TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/12/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

04/02   22h00 Girona10 vs Athletic Bilbao12               
04/02   22h00 Alaves17 vs Celta Vigo11               
04/02   22h00 Atletico Madrid2 vs Valencia3               
04/02   22h00 Real Betis7 vs Villarreal5               
04/02   22h00 Eibar8 vs Sevilla6               
04/02   22h00 Espanyol14 vs Barcelona1               
04/02   22h00 Getafe9 vs Leganes13               
04/02   22h00 Las Palmas20 vs Malaga19               
04/02   22h00 Levante16 vs Real Madrid4               
04/02   22h00 Real Sociedad15 vs Deportivo La Coruna18               

VĐQG Italia

04/02   20h00 Benevento20 vs Napoli1               
04/02   20h00 Atalanta7 vs Chievo13               
04/02   20h00 Bologna12 vs Fiorentina8               
04/02   20h00 Cagliari16 vs Spal17               
04/02   20h00 Inter Milan3 vs Crotone18               
04/02   20h00 Juventus2 vs US Sassuolo Calcio15               
04/02   20h00 Lazio4 vs Genoa14               
04/02   20h00 Sampdoria6 vs Torino10               
04/02   20h00 Udinese9 vs AC Milan11               
04/02   20h00 Hellas Verona19 vs AS Roma5               

VĐQG Đức

04/02   21h30 Augsburg7 vs Eintracht Frankfurt9               
05/02   00h00 Hamburger17 vs Hannover 9610               

VĐQG Bồ Đào Nha

04/02   22h00 Desportivo de Tondela10 vs Moreirense14               
04/02   22h00 Aves16 vs Boavista FC8               
04/02   22h00 GD Estoril-Praia18 vs Sporting Clube de Portugal1               
04/02   22h00 Feirense13 vs Chaves7               
04/02   22h00 SL Benfica3 vs Rio Ave5               
04/02   22h00 Maritimo6 vs Portimonense12               
04/02   22h00 FC Porto2 vs Sporting Braga4               
04/02   22h00 Vitoria FC Setubal17 vs Belenenses11               
04/02   22h00 Vitoria Guimaraes9 vs Pacos Ferreira15               

VĐQG Hà Lan

04/02   17h30 SBV Excelsior12 vs FC Utrecht6               
04/02   19h30 VVV Venlo10 vs Feyenoord Rotterdam5               
04/02   19h30 Sparta Rotterdam18 vs Willem II14               
04/02   21h45 Ajax Amsterdam2 vs NAC Breda15               

VĐQG Albania

04/02   19h00 Skenderbeu Korce1 vs Partizani Tirana5               
04/02   19h00 FK Kukesi3 vs KF Laci2               
04/02   19h00 Luftetari Gjirokaster7 vs Vllaznia Shkoder8               
04/02   19h00 Lushnja KS10 vs Kamza6               
04/02   19h00 Teuta Durres9 vs Flamurtari4               

VĐQG Hy Lạp

04/02   20h00 Pas Giannina10 vs PAOK Saloniki3               
04/02   22h15 Levadiakos11 vs Kerkyra15               
04/02   22h15 Platanias FC16 vs Apollon Smirnis14               
05/02   00h30 Olympiakos Piraeus1 vs AEK Athens2               

VĐQG Malta

04/02   19h00 Floriana F.C.4 vs Hamrun Spartans7               
04/02   21h00 Valletta FC2 vs Balzan FC1               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

04/02   23h00 Trabzonspor7 vs Goztepe6               
04/02   23h00 Konyaspor16 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi1               
04/02   23h00 Bursaspor9 vs Besiktas JK4               
04/02   23h00 Sivasspor8 vs Galatasaray2               
04/02   23h00 Antalyaspor15 vs Yeni Malatyaspor10               
04/02   23h00 Osmanlispor FC14 vs Kayserispor5               
04/02   23h00 Kasimpasa11 vs Akhisar Bld.Geng12               
04/02   23h00 Karabukspor18 vs Alanyaspor13               
04/02   23h00 Fenerbahce3 vs Genclerbirligi17               

VĐQG Australia

04/02   13h00 Central Coast Mariners FC8 vs Western Sydney Wanderers6               
04/02   15h00 Brisbane Roar FC9 vs Melbourne City3               

VĐQG Hồng Kông

04/02   13h30 Hong Kong Rangers FC10 vs Hong Kong Pegasus FC2               
04/02   13h30 Wofoo Tai Po4 vs Southern District7               
04/02   16h30 Eastern A.A Football Team5 vs Yuen Long FC9               

VĐQG Iran

04/02   20h30 Zob Ahan4 vs Esteghlal Tehran5               

VĐQG Argentina

05/02   02h00 Patronato Parana17 vs Godoy Cruz11               
05/02   02h00 Belgrano9 vs Lanus23               
05/02   02h00 Temperley24 vs Talleres Cordoba4               
05/02   02h00 Chacarita Juniors25 vs Velez Sarsfield19               
05/02   02h00 San Martin San Juan8 vs Tigre27               
05/02   02h00 Argentinos Juniors18 vs Defensa Y Justicia10               
05/02   02h00 Arsenal de Sarandi28 vs Gimnasia LP21               
05/02   02h00 CA Banfield15 vs Atletico Tucuman14               
05/02   02h00 Colon7 vs Independiente6               
05/02   02h00 Estudiantes La Plata12 vs Newells Old Boys20               
05/02   02h00 Racing Club13 vs CA Huracan5               
05/02   02h00 River Plate16 vs Olimpo26               
05/02   02h00 Rosario Central22 vs Union Santa Fe3               
05/02   02h00 San Lorenzo2 vs Union Santa Fe3               
05/02   02h00 San Lorenzo2 vs Boca Juniors1               

VĐQG Mexico

05/02   01h00 Pumas UNAM1 vs Tigres UANL10               
05/02   03h00 Queretaro FC9 vs Veracruz16               
05/02   07h00 Santos Laguna8 vs Club Tijuana7               

VĐQG Nam Phi

04/02   20h30 Chippa United FC9 vs Platinum Stars13               
04/02   20h30 Polokwane City FC12 vs AmaZulu15               

Hạng 2 Đức

04/02   18h30 Holstein Kiel2 vs SSV Jahn Regensburg8               
04/02   18h30 Darmstadt16 vs MSV Duisburg7               
04/02   18h30 FC Ingolstadt 044 vs Greuther Furth17               
04/02   18h30 Fortuna Dusseldorf1 vs SV Sandhausen5               
04/02   18h30 Heidenheimer15 vs St. Pauli10               
04/02   18h30 Arminia Bielefeld9 vs Union Berlin6               
04/02   18h30 Eintr. Braunschweig14 vs FC Kaiserslautern18               
04/02   18h30 Dynamo Dresden11 vs Bochum12               
04/02   18h30 FC Nurnberg3 vs FC Erzgebirge Aue13               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

04/02   22h00 Porto B1 vs Leixoes3               
04/02   22h00 Sporting Braga II19 vs FC Penafiel9               
04/02   22h00 Academico Viseu2 vs FC Arouca6               
04/02   22h00 FC Famalicao8 vs CD Nacional5               
04/02   22h00 Cova Piedade13 vs Sporting CP B12               
04/02   22h00 Real SC20 vs Vitoria Guimaraes B18               
04/02   22h00 SC Covilha10 vs UD Oliveirense15               
04/02   22h00 CF Uniao Madeira14 vs Gil Vicente16               
04/02   22h00 Academica Coimbra4 vs Santa Clara7               
04/02   22h00 Varzim17 vs SL Benfica B11               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

04/02   19h00 Boluspor7 vs Vestel Manisaspor15               
04/02   19h00 Elazigspor10 vs Denizlispor17               
04/02   19h00 Gaziantepspor18 vs Adana Demirspor14               
04/02   19h00 Rizespor3 vs Altinordu9               
04/02   19h00 Balikesirspor5 vs Ankaragucu1               
04/02   19h00 Istanbulspor11 vs Umraniyespor2               
04/02   19h00 Eskisehirspor12 vs Giresunspor4               
04/02   19h00 Samsunspor16 vs Erzurum BB8               
04/02   19h00 Adanaspor6 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi13               

Cúp Đan Mạch

04/02   17h30 FC Kobenhavn  vs Brondby                

Hạng 3 Italia

04/02   21h00 CarrareseA-7 vs S.S.D. Monza 1912A-2               
04/02   21h00 Juve StabiaC-10 vs PaganeseC-19               
04/02   21h00 TeramoB-9 vs Pordenone Calcio SSDB-13               
04/02   21h00 Cosenza Calcio 1914C-2 vs US SiracusaC-13               
04/02   21h00 FeralpiSaloB-2 vs VicenzaB-14               
04/02   21h00 GavorranoA-17 vs PratoA-19               
04/02   21h00 MateraC-3 vs AC MonopoliC-11               
04/02   21h00 Fidelis AndriaC-14 vs CataniaC-4               
04/02   21h00 USD AkragasC-18 vs US Casertana 1908C-6               
04/02   21h00 PisaA-6 vs CuneoA-9               
04/02   21h00 BassanoB-5 vs Alto Adige/SudtirolB-10               
04/02   21h00 PadovaB-11 vs SambenedetteseB-4               
04/02   21h00 ReggianaB-1 vs Renate ACB-3               
04/02   21h00 GubbioB-6 vs AlbinoleffeB-8               
04/02   21h00 RegginaC-16 vs FondiC-5               
04/02   21h00 AlessandriaA-3 vs Robur Siena S.S.D.A-5               

Nữ Australia

04/02   11h00 Sydney FC Women's2 vs WS Wanderers Women's8               
04/02   11h30 Brisbane Roar Women's1 vs Canberra United Women's5               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

04/02   20h00 Havelse  vs FC Altona 93                
04/02   20h00 FC St. Pauli II  vs ETSV Weiche Flensburg                
04/02   20h00 VfB Oldenburg  vs VfB Lubeck                
04/02   20h00 FC Hansa Luneburg  vs BSV Rehden                

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

04/02   19h30 VfB Auerbach  vs TSG Neustrelitz                
04/02   19h30 Germania Halberstadt  vs VSG Altglienicke                
04/02   19h30 Hertha BSC Berlin Am  vs FSV Luckenwalde                
04/02   19h30 ZFC Meuselwitz  vs FC Oberlausitz                
04/02   19h30 Berliner FC Dynamo  vs Viktoria Berlin 1889                
04/02   19h30 SV Babelsberg 03  vs Chemie Leipzig                
04/02   19h30 Budissa Bautzen  vs Energie Cottbus                
04/02   19h30 FC Lokomotive Leipzig  vs FSV Union Furstenwalde                
04/02   19h30 Berliner AK 07  vs Wacker Nordhausen                

U23 Anh

04/02   20h00 Derby County(U23)1-9 vs Manchester United(U23)1-11               
04/02   21h00 Norwich City U232-1 vs Reading(U23)2-3