TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/04/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

19/11   23h00 Watford9 vs West Ham United18 0 : 1/40.81-0.920 : 1/4-0.830.703.452.093.651-0.980.842 1/20.930.95K+1

VĐQG Tây Ban Nha

19/11   18h00 Malaga20 vs Deportivo La Coruna16 0 : 1/4-0.980.880 : 1/4-0.800.683.352.333.201-0.940.802 1/20.960.92K+PM
19/11   22h15 Espanyol13 vs Valencia2 1/4 : 00.910.991/4 : 00.71-0.833.453.252.2610.83-0.972 1/20.920.96K+PM
20/11   00h30 Las Palmas19 vs Levante14 0 : 1/20.920.980 : 1/4-0.800.683.651.924.0510.980.882 1/20.85-0.97K+NS
20/11   02h45 Athletic Bilbao15 vs Villarreal5 0 : 1/40.920.980 : 00.73-0.853.352.253.351-0.930.782 1/40.86-0.98K+PC

VĐQG Italia

19/11   18h30 Crotone15 vs Genoa18 0 : 0-0.860.760 : 00.930.953.303.052.441-0.950.812 1/4-0.980.86SSPORT
19/11   21h00 Benevento20 vs US Sassuolo Calcio17 1/2 : 00.78-0.881/4 : 00.950.933.503.502.1310.75-0.892 1/20.900.98
19/11   21h00 Spal16 vs Fiorentina9 1/2 : 00.950.951/4 : 00.950.933.703.851.951 1/4-0.930.792 3/4-0.930.80SSPORT 3
19/11   21h00 Sampdoria6 vs Juventus2 1 : 00.930.971/2 : 00.85-0.974.305.701.571 1/4-0.930.792 3/40.980.90SSPORT
19/11   21h00 Torino8 vs Chievo11 0 : 3/4-0.940.840 : 1/40.83-0.953.851.834.201 1/4-0.950.812 3/40.960.92
19/11   21h00 Udinese13 vs Cagliari14 0 : 1/20.980.920 : 1/4-0.950.833.651.983.8010.77-0.922 1/20.81-0.93
20/11   02h45 Inter Milan3 vs Atalanta10 0 : 3/40.970.930 : 1/40.83-0.953.901.754.651 1/4-0.930.792 3/40.900.98SSPORT

VĐQG Đức

19/11   21h30 Schalke 044 vs Hamburger15 0 : 1-0.940.840 : 1/40.77-0.894.051.596.1010.78-0.932 1/21.000.88TTTV
20/11   00h00 Werder Bremen17 vs Hannover 966 0 : 1/40.930.970 : 00.71-0.833.652.213.1510.78-0.932 3/40.980.90SSPORT 2

VĐQG Pháp

19/11   21h00 Caen7 vs Nice15 0 : 00.84-0.960 : 00.990.893.202.562.851-0.880.732 1/40.980.88SSPORT 2
19/11   23h00 Lyonnais3 vs Montpellier8 0 : 1 1/40.900.980 : 1/20.85-0.974.901.417.101 1/40.960.903-0.940.80SSPORT 3
20/11   03h00 Bordeaux9 vs Marseille4 0 : 1/41.000.880 : 00.70-0.833.502.303.0510.81-0.952 3/40.980.88SSPORT 3

VĐQG Scotland

19/11   22h00 Hearts6 vs Partick Thistle10 0 : 1/20.881.000 : 1/4-0.900.783.551.854.401-0.860.722 1/40.900.96

VĐQG Hà Lan

19/11   18h30 ADO Den Haag11 vs Heracles Almelo9 0 : 1/40.970.910 : 00.77-0.893.452.303.051 1/4-0.880.732 3/40.910.95
19/11   20h30 FC Zwolle3 vs PSV Eindhoven1 3/4 : 0-0.920.791/4 : 0-0.920.794.304.901.631 1/40.890.9730.85-0.99
19/11   20h30 FC Groningen15 vs Vitesse Arnhem5 1/4 : 00.930.950 : 0-0.950.833.503.052.301 1/4-0.960.822 3/40.861.00
19/11   20h30 FC Utrecht8 vs SBV Excelsior7 0 : 10.83-0.950 : 1/2-0.880.764.401.535.901 1/4-0.990.853-0.980.84
19/11   22h45 Roda JC Kerkrade18 vs AZ Alkmaar4 1 : 00.960.921/4 : 0-0.970.854.555.401.551 1/40.940.9230.84-0.98

VĐQG Nga

19/11   15h30 Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa8 vs Ural S.r.6 0 : 1/40.940.940 : 00.77-0.892.952.233.203/40.960.902-0.940.80
19/11   18h00 FK Anzhi14 vs Lokomotiv Moscow1 1/2 : 00.980.901/4 : 00.85-0.973.253.901.873/40.75-0.892 1/4-0.990.85
19/11   20h30 FK Rostov11 vs Amkar Perm12 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.860.742.901.874.503/4-0.940.801 3/40.960.90
19/11   23h00 Zenit St.Petersburg2 vs FC Tosno13 0 : 1 1/2-0.950.830 : 1/20.81-0.934.701.318.1010.880.982 1/20.900.96

VĐQG Armenia

19/11   19h00 Ararat Yerevan6 vs FC Pyunik5               

VĐQG Azerbaijan

19/11   20h00 FC Neftci Baku5 vs Qabala3               

VĐQG Ba Lan

19/11   21h30 Slask Wroclaw9 vs Arka Gdynia10 0 : 1/2-0.840.720 : 1/4-0.840.723.302.162.951-0.980.842 1/20.980.88
20/11   00h00 Legia Warszawa2 vs Gornik Zabrze1 0 : 3/40.84-0.960 : 1/40.83-0.953.951.604.4510.82-0.962 3/40.960.90

VĐQG Bosnia

19/11   22h00 NK Siroki Brijeg1 vs GOSK Gabela9               
20/11   00h00 Borac Banja Luka7 vs FK Zeljeznicar Sarajevo3               

VĐQG Bulgary

19/11   17h30 FC Dunav Ruse13 vs Cherno More Varna7               
19/11   22h30 Vitosha Bistritsa14 vs Levski Sofia3               

VĐQG Bỉ

19/11   20h30 Zulte Waregem7 vs Genk9 0 : 0-0.940.820 : 00.950.933.602.592.291 1/4-0.940.802 3/40.940.92
20/11   00h00 Club Brugge1 vs Red Star Waasland-Beveren5 0 : 1 1/2-0.940.820 : 1/20.881.004.851.356.601 1/40.920.943 1/4-0.940.80
20/11   02h00 KSC Lokeren12 vs Gent11 1/2 : 00.950.931/4 : 00.881.003.353.701.871-0.900.762 1/40.80-0.94

VĐQG Croatia

19/11   21h00 Dinamo Zagreb1 vs NK Lokomotiva Zagreb6 0 : 1 3/40.821.000 : 3/40.80-0.985.901.1512.001 1/40.950.8530.980.82
20/11   00h00 Istra 19619 vs Hajduk Split3 1/2 : 0-0.880.701/4 : 00.930.893.254.601.671-0.900.702 1/4-0.980.78

VĐQG Hy Lạp

19/11   20h00 Xanthi8 vs Panionios5               
19/11   22h15 Pas Giannina9 vs Panaitolikos Agrinio14               
19/11   22h15 Platanias FC16 vs Asteras Tripolis15               
20/11   00h30 Panathinaikos7 vs AEK Athens2               

VĐQG Lithuania

19/11   17h00 Suduva1 vs FK Zalgiris Vilnius2               
19/11   17h00 Lietava Jonava6 vs Atlantas Klaipeda4               
19/11   17h00 Utenis Utena5 vs FK Trakai3               

VĐQG Luxembourg

19/11   21h00 Progres Niederkorn4 vs Victoria Rosport8               
19/11   21h00 UNA Strassen9 vs Jeunesse Esch12               
19/11   22h00 Racing Union Luxemburg11 vs Rodange 9113               
19/11   22h00 Union Titus Petange7 vs US Mondorf-les-Bains6               
19/11   22h00 US Esch14 vs F91 Dudelange1               
19/11   22h00 Fola Esch2 vs Hamm RM Benfica FC5               
20/11   00h00 Hostert10 vs FC Differdange 033               

VĐQG Macedonia

19/11   19h00 FC Vardar Skopje2 vs Pelister Bitola7               
19/11   19h00 FK Korzo Prilep8 vs Renova Cepciste6               
19/11   19h00 Pobeda Prilep9 vs Sileks4               
19/11   19h00 Akademija Pandev3 vs Rabotnicki Skopje5               
19/11   19h00 FK Shkendija 791 vs FK Skopje10               

VĐQG Malta

19/11   20h00 Floriana F.C.4 vs Sliema Wanderers FC5               
19/11   22h00 Hamrun Spartans7 vs Valletta FC2               

VĐQG Na Uy

20/11   00h00 Lillestrom12 vs Molde2 0 : 00.940.940 : 0-0.960.843.602.452.421 1/4-0.960.822 3/40.80-0.94
20/11   00h00 Valerenga9 vs Odd Grenland7 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.880.763.551.873.501 1/4-0.940.802 3/40.82-0.96
20/11   00h00 Stabaek8 vs Sogndal15 0 : 1/40.84-0.960 : 1/4-0.850.733.552.072.971 1/4-0.970.8331.000.86
20/11   00h00 Tromso IL13 vs FK Haugesund6 0 : 3/4-0.960.840 : 1/4-0.960.843.551.773.9010.75-0.892 3/40.960.90
20/11   00h00 Kristiansund BK11 vs Sandefjord10 0 : 1/20.950.930 : 1/4-0.840.723.551.923.351 1/4-0.860.722 3/40.980.88
20/11   00h00 Stromsgodset4 vs Brann5 0 : 1/40.85-0.970 : 00.74-0.863.452.093.051 1/4-0.880.742 3/40.960.90
20/11   00h00 Sarpsborg 08 FF3 vs Aalesund FK14 0 : 1 1/4-0.940.820 : 1/2-0.940.824.501.455.301 1/40.940.9230.880.98
20/11   00h00 Rosenborg1 vs Viking16 0 : 20.900.980 : 3/40.84-0.966.701.1710.501 1/20.920.943 1/20.900.96

VĐQG Romania

19/11   23h00 Concordia Chiajna11 vs FC Astra Giurgiu6 1/4 : 0-0.880.761/4 : 00.66-0.783.053.302.053/40.72-0.862 1/4-0.930.78
20/11   01h45 Dinamo Bucuresti7 vs CFR Cluj2               

VĐQG Serbia

19/11   19h00 FK Javor Ivanjica14 vs Partizan Belgrade2               
19/11   19h00 Zemun12 vs Macva Sabac11               
19/11   23h00 Spartak Subotica4 vs Borac Cacak16               

VĐQG Slovakia

19/11   20h00 Slovan Bratislava4 vs Spartak Trnava1               

VĐQG Slovenia

20/11   00h45 Domzale3 vs NK Krsko7               

VĐQG Séc

19/11   21h00 Mlada Boleslav9 vs FC Bohemians 19058 0 : 3/40.83-0.950 : 1/40.881.003.551.654.651-0.990.852 1/40.85-0.99
19/11   21h00 MFK Karvina15 vs FK Baumit Jablonec6 0 : 01.000.880 : 00.950.933.352.572.4210.960.902 1/2-0.960.82

VĐQG Síp

19/11   21h00 AEL Limassol3 vs Nea Salamis13               
19/11   23h00 Ermis Aradippou10 vs Anorthosis Famagusta FC2               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

19/11   18h00 Genclerbirligi17 vs Kayserispor4               
19/11   18h00 Alanyaspor10 vs Yeni Malatyaspor11               
19/11   20h30 Trabzonspor12 vs Osmanlispor FC16               
19/11   23h30 Fenerbahce8 vs Sivasspor5 0 : 3/40.881.000 : 1/2-0.900.783.901.634.401 1/4-0.920.772 3/40.900.96

VĐQG Thụy Sỹ

19/11   22h00 Grasshoppers5 vs FC Thun7 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.880.763.601.973.151 1/4-0.930.792 3/40.930.93
19/11   22h00 Lausanne Sports6 vs FC Luzern8 0 : 0-0.940.820 : 00.970.913.702.572.281 1/4-0.960.822 3/40.890.97
19/11   22h00 Young Boys1 vs Zurich3 0 : 3/40.970.910 : 1/40.920.963.901.723.801 1/40.940.923-0.960.82

VĐQG Thụy Điển

19/11   20h45 Jonkopings Sodra IF14 vs Trelleborgs FF17 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.960.843.451.873.6010.870.992 1/2-0.980.84

VĐQG Ukraina

19/11   19h00 FC Vorskla Poltava5 vs Stal Dniprodzerzhynsk12               
20/11   00h30 Chernomorets Odessa11 vs Olimpic Donetsk3               

VĐQG Wales

19/11   21h30 Cardiff Metropolitan University FC2 vs Newi Cefn Druids6               

VĐQG Áo

19/11   22h30 Red Bull Salzburg2 vs Sturm Graz1 0 : 10.950.930 : 1/40.76-0.884.101.515.1010.79-0.932 3/40.980.88

VĐQG Đan Mạch

19/11   18h00 Lyngby9 vs Randers FC14 0 : 1/4-0.960.840 : 1/4-0.810.693.352.292.7310.79-0.932 1/20.980.88
19/11   20h00 AC Horsens6 vs Odense BK7 0 : 00.890.990 : 00.940.943.352.452.5410.900.962 1/2-0.940.80
19/11   22h00 Sonderjyske10 vs FC Kobenhavn5 1/2 : 0-0.990.871/4 : 00.84-0.963.403.801.8410.81-0.952 1/20.900.96
20/11   00h00 Brondby1 vs FC Nordsjaelland3 0 : 1 1/41.000.880 : 1/2-0.940.824.751.455.001 1/40.861.003 1/20.960.90

VĐQG Australia

19/11   15h00 Perth Glory FC6 vs Melbourne Victory FC10 0 : 00.890.990 : 1/4-0.830.713.702.502.6110.75-0.8930.990.87

VĐQG Hàn Quốc

19/11   13h00 Gangwon FC6 vs Ulsan Hyundai FC3 1/2 : 00.80-0.931/4 : 00.74-0.863.703.402.0510.75-0.892 3/4-0.960.82
19/11   13h00 FC Seoul5 vs Jeju United FC2 0 : 1/40.87-0.990 : 1/4-0.840.723.752.053.351 1/4-0.860.722 3/4-0.960.82
19/11   13h00 Jeonbuk Hyundai Motors1 vs Suwon Samsung Bluewings4 0 : 1/40.940.940 : 00.75-0.883.502.253.1010.75-0.892 3/40.980.88

VĐQG Arập Xeut

19/11   23h40 Al-Taawon9 vs Al Ahli Jeddah1               
19/11   23h40 Al-Faisaly Harmah4 vs Al-Feiha2               

VĐQG Bahrain

19/11   20h20 Al-Ahli(BHR)10 vs Al-Shabbab3               
19/11   23h35 Malkia4 vs Al-Ittihad (BHR)9               

VĐQG Hồng Kông

19/11   13h30 Hong Kong Sapling5 vs Hong Kong Rangers FC10               
19/11   16h30 Yuen Long FC8 vs Kitchee1               

VĐQG Jordan

19/11   21h00 Ramtha SC1 vs That ras4               
19/11   23h30 Al- Ahli7 vs Al-Faisaly5               
19/11   23h30 Al Aqaba SC11 vs Al Wihdat Amman2               

VĐQG Qatar

19/11   20h00 Al-Sadd4 vs Umm Salal5               
19/11   22h10 Al-Arabi SC10 vs Al Rayyan2               
19/11   22h10 Al Duhail SC1 vs Al-Khuraitiat8               

VĐQG Uzbekistan

19/11   16h00 OTMK Olmaliq9 vs Navbahor Namangan6               
19/11   16h00 Qizilqum Zarafshon11 vs Metallurg Bekobod10               
19/11   16h00 Dinamo Samarqand12 vs Lokomotiv Tashkent1               
19/11   16h00 FK Sogdiana Jizak13 vs Kuruvchi Kokand Qoqon7               
19/11   16h00 Neftchi Fargona15 vs Mashal Muborak8               
19/11   16h00 Kuruvchi Bunyodkor4 vs Buxoro FK5               
19/11   16h00 Nasaf Qarshi2 vs Pakhtakor Tashkent3               

VĐQG Việt Nam

19/11   17h00 TP Ho Chi Minh11 vs Than Quang Ninh5               BDTV HD
19/11   17h00 XSKT Can Tho13 vs Song Lam Nghe An8               
19/11   17h00 Ha Noi FC2 vs Quang Nam1               BDTV
19/11   17h00 Becamex Binh Duong12 vs Dong Tam Long An14               
19/11   17h00 Da Nang9 vs Saigon FC7               TTTV HD
19/11   17h00 Thanh Hoa FC3 vs Sanna Khanh Hoa BVN4               
19/11   17h00 XM Hai Phong FC6 vs Hoang Anh Gia Lai10               TTTV

VĐQG Argentina

20/11   03h00 CA Banfield7 vs Temperley28 0 : 3/40.77-0.890 : 1/40.80-0.933.751.545.401-0.950.812 1/40.82-0.96
20/11   03h00 Union Santa Fe2 vs Chacarita Juniors23 0 : 3/40.76-0.880 : 1/40.81-0.933.651.545.703/40.77-0.922 1/4-0.940.80
20/11   03h00 Tigre24 vs Estudiantes La Plata14 1/4 : 00.70-0.830 : 0-0.980.863.202.592.471-0.840.702 1/4-0.990.85
20/11   05h15 Boca Juniors1 vs Racing Club20 0 : 10.950.930 : 1/40.75-0.884.001.505.4010.940.922 1/20.910.95
20/11   07h30 Independiente10 vs River Plate12 1/2 : 00.881.001/4 : 00.67-0.793.253.402.001-0.840.702 1/40.960.90

VĐQG Brazil

20/11   02h00 Vitoria Salvador BA16 vs Cruzeiro (MG)5               
20/11   02h00 Atletico Clube Goianiense20 vs Chapecoense SC11               
20/11   02h00 Sport Club Recife (PE)18 vs Bahia(BA)9               
20/11   02h00 CR Flamengo (RJ)7 vs Corinthians Paulista (SP)1               
20/11   02h00 Sao Paulo12 vs Botafogo (RJ)6               
20/11   04h00 Atletico Paranaense13 vs Vasco da Gama(RJ)8               
20/11   04h00 Atletico Mineiro (MG)10 vs Coritiba (PR)15               
20/11   04h00 Santos4 vs Gremio (RS)2               

VĐQG Bolivia

20/11   02h00 Jorge Wilstermann3 vs Real Potosi8 0 : 1 1/40.860.980 : 1/20.850.994.801.376.201 1/4-0.980.8030.850.97
20/11   02h00 The Strongest2 vs Oriente Petrolero6               
20/11   04h15 CD San Jose5 vs Club Guabira10               

VĐQG Colombia

20/11   07h30 La Equidad5 vs Deportes Tolima6               

VĐQG Ecuador

20/11   00h00 Macara3 vs Fuerza Amarilla11               
20/11   00h00 Universidad Catolica Quito10 vs Barcelona SC(ECU)8               
20/11   03h00 Guayaquil City12 vs Liga Dep. Universitaria Quito7               
20/11   05h30 Club Sport Emelec1 vs Independiente Del Valle6               

VĐQG Paraguay

20/11   05h00 Olimpia Asuncion4 vs Sportivo Trinidense10               
20/11   07h10 Sportivo Luqueno5 vs Club Guarani3               

VĐQG Peru

19/11   23h00 Deportivo Union Comercio12 vs UTC Cajamarca7               
20/11   01h15 Juan Aurich14 vs Alianza Lima1               
20/11   03h30 Universitario de Deportes3 vs Sporting Cristal10               

VĐQG Uruguay

20/11   03h00 Wanderers FC15 vs Rampla Juniors FC4               
20/11   03h00 Liverpool P.12 vs IA Sud America9               
20/11   03h00 Boston River7 vs Defensor SC2               
20/11   03h00 Racing Club Montevideo13 vs Danubio FC6               
20/11   06h00 CA Penarol1 vs Plaza Colonia14               

VĐQG Mexico

20/11   01h00 Toluca6 vs Club Tijuana10 0 : 1/20.980.90   3.501.953.30   2 3/4-0.990.85
20/11   07h30 Santos Laguna13 vs Club America3               

VĐQG Costa Rica

20/11   00h00 AD Grecia4 vs AD Carmelita10               
20/11   02h30 Limon FC5 vs Guadalupe FC11               
20/11   04h00 Cartagines Deportiva SA9 vs Perez Zeledon6               
20/11   04h00 Municipal Liberia12 vs Deportivo Saprissa2               

Hạng Nhất Anh

19/11   20h15 Leeds United10 vs Middlesbrough5 0 : 0-0.860.740 : 00.980.903.153.152.401-0.920.772 1/4-0.960.82

Hạng 2 Tây Ban Nha

19/11   18h00 Numancia3 vs Gimnastic Tarragona19 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.900.783.151.874.003/40.80-0.942 1/4-0.940.80
19/11   22h00 Rayo Vallecano8 vs Barcelona B14 0 : 1-0.930.800 : 1/40.77-0.893.951.584.7510.80-0.942 3/40.960.90
20/11   00h00 Sevilla Atletico21 vs Cordoba C.F.22 0 : 1/4-0.890.770 : 00.80-0.933.202.292.851-0.840.702 1/4-0.980.84
20/11   00h00 Osasuna2 vs Alcorcon16 0 : 1/20.85-0.970 : 1/4-0.930.803.151.824.303/40.85-0.9920.950.91
20/11   02h00 Cultural Leonesa15 vs Granada CF4 0 : 0-0.930.800 : 0-0.990.873.202.702.381-0.890.752 1/40.890.97
20/11   02h30 Sporting de Gijon5 vs Cadiz11 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.890.773.101.894.053/40.900.9620.900.96

Hạng 2 Italia

19/11   23h30 Salernitana8 vs Cremonese6 0 : 1/40.980.900 : 00.74-0.863.252.252.851-0.900.762 1/20.861.00

Hạng 2 Đức

19/11   19h30 FC Ingolstadt 046 vs Fortuna Dusseldorf1 0 : 3/40.980.900 : 1/4-0.970.853.551.734.1010.910.952 1/20.930.93
19/11   19h30 MSV Duisburg12 vs FC Erzgebirge Aue10 0 : 1/40.81-0.930 : 1/4-0.790.673.302.043.251-0.890.752 1/40.861.00
19/11   19h30 St. Pauli8 vs SSV Jahn Regensburg13 0 : 1/20.950.930 : 1/40.980.903.451.923.4510.930.932 1/20.930.93

Hạng Nhất Scotland

19/11   22h00 Dundee United2 vs Falkirk9 0 : 3/4-0.850.670 : 1/40.970.853.651.913.6510.890.912 1/20.950.85

Hạng 2 Nga

19/11   17h00 Spartak Tambov4 vs Zenit-2 St.Petersburg18 0 : 10.78-0.960 : 1/2-0.980.804.101.415.9010.880.922 1/20.900.90

Hạng 2 Ba Lan

19/11   18h00 Gornik Leczna18 vs Odra Opole3 0 : 00.850.970 : 00.860.963.252.392.531-0.950.752 1/2-0.930.72
19/11   23h45 Miedz Legnica2 vs Rakow Czestochowa4 0 : 1/21.000.820 : 1/4-0.930.743.301.973.2010.940.862 1/20.950.85

Hạng 2 Bỉ

19/11   22h00 St. Gilloise6 vs Tubize8 0 : 1/2-0.960.800 : 1/4-0.860.703.202.013.201-0.990.812 1/2-0.930.75

Hạng 2 Séc

19/11   16h15 Viktoria Zizkov12 vs FK Graffin Vlasim11               
19/11   19h30 FK Banik Sokolov10 vs Vitkovice13               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

19/11   17h00 Balikesirspor5 vs Eskisehirspor15 0 : 1/2-0.880.720 : 1/4-0.860.703.452.052.901 1/4-0.880.702 3/40.821.00
19/11   17h00 Samsunspor12 vs Adanaspor9 0 : 1/40.990.850 : 00.74-0.903.302.182.8110.940.882 1/2-0.980.80
19/11   19h30 Altinordu4 vs Giresunspor3 0 : 1/4-0.960.800 : 00.74-0.903.202.252.741-0.940.762 1/40.80-0.98
19/11   22h00 Rizespor7 vs Istanbulspor8 0 : 1/20.78-0.940 : 1/4-0.920.753.301.754.0010.970.852 1/20.970.85

Hạng 2 Thụy Sỹ

19/11   22h00 Chiasso5 vs Wohlen8               

Hạng 2 Đan Mạch

19/11   19h30 Fremad Amager10 vs Vejle1 1/2 : 0-0.960.841/4 : 00.83-0.953.403.901.811-0.990.852 1/2-0.970.83
19/11   20h30 Esbjerg FB4 vs Brabrand IF11 0 : 1 1/40.87-0.990 : 1/2-0.970.854.751.366.401 1/40.990.8730.880.98
19/11   20h30 Viborg6 vs Vendsyssel2 0 : 1/4-0.900.780 : 00.75-0.883.602.272.631 1/4-0.850.712 3/40.910.95
19/11   20h30 Thisted FC3 vs FC Roskilde8 0 : 1/2-0.880.760 : 1/4-0.830.713.552.102.901 1/4-0.940.802 3/40.81-0.95
19/11   20h30 Nykobing Falster9 vs Herfolge Boldklub Koge5 1/4 : 00.930.950 : 0-0.940.823.352.802.2510.870.992 1/2-0.920.77
19/11   20h30 Fredericia7 vs Skive IK12 0 : 3/40.61-0.740 : 1/2-0.890.774.251.485.201 1/4-0.940.803-0.890.75

Hạng 2 Nhật Bản

19/11   14h00 Renofa Yamaguchi20 vs Ehime FC15 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.900.783.551.933.3010.77-0.922 3/40.980.88
19/11   14h00 Oita Trinita10 vs Roasso Kumamoto21 0 : 1/2-0.990.870 : 1/4-0.830.713.251.983.453/40.79-0.932 1/40.900.96
19/11   14h00 JEF United Ichihara8 vs Yokohama FC9 0 : 3/40.980.900 : 1/40.950.933.801.773.701 1/4-0.900.763-0.980.84
19/11   14h00 Yamagata Montedio11 vs FC Gifu17 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.790.673.302.093.103/40.78-0.932 1/2-0.990.85
19/11   14h00 Shonan Bellmare1 vs FC Machida Zelvia16 0 : 3/40.980.900 : 1/40.940.943.551.744.1010.890.972 1/20.85-0.99
19/11   14h00 Thespa Kusatsu Gunma22 vs V-Varen Nagasaki2 3/4 : 00.980.901/4 : 00.990.893.604.451.671-0.990.852 1/20.890.97
19/11   14h00 Tokyo Verdy6 vs Tokushima Vortis5 0 : 00.900.980 : 00.930.953.552.392.5010.900.962 1/20.870.99
19/11   14h00 Fagiano Okayama14 vs Avispa Fukuoka3 1/2 : 00.930.951/4 : 00.76-0.883.303.601.923/40.76-0.902 1/40.940.92
19/11   14h00 Kamatamare Sanuki19 vs Nagoya Grampus Eight4 1/2 : 00.87-0.991/4 : 00.77-0.893.553.151.9810.75-0.893-0.990.85
19/11   14h00 Zweigen Kanazawa FC18 vs Mito Hollyhock13 0 : 00.87-0.990 : 00.86-0.983.202.352.753/40.75-0.892 1/40.900.96
19/11   14h00 Matsumoto Yamaga FC7 vs Kyoto Purple Sanga12 0 : 3/40.881.000 : 1/40.86-0.983.701.664.4010.861.002 1/20.83-0.97

Hạng 2 Argentina

20/11   03h00 Guillermo Brown16 vs Aldosivi2               
20/11   03h00 CA Brown Adrogue5 vs Independiente Rivadavia13               
20/11   03h00 Flandria19 vs All Boys3               
20/11   03h00 Almagro7 vs Boca Unidos10               
20/11   04h00 San Martin Tucuman24 vs Quilmes20               
20/11   05h00 Estudiantes de San Luis8 vs Gimnasia Jujuy9               

Hạng 2 Colombia

20/11   03h15 Llaneros FC5 vs Real Cartagena6               
20/11   05h30 Leones  vs Cucuta4               

Cúp Trung Quốc

19/11   19h35 ShenHua SVA FC  vs Shanghai SIPG F.C.  1/2 : 00.920.901/4 : 00.74-0.933.703.151.871 1/40.70-0.903 1/40.990.81

Hạng 3 Tây Ban Nha

19/11   17h00 Lorca Deportiva FCD-17 vs Las Palmas AtleticoD-18               
19/11   17h30 Real Betis BD-19 vs JumillaD-12               
19/11   18h00 CD TudelanoB-12 vs Sporting de Gijon BB-1               
19/11   18h00 UE LlagosteraC-19 vs SCR Pena DeportivaC-14               
19/11   18h00 CD EbroC-9 vs CF BadalonaC-3               
19/11   18h00 SD FormenteraC-6 vs UE OlotC-17               
19/11   18h00 UD MelillaD-11 vs Merida ADD-14               
19/11   18h00 Ontinyent CFC-5 vs Atletico BalearesC-16               
19/11   18h00 MallorcaC-2 vs ElcheC-8               
19/11   21h45 Valladolid BA-16 vs San Sebastian ReyesA-14               
19/11   22h30 CD Artistico NavalcarneroA-6 vs Gimnastica SegovianaA-4               
19/11   22h30 Racing de FerrolA-18 vs FuenlabradaA-1               
19/11   23h00 Burgos CFB-11 vs Athletic Bilbao BB-15               
19/11   23h00 UD LogronesB-8 vs CD MirandesB-4               
19/11   23h00 LinenseD-15 vs Granada CF BD-10               
19/11   23h00 CD GuijueloA-5 vs PontevedraA-12               
19/11   23h00 Deportivo La Coruna BA-13 vs Atletico de Madrid BA-2               
19/11   23h00 Talavera de la ReinaA-10 vs AD Union AdarveA-3               
19/11   23h00 SD PonferradinaA-7 vs Celta Vigo BA-17               
19/11   23h00 CD BadajozD-8 vs FC CartagenaD-9               
19/11   23h00 AlcoyanoC-13 vs CF PeraladaC-15               
19/11   23h00 CD El Ejido 2012D-6 vs Cordoba CF BD-13               
19/11   23h00 Recreativo HuelvaD-3 vs UD MarbellaD-2               
19/11   23h00 Real Union de IrunB-14 vs Arenas Club de GetxoB-16               
19/11   23h30 UCAM MurciaD-16 vs VillanovenseD-5               
19/11   23h30 ExtremaduraD-7 vs MurciaD-4               
20/11   00h00 Hercules CFC-7 vs Atletico SaguntinoC-1               
20/11   00h30 Caudal DeportivoB-19 vs CD IzarraB-5               

Nữ Australia

19/11   12h30 Perth Glory Women's2 vs Melbourne Victory Women's7               
19/11   12h30 Newcastle Jets Women's4 vs Canberra United Women's5               

Hạng 3 Nhật Bản

19/11   11h00 SC Sagamihara11 vs FC Tokyo(U23)10               
19/11   11h00 Azul Claro Numazu3 vs FC Ryukyu5               
19/11   11h00 Kataller Toyama6 vs AC Nagano Parceiro7               
19/11   11h00 Blaublitz Akita2 vs Fukushima United FC12               
19/11   12h00 YSCC Yokohama14 vs Grulla Morioka15               
19/11   12h00 Gamba Osaka (U23)16 vs Kagoshima United4               
19/11   12h00 Cerezo Osaka(U23)13 vs Fujieda MYFC9               
19/11   15h00 Tochigi SC1 vs Gainare Tottori17               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

19/11   18h30 Berliner FC Dynamo  vs FC Lokomotive Leipzig  0 : 1/20.81-0.950 : 1/40.960.903.601.783.551 1/4-0.930.772 3/40.940.90
19/11   18h30 Budissa Bautzen  vs Wacker Nordhausen  1/4 : 0-0.950.810 : 0-0.800.663.153.152.051-0.970.812 1/2-0.860.70
19/11   18h30 Chemie Leipzig  vs FC Oberlausitz  0 : 1/40.861.000 : 1/4-0.830.693.352.092.9110.80-0.962 1/20.900.94
19/11   18h30 Berliner AK 07  vs Hertha BSC Berlin Am  0 : 3/40.900.960 : 1/40.870.993.601.713.851 1/4-0.890.732 3/40.920.92
19/11   18h30 Energie Cottbus  vs Viktoria Berlin 1889  0 : 1 1/40.861.000 : 1/20.870.994.651.356.101 1/40.910.9330.900.94

Hạng 4 Đức - Miền Nam

19/11   20h00 TuS Koblenz  vs SV Rochling Volklingen  0 : 1/20.77-0.920 : 1/4-0.990.853.451.773.8010.80-0.962 1/20.850.99
19/11   20h00 Kickers Offenbach  vs TSG Hoffenheim Am.  0 : 3/4-0.940.800 : 1/40.970.893.551.833.401 1/41.000.843-0.860.70

Hạng 4 Đức - Miền Tây

19/11   20h00 Bonner sc  vs Wuppertaler SV  0 : 00.960.900 : 00.950.913.602.412.341 1/40.950.893-0.980.82

U21 Nga

19/11   15h30 FK Rostov Youth9 vs Amkar Perm Youth13               

U21 Séc

19/11   16h15 FC Viktoria Plzen(U21)8 vs Slavia Praha(U21)7               
19/11   17h00 Brno(U21)15 vs Vysocina Jihlava(U21)14               
19/11   17h00 Synot Slovacko(U21)11 vs Zlin(U21)9               
19/11   18h00 Hradec Kralove(U21)3 vs FK Baumit Jablonec(U21)19