TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/07/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

10/03   19h30 Manchester United2 vs Liverpool3               
10/03   22h00 Everton9 vs Brighton & Hove Albion14               
10/03   22h00 Huddersfield Town17 vs Swansea City16               
10/03   22h00 Newcastle13 vs Southampton18               
10/03   22h00 West Bromwich(WBA)20 vs Leicester City8               
10/03   22h00 West Ham United12 vs Burnley7               
11/03   00h30 Chelsea FC4 vs Crystal Palace15               

VĐQG Đức

10/03   20h30 Hoffenheim9 vs Wolfsburg14               
10/03   20h30 Werder Bremen15 vs Koln18               
10/03   20h30 Borussia Dortmund2 vs Eintracht Frankfurt3               
10/03   20h30 Hannover 967 vs Augsburg8               
10/03   20h30 Hertha BSC Berlin11 vs SC Freiburg12               
10/03   20h30 Bayer Leverkusen4 vs Monchengladbach10               
10/03   20h30 Mainz16 vs Schalke 046               
10/03   20h30 Bayern Munich1 vs Hamburger17               
10/03   20h30 VfB Stuttgart13 vs RB Leipzig5               

VĐQG Pháp

11/03   01h00 Bordeaux8 vs Angers SCO19               
11/03   01h00 Dijon13 vs Amiens SC18               
11/03   01h00 Guingamp10 vs Nice9               
11/03   01h00 Lille OSC17 vs Montpellier HSC6               
11/03   01h00 Lyonnais4 vs Caen12               
11/03   01h00 Nantes5 vs ES Troyes AC15               
11/03   01h00 Paris Saint-Germain1 vs Metz20               
11/03   01h00 Stade Rennais FC7 vs Saint-Etienne11               
11/03   01h00 Strasbourg14 vs AS Monaco2               
11/03   01h00 Toulouse16 vs Marseille3               

VĐQG Scotland

10/03   22h00 Hamilton Academical FC11 vs Motherwell FC7               
10/03   22h00 Partick Thistle10 vs Aberdeen3               
10/03   22h00 Dundee8 vs St. Johnstone9               
10/03   22h00 Hibernian FC4 vs Hearts5               
10/03   22h00 Kilmarnock6 vs Ross County12               
10/03   22h00 Glasgow Rangers2 vs Celtic1               

VĐQG Hà Lan

10/03   23h30 ADO Den Haag8 vs NAC Breda15               
11/03   00h45 VVV Venlo10 vs SBV Excelsior11               
11/03   00h45 Willem II14 vs PSV Eindhoven1               
11/03   01h45 Roda JC Kerkrade17 vs Sparta Rotterdam18               

VĐQG Albania

10/03   19h00 Skenderbeu Korce1 vs Lushnja KS10               
10/03   19h00 Skenderbeu Korce1 vs Luftetari Gjirokaster6               
10/03   19h00 FK Kukesi3 vs Vllaznia Shkoder8               
10/03   19h00 FK Kukesi3 vs Teuta Durres9               
10/03   19h00 Lushnja KS10 vs Teuta Durres9               
10/03   19h00 Partizani Tirana5 vs Luftetari Gjirokaster6               
10/03   19h00 Partizani Tirana5 vs Flamurtari4               
10/03   19h00 Kamza7 vs Vllaznia Shkoder8               
10/03   19h00 KF Laci2 vs Kamza7               
10/03   19h00 KF Laci2 vs Flamurtari4               

VĐQG Armenia

10/03   19h00 Gandzasar Kapan2 vs FC Pyunik5               

VĐQG Azerbaijan

10/03   20h00 Keshla FK8 vs FC Neftci Baku5               
10/03   20h00 FK Kapaz Ganca7 vs Qabala2               

VĐQG Ba Lan

10/03   23h00 Sandecja14 vs Piast Gliwice13               
10/03   23h00 Wisla Krakow7 vs Slask Wroclaw10               
10/03   23h00 Wisla Plock5 vs Korona Kielce6               
10/03   23h00 Gornik Zabrze4 vs Zaglebie Lubin9               
10/03   23h00 Lech Poznan3 vs Jagiellonia Bialystok2               
10/03   23h00 Lechia Gdansk11 vs Legia Warszawa1               
10/03   23h00 Arka Gdynia8 vs Bruk Bet Termalica Nieciecza15               
10/03   23h00 Pogon Szczecin16 vs Cracovia Krakow12               

VĐQG Bulgary

10/03   21h00 Ludogorets Razgrad1 vs Cherno More Varna8               
10/03   21h00 Lokomotiv Plovdiv7 vs Beroe4               
10/03   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Septemvri Sofia10               
10/03   21h00 FC Dunav Ruse13 vs Slavia Sofia9               
10/03   21h00 Pirin Blagoevgrad11 vs CSKA Sofia2               
10/03   21h00 FC Vereya6 vs Botev Plovdiv5               
10/03   21h00 Levski Sofia3 vs Etar Veliko Tarnovo12               

VĐQG Bắc Ai Len

10/03   22h00 Ballinamallard United12 vs Ards FC9               
10/03   22h00 Ballymena United7 vs Coleraine2               

VĐQG Bỉ

11/03   01h30 KSC Lokeren14 vs Zulte Waregem11               
11/03   01h30 St.-Truidense VV9 vs Club Brugge1               
11/03   01h30 KV Mechelen15 vs Red Star Waasland-Beveren10               
11/03   01h30 KV Oostende13 vs Standard Liege8               
11/03   01h30 Genk6 vs Gent4               
11/03   01h30 Kortrijk5 vs Sporting Charleroi2               
11/03   01h30 AS Eupen16 vs Royal Excel Mouscron12               
11/03   01h30 Anderlecht3 vs Royal Antwerp FC7               

VĐQG Croatia

10/03   22h00 NK Lokomotiva Zagreb7 vs Dinamo Zagreb1               
10/03   22h00 Inter Zapresic5 vs NK Rijeka4               
10/03   22h00 Hajduk Split2 vs Istra 19618               
10/03   22h00 Slaven Belupo Koprivnica6 vs Rudes9               
10/03   22h00 HNK Cibalia10 vs NK Osijek3               

VĐQG Hungary

10/03   23h00 Fehervar Videoton2 vs Diosgyor VTK6               
10/03   23h00 Mezokovesd-Zsory12 vs Szombathelyi Haladas10               
10/03   23h00 Vasas9 vs Budapest Honved4               
10/03   23h00 Ferencvarosi TC1 vs Balmazujvaros11               
10/03   23h00 Paksi SE7 vs Puskas Akademia Fehervar8               
10/03   23h00 Debreceni VSC3 vs Ujpesti TE5               

VĐQG Israel

10/03   23h00 Hapoel Acco14 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona7               
10/03   23h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
10/03   23h00 Hapoel Haifa4 vs F.C. Ashdod12               
10/03   23h00 Hapoel Raanana11 vs Beitar Jerusalem2               
10/03   23h00 Hapoel Ashkelon13 vs Maccabi Haifa10               
10/03   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv6 vs Maccabi Netanya5               
10/03   23h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Maccabi Petah Tikva FC8               

VĐQG Malta

10/03   19h00 Senglea Athletic10 vs Floriana F.C.5               
10/03   19h00 Sliema Wanderers FC7 vs St. Andrews11               
10/03   21h00 Birkirkara FC3 vs Balzan FC1               
10/03   21h00 Naxxar Lions13 vs Hamrun Spartans8               

VĐQG Montenegro

10/03   23h00 Decic Tuzi10 vs OFK Petrovac9               
10/03   23h00 FK Iskra Danilovgrad6 vs FK Zeta3               
10/03   23h00 FK Kom8 vs FK Grbalj Radanovici7               
10/03   23h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Mladost Podgorica4               
10/03   23h00 FK Buducnost Podgorica2 vs FK Rudar Pljevlja5               

VĐQG Serbia

10/03   22h00 FK Rad Beograd15 vs FK Javor Ivanjica14               
10/03   22h00 Cukaricki3 vs Partizan Belgrade2               
10/03   22h00 Radnicki Nis6 vs Spartak Subotica4               
10/03   22h00 Mladost Lucani9 vs Vojvodina7               
10/03   22h00 Radnik Surdulica10 vs Borac Cacak16               
10/03   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Macva Sabac12               
10/03   22h00 Zemun11 vs FK Vozdovac5               
10/03   22h00 Crvena Zvezda1 vs FK Napredak Krusevac8               

VĐQG Séc

10/03   22h00 FK Baumit Jablonec7 vs Banik Ostrava16               
10/03   22h00 Slavia Praha3 vs SK Sigma Olomouc2               
10/03   22h00 Synot Slovacko13 vs FC Bohemians 19056               
10/03   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Slovan Liberec5               
10/03   22h00 Brno14 vs Mlada Boleslav12               
10/03   22h00 Dukla Praha10 vs Vysocina Jihlava15               
10/03   22h00 MFK Karvina11 vs Sparta Praha4               
10/03   22h00 Teplice8 vs Zlin9               

VĐQG Thụy Sỹ

10/03   21h00 FC Luzern7 vs Basel2               
10/03   21h00 Sion10 vs FC Thun9               
10/03   21h00 Lausanne Sports8 vs St. Gallen5               
10/03   21h00 Young Boys1 vs Grasshoppers6               
10/03   21h00 Zurich3 vs FC Lugano4               

VĐQG Wales

10/03   21h30 Connah's QN2 vs Newi Cefn Druids6               
10/03   21h30 Newtown AFC8 vs Aberystwyth Town10               
11/03   02h00 Cardiff Metropolitan University FC5 vs The New Saints1               

VĐQG Áo

11/03   00h30 Austria Wien7 vs St.Polten10               
11/03   00h30 Rheindorf Altach8 vs Rapid Wien4               
11/03   00h30 FC Trenkwalder Admira3 vs Sturm Graz2               
11/03   00h30 Wolfsberger AC9 vs LASK Linz5               
11/03   00h30 Mattersburg6 vs Red Bull Salzburg1               

VĐQG Australia

10/03   18h00 Perth Glory FC8 vs Central Coast Mariners FC9               

VĐQG Nhật Bản

10/03   11h00 Kawasaki Frontale1 vs Gamba Osaka10               
10/03   11h00 Yokohama F Marinos5 vs Sagan Tosu8               
10/03   12h00 Vegalta Sendai12 vs Vissel Kobe9               
10/03   12h00 V-Varen Nagasaki  vs Urawa Red Diamonds7               
10/03   13h00 Kashima Antlers2 vs Sanfrecce Hiroshima15               
10/03   13h00 Kashiwa Reysol4 vs Cerezo Osaka3               
10/03   13h00 Jubilo Iwata6 vs FC Tokyo13               
10/03   17h00 Consadole Sapporo11 vs Shimizu S-Pulse14               

VĐQG Hồng Kông

10/03   13h30 Southern District8 vs LeeMan5               

Malay Super League

10/03   15h45 Terengganu5 vs Johor Darul Takzim2               
10/03   15h45 PB Pahang6 vs Negeri Sembilan Matrix9               
10/03   20h00 Kuala Lumpur10 vs Kedah8               

VĐQG New Zealand

11/03   08h00 Canterbury United4 vs Team Wellington2               
11/03   08h00 Wellington Phoenix Reserve9 vs Tasman United6               
11/03   08h00 Waitakere United7 vs Hawke's Bay United8               
11/03   10h35 Auckland City1 vs Eastern Suburbs AFC3               

VĐQG Thái Lan

10/03   17h45 Navy FC4 vs Suphanburi FC5               
10/03   18h00 Chonburi FC14 vs Bangkok Glass18               
10/03   19h00 Bangkok United FC7 vs Buriram United3               
10/03   20h00 Air Force Central17 vs Pattaya United8               

VĐQG Paraguay

11/03   03h00 Independiente F.B.C.4 vs Deportivo Santani8               
11/03   03h00 Deportivo Capiata5 vs 3 de Febrero10               
11/03   03h00 General Diaz11 vs Club Guarani3               
11/03   03h00 Sportivo Luqueno12 vs FC Nacional Asuncion7               
11/03   03h00 Olimpia Asuncion1 vs Cerro Porteno6               
11/03   03h00 Club Libertad2 vs Sol de America9               

VĐQG Uruguay

11/03   02h30 CA Progreso2 vs Cerro Montevideo11               
11/03   02h30 Nacional Montevideo1 vs Defensor SC5               
11/03   02h30 Rampla Juniors FC16 vs CA River Plate8               
11/03   02h30 CA Atenas9 vs El Tanque Sisley13               
11/03   02h30 Danubio FC4 vs Liverpool P.10               
11/03   02h30 CA Torque15 vs Montevideo Wanderers6               
11/03   02h30 CA Penarol3 vs Boston River12               
11/03   02h30 Centro Atletico Fenix7 vs Racing Club Montevideo14               

VĐQG Mexico

11/03   08h00 Tigres UANL10 vs Club Tijuana8               
11/03   10h00 Club America1 vs Club Leon12               

Hạng Nhất Anh

10/03   21h00 Nottingham Forest17 vs Derby County4               
10/03   21h00 Aston Villa3 vs Wolves1               
10/03   21h00 Burton Albion FC22 vs Bristol City6               
10/03   21h00 Cardiff City2 vs Birmingham20               
10/03   21h00 Hull City21 vs Norwich City12               
10/03   21h00 Ipswich14 vs Sheffield United7               
10/03   21h00 Middlesbrough8 vs Barnsley23               
10/03   21h00 Millwall13 vs Brentford10               
10/03   21h00 Preston North End9 vs Fulham5               
10/03   21h00 Queens Park Rangers15 vs Sunderland24               
10/03   21h00 Reading18 vs Leeds United11               
10/03   21h00 Sheffield Wed.16 vs Bolton Wanderers19               

Hạng 2 Italia

10/03   21h00 Spezia9 vs Ternana22               
10/03   21h00 Venezia F.C.6 vs Ascoli21               
10/03   21h00 Perugia12 vs Foggia13               
10/03   21h00 Salernitana15 vs Avellino17               
10/03   21h00 Novara Calcio14 vs Brescia16               
10/03   21h00 FC Bari 19085 vs Pro Vercelli20               
10/03   21h00 Cesena19 vs Carpi10               
10/03   21h00 Cremonese7 vs Cittadella4               
10/03   21h00 Empoli1 vs Virtus Entella18               
10/03   21h00 Palermo3 vs Frosinone2               
10/03   21h00 Delfino Pescara 193611 vs Parma8               

Hạng Nhất Scotland

10/03   22h00 Brechin City10 vs Dundee United3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

10/03   22h00 SL Benfica B10 vs Academica Coimbra2               
10/03   22h00 Vitoria Guimaraes B9 vs Gil Vicente18               
10/03   22h00 Porto B1 vs Academico Viseu6               
10/03   22h00 CD Nacional8 vs Sporting Braga II19               
10/03   22h00 FC Famalicao12 vs Real SC20               
10/03   22h00 UD Oliveirense16 vs Varzim13               
10/03   22h00 FC Arouca3 vs SC Covilha11               
10/03   22h00 Santa Clara4 vs Sporting CP B15               
10/03   22h00 Leixoes7 vs Cova Piedade14               
10/03   22h00 FC Penafiel5 vs CF Uniao Madeira17               

Hạng 2 Nga

10/03   19h00 FC Tom Tomsk17 vs Dynamo St. Petersburg5               
10/03   19h00 Krylya Sovetov Samara3 vs FC Tyumen16               
10/03   19h00 Luch Energiya Vladivostok15 vs Gazovik Orenburg2               
10/03   19h00 Zenit-2 St.Petersburg18 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
10/03   19h00 FK Khimki13 vs Shinnik Yaroslavl9               
10/03   19h00 Kuban Krasnodar10 vs Spartak Tambov4               
10/03   19h00 Volga Olimpiets12 vs Sibir7               
10/03   19h00 Avangard Kursk14 vs Volgar Astrachan8               
10/03   19h00 Fakel Voronezh19 vs Baltika6               
10/03   19h00 Rotor Volgograd20 vs Spartak Moscow II11               

Hạng 2 Ba Lan

10/03   22h00 Podbeskidzie12 vs Chojniczanka Chojnice1               
10/03   22h00 GKS Katowice7 vs Rakow Czestochowa3               
10/03   22h00 Stomil Olsztyn17 vs Ruch Chorzow14               
10/03   22h00 Odra Opole2 vs Puszcza Niepolomice8               
10/03   22h00 Wigry Suwalki9 vs Pogon Siedlce13               
10/03   22h00 Bytovia Bytow11 vs GKS Tychy15               
10/03   22h00 Chrobry Glogow6 vs Olimpia Grudziadz16               
10/03   22h00 Stal Mielec5 vs Gornik Leczna18               
10/03   22h00 Zaglebie Sosnowiec10 vs Miedz Legnica4               

Hạng 2 Séc

10/03   20h00 Hradec Kralove10 vs Ceske Budejovice4               
10/03   20h00 SK Slovan Varnsdorf12 vs FK Graffin Vlasim8               
10/03   20h00 Frydek-Mistek16 vs SC Znojmo6               
10/03   20h00 Vitkovice14 vs Viktoria Zizkov13               
10/03   20h00 Olymp.Hradec Kralove9 vs Fotbal Trinec2               
10/03   20h00 Usti nad Labem15 vs Pardubice5               
10/03   20h00 FK Pribram3 vs FK MAS Taborsko11               
10/03   20h00 FK Banik Sokolov7 vs Opava1               

Hạng 2 Nhật Bản

10/03   14h00 Omiya Ardija  vs Tokushima Vortis7               

Malay Premier League

10/03   15h45 UKM FC7 vs Terengganu B11               
10/03   20h00 UiTM FC3 vs Felcra FC4               

Hạng 2 Chi Lê

10/03   22h00 Coquimbo Unido9 vs CSyD Barnechea12               

Hạng 2 Mexico

10/03   11h00 Murcielagos15 vs Alebrijes de Oaxaca1               
11/03   06h00 Zacatepec9 vs CSyD Dorados de Sinaloa3               
11/03   08h00 Celaya FC11 vs Mineros de Zacatecas2               
11/03   08h00 Cafetaleros de Tapachula5 vs Leones Univ Guadalajara4               

Liên Đoàn Iceland

10/03   19h00 KeflavikC-4 vs HaukarC-2               
10/03   19h00 Stjarnan GardabaerC-1 vs Vikingur OlafsvikC-5               
10/03   21h00 UMF NjardvikA-4 vs IBV VestmannaeyjarA-3               
10/03   21h00 HK KopavogD-5 vs Thor AkureyriD-4               
10/03   22h15 FylkirD-2 vs UMF SelfossD-6               
11/03   00h15 FjolnirC-3 vs Leiknir ReykjavikC-6               
11/03   02h00 Magni GrenivikB-4 vs Throttur ReykjavikB-5               

Cúp Phần Lan

10/03   19h00 KTP KotkaD-6 vs PEPOD-5               
10/03   19h00 GrIFKC-5 vs FC Viikingit(N)C-6               
10/03   19h00 HonkaD-2 vs GnistanD-3               
10/03   19h00 KuPSA-1 vs RoPS RovaniemiA-2               
10/03   19h00 TPS TurkuE-4 vs Ekenas IF FotbollE-2               
10/03   19h00 PS KemiA-4 vs AC OuluA-6               
10/03   19h00 JJK JyvaskylaC-4 vs HakaC-3               
10/03   20h00 AC KajaaniA-5 vs MuSaA-3               
10/03   20h00 HonkaD-2 vs HJK HelsinkiD-1               
10/03   22h00 PallohonkaE-3 vs Inter TurkuE-1               

League One

10/03   22h00 Southend United13 vs Doncaster Rovers16               
10/03   22h00 Rotherham United4 vs Rochdale23               
10/03   22h00 Fleetwood Town20 vs Plymouth Argyle7               
10/03   22h00 Shrewsbury Town2 vs Walsall15               
10/03   22h00 Peterborough United10 vs Charlton Athletic6               
10/03   22h00 Bristol Rovers12 vs Northampton Town19               
10/03   22h00 Bury24 vs Oldham Athletic AFC21               
10/03   22h00 AFC Wimbledon18 vs Oxford United14               
10/03   22h00 Blackburn Rovers1 vs Blackpool17               
10/03   22h00 Bradford AFC8 vs Milton Keynes Dons22               
10/03   22h00 Portsmouth9 vs Gillingham11               
10/03   22h00 Wigan Athletic3 vs Scunthorpe United5               

Hạng 3 Đức

10/03   19h00 Sportfreunde Lotte14 vs Fortuna Koln6               
10/03   19h00 Wurzburger Kickers10 vs VfL Osnabruck16               
10/03   19h00 Chemnitzer18 vs Hallescher FC13               
10/03   19h00 1. FC Magdeburg1 vs VfR Aalen7               
10/03   19h00 Preuben Munster12 vs Carl Zeiss Jena15               
10/03   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs Karlsruher SC4               
10/03   19h00 SV Meppen9 vs SpVgg Unterhaching8               
10/03   19h00 Werder Bremen (Am)19 vs FSV Zwickau17               
10/03   19h00 SG Sonnenhof Grobaspach11 vs SV Wehen Wiesbaden3               
10/03   19h00 Hansa Rostock5 vs SC Paderborn 072               

Hạng 2 Scotland

10/03   22h00 Stranraer7 vs Albion Rovers FC10               
10/03   22h00 East Fife9 vs Airdrieonians4               
10/03   22h00 Queen's Park8 vs Alloa Athletic2               
10/03   22h00 Arbroath3 vs Forfar Athletic5               
10/03   22h00 Ayr Utd.6 vs Raith Rovers1               

Aus Brisbane

10/03   14h00 UQ FC  vs Mount Gravatt                
10/03   14h30 Virginia United  vs Taringa Rovers                
10/03   15h00 Acacia Ridge  vs North Pine                
10/03   15h30 Grange Thistle SC11 vs The Gap                

Aus FB West Premier

10/03   14h00 Sorrento F.C.4 vs Forrestfield United3               
10/03   14h00 ECU Joondalup  vs Subiaco AFC5               
10/03   16h00 Stirling Lions8 vs Bayswater City                

Aus Queensland

10/03   15h00 Queensland Lions FC4 vs Western Pride3               
10/03   15h30 Brisbane City SC14 vs Brisbane Roar FC Am8               
10/03   16h00 Gold Coast United11 vs Brisbane Olympic United FC1               

Aus South Sup.League

10/03   11h30 West Adelaide SC11 vs North Eastern Metrostars7               
10/03   15h30 Campbelltown City SC5 vs Adelaide Panthers9               
10/03   15h30 Adelaide Olympic3 vs Adelaide Comets FC1               

Aus Victoria

10/03   11h00 Northcote City  vs Melbourne Knights12               
10/03   15h00 Heidelberg United1 vs Dandenong Thunder                
10/03   16h00 Hume City8 vs Avondale FC3               

Brazil Paranaense

11/03   02h00 Atletico Paranaense1 vs Rio Branco PR7               

League Two

10/03   22h00 Chesterfield23 vs Lincoln City8               
10/03   22h00 Forest Green Rovers20 vs Notts County5               
10/03   22h00 Crawley Town9 vs Morecambe22               
10/03   22h00 Exeter City7 vs Carlisle12               
10/03   22h00 Coventry10 vs Barnet24               
10/03   22h00 Grimsby Town18 vs Port Vale19               
10/03   22h00 Luton Town1 vs Accrington Stanley3               
10/03   22h00 Mansfield Town4 vs Colchester United11               
10/03   22h00 Stevenage FC15 vs Crewe Alexandra21               

U23 Anh

10/03   21h00 Fulham U232-7 vs Wolves U232-9               

U21 Nga

10/03   17h00 Amkar Perm Youth11 vs Arsenal Tula Youth13               
10/03   17h00 FK Rostov Youth7 vs Zenit St.Petersburg Youth4               
10/03   17h00 Akhmat Grozny Youth15 vs CSKA Moscow Youth2               
10/03   17h00 Dinamo Moscow Youth3 vs FK Krasnodar Youth1               
10/03   17h00 Spartak Moscow Youth9 vs SKA Khabarovsk Youth14               
10/03   17h00 FK Ural Youth16 vs Lokomotiv Moscow Youth5               
10/03   17h00 Ufa Youth8 vs FK Anzhi Youth10               
10/03   17h00 FC Tosno Youth12 vs Rubin Kazan Youth6               

U20 Hy Lạp

10/03   16h00 PAOK Saloniki U20  vs AEK Athens U20                
10/03   16h00 Xanthi U20  vs Panaitolikos Agrinio(U20)                
10/03   16h00 Panionios U20  vs PAE Atromitos(U20)                
10/03   16h00 Pas Giannina(U20)  vs Apollon Smirnis(U20)                
10/03   16h00 Platanias FC(U20)  vs Olympiakos Piraeus(U20)                
10/03   16h00 Panathinaikos U20  vs Asteras Tripolis(U20)                
10/03   16h00 AEL Larisa U20  vs Kerkyra U20                
10/03   16h00 Lamia U20  vs PAE Levadiakos(U20)