TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/10/2018

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

17/03   19h30 Burnley7 vs Chelsea FC4               
17/03   22h00 Swansea City16 vs Southampton18               
17/03   22h00 AFC Bournemouth10 vs West Bromwich(WBA)20               
17/03   22h00 Huddersfield Town17 vs Crystal Palace15               
17/03   22h00 Leicester City8 vs Arsenal6               
17/03   22h00 Stoke City19 vs Everton9               
18/03   00h30 Liverpool3 vs Watford11               

VĐQG Đức

17/03   20h30 RB Leipzig5 vs Bayern Munich1               
17/03   20h30 Augsburg8 vs Werder Bremen15               
17/03   20h30 Borussia Dortmund2 vs Hannover 967               
17/03   20h30 Eintracht Frankfurt3 vs Mainz16               
17/03   20h30 SC Freiburg12 vs VfB Stuttgart13               
17/03   20h30 Hamburger17 vs Hertha BSC Berlin11               
17/03   20h30 Koln18 vs Bayer Leverkusen4               
17/03   20h30 Monchengladbach10 vs Hoffenheim9               
17/03   20h30 Wolfsburg14 vs Schalke 046               

VĐQG Pháp

18/03   01h00 Angers SCO19 vs Caen12               
18/03   01h00 Bordeaux8 vs Stade Rennais FC7               
18/03   01h00 Saint-Etienne11 vs Guingamp10               
18/03   01h00 Marseille3 vs Lyonnais4               
18/03   01h00 Metz20 vs Nantes5               
18/03   01h00 Amiens SC18 vs ES Troyes AC15               
18/03   01h00 AS Monaco2 vs Lille OSC17               
18/03   01h00 Montpellier HSC6 vs Dijon13               
18/03   01h00 Nice9 vs Paris Saint-Germain1               
18/03   01h00 Toulouse16 vs Strasbourg14               

VĐQG Scotland

17/03   22h00 St. Johnstone9 vs Hibernian FC4               
17/03   22h00 Ross County12 vs Hamilton Academical FC11               
17/03   22h00 Aberdeen3 vs Dundee8               
17/03   22h00 Hearts5 vs Partick Thistle10               
17/03   22h00 Motherwell FC7 vs Celtic1               
17/03   22h00 Glasgow Rangers2 vs Kilmarnock6               

VĐQG Hà Lan

17/03   23h30 FC Twente Enschede16 vs Willem II14               
18/03   00h45 PSV Eindhoven1 vs VVV Venlo10               
18/03   00h45 Vitesse Arnhem7 vs Heracles Almelo12               
18/03   01h45 SC Heerenveen9 vs FC Utrecht5               

VĐQG Albania

17/03   19h00 Luftetari Gjirokaster6 vs Lushnja KS10               
17/03   19h00 Kamza7 vs Partizani Tirana5               
17/03   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Skenderbeu Korce1               
17/03   19h00 Teuta Durres9 vs KF Laci2               
17/03   19h00 Flamurtari4 vs FK Kukesi3               

VĐQG Armenia

17/03   17h00 Shirak4 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

17/03   20h00 FC Neftci Baku5 vs Qarabag1               

VĐQG Ba Lan

17/03   23h00 Bruk Bet Termalica Nieciecza15 vs Pogon Szczecin16               
17/03   23h00 Legia Warszawa1 vs Wisla Krakow7               
17/03   23h00 Korona Kielce6 vs Gornik Zabrze4               
17/03   23h00 Jagiellonia Bialystok2 vs Arka Gdynia8               
17/03   23h00 Cracovia Krakow12 vs Sandecja14               
17/03   23h00 Lech Poznan3 vs Lechia Gdansk11               
17/03   23h00 Slask Wroclaw10 vs Wisla Plock5               
17/03   23h00 Piast Gliwice13 vs Zaglebie Lubin9               

VĐQG Bulgary

17/03   21h00 Cherno More Varna8 vs Lokomotiv Plovdiv7               
17/03   21h00 Septemvri Sofia10 vs FC Vereya6               
17/03   21h00 Etar Veliko Tarnovo12 vs Ludogorets Razgrad1               
17/03   21h00 Slavia Sofia9 vs Pirin Blagoevgrad11               
17/03   21h00 Botev Plovdiv5 vs FC Dunav Ruse13               
17/03   21h00 Beroe4 vs Vitosha Bistritsa14               
17/03   21h00 CSKA Sofia2 vs Levski Sofia3               

VĐQG Croatia

17/03   22h00 NK Lokomotiva Zagreb7 vs Inter Zapresic5               
17/03   22h00 Istra 19618 vs Slaven Belupo Koprivnica6               
17/03   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Rudes9               
17/03   22h00 NK Rijeka4 vs HNK Cibalia10               
17/03   22h00 NK Osijek3 vs Hajduk Split2               

VĐQG Ireland

18/03   01h30 Limerick FC4 vs Cork City2               

VĐQG Malta

17/03   19h00 Floriana F.C.5 vs Naxxar Lions13               
17/03   19h00 Balzan FC1 vs Mosta FC9               
17/03   21h00 Hamrun Spartans8 vs Sliema Wanderers FC7               
17/03   21h00 St. Andrews11 vs Valletta FC2               

VĐQG Montenegro

17/03   23h00 FK Iskra Danilovgrad6 vs FK Grbalj Radanovici7               
17/03   23h00 FK Kom8 vs Decic Tuzi10               
17/03   23h00 FK Zeta3 vs FK Mladost Podgorica4               
17/03   23h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Rudar Pljevlja5               
17/03   23h00 FK Buducnost Podgorica2 vs OFK Petrovac9               

VĐQG Séc

17/03   22h00 Vysocina Jihlava15 vs FK Baumit Jablonec7               
17/03   22h00 Banik Ostrava16 vs Dukla Praha10               
17/03   22h00 Mlada Boleslav12 vs Synot Slovacko13               
17/03   22h00 FC Bohemians 19056 vs Teplice8               
17/03   22h00 Zlin9 vs FC Viktoria Plzen1               
17/03   22h00 SK Sigma Olomouc2 vs MFK Karvina11               
17/03   22h00 Sparta Praha4 vs Slavia Praha3               
17/03   22h00 Slovan Liberec5 vs Brno14               

VĐQG Thụy Sỹ

17/03   21h00 St. Gallen5 vs Grasshoppers6               
17/03   21h00 FC Lugano4 vs FC Luzern7               
17/03   21h00 Basel2 vs Sion10               
17/03   21h00 FC Thun9 vs Lausanne Sports8               
17/03   21h00 Zurich3 vs Young Boys1               

VĐQG Áo

18/03   00h30 Red Bull Salzburg1 vs Austria Wien7               
18/03   00h30 LASK Linz5 vs Mattersburg6               
18/03   00h30 Sturm Graz2 vs Rheindorf Altach8               
18/03   00h30 St.Polten10 vs FC Trenkwalder Admira3               
18/03   00h30 Rapid Wien4 vs Wolfsberger AC9               

VĐQG Australia

17/03   13h35 Wellington Phoenix10 vs Newcastle Jets FC2               
17/03   15h50 Sydney FC1 vs Brisbane Roar FC7               

VĐQG Kuwait

17/03   21h10 Al-Jahra3 vs Al-Arabi Club7               
17/03   23h45 Al Kuwait SC1 vs Al-Nasar4               

VĐQG New Zealand

18/03   08h00 Team Wellington2 vs Hamilton Wanderers AFC10               
18/03   08h00 Waitakere United7 vs Tasman United6               

VĐQG Thái Lan

17/03   17h45 Muang Thong United12 vs Ubon UMT United6               
17/03   18h00 Bangkok Glass18 vs Prachuap Khiri Khan11               
17/03   19h00 Sukhothai FC2 vs Port FC1               
17/03   20h00 Suphanburi FC5 vs Chiangrai United13               

VĐQG UAE

17/03   20h45 Al-Sharjah7 vs Ajman Club8               
17/03   20h50 Al-Dhafra10 vs Al Wasl FC3               
17/03   23h30 Al-Jazira(UAE)5 vs Al Ain1               

VĐQG Bolivia

18/03   02h00 AuroraB-5 vs Royal PariB-2               
18/03   06h30 DestroyersA-6 vs Jorge WilstermannA-3               

VĐQG Paraguay

18/03   03h00 Sol de America9 vs Deportivo Capiata5               
18/03   03h00 3 de Febrero10 vs Olimpia Asuncion1               
18/03   03h00 Deportivo Santani8 vs General Diaz11               
18/03   03h00 Club Guarani3 vs Sportivo Luqueno12               
18/03   03h00 Cerro Porteno6 vs Independiente F.B.C.4               
18/03   03h00 FC Nacional Asuncion7 vs Club Libertad2               

VĐQG Uruguay

18/03   02h30 Cerro Montevideo11 vs CA Penarol3               
18/03   02h30 Boston River12 vs CA Atenas9               

VĐQG Nam Phi

17/03   20h30 Chippa United FC11 vs Free State Stars4               
17/03   20h30 Mamelodi Sundowns1 vs Bidvest Wits12               
17/03   23h00 Kaizer Chiefs FC2 vs AmaZulu8               
18/03   01h15 Lamontville Golden Arrows13 vs Orlando Pirates3               

Hạng Nhất Anh

17/03   21h00 Barnsley23 vs Millwall11               
17/03   21h00 Birmingham20 vs Hull City21               
17/03   21h00 Bolton Wanderers19 vs Aston Villa3               
17/03   21h00 Brentford10 vs Middlesbrough8               
17/03   21h00 Bristol City6 vs Ipswich13               
17/03   21h00 Derby County4 vs Cardiff City2               
17/03   21h00 Fulham5 vs Queens Park Rangers15               
17/03   21h00 Leeds United12 vs Sheffield Wed.16               
17/03   21h00 Norwich City14 vs Reading18               
17/03   21h00 Sheffield United7 vs Nottingham Forest17               
17/03   21h00 Sunderland24 vs Preston North End9               
17/03   21h00 Wolves1 vs Burton Albion FC22               

Hạng 2 Italia

17/03   21h00 Virtus Entella18 vs Parma8               
17/03   21h00 Foggia13 vs Cesena19               
17/03   21h00 Perugia12 vs Spezia9               
17/03   21h00 Novara Calcio14 vs Palermo3               
17/03   21h00 Frosinone2 vs Salernitana15               
17/03   21h00 Ascoli21 vs Ternana22               
17/03   21h00 Avellino17 vs Delfino Pescara 193611               
17/03   21h00 Brescia16 vs Cremonese7               
17/03   21h00 Cittadella4 vs FC Bari 19085               
17/03   21h00 Empoli1 vs Venezia F.C.6               
17/03   21h00 Carpi10 vs Pro Vercelli20               

Hạng 2 Nga

17/03   19h00 Baltika6 vs Rotor Volgograd20               
17/03   19h00 Shinnik Yaroslavl9 vs Volgar Astrachan8               
17/03   19h00 FC Tyumen16 vs FC Tom Tomsk17               
17/03   19h00 Spartak Moscow II11 vs Kuban Krasnodar10               
17/03   19h00 Zenit-2 St.Petersburg18 vs Avangard Kursk14               
17/03   19h00 Spartak Tambov4 vs Luch Energiya Vladivostok15               
17/03   19h00 Gazovik Orenburg2 vs Volga Olimpiets12               
17/03   19h00 Sibir7 vs Krylya Sovetov Samara3               
17/03   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Fakel Voronezh19               
17/03   19h00 Dynamo St. Petersburg5 vs FK Khimki13               

Hạng 2 Ba Lan

17/03   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Bytovia Bytow11               
17/03   22h00 Miedz Legnica4 vs Wigry Suwalki9               
17/03   22h00 GKS Tychy15 vs Stomil Olsztyn17               
17/03   22h00 Gornik Leczna18 vs Chrobry Glogow6               
17/03   22h00 Chojniczanka Chojnice1 vs GKS Katowice7               
17/03   22h00 Puszcza Niepolomice8 vs Zaglebie Sosnowiec10               
17/03   22h00 Pogon Siedlce13 vs Stal Mielec5               
17/03   22h00 Rakow Czestochowa3 vs Odra Opole2               
17/03   22h00 Ruch Chorzow14 vs Podbeskidzie12               

Hạng 2 Séc

17/03   20h00 Fotbal Trinec2 vs FK Banik Sokolov7               
17/03   20h00 Viktoria Zizkov13 vs Hradec Kralove10               
17/03   20h00 Pardubice5 vs Vitkovice14               
17/03   20h00 FK Graffin Vlasim8 vs Frydek-Mistek16               
17/03   20h00 SK Slovan Varnsdorf12 vs FK Pribram3               
17/03   20h00 FK MAS Taborsko11 vs Opava1               
17/03   20h00 Ceske Budejovice4 vs Olymp.Hradec Kralove9               
17/03   20h00 SC Znojmo6 vs Usti nad Labem15               

Hạng 2 Nhật Bản

17/03   12h00 Yokohama FC10 vs Albirex Niigata                
17/03   12h00 Tochigi SC  vs Kamatamare Sanuki19               
17/03   12h00 Oita Trinita9 vs Tokyo Verdy5               
17/03   12h00 Yamagata Montedio11 vs FC Machida Zelvia16               
17/03   12h00 Avispa Fukuoka4 vs Ventforet Kofu                
17/03   12h00 Tokushima Vortis7 vs JEF United Ichihara6               
17/03   13h00 Kyoto Purple Sanga12 vs FC Gifu18               
17/03   13h00 Mito Hollyhock14 vs Renofa Yamaguchi20               
17/03   13h00 Matsumoto Yamaga FC8 vs Fagiano Okayama13               
17/03   14h00 Omiya Ardija  vs Zweigen Kanazawa FC17               
17/03   14h00 Ehime FC15 vs Roasso Kumamoto21               

Hạng 2 Colombia

18/03   03h30 Real Cartagena9 vs Deportes Quindio10               
18/03   03h30 Bogota FC15 vs Llaneros FC12               
18/03   03h30 Cortulua13 vs Fortaleza F.C11               
18/03   03h30 Universitario de Popayan8 vs Atletico FC4               
18/03   03h30 Union Magdalena14 vs Barranquilla FC5               
18/03   03h30 Real Santander16 vs Tigres FC6               
18/03   03h30 Orsomarso7 vs Valledupar FC2               
18/03   03h30 Cucuta3 vs Deportivo Pereira1               

Liên Đoàn Iceland

17/03   18h00 BreidablikB-1 vs KR ReykjavikB-3               
17/03   20h00 Vikingur OlafsvikC-5 vs KeflavikC-4               
17/03   20h00 HaukarC-2 vs FjolnirC-3               
17/03   21h00 GrindavikD-1 vs FylkirD-2               
17/03   21h00 UMF SelfossD-6 vs HK KopavogD-5               
17/03   22h15 IR ReykjavikB-6 vs Magni GrenivikB-4               
18/03   00h00 Thor AkureyriD-4 vs Hafnarfjordur FHD-3               
18/03   00h15 Throttur ReykjavikB-5 vs KA AkureyriB-2               

League One

17/03   22h00 Rochdale24 vs AFC Wimbledon18               
17/03   22h00 Blackpool17 vs Southend United13               
17/03   22h00 Milton Keynes Dons22 vs Bury23               
17/03   22h00 Charlton Athletic6 vs Fleetwood Town20               
17/03   22h00 Gillingham11 vs Blackburn Rovers1               
17/03   22h00 Northampton Town19 vs Rotherham United4               
17/03   22h00 Oldham Athletic AFC21 vs Portsmouth9               
17/03   22h00 Oxford United14 vs Peterborough United10               
17/03   22h00 Plymouth Argyle7 vs Bristol Rovers12               
17/03   22h00 Scunthorpe United5 vs Shrewsbury Town2               
17/03   22h00 Walsall15 vs Wigan Athletic3               

Hạng 3 Đức

17/03   19h00 Fortuna Koln6 vs SG Sonnenhof Grobaspach11               
17/03   19h00 Carl Zeiss Jena15 vs 1. FC Magdeburg1               
17/03   19h00 Chemnitzer18 vs Werder Bremen (Am)19               
17/03   19h00 SV Wehen Wiesbaden3 vs Rot-Weiss Erfurt20               
17/03   19h00 VfR Aalen7 vs Hansa Rostock5               
17/03   19h00 Hallescher FC13 vs Sportfreunde Lotte14               
17/03   19h00 Karlsruher SC4 vs SV Meppen9               
17/03   19h00 VfL Osnabruck16 vs Preuben Munster12               
17/03   19h00 SC Paderborn 072 vs FSV Zwickau17               
17/03   19h00 SpVgg Unterhaching8 vs Wurzburger Kickers10               

Hạng 2 Scotland

17/03   22h00 Forfar Athletic5 vs Ayr Utd.6               
17/03   22h00 Stranraer7 vs Queen's Park8               
17/03   22h00 Raith Rovers1 vs East Fife9               
17/03   22h00 Alloa Athletic2 vs Airdrieonians4               
17/03   22h00 Albion Rovers FC10 vs Arbroath3               

Aus Queensland

17/03   15h00 Queensland Lions FC4 vs Sunshine Coast FC9               
17/03   15h00 Brisbane Strikers13 vs Brisbane Roar FC Am8               
17/03   15h30 Brisbane City SC14 vs Redlands United FC7               
17/03   16h00 Western Pride3 vs Moreton Bay United2               
17/03   16h00 Moreton Bay United2 vs SWQ Thunder6               
17/03   16h00 North Queensland United5 vs Gold Coast United11               
17/03   16h00 SWQ Thunder6 vs Gold Coast United11               

Aus South Sup.League

17/03   11h30 North Eastern Metrostars7 vs Adelaide Olympic3               
17/03   11h30 Adelaide City FC2 vs West Adelaide SC11               
17/03   11h30 Croydon Kings6 vs Adelaide United FC Youth4               
17/03   11h30 Adelaide Comets FC1 vs Sturt Lions10               

Brazil Paranaense

18/03   02h00 Coritiba (PR)3 vs Cianorte PR5               

U21 Nga

17/03   17h00 Zenit St.Petersburg Youth4 vs Dinamo Moscow Youth3               
17/03   17h00 Rubin Kazan Youth6 vs Spartak Moscow Youth9               
17/03   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs Ufa Youth8               
17/03   17h00 CSKA Moscow Youth2 vs Amkar Perm Youth11               
17/03   17h00 FK Anzhi Youth10 vs FC Tosno Youth12               
17/03   17h00 Lokomotiv Moscow Youth5 vs Akhmat Grozny Youth15               
17/03   17h00 Arsenal Tula Youth13 vs FK Rostov Youth7               
17/03   17h00 SKA Khabarovsk Youth14 vs FK Ural Youth16               

U20 Hy Lạp

17/03   16h00 PAE Atromitos(U20)  vs PAOK Saloniki U20                
17/03   16h00 Panionios U20  vs Xanthi U20                
17/03   16h00 Asteras Tripolis(U20)  vs Platanias FC(U20)                
17/03   16h00 AEK Athens U20  vs Panathinaikos U20                
17/03   16h00 Kerkyra U20  vs Lamia U20                
17/03   16h00 PAE Levadiakos(U20)  vs Olympiakos Piraeus(U20)                
17/03   16h00 Apollon Smirnis(U20)  vs AEL Larisa U20                
17/03   16h00 Panaitolikos Agrinio(U20)  vs Pas Giannina(U20)