RapidsTay-8               
07/05   04h00 San Jose EarthquakesTay-11 vs Portland TimbersTay-9               
07/05   04h00 Orlando CityDong-3 vs Real Salt LakeTay-5               

Hạng Nhất Anh

06/05   21h00 Birmingham20 vs Fulham3               
06/05   21h00 Bolton Wanderers21 vs Nottingham Forest17               
06/05   21h00 Brentford8 vs Hull City18               
06/05   21h00 Bristol City10 vs Sheffield United11               
06/05   21h00 Cardiff City2 vs Reading19               
06/05   21h00 Derby County7 vs Barnsley22               
06/05   21h00 Ipswich14 vs Middlesbrough5               
06/05   21h00 Leeds United12 vs Queens Park Rangers16               
06/05   21h00 Millwall6 vs Aston Villa4               
06/05   21h00 Preston North End9 vs Burton Albion FC23               
06/05   21h00 Sheffield Wed.15 vs Norwich City13               
06/05   21h00 Sunderland24 vs Wolves1               

Hạng 2 Tây Ban Nha

07/05   00h00 CD Lugo12 vs Sevilla Atletico22               
07/05   00h00 Granada CF8 vs Rayo Vallecano1               
07/05   00h00 Cordoba C.F.19 vs SD Huesca3               
07/05   00h00 Real Oviedo7 vs La Hoya Lorca CF21               
07/05   00h00 Barcelona B20 vs CF Reus Deportiu13               
07/05   00h00 Albacete14 vs Cadiz4               
07/05   00h00 Alcorcon15 vs Cultural Leonesa17               
07/05   00h00 Gimnastic Tarragona16 vs Osasuna10               
07/05   00h00 Numancia6 vs Valladolid9               
07/05   00h00 Tenerife11 vs Almeria18               
07/05   00h00 Zaragoza5 vs Sporting de Gijon2               

Hạng 2 Đức

06/05   20h30 SSV Jahn Regensburg4 vs SV Darmstadt 9817               
06/05   20h30 SV Sandhausen8 vs FC Nurnberg2               
06/05   20h30 Union Berlin9 vs VfL Bochum6               
06/05   20h30 Fortuna Dusseldorf1 vs Holstein Kiel3               
06/05   20h30 FC Erzgebirge Aue13 vs Dynamo Dresden11               
06/05   20h30 Eintr. Braunschweig12 vs FC Ingolstadt 047               
06/05   20h30 Greuther Furth15 vs MSV Duisburg10               
06/05   20h30 FC Kaiserslautern18 vs 1. FC Heidenheim 184614               
06/05   20h30 St. Pauli16 vs Arminia Bielefeld5               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

06/05   22h00 Vitoria Guimaraes B10 vs Sporting CP B18               
06/05   22h00 Porto B8 vs FC Famalicao9               
06/05   22h00 Sporting Braga II16 vs SL Benfica B11               
06/05   22h00 Gil Vicente19 vs SC Covilha15               
06/05   22h00 FC Arouca3 vs CD Nacional1               
06/05   22h00 Santa Clara2 vs Real SC20               
06/05   22h00 CF Uniao Madeira17 vs Varzim12               
06/05   22h00 Academica Coimbra7 vs Cova Piedade14               
06/05   22h00 Leixoes6 vs UD Oliveirense13               
06/05   22h00 FC Penafiel4 vs Academico Viseu5               

Hạng 2 Nga

06/05   19h00 FC Tom Tomsk18 vs Rotor Volgograd14               
06/05   19h00 Krylya Sovetov Samara3 vs Kuban Krasnodar9               
06/05   19h00 Shinnik Yaroslavl8 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
06/05   19h00 FC Tyumen15 vs Spartak Moscow II13               
06/05   19h00 FK Khimki12 vs Fakel Voronezh20               
06/05   19h00 Volga Olimpiets17 vs Luch Energiya Vladivostok16               
06/05   19h00 Sibir6 vs Spartak Tambov4               
06/05   19h00 Volgar Astrachan11 vs Zenit-2 St.Petersburg19               
06/05   19h00 Dynamo St. Petersburg7 vs Baltika5               
06/05   19h00 Avangard Kursk10 vs Gazovik Orenburg2               

Hạng 2 Na Uy

06/05   21h00 Aalesund FK1 vs Mjondalen8               
07/05   00h00 Nest-Sotra16 vs Levanger FK14               
07/05   00h00 Floro10 vs Ullensaker/Kisa IL5               
07/05   00h00 Jerv13 vs Asane Fotball9               
07/05   00h00 Sogndal7 vs Sandnes Ulf4               
07/05   00h00 Tromsdalen UIL15 vs Kongsvinger11               
07/05   00h00 Viking3 vs Notodden FK2               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

06/05   19h00 Boluspor4 vs Denizlispor16               
06/05   19h00 Elazigspor9 vs Istanbulspor10               
06/05   19h00 Ankaragucu2 vs Adana Demirspor14               
06/05   19h00 Gaziantepspor18 vs Giresunspor12               
06/05   19h00 Rizespor1 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi6               
06/05   19h00 Balikesirspor8 vs Vestel Manisaspor17               
06/05   19h00 Altinordu5 vs Erzurum BB7               
06/05   19h00 Samsunspor15 vs Umraniyespor3               
06/05   19h00 Adanaspor11 vs Eskisehirspor13               

Hạng 2 Thụy Điển

06/05   21h00 Varbergs BoIS FC12 vs Landskrona BoIS10               
06/05   23h30 Falkenbergs FF1 vs Osters IF11               

Hạng 2 Đan Mạch

06/05   19h45 Esbjerg FB1 vs FC Roskilde10               
06/05   19h45 Vejle4 vs Nykobing FC9               
06/05   19h45 Vendsyssel2 vs Viborg3               
06/05   19h45 Fremad Amager8 vs Skive IK12               
06/05   19h45 Herfolge Boldklub Koge6 vs Fredericia5               
06/05   19h45 Brabrand IF11 vs Thisted FC7               

Hạng 2 Nhật Bản

06/05   12h00 Yamagata Montedio12 vs Kamatamare Sanuki20               
06/05   12h00 Roasso Kumamoto6 vs Ventforet Kofu17               
06/05   13h00 Albirex Niigata14 vs Oita Trinita1               
06/05   13h00 Mito Hollyhock8 vs Tokushima Vortis16               
06/05   13h00 Tokyo Verdy4 vs Zweigen Kanazawa11               
06/05   14h00 Kyoto Sanga FC22 vs Renofa Yamaguchi3               
06/05   15h00 Omiya Ardija15 vs JEF United Ichihara Chiba19               
06/05   15h00 Ehime FC21 vs Tochigi SC13               
06/05   15h00 Fagiano Okayama2 vs Avispa Fukuoka5               
06/05   15h00 FC Machida Zelvia7 vs Yokohama FC10               
06/05   17h00 FC Gifu18 vs Matsumoto Yamaga FC9               

Hạng 2 Hàn Quốc

06/05   12h00 Seongnam FC1 vs Suwon FC7               
06/05   13h00 FC Anyang10 vs Asan Mugunghwa FC4               
06/05   13h00 Ansan Greeners FC2 vs Busan I'Park5               
06/05   15h00 Seoul E-Land FC9 vs Daejeon Citizen8               
06/05   16h00 Bucheon FC 19953 vs Gwangju Football Club6               

Hạng 2 Trung Quốc

06/05   14h30 Dalian Transcendence15 vs Shanghai Shenxin8               
06/05   18h30 Meizhou Meixian Techand F.C.10 vs Liaoning Whowin12               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

07/05   04h00 New York Red Bulls BNhóm 1-3 vs Nashville SCNhóm 1-8               
07/05   04h00 Seattle Sounders FC 2Nhóm 2-11 vs Sacramento Republic FCNhóm 2-1               
07/05   04h00 Saint Louis FCNhóm 2-6 vs Portland Timbers BNhóm 2-8               

Liên Đoàn Nhật Bản

06/05   18h00 Vissel KobeD-1 vs Sagan TosuD-4               
06/05   18h00 Shonan BellmareD-3 vs V-Varen NagasakiD-2               

Hạng 3 Tây Ban Nha

06/05   22h00 Burgos CFB-14 vs SD AmorebietaB-12               
06/05   22h00 CD TudelanoB-11 vs CD IzarraB-15               
06/05   22h00 Caudal DeportivoB-18 vs Barakaldo CFB-8               
06/05   22h00 UE LlagosteraC-13 vs Ontinyent CFC-15               
06/05   22h00 UD LogronesB-7 vs CD Pena SportB-10               
06/05   22h00 LinenseD-16 vs FC CartagenaD-3               
06/05   22h00 LleidaC-10 vs UE OlotC-9               
06/05   22h00 PontevedraA-14 vs AD Union AdarveA-9               
06/05   22h00 Coruxo FCA-21 vs FuenlabradaA-6               
06/05   22h00 CD GuijueloA-12 vs Atletico de Madrid BA-4               
06/05   22h00 Real Sociedad BB-3 vs Racing SantanderB-4               
06/05   22h00 Osasuna BB-17 vs Athletic Bilbao BB-2               
06/05   22h00 Valencia CF MestallaC-8 vs SabadellC-12               
06/05   22h00 VillanovenseD-4 vs Cordoba CF BD-18               
06/05   22h00 Real Betis BD-19 vs CD BadajozD-11               
06/05   22h00 UCAM MurciaD-13 vs Marbella FCD-2               
06/05   22h00 SD GernikaB-5 vs LeioaB-9               
06/05   22h00 CD LealtadB-16 vs CD Vitoria(SPA)A-17               
06/05   22h00 UE CornellaC-7 vs Atletico BalearesC-19               
06/05   22h00 Merida ADD-15 vs ExtremaduraD-6               
06/05   22h00 Ecija BalompieA-20 vs JumillaD-12               
06/05   22h00 Villarreal BC-3 vs CF PeraladaC-5               
06/05   22h00 CD EbroC-6 vs SCR Pena DeportivaC-14               
06/05   22h00 CF Rayo MajadahondaA-1 vs San Sebastian ReyesA-10               
06/05   22h00 SD FormenteraC-18 vs Zaragoza BA-23               
06/05   22h00 Lorca Deportiva FCD-17 vs MurciaD-1               
06/05   22h00 CD Artistico NavalcarneroA-13 vs Celta Vigo BA-5               
06/05   22h00 Deportivo La Coruna BA-3 vs CercedaA-25               
06/05   22h00 Gimnastica SegovianaA-22 vs Valladolid BA-8               
06/05   22h00 Arenas Club de GetxoA-15 vs CD MirandesB-6               
06/05   22h00 Talavera de la ReinaA-2 vs Rapido de BouzasA-11               
06/05   22h00 UD MelillaD-7 vs C.D. San Fernando IslenoD-9               
06/05   22h00 SD PonferradinaA-7 vs ToledoA-19               
06/05   22h00 AlcoyanoC-16 vs Atletico SaguntinoC-17               
06/05   22h00 CD El Ejido 2012D-5 vs Granada CF BD-14               
06/05   22h00 ElcheC-2 vs Hercules CFC-11               
06/05   22h00 MallorcaC-1 vs CF BadalonaC-4               
06/05   22h00 Real Madrid CastillaA-16 vs Racing de FerrolA-18               
06/05   22h00 Recreativo HuelvaD-10 vs Las Palmas AtleticoD-8               
06/05   22h00 Real Union de IrunB-13 vs Sporting de Gijon BB-1               

Hạng 3 Italia

06/05   20h00 ArzachenaA-19 vs Giana ErminioA-10               
06/05   21h00 S.S.D. Monza 1912A-4 vs OlbiaA-13               
06/05   21h00 Alto Adige/SudtirolB-7 vs AC MestreB-14               
06/05   21h00 CarrareseA-2 vs ArezzoA-15               
06/05   21h00 TeramoB-16 vs ReggianaB-1               
06/05   21h00 Cosenza Calcio 1914C-5 vs TrapaniC-2               
06/05   21h00 US SiracusaC-13 vs Sicula LeonzioC-9               
06/05   21h00 Pordenone Calcio SSDB-6 vs Renate ACB-13               
06/05   21h00 PaganeseC-16 vs CatanzaroC-17               
06/05   21h00 GavorranoA-12 vs PistoieseA-17               
06/05   21h00 SantarcangeloB-15 vs RavennaB-5               
06/05   21h00 US Casertana 1908C-4 vs MateraC-8               
06/05   21h00 Fidelis AndriaC-11 vs Virtus FrancavillaC-10               
06/05   21h00 AC MonopoliC-7 vs LecceC-1               
06/05   21h00 FermanaB-18 vs Alma Juventus FanoB-9               
06/05   21h00 FondiC-18 vs BisceglieC-15               
06/05   21h00 ViterbeseA-9 vs PontederaA-7               
06/05   21h00 PadovaB-10 vs GubbioB-11               
06/05   21h00 AlbinoleffeB-8 vs VicenzaB-17               
06/05   21h00 CataniaC-3 vs RendeC-12               
06/05   21h00 LuccheseA-8 vs Pro PiacenzaA-16               
06/05   21h00 PiacenzaA-11 vs LivornoA-6               
06/05   21h00 PratoA-18 vs Robur Siena S.S.D.A-5               
06/05   21h00 RegginaC-14 vs Juve StabiaC-6               
06/05   21h00 AlessandriaA-1 vs CuneoA-14               
06/05   21h00 TriestinaB-12 vs SambenedetteseB-3               

Aus New South Wales

06/05   13h00 Hakoah Sydney8 vs Bonnyrigg White Eagles11               
06/05   13h00 South Coast Wolves7 vs Manly United10               
06/05   15h00 Rockdale City Suns9 vs Blacktown City Demons4               

Aus Victoria

06/05   13h00 South Melbourne7 vs Green Gully Cavaliers4               

Hạng 3 Nhật Bản

06/05   11h00 AC Nagano Parceiro11 vs Thespa Kusatsu Gunma13               
06/05   11h00 Fujieda MYFC14 vs YSCC Yokohama3               
06/05   11h00 Kataller Toyama16 vs Kagoshima United8               
06/05   12h00 Gamba Osaka (U23)6 vs Azul Claro Numazu2               
06/05   12h00 Cerezo Osaka(U23)4 vs Giravanz Kitakyushu15               
06/05   12h00 FC Tokyo(U23)17 vs Gainare Tottori1               
06/05   14h00 SC Sagamihara10 vs Grulla Morioka12               
06/05   17h00 FC Ryukyu5 vs Blaublitz Akita9               

Nữ Nhật

06/05   11h00 Kanagawa University Women's5 vs Jef U Ichi.Chiba Women's6               
06/05   12h00 INAC Kobe Women's1 vs Vegalta Sendai Women's8               
06/05   12h00 Nippon Sport Science University Women's9 vs Nagano Parceiro Women's3               
06/05   13h00 Urawa Reds Women's2 vs BELEZA Women's4               
06/05   15h00 Cerezo Osaka Sakai Women's10 vs Albirex Niigata Women's7               

Nữ Mỹ

07/05   03h00 North Carolina Courage Women's1 vs Chicago Red Stars Women's2               
07/05   03h30 Portland Thorns FC Women's3 vs Seattle Reign Women's4               

U21 Séc

06/05   15h15 Dukla Praha(U21)CFL-9 vs FC Viktoria Plzen(U21)CFL-7               
06/05   16h00 Teplice(U21)CFL-1 vs Synot Slovacko(U21)MSFL-2               
06/05   16h30 FC Bohemians 1905 U21CFL-10 vs SK Sigma Olomouc(U21)MSFL-7               
06/05   20h00 Vysocina Jihlava(U21)MSFL-6 vs FK Baumit Jablonec(U21)CFL-12               
06/05   21h00 Slovan Liberec(U21)CFL-6 vs Banik Ostrava(U21)MSFL-4               
06/05   21h00 Marila Pribram(U21)CFL-5 vs MFK Karvina(U21)MSFL-1               
06/05   21h00 Mlada Boleslav(U21)CFL-3 vs Sparta Praha(U21)CFL-2