TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/07/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Copa Libertadores

17/05   03h59 Boca JuniorsH-2 vs Alianza LimaH-4               
17/05   03h59 CR Flamengo (RJ)D-1 vs Club Sport EmelecD-4               
17/05   03h59 PalmeirasH-1 vs Atletico Junior BarranquillaH-3               

VĐQG Bulgary

17/05   00h00 Botev Plovdiv5 vs FC Vereya6               
17/05   00h00 Beroe4 vs Ludogorets Razgrad1               
17/05   00h00 Levski Sofia3 vs CSKA Sofia2               

VĐQG Estonia

17/05   00h00 FC Flora Tallinn3 vs FC Kuressaare9               

VĐQG Latvia

16/05   22h00 FK Spartaks Jurmala4 vs Jelgava6               
17/05   00h00 FK Valmiera8 vs FK Ventspils2               
17/05   00h00 Caramba/Dinamo Riga5 vs FK Liepaja3               
17/05   01h00 Metta/LU Riga7 vs Rigas Futbola skola1               

VĐQG Lithuania

16/05   23h00 FK Palanga5 vs Stumbras6               

VĐQG Montenegro

16/05   23h00 FK Mladost Podgorica3 vs FK Zeta7               
16/05   23h00 Decic Tuzi10 vs FK Kom8               
16/05   23h00 FK Grbalj Radanovici4 vs FK Iskra Danilovgrad6               
16/05   23h00 OFK Petrovac9 vs FK Buducnost Podgorica2               
16/05   23h00 FK Rudar Pljevlja5 vs FK Sutjeska Niksic1               

VĐQG Na Uy

17/05   00h00 Brann1 vs FK Haugesund5               
17/05   00h00 Valerenga6 vs Stabaek15               
17/05   00h00 Odd Grenland13 vs Sandefjord11               
17/05   00h00 Molde2 vs Stromsgodset7               
17/05   00h00 Kristiansund BK10 vs Ranheim IL3               
17/05   00h00 Bodo Glimt14 vs Tromso IL9               
17/05   00h00 Sarpsborg 08 FF8 vs Start Kristiansand16               
17/05   00h00 Rosenborg4 vs Lillestrom12               

VĐQG Thụy Điển

17/05   01h00 Hammarby1 vs Malmo FF10               

VĐQG Singapore

16/05   19h30 Young Lions5 vs Albirex Niigata FC1               

C2 Châu Á

16/05   15h00 FC Alay OshD-4 vs FC AhalD-3               
16/05   18h00 FC Istiklol DushanbeD-1 vs FC Altyn AsyrD-2               
16/05   18h00 April 25 Sports ClubI-1 vs Hang Yuen FCI-4               
16/05   18h00 Benfica de MacauI-2 vs HwaebulI-3               
16/05   20h15 Aizawl FCE-4 vs New RadiantE-2               
16/05   20h15 Abahani Limited DhakaE-3 vs BengaluruE-1               

Hạng 2 Séc

16/05   20h00 Fotbal Trinec5 vs FC Sellier & Bellot Vlasim8               
16/05   20h00 Pardubice3 vs Ceske Budejovice6               
16/05   20h00 FK MAS Taborsko13 vs Viktoria Zizkov11               
16/05   20h00 Opava1 vs FK Pribram2               
16/05   20h00 Vitkovice16 vs Hradec Kralove4               
16/05   20h00 Usti nad Labem15 vs Olympia Praha9               
16/05   20h00 SC Znojmo7 vs SK Slovan Varnsdorf12               
16/05   20h00 FK Banik Sokolov10 vs Frydek-Mistek14               

Hạng 2 Đan Mạch

16/05   19h45 Vejle4 vs Fredericia5               
16/05   19h45 Vendsyssel2 vs Nykobing FC9               
16/05   19h45 Fremad Amager8 vs Thisted FC7               
16/05   19h45 Herfolge Boldklub Koge6 vs Viborg3               
16/05   19h45 Skive IK12 vs Esbjerg FB1               
16/05   19h45 Brabrand IF11 vs FC Roskilde10               

Hạng 2 Trung Quốc

16/05   14h30 Yan Bian Fude FC7 vs Qingdao Yellow Sea pharmaceutical3               
16/05   18h30 Liaoning Whowin12 vs Dalian Transcendence15               
16/05   18h30 Zhejiang Yiteng FC14 vs Xinjiang Tianshan Leopard16               
16/05   18h35 Zhejiang Greentown4 vs Shijiazhuang Ever Bright FC5               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

17/05   04h00 Bethlehem SteelNhóm 1-10 vs New York Red Bulls BNhóm 1-3               

Liên Đoàn Nhật Bản

16/05   18h00 Urawa Red DiamondsC-2 vs Sanfrecce HiroshimaC-1               
16/05   18h00 Yokohama F MarinosA-1 vs Albirex NiigataA-3               
16/05   18h00 Ventforet KofuB-1 vs Jubilo IwataB-3               
16/05   18h00 Consadole SapporoB-4 vs Shimizu S-PulseB-2               
16/05   18h00 Gamba OsakaC-3 vs Nagoya Grampus EightC-4               
16/05   18h00 FC TokyoA-4 vs Vegalta SendaiA-2               

Hạng 3 Hàn Quốc

16/05   18h00 Changwon City6 vs Gyeongju KHNP2               
16/05   18h00 Gangneung8 vs Daejeon Korail4               
16/05   18h00 Mokpo City5 vs Busan Transpor Tation7               
16/05   18h00 Cheonan City FC3 vs Gimhae City FC1