TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/11/2019

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu CLB

24/01   18h59 Jagiellonia Bialystok  vs FC Viitorul Constanta                

Liên Đoàn Anh

25/01   03h00 Arsenal  vs Chelsea FC  1/4 : 00.920.960 : 0-0.950.833.452.982.211 1/4-0.880.732 1/20.84-0.98

VĐQG Italia

25/01   01h00 Lazio4 vs Udinese9 0 : 1 1/40.86-0.980 : 1/20.87-0.995.001.376.701 1/40.920.9430.880.98

VĐQG Hà Lan

25/01   02h00 FC Utrecht6 vs Feyenoord Rotterdam5 1/4 : 00.990.931/4 : 00.74-0.863.603.202.1710.83-0.932 3/4-0.930.83

VĐQG UAE

24/01   20h15 Al-Jazira(UAE)6 vs Dabba Al-Fujairah9               
24/01   22h45 Al Wahda3 vs Al Nasr Dubai4               

VĐQG Costa Rica

25/01   00h00 Perez Zeledon6 vs Cartagines Deportiva SA11               
25/01   00h00 Santos De Guapiles8 vs Universidad de Costa Rica7               
25/01   00h00 Limon FC9 vs AD Carmelita5               
25/01   00h00 Alajuelense2 vs Municipal Liberia10               
25/01   00h00 Guadalupe FC3 vs Herediano4               
25/01   00h00 Deportivo Saprissa1 vs AD Grecia12               

VĐQG Ai Cập

24/01   19h30 Wadi Degla SC16 vs Tanta15               
24/01   22h00 Petrojet FC13 vs Enppi5               
24/01   22h00 Tala'ea El Gaish8 vs El Dakhleya11               
25/01   01h00 Zamalek3 vs Al Masry4               

Hạng 2 Đức

25/01   00h30 Darmstadt16 vs FC Kaiserslautern18 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.830.703.302.053.453/40.73-0.882 1/40.930.93
25/01   02h30 Fortuna Dusseldorf1 vs FC Erzgebirge Aue13 0 : 3/4-0.970.850 : 1/40.910.973.501.764.401-0.960.822 1/40.890.97
25/01   02h30 Heidenheimer15 vs Eintr. Braunschweig14 0 : 00.78-0.900 : 00.940.943.252.402.831-0.880.742 1/40.900.96
25/01   02h30 Arminia Bielefeld9 vs Greuther Furth17 0 : 1/40.84-0.960 : 1/4-0.780.663.352.083.301-0.950.812 1/20.980.88

Cúp Tây Ban Nha

25/01   01h00 Alaves  vs Valencia  1/2 : 00.86-0.981/4 : 00.73-0.853.503.302.0210.900.962 1/20.861.00
25/01   01h00 Barcelona  vs Espanyol  0 : 2 1/20.970.910 : 10.881.008.701.1116.001 1/20.85-0.993 3/4-0.990.85
25/01   01h00 Real Madrid  vs Leganes  0 : 1 3/40.86-0.980 : 3/40.881.006.101.2111.001 1/40.930.9330.870.99
25/01   01h00 Sevilla  vs Atletico Madrid  1/4 : 00.86-0.980 : 0-0.890.773.402.772.3511.000.862 1/20.980.88

Cúp Síp

24/01   22h00 AEK Larnaca  vs Aris Limassol                

Cúp Mexico

25/01   08h00 Tampico Madero  vs AtlasC-2               
25/01   09h30 MonterreyB-1 vs Correcaminos UAT                
25/01   09h30 Pumas UNAMB-2 vs FC JuarezG-3               
25/01   10h00 Santos LagunaG-1 vs TolucaA-1               

Hạng 3 Italia

24/01   20h30 PiacenzaA-18 vs OlbiaA-14 0 : 00.77-0.930 : 00.82-0.983.102.402.753/40.75-0.932 1/4-0.930.75

Brazil Mineiro

25/01   04h30 Villa Nova-MG10 vs Atletico Mineiro (MG)6               
25/01   05h00 Boa Esporte Clube7 vs Democrata8               
25/01   05h30 Caldense(MG)4 vs Tombense5               
25/01   05h30 Patrocinense MG9 vs URT MG2               
25/01   06h45 Cruzeiro (MG)1 vs Uberlandia MG12               

Brazil Paranaense

25/01   05h00 Cianorte PR4 vs CE Uniao PR1               
25/01   05h00 Cascavel PR3 vs Prudentopolis9               
25/01   05h00 Foz do Iguacu PR6 vs Toledo Colonia Work(TCW) PR11               
25/01   05h00 Parana PR12 vs Atletico Paranaense2               
25/01   06h45 Londrina (PR)7 vs Gremio Metropolitano Maringa8               

Brazil Carioca

25/01   02h00 Cabofriense(RJ)A-3 vs Vasco da Gama(RJ)A-5               
25/01   04h30 CR Flamengo (RJ)A-2 vs BanguA-1               
25/01   06h45 Fluminense (RJ)B-6 vs Portuguesa RJB-5               

Brazil Gaucho

25/01   02h00 Sao Jose PoA RS3 vs Novo Hamburgo RS12               
25/01   02h00 Sao Luiz(RS)7 vs Juventude (RS)11               
25/01   02h00 Sao Paulo RS5 vs Cruzeiro RS8               
25/01   02h00 Brasil de Pelotas RS2 vs Veranopolis RS10               
25/01   02h00 Avenida RS9 vs Gremio (RS)6               
25/01   02h00 Caxias RS1 vs Internacional (RS)4               

Brazil Paulista

25/01   02h00 Linense(BRA)A-4 vs Sao Caetano (SP)B-3               
25/01   02h00 Botafogo SPD-4 vs Gremio NovorizontinoC-1               
25/01   02h00 Bragantino SPA-2 vs Sao BentoC-3               
25/01   02h00 Ituano (SP)A-1 vs EC Santo AndreB-2               
25/01   02h00 MirassolD-3 vs Sao PauloB-4               
25/01   02h00 Corinthians Paulista (SP)A-3 vs Associacao Ferroviaria de Esportes (SP)C-4               
25/01   02h00 PalmeirasC-2 vs Red Bull BrasilD-2               
25/01   02h00 Ponte PretaB-1 vs SantosD-1